fimmtudagur 24. júlí
1. deild karla 2014
18:15 KA-Ţróttur R.
Akureyrarvöllur
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
20:00 Haukar-HK
Schenkervöllurinn
2. deild karla 2014
20:00 Reynir S.-Njarđvík
N1-völlurinn
3. deild karla 2014
20:00 KFR-Víđir
SS-völlurinn
4. deild karla D-riđill
18:00 Vatnaliljur-Ţróttur V.
Kórinn - Gervigras
Borgunarbikar kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
Fylkisvöllur
föstudagur 25. júlí
1. deild karla 2014
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2014
19:00 Sindri-Grótta
Sindravellir
3. deild karla 2014
19:15 Leiknir F.-Hamar
Búđagrund
20:00 ÍH-Berserkir
Kaplakrikavöllur
20:00 Grundarfjörđur-Magni
Grundarfjarđarvöllur
1. deild kvenna A-riđill
20:00 Fjölnir-HK/Víkingur
Fjölnisvöllur
1. deild kvenna B-riđill
20:00 KR-Fjarđabyggđ
KR-völlur
Borgunarbikar kvenna
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
laugardagur 26. júlí
1. deild karla 2014
14:00 BÍ/Bolungarvík-Leiknir R.
Torfnesvöllur
14:00 KV-Tindastóll
KR-völlur gervigras
2. deild karla 2014
14:00 Huginn-KF
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Fjarđabyggđ
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Dalvík/Reynir-Afturelding
Dalvíkurvöllur
16:30 Völsungur-ÍR
Húsavíkurvöllur
4. deild karla B-riđill
14:00 Mídas-KFS
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla C-riđill
17:00 Kormákur/Hvöt-Afríka
Hvammstangavöllur
4. deild karla D-riđill
14:00 Máni-Skínandi
Mánavöllur
1. deild kvenna A-riđill
14:00 Tindastóll-Grindavík
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna B-riđill
14:00 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 27. júlí
Pepsi-deild karla 2014
17:00 Fjölnir-Ţór
Fjölnisvöllur
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Fram-Víkingur R.
Laugardalsvöllur
19:15 Fylkir-FH
Fylkisvöllur
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
20:00 KR-Breiđablik
KR-völlur
3. deild karla 2014
14:00 Höttur-Hamar
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla A-riđill
15:30 Hörđur Í.-Kóngarnir
Torfnesvöllur
1. deild kvenna B-riđill
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Fram-Höttur
Framvöllur
ţriđjudagur 29. júlí
Pepsi-deild kvenna 2014
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
18:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
19:15 Afturelding-Valur
N1-völlurinn Varmá
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla B-riđill
20:00 KB-Augnablik
Leiknisvöllur
20:00 Stál-úlfur-Vćngir Júpiters
Kórinn - Gervigras
20:00 Stokkseyri-Ísbjörninn
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla C-riđill
20:00 Léttir-Elliđi
Hertz völlurinn
4. deild karla D-riđill
20:00 Kría-KH
Gróttuvöllur
20:00 Ţróttur V.-Skínandi
Vogabćjarvöllur
1. deild kvenna A-riđill
20:00 Tindastóll-Hamrarnir
Sauđárkróksvöllur
miđvikudagur 30. júlí
1. deild karla 2014
18:00 Grindavík-BÍ/Bolungarvík
Grindavíkurvöllur
18:15 HK-KA
Kórinn
20:00 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
20:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
20:00 Leiknir R.-KV
Leiknisvöllur
20:00 Ţróttur R.-Selfoss
Valbjarnarvöllur
2. deild karla 2014
19:15 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
19:30 Völsungur-Ćgir
Húsavíkurvöllur
20:00 Afturelding-Huginn
N1-völlurinn Varmá
20:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
20:00 Grótta-Reynir S.
Gróttuvöllur
3. deild karla 2014
19:00 Höttur-Einherji
Vilhjálmsvöllur
20:00 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
20:00 Berserkir-Grundarfjörđur
Víkingsvöllur
20:00 Víđir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla A-riđill
20:00 Kári-Hvíti riddarinn
Norđurálsvöllurinn
20:00 Kóngarnir-Snćfell
Framvöllur
4. deild karla C-riđill
20:00 KFG-Skallagrímur
Samsung völlurinn
1. deild kvenna A-riđill
20:00 Haukar-Fjölnir
Schenkervöllurinn
1. deild kvenna B-riđill
17:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
18:00 Álftanes-Ţróttur R.
Bessastađavöllur
20:00 KR-ÍR
KR-völlur
Borgunarbikar karla
19:15 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 31. júlí
4. deild karla C-riđill
18:00 Afríka-Örninn
Leiknisvöllur
1. deild kvenna A-riđill
18:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
1. deild kvenna B-riđill
18:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Norđfjarđarvöllur
Borgunarbikar karla
18:00 ÍBV-KR
Vestmannaeyjavöllur
miđvikudagur 6. ágúst
Pepsi-deild karla 2014
18:00 Fylkir-ÍBV
Fylkisvöllur
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Pepsi-deild kvenna 2014
19:15 Selfoss-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 7. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2014
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Fylkisvöllur
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-ÍA
Vodafonevöllurinn
1. deild karla 2014
19:00 Tindastóll-KA
Sauđárkróksvöllur
19:15 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2014
19:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
19:00 Reynir S.-KF
N1-völlurinn
4. deild karla A-riđill
19:00 Álftanes-Kóngarnir
Bessastađavöllur
4. deild karla B-riđill
19:00 Ísbjörninn-KB
Fagrilundur
4. deild karla D-riđill
19:00 Ţróttur V.-Árborg
Vogabćjarvöllur
föstudagur 8. ágúst
1. deild karla 2014
19:00 Haukar-Leiknir R.
Schenkervöllurinn
19:15 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla 2014
19:00 Ćgir-Njarđvík
Ţorlákshafnarvöllur
19:00 ÍR-Grótta
Hertz völlurinn
3. deild karla 2014
19:00 Höttur-Grundarfjörđur
Vilhjálmsvöllur
19:00 Leiknir F.-KFR
Búđagrund
19:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla A-riđill
19:00 Snćfell-Lumman
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla B-riđill
19:00 Vćngir Júpiters-Stokkseyri
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:00 Augnablik-Mídas
Versalavöllur
4. deild karla C-riđill
19:00 Skallagrímur-Léttir
Skallagrímsvöllur
19:30 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
4. deild karla D-riđill
19:00 KH-Máni
Hlíđarendi
20:00 Skínandi-Vatnaliljur
Samsung völlurinn
1. deild kvenna A-riđill
19:00 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
1. deild kvenna B-riđill
19:00 Fjarđabyggđ-KR
Norđfjarđarvöllur
laugardagur 9. ágúst
1. deild karla 2014
14:00 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
14:00 KV-BÍ/Bolungarvík
Gervigrasvöllur Laugardal
2. deild karla 2014
14:00 Sindri-Huginn
Sindravellir
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
4. deild karla A-riđill
14:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla B-riđill
14:00 KFS-Stál-úlfur
Helgafellsvöllur
4. deild karla C-riđill
14:00 Örninn-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur
1. deild kvenna A-riđill
13:00 BÍ/Bolungarvík-Keflavík
Torfnesvöllur
16:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
1. deild kvenna B-riđill
14:00 Völsungur-Ţróttur R.
Húsavíkurvöllur
14:00 Fram-Sindri
Framvöllur
sunnudagur 10. ágúst
Pepsi-deild karla 2014
17:00 Stjarnan-Ţór
Samsung völlurinn
17:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Fylkisvöllur
3. deild karla 2014
14:00 Einherji-Grundarfjörđur
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Magni-KFR
Grenivíkurvöllur
4. deild karla A-riđill
13:00 Álftanes-Hörđur Í.
Bessastađavöllur
4. deild karla D-riđill
17:00 Árborg-Máni
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna B-riđill
14:00 Höttur-KR
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 11. ágúst
Pepsi-deild karla 2014
19:15 KR-Keflavík
KR-völlur
19:15 Fram-Valur
Laugardalsvöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Fjölnisvöllur
ţriđjudagur 12. ágúst
2. deild karla 2014
18:00 Huginn-Reynir S.
Seyđisfjarđarvöllur
18:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
19:00 Grótta-Ćgir
Gróttuvöllur
19:00 Afturelding-Sindri
N1-völlurinn Varmá
19:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
4. deild karla C-riđill
19:00 Afríka-Skallagrímur
Leiknisvöllur
1. deild kvenna A-riđill
19:00 Haukar-HK/Víkingur
Schenkervöllurinn
miđvikudagur 13. ágúst
2. deild karla 2014
19:00 Njarđvík-Dalvík/Reynir
Njarđtaksvöllurinn
4. deild karla A-riđill
19:00 Kóngarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla B-riđill
19:00 KB-Stokkseyri
Leiknisvöllur
19:00 Stál-úlfur-Augnablik
Kórinn - Gervigras
4. deild karla C-riđill
19:00 Léttir-KFG
Hertz völlurinn
1. deild kvenna A-riđill
19:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
19:00 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
1. deild kvenna B-riđill
19:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
19:00 Ţróttur R.-Fram
Valbjarnarvöllur
fimmtudagur 14. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2014
18:00 Fylkir-ÍBV
Fylkisvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
föstudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2014
19:15 Afturelding-Ţór/KA
N1-völlurinn Varmá
1. deild karla 2014
18:15 Leiknir R.-KA
Leiknisvöllur
19:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
19:00 BÍ/Bolungarvík-Haukar
Torfnesvöllur
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Valbjarnarvöllur
19:15 Grindavík-KV
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-ÍA
Kórinn
3. deild karla 2014
19:00 Einherji-Leiknir F.
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Grundarfjörđur-ÍH
Grundarfjarđarvöllur
4. deild karla A-riđill
19:00 Lumman-Álftanes
Kórinn - Gervigras
4. deild karla D-riđill
19:00 Ţróttur V.-KH
Vogabćjarvöllur
19:00 Vatnaliljur-Árborg
Kórinn - Gervigras
laugardagur 16. ágúst
3. deild karla 2014
14:00 Hamar-Víđir
Grýluvöllur
14:00 Magni-Höttur
Grenivíkurvöllur
4. deild karla A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kári
Torfnesvöllur
4. deild karla B-riđill
14:00 KFS-Vćngir Júpiters
Helgafellsvöllur
4. deild karla C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Hvammstangavöllur
4. deild karla D-riđill
14:00 Máni-Kría
Mánavöllur
1. deild kvenna A-riđill
14:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
1. deild kvenna B-riđill
13:30 Ţróttur R.-Fjarđabyggđ
Valbjarnarvöllur
14:00 Höttur-Sindri
Vilhjálmsvöllur
Borgunarbikar karla
16:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
sunnudagur 17. ágúst
2. deild karla 2014
14:00 ÍR-Huginn
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Reynir S.-Sindri
N1-völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Grótta
Dalvíkurvöllur
18:30 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
1. deild kvenna A-riđill
13:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
14:00 BÍ/Bolungarvík-Fjölnir
Torfnesvöllur
16:00 Víkingur Ó.-HK/Víkingur
Ólafsvíkurvöllur
1. deild kvenna B-riđill
14:00 Álftanes-Fjarđabyggđ
Bessastađavöllur
16:30 Völsungur-ÍR
Húsavíkurvöllur
mánudagur 18. ágúst
Pepsi-deild karla 2014
18:00 Fylkir-Ţór
Fylkisvöllur
18:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Vodafonevöllurinn
19:15 Breiđablik-Fram
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Fjölnir
KR-völlur
ţriđjudagur 19. ágúst
1. deild karla 2014
18:15 KA-BÍ/Bolungarvík
Akureyrarvöllur
19:00 Haukar-KV
Schenkervöllurinn
19:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Valbjarnarvöllur
19:15 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
3. deild karla 2014
19:00 Hamar-Grundarfjörđur
Grýluvöllur
1. deild kvenna B-riđill
19:00 Fram-KR
Framvöllur
miđvikudagur 20. ágúst
3. deild karla 2014
19:00 KFR-ÍH
SS-völlurinn
4. deild karla A-riđill
19:00 Álftanes-Snćfell
Bessastađavöllur
19:00 Kári-Kóngarnir
Norđurálsvöllurinn
19:00 Hvíti riddarinn-Lumman
Tungubakkavöllur
4. deild karla B-riđill
19:00 Stokkseyri-Mídas
Stokkseyrarvöllur
19:00 Ísbjörninn-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
4. deild karla C-riđill
19:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
19:00 Elliđi-Örninn
Fylkisvöllur
20:00 KFG-Afríka
Samsung völlurinn
4. deild karla D-riđill
19:00 KH-Vatnaliljur
Hlíđarendi
fimmtudagur 21. ágúst
2. deild karla 2014
18:30 Afturelding-Reynir S.
N1-völlurinn Varmá
18:30 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla B-riđill
19:00 Vćngir Júpiters-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla D-riđill
19:00 Kría-Ţróttur V.
Gróttuvöllur
19:00 Árborg-Skínandi
JÁVERK-völlurinn
A-kvenna HM 2015
00:00 Serbía-Ísrael
19:30 Ísland-Danmörk
Laugardalsvöllur
föstudagur 22. ágúst
3. deild karla 2014
18:30 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla B-riđill
18:00 Augnablik-KFS
Versalavöllur
1. deild kvenna A-riđill
18:30 Tindastóll-BÍ/Bolungarvík
Sauđárkróksvöllur
18:30 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
1. deild kvenna B-riđill
18:30 ÍR-Höttur
Hertz völlurinn
laugardagur 23. ágúst
1. deild karla 2014
14:00 KV-KA
Gervigrasvöllur Laugardal
14:00 Leiknir R.-ÍA
Leiknisvöllur
14:00 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
14:00 HK-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
14:00 BÍ/Bolungarvík-Selfoss
Torfnesvöllur
16:00 Tindastóll-Víkingur Ó.
Sauđárkróksvöllur
2. deild karla 2014
14:00 Grótta-Fjarđabyggđ
Gróttuvöllur
14:00 Huginn-Ćgir
Seyđisfjarđarvöllur
16:00 Njarđvík-Völsungur
Njarđtaksvöllurinn
16:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
3. deild karla 2014
14:00 Hamar-Magni
Grýluvöllur
1. deild kvenna A-riđill
14:00 Fjölnir-Keflavík
Fjölnisvöllur
Kristján Jónsson | fös 18. júlí 14:00
Andrés Pétursson | lau 12. júlí 09:00
Matthías Johannessen | mán 07. júlí 18:00
Sigmundur Kristjánsson | fös 04. júlí 12:30
Jóhann Ólafur Sigurđsson | fim 26. júní 11:25
Alexander Freyr Einarsson | lau 24. maí 15:00
Ţriđja liđiđ | ţri 13. maí 16:05
No matches
ţri 03.júl 2012 17:05
Magnús Már Einarsson
George Baldock búinn ađ fá sjö gul spjöld í níu leikjum
Mynd: Eyjafréttir
George Baldock, leikmađur ÍBV, varđ í dag fyrsti leikmađurinn á Íslandi til ađ verđa dćmdur í leikbann fyrir ađ fá sjö gul spjöld.

Undanfarin ár hafa leikmenn fariđ í leikbann fyrir fjögur gul spjöld og síđan aftur eftir sex gul spjöld.

Á ársţingi KSÍ í vetur var reglunni breytt og nú fara leikmenn fyrst í bann eftir fjögur gul spjöld og síđan nćst eftir ađ hafa fengiđ sjö gul spjöld.

Baldock hefur veriđ duglegur ađ safna spjöldum í sumar en ţessi enski miđjumađur hefur fengiđ sjö gul spjöld í einungis níu leikjum í deild og bikar.

Baldock er í láni hjá ÍBV frá MK Dons en hann verđur hjá Eyjamönnum fram til 8. ágúst nćstkomandi.
Senda a Facebook Hafdu samband Senda frétt Prenta frétt Frétta leit
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar