banner
lau 24.des 2011 14:00
Guđni Már Harđarson
Pistill: Pistlar á Fótbolta.net eru viđhorf höfundar og ţurfa ekki endilega ađ endurspegla viđhorf vefsins eđa ritstjórnar hans.
Jólapistill
Guđni Már Harđarson
Guđni Már Harđarson
Gary Speed og Alan Shearer.
Gary Speed og Alan Shearer.
Mynd: NordicPhotos
Mynd: Fótbolti.net - Eva Björk Ćgisdóttir
Fyrst ţú ert ađ lesa pistil inná Fótbolta.net mitt í jólahátíđinni, hefur ţú greinilega MJÖG mikinn áhuga á sportinu, og ég skil ţig, ţetta er frábćr síđa. Ţađ er gaman ađ skanna slúđur leikmannamarkađarins, sjá ummćli ţjálfara og íslensk myndbandsviđtöl viđ leikmenn, ţó ekkert toppi ađ sjá (stađfest)-frétt um liđsstyrk.

En af ţví ađ ţađ eru ađ koma jól, og ég trúi ţví svo innilega ađ jólin séu okkur gefin til ađ staldra viđ, gleyma ekki okkar minnsta bróđur, gefa og fyrirgefa, sakna ţeirra sem viđ höfum misst og vera ţakklát fyrir ţađ sem viđ höfum. Vil ég minna á, ađ eins mögnuđ og knattspyrnan er, ţá skiptir hún nánast engu máli í stóra samhengi hlutanna.
Horfđu tíu ár aftur í tímann, hvađa merkingu hefur leikmannahópur liđsins ţíns leiktíđina 2001-2002 fyrir líf ţitt í dag? Skiptir ţađ miklu um samskipti viđ ástvini hvađa varnarmađur var oftast valinn í liđ vikunnar ţetta áriđ? Hver átti flestar stođsendingar eđa skorađi ţrennu?

Eftir tíu ár skipta fótboltafréttir morgundagins, jafnlitlu máli fyrir hamingju ţína ţá. Gary Speed og hans harmţrungnu endalok sýna jafnframt hvađ velgengni á knattspyrnuvellinum skiptir í raun litlu máli fyrir hamingju okkar. Ţar er ţađ hins vegar kjarnin í bođskap jólanna sem skiptir megin máli.

Ég rakst á sćnskt jólaljóđ um daginn og ţegar ég las ţađ komu orđ Alan Shearer í huga mér, ţegar hann spurđi í djúpri sorg sinni ,,Gary af hverju hringdir ţú ekki eitt símtal til ađ segja mér hvernig ţér leiđ?“

Ljóđiđ opnađi augu mín fyrir ţví ađ stundum ţurfum viđ á ţví ađ halda ađ ţađ sé hringt í okkur af fyrra bragđi, en ţess ekki beđiđ ađ viđ höfum kjark í ađ hringja, jafnvel á tímum svartnćttis ţar sem frumkvćđi af ţví ađ taka upp tóliđ og hringja í vin er ţađ síđasta sem viđ höfum.

Um leiđ og ég óska ţér, Guđs blessunnar, gleđilegra jóla og farsćls nýs knattspyrnuárs langar mig ađ deila ţessu ljóđi međ ţér:

Englar jólanna

Ég verđ ađ segja ykkur frá englum jólanna,
ţessum sem hvorki hafa vćngi né geta svífiđ um loftin.
Ţeir eru margir.

Ég veit um einn sem mokađi snjóinn á tröppunum hjá okkur eitt vetrarkvöldiđ.
Og ađra sem kom óvćnt međ svo fallegt og einlćgt bréf.
Hún hafđi glađvćrt blik í augum sér.
Einu sinni talađi ég viđ engil í símann
og hugarástandiđ breyttist:
úr dimmu í dagsljós.

Englar eru sendibođar kćrleikans.
Og mađur verđur ađ trúa ađ ţeir séu til.

Sérstaklega á jólunum

Kannski ert ţú sjálf(ur) engill
Eđa gćtir alla vega orđiđ ţađ.

Guđni Már Harđarson prestur í Lindakirkju
Nýjustu fréttirnar
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 25. mars 14:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 19. mars 18:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 12. mars 17:00
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 02. mars 08:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
mánudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Bikarkeppni karla
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
20:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
ţriđjudagur 24. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
17:15 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
föstudagur 27. apríl
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
20:00 Stjarnan-Keflavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
19:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
laugardagur 28. apríl
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjölnir-KA
Egilshöll
18:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 Fylkir-Haukar
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
12:00 Undanúrslit-
12:00 Undanúrslit-
sunnudagur 29. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Konur
14:00 Ţór/KA-ÍBV
KA-völlur
mánudagur 30. apríl
Bikarkeppni karla
18:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
18:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
ţriđjudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Bikarkeppni karla
13:00 Reynir S.-Víkingur R.
Europcarvöllurinn
14:00 Haukar-KA
Gaman Ferđa völlurinn
14:00 Ţór/DalvíkReynir-HK
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 ÍBV-Einherji
Hásteinsvöllur
16:00 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
16:00 Leiknir R.-Breiđablik
Leiknisvöllur
16:00 Afturelding-KR
Varmárvöllur
16:00 Víđir-Grindavík
Nesfisk-völlurinn
16:00 Hamar-Víkingur Ó.
Grýluvöllur
16:00 ÍR/Augnablik-FH
16:00 Völsungur/Tindastóll-Fram
17:00 Magni-Fjölnir
Boginn
17:00 Valur-Keflavík
Valsvöllur
fimmtudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
föstudagur 4. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Valsvöllur
19:15 HK/Víkingur-FH
Kórinn
laugardagur 5. maí
Pepsi-deild kvenna
17:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
14:00 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
16:00 HK-Magni
Kórinn
16:00 Haukar-Ţór
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Huginn
Vogabćjarvöllur
14:00 Höttur-Víđir
Fellavöllur
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
sunnudagur 6. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Egilshöll
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Ýmir-ÍH
Kórinn - Gervigras
14:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
14:00 Augnablik-Afturelding/Fram
Fagrilundur
14:00 Ţróttur/Víđir-Hvíti riddarinn
Vogabćjarvöllur
16:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
17:00 Einherji-Sindri
Fellavöllur
mánudagur 7. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
miđvikudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 10. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-ÍA
Ţórsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Afturelding/Fram-Fylkir
Varmárvöllur
14:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
föstudagur 11. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Njarđvík
Leiknisvöllur
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Eskjuvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍA
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 12. maí
Pepsi-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
16:00 Haukar-Magni
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Kári
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Höttur
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
15:00 KV-Einherji
KR-völlur
15:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
sunnudagur 13. maí
Pepsi-deild karla
17:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
17:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
20:00 Valur-Fylkir
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
mánudagur 14. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 15. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Kórinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 16. maí
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 17. maí
Pepsi-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Grótta
Akraneshöllin
19:15 Leiknir F.-Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Ćgir-KH
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 18. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Selfoss
Kórinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
2. deild karla
19:15 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
19:15 Höttur-Fjarđabyggđ
Fellavöllur
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
laugardagur 19. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Ţór
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Völsungur-Vestri
Húsavíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Tindastóll
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
13:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Haukar
Sindravellir
16:00 Afturelding/Fram-Hamrarnir
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Elliđi-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Kóngarnir-KFS
Ţróttarvöllur
14:00 Álftanes-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur
mánudagur 21. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Keflavík
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Bikarkeppni kvenna
14:00 ÍR-Grótta/Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
ţriđjudagur 22. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-KB
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Mídas
Europcarvöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-SR
Tungubakkavöllur
Bikarkeppni kvenna
19:15 Álftanes/Fjölnir-Haukar
19:15 Einherji/Sindri-Fjarđab/Völsungur
19:15 ŢrótturVíđir/Hvíti-Augnablik/FramAfture
miđvikudagur 23. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-HK/Víkingur
Valsvöllur
19:15 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
20:00 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:30 Berserkir-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-ÍH
Framvöllur
fimmtudagur 24. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
19:15 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Elliđi
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
föstudagur 25. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Víkingur Ó.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 ÍA-Njarđvík
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla
19:15 KH-KV
Valsvöllur
20:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Árborg
Leiknisvöllur
laugardagur 26. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Magni
JÁVERK-völlurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
2. deild karla
13:30 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
1. deild kvenna
14:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Álftanes
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:15 Léttir-Geisli A
Hertz völlurinn
17:00 Kría-Kormákur/Hvöt
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 27. maí
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
17:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fylkir
Boginn
17:00 Haukar-Afturelding/Fram
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
13:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 28. maí
Pepsi-deild karla
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 SR-Reynir S.
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Kórinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Ýmir
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:00 KB-Hamar
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-Snćfell/UDN
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 30. maí
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:30 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
föstudagur 1. júní
3. deild karla
20:00 KV-Dalvík/Reynir
KR-völlur
laugardagur 2. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Noregur
Laugardalsvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
sunnudagur 3. júní
Pepsi-deild karla
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Fram-ÍA
Laugardalsvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
13:00 Höttur-Grótta
Vilhjálmsvöllur
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Fellavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álafoss-KFS
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kórdrengir
Geislavöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
mánudagur 4. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Úlfarnir
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 5. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell/UDN-KB
Stykkishólmsvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Hamar-Stál-úlfur
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Kóngarnir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
miđvikudagur 6. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 7. júní
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Slóvenía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Gana
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Keflavík
Egilshöll
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 9. júní
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-HK
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Höttur
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
12:00 KH-Einherji
Valsvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Haukar
Boginn
16:30 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:15 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
15:00 ÍH-Geisli A
Gaman Ferđa völlurinn
sunnudagur 10. júní
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Reynir S.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
15:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
mánudagur 11. júní
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Slóvenía
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 12. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Fćreyjar
miđvikudagur 13. júní
Pepsi-deild karla
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
19:15 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
20:00 Kóngarnir-GG
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-KR
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Afturelding-Kári
Varmárvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
föstudagur 15. júní
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
3. deild karla
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
laugardagur 16. júní
3. deild karla
17:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
17:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
13:00 Argentína-Ísland
Spartak Stadium
19:00 Króatía-Nígería
Kaliningrad Stadium
mánudagur 18. júní
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 19. júní
Pepsi-deild karla
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-KR
Valsvöllur
19:15 Grindavík-HK/Víkingur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Ţróttur R.
Varmárvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Úlfarnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-HK
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍR
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Álftanes
Leiknisvöllur
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Ţróttur R.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla
19:15 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Kóngarnir
Tungubakkavöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Argentína-Króatía
Nizhny Novgorod Stadium
föstudagur 22. júní
Landsliđ - A-karla HM2018
15:00 Nígería-Ísland
Volgograd Arena