fös 30.sep 2016 21:44
Fótbolti.net
Liđ ársins og bestu menn í Inkasso-deildinni 2016
watermark Bestur í Inkasso-deildinni 2016 - Alexander Veigar Ţórarinsson.
Bestur í Inkasso-deildinni 2016 - Alexander Veigar Ţórarinsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Efnilegastur í Inkasso-deildinni 2016 - Ásgeir Sigurgeirsson.
Efnilegastur í Inkasso-deildinni 2016 - Ásgeir Sigurgeirsson.
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
watermark Besti ţjálfarinn í Inkasso-deildinni 2016 - Óli Stefán Flóventsson.
Besti ţjálfarinn í Inkasso-deildinni 2016 - Óli Stefán Flóventsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Markahćstur í Inkasso-deildinni 2016 - Gunnar Örvar Stefánsson.
Markahćstur í Inkasso-deildinni 2016 - Gunnar Örvar Stefánsson.
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
Í kvöld var liđ ársins í Inkasso-deild karla opinberađ í Pedersen svítunni í gamla bíó. Fótbolti.net fylgdist vel međ Inkasso-deildinni í sumar og fékk ţjálfara og fyrirliđa deildarinnar til ađ velja liđ keppnistímabilsins. Hér ađ neđan má líta ţađ augum en einnig var opinberađ val á ţjálfara og leikmanni ársins ásamt efnilegasta leikmanninum.



Úrvalsliđ ársins 2016:
Srdjan Rajkovic - KA

Hrannar Björn Steingrímsson – KA
Guđmann Ţórisson - KA
Andy Pew – Selfoss
Jósef Kristinn Jósefsson - Grindavík

Ásgeir Sigurgeirsson – KA
Alexander Veigar Ţórarinsson – Grindavík
Hallgrímur Mar Steingrímsson - KA

Hákon Ingi Jónsson - HK-
Gunnar Örvar Stefánsson – Ţór
Elfar Árni Ađalsteinsson - KA



Varamannabekkur:
Atli Gunnar Guđmundsson - Huginn
Björn Berg Bryde Grindavík
Aleksandar Trnicic KA
Gunnar Ţorsteinsson Grindavík
Sigurbergur Elísson Keflavík
Almarr Ormarsson KA
Kristófer Páll Viđarsson - Leiknir F.

Ađrir sem fengu atkvćđi í úrvalsliđiđ:
Markverđir: Kristijan Jajalo (Grindavík), Vignir Jóhannesson (Selfoss), Eyjólfur Tómasson (Leiknir R.), Magnús Kristófer Anderson (Haukar).
Varnarmenn: Davíđ Rúnar Bjarnason (KA), Haraldur Freyr Guđmundsson (Keflavík), Aran Nganpanya (Haukar), Guđjón Árni Antoníusson (Keflavík), Alexander Freyr Sindrason (Haukar), Gunnlaugur Fannar Guđmundsson (Haukar), Axel Kári Vignisson (Keflavík), Ásgeir Ţór Ingólfsson (Grindavík), Gunnar Gunnarsson (Haukar), Birkir Valur Jónsson (HK), Ţorsteinn Ţorsteinsson (Selfoss), Callum Williams (KA), Marc McAusland (Keflavík), Loic Ondo (Fjarđabyggđ), Víkingur Pálmason (Fjarđabyggđ), Stefan Spasic (Huginn), Birkir Pálsson (Huginn).
Miđjumenn: Rodrigo Gomes Mateo (Grindavík), Jónas Guđni Sćvarsson (Keflavík), Archange Nkumu (KA), Jónas Björgvin Sigurbergsson (Ţór), Aron Jóhannsson (Haukar), Hlynur Atli Magnússon (Fram), Atli Arnarson (Leiknir R.), Jesus Suarez (Leiknir F.),
Sóknarmenn: Elton Barros (Haukar), Juraj Grizelj (KA), Marko Nikolic (Huginn), Stefán Ómar Magnússon (Huginn), Ivan Martinez Gutierrez (Selfoss)



Ţjálfari ársins: Óli Stefán Flóventsson - Grindavík
Óli Stefán fór međ Grindavík upp í Pepsi-deildina á sínu fyrsta ári sem ađalţjálfari. Óli Stefán var ađstođarţjálfari í fyrra en hann lék međ liđinu í árarađir á sínum tíma og er ţví öllum hnútum kunnugur í Grindavík. Fyrir mót var Grindavík spáđ 6. sćtinu en liđiđ blés á ţćr spár og endađi í 2. sćti.
Ađrir sem fengu atkvćđi sem ţjálfari ársins: Srdjan Tufegdzic (KA), Luka Kostic (Haukar), Viđar Jónsson (Leiknir F.), Brynjar Skúlason (Huginn).

Leikmađur ársins: Alexander Veigar Ţórarinsson – Grindavík
Alexander Veigar fór upp í Pepsi-deildina međ Ţrótti í fyrra en hćtti eftir tímabiliđ og flutti til Danmerkur. Í mars gekk hann á ný til liđs viđ uppeldisfélag sitt Grindavík og átti eftir ađ reynast happafengur. Alexander var potturinn og pannann í sóknarleik Grindavíkur í sumar en liđiđ skorađi 50 mörk í Inkasso-deildinni. Alexander skorađi sjálfur 14 mörk, jafnmikiđ og Gunnar Örvar Stefánsson sem tók markakóngstitilinn á fćrri spiluđum mínútum.
Ađrir sem fengu atkvćđi sem leikmađur ársins: Hallgrímur Mar Steingrímsson (KA), Guđmann Ţórisson (KA).

Efnilegastur: Ásgeir Sigurgeirsson - KA
Hinn 19 ára gamli Ásgeir kom til KA á láni frá Stabćk síđastliđinn vetur eftir ađ hafa jafnađ sig af erfiđum hnémeiđslum. Ásgeir átti frábćrt sumar og skorađi mörk mikilvćg mörk fyrir KA. Húsvíkingurinn skorađi međal annars sigurmarkiđ gegn Selfyssingum í leiknum sem Pepsi-deildar sćtiđ var tryggt í.
Ađrir sem fengu atkvćđi sem efnilegastur: Kristófer Páll Viđarsson (Leiknir F.), Hákon Ingi Jónsson (HK), Stefán Ómar Magnússon (Huginn), Birkir Valur Jónsson (HK), Dagur Dan Ţórhallsson (Haukar)

Ýmsir molar:

- Guđmann Ţórisson og Alexander Veigar Ţórarinsson fengu fullt hús í kjöri á liđi ársins. Jósef Kristinn Jósefsson var einu atkvćđi frá fullu húsi.

- Alexander Veigar hafđi mikla yfirburđi í kosningu á besta leikmanninum. Einungis ţrír leikmenn fengu atkvćđi ţar.

- Ellefu leikmenn KA fengu atkvćđi í kjörinu en fimm ţeirra eru í liđi ársins.

- Leikmenn úr öllum liđum deildarinnar fengu atkvćđi ađ ţessu sinni.

- Ţrátt fyrir fall ţá fengu fimm leikmenn úr Hugin atkvćđi.

- Brćđurnir Hrannar Björn og Hallgrímur Mar Steingrímssynir eru báđir í liđinu. Húsvíkingar eru fjölmennir í liđinu ţví brćđurnir koma ţađan líkt og Ásgeir Sigurgeirsson og Elfar Árni Ađalsteinsson.

- Ţrír erlendir leikmenn eru í byrjunarliđi og á bekknum í liđi ársins. Tveir ţeirra, Srdjan Rajkovic og Andy Pew, hafa leikiđ á Íslandi í árarađir.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 27. júní 14:50
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fös 16. júní 10:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 13. júní 11:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | mán 12. júní 16:36
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 29. maí 15:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | lau 20. maí 10:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 28. apríl 17:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. apríl 11:50
ţriđjudagur 27. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Stjarnan-Haukar
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Hrunamenn
Skallagrímsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
miđvikudagur 28. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
20:00 Afríka-KFR
Hertz völlurinn
20:00 Elliđi-Vatnaliljur
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 29. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Víđir
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Ćgir
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KH-Álftanes
Valsvöllur
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
Borgunarbikar karla
19:15 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
föstudagur 30. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţór-HK
Ţórsvöllur
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Höttur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 Ţróttur V.-Vćngir Júpiters
Vogabćjarvöllur
21:00 KFG-Reynir S.
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Tindastóll
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 1. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Haukar-Leiknir F.
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
14:00 Sindri-Völsungur
Sindravellir
16:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
16:00 Berserkir-Dalvík/Reynir
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
15:00 Hörđur Í.-Snćfell/UDN
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-SR
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KB-Drangey
Hertz völlurinn
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Selfoss
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
sunnudagur 2. júlí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
14:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjölnir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
Borgunarbikar karla
17:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
mánudagur 3. júlí
Pepsi-deild karla 2017
20:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Hrunamenn-Árborg
Flúđavöllur
20:00 Ýmir-Skallagrímur
Versalavöllur
Borgunarbikar karla
19:15 Leiknir R.-ÍA
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 4. júlí
2. deild karla 2017
19:15 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
19:15 KV-Njarđvík
KR-völlur
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
19:15 Huginn-Sindri
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Vestri-Magni
Torfnesvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
20:00 Hvíti riddarinn-GG
Tungubakkavöllur
20:00 Kórdrengir-Hamar
Framvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Kóngarnir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-HK/Víkingur
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 5. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-Augnablik
Fagrilundur
20:00 ÍH-Stokkseyri
Kaplakrikavöllur
20:00 KFR-Elliđi
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
20:00 Drangey-Geisli A
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
fimmtudagur 6. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:15 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
19:15 HK-Grótta
Kórinn
19:15 Fram-Keflavík
Laugardalsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-Afríka
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
föstudagur 7. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 FH-Víkingur Ó.
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Ţróttur V.
Sandgerđisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Berserkir
Egilshöll
1. deild kvenna
18:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Extra völlurinn
laugardagur 8. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Njarđvík-Völsungur
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
14:00 Sindri-Fjarđabyggđ
Sindravellir
16:00 Magni-Víđir
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
13:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
16:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Stokkseyri
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Álftanes-KB
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
sunnudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
17:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
20:00 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-Álafoss
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
mánudagur 10. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Afturelding-KV
Varmárvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Elliđi
Hertz völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Árborg
Versalavöllur
20:00 Kóngarnir-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
20:00 Hrunamenn-Léttir
Flúđavöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 11. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
19:15 Keflavík-HK
Nettóvöllurinn
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 Kórdrengir-Snćfell/UDN
Framvöllur
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 12. júlí
2. deild karla 2017
20:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-SR
Gaman Ferđa völlurinn
20:00 KFR-Augnablik
SS-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-ÍR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 13. júlí
3. deild karla 2017
20:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KH
Kórinn - Gervigras
föstudagur 14. júlí
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Kári
Egilshöll
20:00 Ţróttur V.-Berserkir
Vogabćjarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Kóngarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-ÍA
Sauđárkróksvöllur
20:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
laugardagur 15. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Fram-HK
Laugardalsvöllur
14:00 Ţór-Fylkir
Ţórsvöllur
14:00 Haukar-Ţróttur R.
Gaman Ferđa völlurinn
14:00 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
15:00 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
14:00 Njarđvík-Huginn
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
16:00 Magni-KV
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
17:00 Hörđur Í.-GG
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álafoss
Geislavöllur
16:30 Drangey-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Afturelding/Fram
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
sunnudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla 2017
16:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Víđir
Vilhjálmsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-Hamrarnir
Ólafsvíkurvöllur
15:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
19:15 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 17. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Ýmir
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 18. júlí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Kría
Grýluvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Kórdrengir
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Afríka
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Hrunamenn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Hertz völlurinn
A-kvenna HM 2017
16:00 Austurríki-Sviss
18:45 Frakkland-Ísland
Willem II Stadion
miđvikudagur 19. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Vatnaliljur
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Skallagrímur
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 20. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Fram
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Fylkir-Grótta
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KH-Álafoss
Valsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 21. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Ćgir
Sandgerđisvöllur
20:00 Kári-Berserkir
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
1. deild kvenna
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Hvíti riddarinn
Varmárvöllur
laugardagur 22. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 KV-Höttur
KR-völlur
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
15:00 Sindri-Njarđvík
Sindravellir
16:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-Ţróttur V.
Vopnafjarđarvöllur
16:30 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Kría
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Hrunamenn-Kormákur/Hvöt
Flúđavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Stál-úlfur-Geisli A
Kórinn - Gervigras
16:30 Drangey-Mídas
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
A-kvenna HM 2017
16:00 Ísland-Sviss
De Vijverberg Stadium
18:45 Frakkland-Austurríki
sunnudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
17:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
18:00 Víkingur Ó.-Valur
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 ÍH-Vatnaliljur
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Álftanes-Geisli A
Bessastađavöllur
mánudagur 24. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-SR
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 Ýmir-Úlfarnir
Versalavöllur
20:00 Skallagrímur-Léttir
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 25. júlí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hvíti riddarinn
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Snćfell/UDN
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 26. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Stokkseyri
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-KB
Tungubakkavöllur
A-kvenna HM 2017
18:45 Ísland-Austurríki
Sparta Stadium
18:45 Sviss-Frakkland
fimmtudagur 27. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Augnablik
Leiknisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 Undanúrslit-
föstudagur 28. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
19:15 Njarđvík-Tindastóll
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-KFR
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Drangey
Kórinn - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-HK/Víkingur
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Álftanes
Extra völlurinn
19:15 Augnablik-Afturelding/Fram
Fagrilundur
Borgunarbikar karla
19:15 Undanúrslit-
laugardagur 29. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 HK-Leiknir F.
Kórinn
2. deild karla 2017
14:00 Vestri-KV
Torfnesvöllur
14:00 Afturelding-Sindri
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
16:00 Magni-Huginn
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Berserkir-KF
Víkingsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Reynir S.
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-KFS
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:00 Kormákur/Hvöt-Ýmir
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-KH
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
14:00 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
17:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
19:15 KR-Víkingur Ó.
Alvogenvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Ísbjörninn
Torfnesvöllur
1. deild kvenna
17:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
mánudagur 31. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-ÍA
Valsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Árborg
Hertz völlurinn
20:00 Hrunamenn-Kóngarnir
Flúđavöllur
ţriđjudagur 1. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Kría
Tungubakkavöllur
20:00 Kórdrengir-GG
Framvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Hamar
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-ÍA
Víkingsvöllur
miđvikudagur 2. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:45 Haukar-Ţór
Gaman Ferđa völlurinn
17:45 Leiknir F.-Leiknir R.
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fylkir-HK
Floridana völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
19:15 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Njarđtaksvöllurinn
19:15 KV-Víđir
KR-völlur
19:15 Huginn-Höttur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Sindri-Magni
Sindravellir
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFS-KFR
Týsvöllur
19:00 Stokkseyri-Augnablik
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 KB-KH
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
16:30 Sindri-Selfoss
Sindravellir
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
fimmtudagur 3. ágúst
2. deild karla 2017
18:00 Völsungur-Vestri
Húsavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 Vatnaliljur-Afríka
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Stál-úlfur
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
18:00 Tindastóll-Hamrarnir
Sauđárkróksvöllur
ţriđjudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Fjölnir-KA
Extra völlurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
miđvikudagur 9. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 Augnablik-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
fimmtudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Fylkir
Ţórsvöllur
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 HK-Selfoss
Kórinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Tindastóll
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ćgir-Ţróttur V.
Ţorlákshafnarvöllur
19:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 Afríka-Stokkseyri
Leiknisvöllur
19:00 KFR-Vatnaliljur
SS-völlurinn
19:30 Elliđi-ÍH
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Mídas
Kórinn - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Keflavík
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:00 Hvíti riddarinn-Grótta
Tungubakkavöllur
föstudagur 11. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Leiknir R.-Fylkir
Leiknisvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Höttur-Sindri
Vilhjálmsvöllur
19:15 Afturelding-Njarđvík
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Berserkir
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Kóngarnir-Léttir
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Ţróttur R.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 12. ágúst
2. deild karla 2017
13:00 Fjarđabyggđ-KV
Eskjuvöllur
13:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Huginn
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hvíti riddarinn-Snćfell/UDN
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Hrunamenn
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KB-Geisli A
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Víkingur Ó.
Sindravellir
13:00 ÍA-Hamrarnir
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjölnir
Húsavíkurvöllur
Borgunarbikar karla
16:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
sunnudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Fram-Leiknir F.
Laugardalsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Hamar
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Geisli A
Víkingsvöllur
14:00 KH-Drangey
Valsvöllur
2. deild kvenna
13:00 Afturelding/Fram-Einherji
Varmárvöllur
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
Borgunarbikar kvenna
14:00 Undanúrslit-
mánudagur 14. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
18:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
18:00 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
18:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 15. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Kórdrengir
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
19:00 Vatnaliljur-Elliđi
Fagrilundur
20:00 ÍH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Haukar-Ţór/KA
Gaman Ferđa völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:30 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:30 ÍR-Grótta
Hertz völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Reynir S.
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
19:00 Hamar-Hvíti riddarinn
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 Stokkseyri-KFS
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Ýmir-Kóngarnir
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
föstudagur 18. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
19:15 Haukar-Keflavík
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
19:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-KF
Vogabćjarvöllur
20:00 Kári-KFG
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Kórdrengir-Hörđur Í.
Framvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Álafoss
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
18:30 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
19:15 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
laugardagur 19. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Fylkir-Leiknir F.
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
14:00 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Völsungur-KV
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Sindri
Torfnesvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Hrunamenn-Skallagrímur
Flúđavöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-Árborg
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
15:00 Geisli A-Stál-úlfur
Geislavöllur
16:30 Drangey-KB
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
14:00 Víkingur Ó.-Tindastóll
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Sindri-HK/Víkingur
Sindravellir
14:00 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
16:30 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
sunnudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍA-ÍBV
Norđurálsvöllurinn
18:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
18:00 Víkingur Ó.-Breiđablik
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
mánudagur 21. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 22. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-SR
Leiknisvöllur
miđvikudagur 23. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Breiđablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 24. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
18:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
18:00 Reynir S.-Kári
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
18:00 Kóngarnir-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
18:30 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
föstudagur 25. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Fram-Fylkir
Laugardalsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
18:30 GG-Hvíti riddarinn
Grindavíkurvöllur
18:30 Hamar-Kórdrengir
Grýluvöllur
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 Stokkseyri-ÍH
Stokkseyrarvöllur
18:00 Augnablik-Vatnaliljur
Fagrilundur
1. deild kvenna
18:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
18:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
20:00 HK/Víkingur-Hamrarnir
Víkingsvöllur
laugardagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Sindri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Njarđvík
Vilhjálmsvöllur
14:00 KV-Huginn
KR-völlur
14:00 Vestri-Tindastóll
Torfnesvöllur
16:00 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
13:00 Einherji-Berserkir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
16:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Snćfell/UDN-Hörđur Í.
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Hrunamenn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
14:00 Skallagrímur-Ýmir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Drangey
Geislavöllur
14:00 KB-Álftanes
Leiknisvöllur
14:00 Álafoss-Stál-úlfur
Tungubakkavöllur
14:00 KH-Mídas
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:30 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur