banner
ţri 05.maí 2009 07:00
Fótbolti.net
Spá fyrirliđa og ţjálfara í 2.deild karla: 12. sćti
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Vilbogi M. Einarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Vilbogi M. Einarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Vilbogi M. Einarsson
Fótbolti.net ćtlar ađ fjalla vel um ađra deildina í sumar eins og undanfarin ár og viđ ćtlum ađ hita vel upp međ ţví ađ birta spá fyrirliđa og ţjálfara í deildinni fram ađ móti.

Viđ fengum alla fyrirliđa og ţjálfara til ađ spá og fengu liđin ţví stig frá 1-11 en ekki var hćgt ađ spá fyrir sínu eigin liđi. Í tólfa og neđsta sćti í ţessari spá var Hamar sem fékk 51 stig af 242 mögulegum. Kíkjum á umfjöllun okkar um Hamar.


12. Hamar
Búningar: Blá treyja, bláar buxur, bláir sokkar.
Heimasíđa: http://www.hamarsport.is

Hamar úr Hveragerđi ţreytir sitt annađ tímabil í 2. deild ţetta áriđ eftir dramatískan endasprett. Liđiđ lagđi Hött ađ velli í lokaumferđinni í fyrra en ţađ dugđi liđinu ţó ekki til ađ halda sćti sínu í deildinni ţar sem úrslit annarra leikja voru óhagstćđ. Eins manns dauđi er aftur á móti annars brauđ og eftir ađ ÍH tapađi kćrumáli hélt Hamar sćti sínu í deildinni.

Ţađ var gífurlega mikilvćgt fyrir liđ Hamars ađ halda sćti sínu í deildinni. Erfitt hefđi veriđ ađ falla niđur um deild og byrja frá grunni. Nú er ljóst ađ liđiđ getur byggt ofan á ţá reynslu sem liđiđ fékk á síđustu leiktíđ. Boban Ristic hefur látiđ af ţjálfun liđsins og réđ liđiđ Jón Ađalstein Kristjánsson í hans stađ. Jón ţjálfađi 2. flokk Fram á síđustu leiktíđ en hefur áđur ţjálfađ Skallagrím og ÍH. Hann fćr nú ţađ erfiđa verkefni ađ byggja upp öflugt liđ á komandi árum.

Miklar breytingar hafa orđiđ á leikmannahópi Hamars frá ţví á síđustu leiktíđ og Jóns Ađalsteins bíđur ţví krefjandi verkefni ađ móta nýtt liđ fyrir komandi sumar. Nokkrir af sterkari leikmönnum liđsins hafa horfiđ á braut og í ţeirra stađ komir ungir og óreynir leikmenn. Ágúst Örlygur Magnússon gekk í rađir Örsta í Noregi, Milan Djurovic söđlađi um og mun leika međ Aftureldingu, Predrag Milosavljevic er genginn í rađir Víkings Ólafsvíkur en hann ţekkir vel til ţar á bć. Ţessir ţrír léku stórt hlutverk hjá liđinu á síđustu leiktíđ og blóđtakan ţví mikil.

Margir ungir og efnilegir piltar hafa gengiđ í rađir liđsins en Jón Ađalsteinn tók međ sér marga pilta úr öflugum 2. flokki Fram sem var í baráttunni um Íslandsmeistaratitilinn. Ómar Ingi Guđmundsson gćti reynst liđinu drjúgur en hann kemur frá Ými. Hann hefur skorađ grimmt fyrir Ými en verđur ţó vćntanlega í öđru hlutverki aftar á vellinum hjá Hamar.

Liđiđ virđist vera á ágćtu róli svona rétt fyrir mót en árangur liđsins í Lengjubikarnum var talsvert betri í ár en fyrra. Ţrátt fyrir ađ hafa ađeins hlotiđ fjögur stig sýndi liđiđ klćrnar í fyrstu fjórum leikjum liđsins áđur en liđiđ fékk skell gegn KV. Naumt tap gegn Hvöt og Reyni Sandgerđi og jafntefli gegn BÍ/Bolungarvík sýndu ađ liđiđ getur vel bitiđ frá sér. Ađ endingu vann liđiđ góđan sigur á Berserkjum. Leikmenn liđsins ćtla án nokkurs vafa ađ blása á ţessar hrakspá og til ţess ađ ţađ takist ţarf liđsheildin ađ vera í góđu lagi hjá hinu unga liđi Hamars.

Styrkleikar: Ţađ getur bćđi virkađ sem kostur og ókostur ađ hafa á mjög ungu liđi ađ skipa. Ef liđiđ fćr međbyrinn í byrjun er ljóst ađ ungu leikmennirnir fá blóđ á tennurnar og greddan mun fleyta ţeim yfir erfiđustu hjallana. Heimavöllur liđsins gaf einungis 12 stig af 33 mögulegum en liđiđ gerđi ekkert jafntefli á heimavelli. Jafnir leikir féllu liđinu ekki hag og úr ţví verđur liđiđ ađ bćta í sumar.

Veikleikar: Eins og áđur er ljóst ađ ţađ getur einnig veriđ ókostur ađ hafa á jafn ungu liđi ađ skipa og Hamar. Lítiđ má út af bregđa og menn fljótir ađ detta niđur ţegar mótlćtiđ skellur á af fullum ţunga. Liđ Völsungs fékk ađ kenna á ţví í fyrra og Jóns Ađalsteins bíđur ţví erfitt verkefni ađ halda sínum mönnum viđ efniđ ef illa gengur. Reynsluleysiđ getur hrjáđ liđinu í sumar.

Ţjálfari: Jón Ađalsteinn Kristjánsson tók viđ liđi Hamars í byrjun ársins og er ţetta í fyrsta sinn sem hann ţjálfar liđ í 2.deild. Jón hefur áđur ţjálfađ ÍH og Skallagrím í 3.deild auk ţess sem hann var ađstođarţjálfari hjá Aftureldingu áriđ 2006 á sama tíma og hann ţjálfađi 2.flokk ţar. Í fyrra gerđi Jón góđa hluti međ 2.flokksliđ Fram en liđiđ endađi í öđru sćti á Íslandsmótinu og var í baráttunni um titilinn fram í síđasta leik.

Lykilmenn: Kjartan Sigurđsson, Milos Milojevic, Ómar Ingi Guđmundsson.

Komnir: Arnar Dóri Ásgeirsson frá Fram, Atli Sigurđsson frá Val, Bjarni Hannes Kristjánsson úr Haukum, Davíđ Snćhólm Baldursson úr Haukum, Ellert Finnbogi Eiríksson úr Val, Erling Reynisson úr KR, Guđmundur Dagur Ólafsson frá Fram,
Jón Kári Ívarsson frá KR, Jón Ţorgeir Ađalsteinsson frá Fram, Kjartan Sigurđsson frá Fram, Kristinn Ingi Halldórsson frá Fram, Marteinn Sindri Svavarsson frá Fram, Milos Milojevic frá Ćgi, Ómar Ingi Guđmundsson frá Ými, Skarphéđinn Magnússon frá Stjörnunni, Vigfús Geir Júlíusson frá Fram, Vífill Traustason frá ÍH, Ţorbjörn Ţór Sigurđarson frá KB.

Farnir: Ágúst Örlygur Magnússon til Örsta, Dalibor Lazic í KS/Leiftur, Gunnar Ásgeirsson í Hauka, Kristófer Ari Te Maiharoaí Árborg, Kristmar Geir Björnsson Tindastóll, Milan Djurovic í Aftureldingu, Predrag Milosavljevic í Víking Ó, Sveinn Ţór Steingrímsson í Grindavík, Rögnvaldur Helgason í Stjörnuna, Stefán Daníel Jónsson í Stjörnuna.


Spá fyrirliđa og ţjálfara:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ?
10. ?
11.
12. Hamar 51 stig
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | ţri 22. maí 17:35
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | sun 20. maí 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 18. maí 17:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
ţriđjudagur 19. júní
Pepsi-deild karla
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Grindavík-HK/Víkingur
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Ţróttur R.
Varmárvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Úlfarnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-FH
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Magni
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
19:15 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
19:15 Njarđvík-HK
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
20:00 Afríka-Álftanes
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla
19:15 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Kóngarnir
Tungubakkavöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Argentína-Króatía
Nizhny Novgorod Stadium
föstudagur 22. júní
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Ásvellir
Landsliđ - A-karla HM2018
15:00 Nígería-Ísland
Volgograd Arena
laugardagur 23. júní
2. deild karla
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Kári
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
14:00 Sindri-KFG
Sindravellir
14:00 KH-KF
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Fylkir-ÍA
Fylkisvöllur
16:00 Hamrarnir-Fjölnir
Boginn
4. deild karla - A-riđill
16:00 Snćfell/UDN-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Vatnaliljur
Geislavöllur
sunnudagur 24. júní
Pepsi-deild kvenna
15:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
16:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
2. deild karla
18:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-GG
Týsvöllur
mánudagur 25. júní
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Selfoss
Víkingsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Versalavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ísbjörninn
Ţróttarvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Ţór-Stjarnan
Ţórsvöllur
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
ţriđjudagur 26. júní
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Ísland-Króatía
Rostov Arena
18:00 Nígería-Argentína
Saint Petersburg Stadium
miđvikudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Fram
Kórinn
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Afturelding/Fram
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Björninn-Stál-úlfur
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Mídas
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Afríka
Tungubakkavöllur
20:00 Álftanes-Árborg
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kórdrengir
Hertz völlurinn
fimmtudagur 28. júní
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Snćfell/UDN
Víkingsvöllur
20:00 KFR-KB
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Skallagrímur
Europcarvöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Tungubakkavöllur
föstudagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogabćjarvöllur
19:15 Leiknir F.-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
20:00 KH-Dalvík/Reynir
Valsvöllur
20:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
Mjólkurbikar kvenna
17:30 Fylkir-ÍBV
Fylkisvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
laugardagur 30. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Eskjuvöllur
14:00 Huginn-Vestri
Fellavöllur
16:00 Kári-Völsungur
Akraneshöllin
3. deild karla
14:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
13:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Hörđur Í.
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Hvammstangavöllur
16:00 Kría-Geisli A
Vivaldivöllurinn
Mjólkurbikar kvenna
14:00 ÍR-Breiđablik
Hertz völlurinn
sunnudagur 1. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
17:00 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Reynir S.-Hörđur Í.
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
mánudagur 2. júlí
Pepsi-deild karla
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
1. deild kvenna
17:15 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 3. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Víkingsvöllur
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 Hamar-Björninn
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Ýmir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Léttir
Ásvellir
miđvikudagur 4. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
20:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Hamrarnir
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
fimmtudagur 5. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
19:15 ÍR-HK
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Álftanes
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Kría
Fagrilundur
föstudagur 6. júlí
3. deild karla
19:15 Augnablik-KH
Fagrilundur
19:15 KV-KFG
KR-völlur
1. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
laugardagur 7. júlí
Pepsi-deild karla
12:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
16:00 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Fram-Magni
Laugardalsvöllur
2. deild karla
14:00 Grótta-Fjarđabyggđ
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţróttur V.-Vestri
Vogabćjarvöllur
16:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
16:00 Höttur-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hörđur Í.-Skallagrímur
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kormákur/Hvöt
Geislavöllur
sunnudagur 8. júlí
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
1. deild kvenna
16:00 Sindri-Afturelding/Fram
Sindravellir
2. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
mánudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Floridana völlurinn
ţriđjudagur 10. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Snćfell/UDN-Hamar
Stykkishólmsvöllur
miđvikudagur 11. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-HK/Víkingur
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
1. deild kvenna
18:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Tindastóll
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Hvíti riddarinn
Ţróttarvöllur
20:00 Mídas-Reynir S.
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 12. júlí
Pepsi-deild karla
18:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Selfoss-Njarđvík
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Afturelding/Fram-ÍA
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Kórdrengir
Fagrilundur
20:00 Kría-Léttir
Vivaldivöllurinn
föstudagur 13. júlí
Pepsi-deild karla
18:30 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
20:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Sindri
Floridana völlurinn
laugardagur 14. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Ţróttur V.
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
14:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
16:00 Vestri-Kári
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Sindri-KH
Sindravellir
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álftanes-KFS
Bessastađavöllur
16:30 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-ÍH
Geislavöllur
sunnudagur 15. júlí
2. deild karla
12:30 Huginn-Grótta
Seyđisfjarđarvöllur
1. deild kvenna
12:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
12:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Úlfarnir
Olísvöllurinn
mánudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 17. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-HK/Víkingur
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Hamar-KB
Grýluvöllur
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Björninn
Stykkishólmsvöllur
20:00 Ýmir-Stál-úlfur
Versalavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 18. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Tungubakkavöllur
20:00 Skallagrímur-Mídas
Skallagrímsvöllur
20:00 Reynir S.-SR
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-GG
Leiknisvöllur
Mjólkurbikar karla
19:15 Víkingur R.-Víkingur Ó.
Víkingsvöllur
fimmtudagur 19. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Leiknir R.-ÍA
Leiknisvöllur
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
19:15 Fjölnir-Ţróttur R.
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kórdrengir
Ásvellir
föstudagur 20. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Njarđvík
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla
19:15 KH-Ćgir
Valsvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Blönduósvöllur
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Undanúrslit-
laugardagur 21. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-HK
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
14:00 Tindastóll-Grótta
Sauđárkróksvöllur
14:00 Huginn-Ţróttur V.
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-KF
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
12:00 Ísbjörninn-Afríka
Kórinn - Gervigras
14:00 KFS-Álafoss
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Léttir
Geislavöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-
sunnudagur 22. júlí
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
17:00 KA-Fylkir
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 HK/Víkingur-Ţór/KA
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
3. deild karla
18:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
13:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Elliđi
Olísvöllurinn
mánudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 24. júlí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Selfoss
Alvogenvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-Elliđi
Víkingsvöllur
20:00 Úlfarnir-Reynir S.
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 25. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
20:00 Kóngarnir-Álftanes
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 26. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Njarđtaksvöllurinn
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Grótta
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 27. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Ţór
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 KV-KH
KR-völlur
19:15 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Afturelding/Fram
Boginn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
laugardagur 28. júlí
Pepsi-deild kvenna
13:30 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
14:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Kári-Huginn
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
1. deild kvenna
14:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
2. deild kvenna
13:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Geisli A
Framvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Kría
Hvammstangavöllur
sunnudagur 29. júlí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
13:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
mánudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Breiđablik
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 31. júlí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Kári
Vivaldivöllurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell/UDN-Stál-úlfur
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hamar-KFR
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Berserkir
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 1. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-ÍA
Ásvellir
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
18:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
19:15 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Huginn-Leiknir F.
Seyđisfjarđarvöllur
1. deild kvenna
18:00 Fylkir-Hamrarnir
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Haukar
Varmárvöllur
19:15 Sindri-ÍR
Sindravellir
2. deild kvenna
19:15 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
19:15 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Björninn
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Hvíti riddarinn
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 GG-Kóngarnir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
20:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
laugardagur 4. ágúst
Pepsi-deild karla
13:30 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
ţriđjudagur 7. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
miđvikudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 9. ágúst
Pepsi-deild kvenna
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Magni-Selfoss
Grenivíkurvöllur
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-ÍA
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-KV
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Hvíti riddarinn-Skallagrímur
Tungubakkavöllur
19:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KFS-Árborg
Týsvöllur
föstudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Valur
Víkingsvöllur
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
19:15 Höttur-Huginn
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
19:00 KH-KFG
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
1. deild kvenna
18:00 Fjölnir-Sindri
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
19:15 ÍR-Afturelding/Fram
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 Úlfarnir-Elliđi
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
19:00 Álftanes-Afríka
Bessastađavöllur
19:00 Kóngarnir-Álafoss
Ţróttarvöllur
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kormákur/Hvöt-Kórdrengir
Blönduósvöllur
20:00 Kría-ÍH
Vivaldivöllurinn
laugardagur 11. ágúst
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
16:00 Haukar-Hamrarnir
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 KFR-Snćfell/UDN
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Reynir S.
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Geisli A
Fagrilundur
sunnudagur 12. ágúst
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
18:00 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
3. deild karla
14:00 Sindri-KF
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 KB-KFR
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 14. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-Fram
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Björninn
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:30 Mídas-Úlfarnir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Kórdrengir-Léttir
Framvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
19:00 Snćfell/UDN-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
19:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
19:00 Afríka-Álafoss
Leiknisvöllur
Mjólkurbikar karla
18:00 Undanúrslit-
föstudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
18:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
2. deild karla
19:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur