Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 25. mars 14:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 19. mars 18:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 12. mars 17:00
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 02. mars 08:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
föstudagur 27. apríl
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
20:00 Stjarnan-Keflavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
19:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
laugardagur 28. apríl
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjölnir-KA
Egilshöll
18:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 Fylkir-Haukar
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
16:00 Völsungur-Keflavík
Húsavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-ÍA
KA-völlur
sunnudagur 29. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Konur
14:00 Ţór/KA-ÍBV
KA-völlur
mánudagur 30. apríl
Bikarkeppni karla
18:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
18:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
ţriđjudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Bikarkeppni karla
12:30 ÍBV-Einherji
Hásteinsvöllur
13:00 Reynir S.-Víkingur R.
Europcarvöllurinn
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Afturelding-KR
Varmárvöllur
14:00 Ţór-HK
Boginn
14:00 Haukar-KA
Gaman Ferđa völlurinn
16:00 Völsungur-Fram
Húsavíkurvöllur
16:00 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
16:00 ÍR-FH
Hertz völlurinn
16:00 Hamar-Víkingur Ó.
Grýluvöllur
16:00 Víđir-Grindavík
Nesfisk-völlurinn
16:00 Leiknir R.-Breiđablik
Leiknisvöllur
17:00 Magni-Fjölnir
Boginn
17:00 Valur-Keflavík
Valsvöllur
fimmtudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
föstudagur 4. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Valsvöllur
19:15 HK/Víkingur-FH
Kórinn
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
20:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
Bikarkeppni kvenna
21:00 Augnablik-Afturelding/Fram
Fífan
laugardagur 5. maí
Pepsi-deild kvenna
17:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
14:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
16:00 HK-Magni
Kórinn
16:00 Haukar-Ţór
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Huginn
Vogabćjarvöllur
14:00 Höttur-Víđir
Fellavöllur
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
sunnudagur 6. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Egilshöll
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Ýmir-ÍH
Kórinn - Gervigras
Bikarkeppni kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
14:00 Ţróttur/Víđir-Hvíti riddarinn
Vogabćjarvöllur
16:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
17:00 Einherji-Sindri
Fellavöllur
mánudagur 7. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 10. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-ÍA
Ţórsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Afturelding/Fram-Fylkir
Varmárvöllur
14:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
föstudagur 11. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Njarđvík
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Eskjuvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍA
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 12. maí
Pepsi-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
14:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
16:00 Haukar-Magni
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Kári
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Höttur
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
15:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur
15:00 KV-Einherji
KR-völlur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
sunnudagur 13. maí
Pepsi-deild karla
17:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
17:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
20:00 Valur-Fylkir
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
mánudagur 14. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 15. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Kórinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 16. maí
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 17. maí
Pepsi-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Grótta
Akraneshöllin
19:15 Leiknir F.-Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Ćgir-KH
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 18. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-Selfoss
Kórinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
2. deild karla
19:15 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
19:15 Höttur-Fjarđabyggđ
Fellavöllur
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
laugardagur 19. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Ţór
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Vestri
Húsavíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Tindastóll
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
13:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Haukar
Sindravellir
16:00 Afturelding/Fram-Hamrarnir
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Elliđi-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Kóngarnir-KFS
Ţróttarvöllur
14:00 Álftanes-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur
mánudagur 21. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Keflavík
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Bikarkeppni kvenna
14:00 ÍR-Grótta/Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 22. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-KB
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Mídas
Europcarvöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-SR
Tungubakkavöllur
Bikarkeppni kvenna
19:15 Álftanes/Fjölnir-Haukar
19:15 Einherji/Sindri-Fjarđab/Völsungur
19:15 ŢrótturVíđir/Hvíti-Augnablik/FramAfture
miđvikudagur 23. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
19:15 Valur-HK/Víkingur
Valsvöllur
19:15 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
20:00 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:30 Berserkir-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-ÍH
Framvöllur
fimmtudagur 24. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Elliđi
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
föstudagur 25. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Víkingur Ó.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 ÍA-Njarđvík
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla
19:15 KH-KV
Valsvöllur
20:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Árborg
Leiknisvöllur
laugardagur 26. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Magni
JÁVERK-völlurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
2. deild karla
13:30 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Álftanes
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:15 Léttir-Geisli A
Hertz völlurinn
17:00 Kría-Kormákur/Hvöt
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 27. maí
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
17:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fylkir
Boginn
16:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
17:00 Haukar-Afturelding/Fram
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
13:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 28. maí
Pepsi-deild karla
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 SR-Reynir S.
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Kórinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Ýmir
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:00 KB-Hamar
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-Snćfell/UDN
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 30. maí
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:30 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
föstudagur 1. júní
3. deild karla
20:00 KV-Dalvík/Reynir
KR-völlur
laugardagur 2. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Noregur
Laugardalsvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
sunnudagur 3. júní
Pepsi-deild karla
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Fram-ÍA
Laugardalsvöllur
2. deild karla
13:00 Höttur-Grótta
Vilhjálmsvöllur
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Fellavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álafoss-KFS
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kórdrengir
Geislavöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
mánudagur 4. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Úlfarnir
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 5. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell/UDN-KB
Stykkishólmsvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Hamar-Stál-úlfur
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Kóngarnir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
miđvikudagur 6. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 7. júní
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Slóvenía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Gana
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Keflavík
Egilshöll
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 9. júní
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-HK
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Höttur
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
12:00 KH-Einherji
Valsvöllur
14:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur
14:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Haukar
Boginn
16:30 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:15 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
15:00 ÍH-Geisli A
Gaman Ferđa völlurinn
sunnudagur 10. júní
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Reynir S.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
15:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
mánudagur 11. júní
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Slóvenía
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 12. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Fćreyjar
miđvikudagur 13. júní
Pepsi-deild karla
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
19:15 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-GG
Ţróttarvöllur
20:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-KR
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Afturelding-Kári
Varmárvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur
föstudagur 15. júní
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
3. deild karla
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
laugardagur 16. júní
3. deild karla
17:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
17:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
13:00 Argentína-Ísland
Spartak Stadium
19:00 Króatía-Nígería
Kaliningrad Stadium
mánudagur 18. júní
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 19. júní
Pepsi-deild karla
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-KR
Valsvöllur
19:15 Grindavík-HK/Víkingur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Ţróttur R.
Varmárvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Úlfarnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-HK
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍR
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Álftanes
Leiknisvöllur
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Ţróttur R.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla
19:15 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Kóngarnir
Tungubakkavöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Argentína-Króatía
Nizhny Novgorod Stadium
föstudagur 22. júní
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Gaman Ferđa völlurinn
Landsliđ - A-karla HM2018
15:00 Nígería-Ísland
Volgograd Arena
laugardagur 23. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
16:00 ÍA-Magni
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Kári
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
14:00 KH-KF
Valsvöllur
14:00 Sindri-KFG
Sindravellir
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Fylkir-ÍA
Floridana völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fjölnir
Boginn
4. deild karla - A-riđill
16:00 Snćfell/UDN-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
16:00 Geisli A-Vatnaliljur
Geislavöllur
sunnudagur 24. júní
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
2. deild karla
18:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-GG
Týsvöllur
ţriđjudagur 1. maí
Bikarkeppni karla
sunnudagur 29. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Konur
mánudagur 23. apríl
Bikarkeppni karla
föstudagur 20. apríl
fimmtudagur 19. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Karlar
Bikarkeppni karla
ţriđjudagur 10. apríl
Undankeppni HM kvenna
mánudagur 9. apríl
Úrslitaleikur Lengjubikarsins
föstudagur 6. apríl
Undankeppni HM kvenna
fimmtudagur 29. mars
Undanúrslit Lengjubikarsins
miđvikudagur 28. mars
Vináttulandsleikur
laugardagur 24. mars
föstudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
mánudagur 5. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
laugardagur 3. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
fimmtudagur 1. febrúar
Undanúrslit Reykjavíkurmótsins
sunnudagur 14. janúar
Vináttulandsleikur (seinni)
fimmtudagur 11. janúar
Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 14. nóvember
fimmtudagur 9. nóvember
Meistaradeild kvenna - 16 liđa úrslit
miđvikudagur 8. nóvember
Vináttulandsleikur
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
föstudagur 20. október
mánudagur 9. október
Undankeppni HM
föstudagur 6. október
fimmtudagur 5. október
Meistaradeild kvenna - 32 liđa úrslit
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
fimmtudagur 28. september
miđvikudagur 27. september
Evrópukeppni unglingaliđa
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
laugardagur 23. september
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild kvenna
föstudagur 22. september
fimmtudagur 21. september
Pepsi-deild karla
mánudagur 18. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
Pepsi-deild karla
sunnudagur 17. september
16:00 KR 0 - 0 KA
laugardagur 16. september
2. deild karla
Inkasso deildin 1. deild karla
fimmtudagur 14. september
Pepsi-deild karla
miđvikudagur 13. september
4. deild karla - úrslitakeppni
sunnudagur 10. september
Pepsi-deild karla
17:00 ÍA 2 - 0 KA
3. deild karla
laugardagur 9. september
Borgunarbikar kvenna
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild karla
1. deild kvenna
2. deild karla
Inkasso deildin 1. deild karla
Pepsi-deild karla
fimmtudagur 7. september
Inkasso deildin 1. deild karla
miđvikudagur 6. september
Pepsi-deild kvenna
ţriđjudagur 5. september
Undankeppni HM
mánudagur 4. september
Pepsi-deild kvenna 2017
banner
fim 13.apr 2017 12:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Magazine image

Spá Fótbolta.net - 11. sćti: Grindavík

Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ nýliđar Grindavíkur falli úr Pepsi-deildinni í sumar. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. Grindavík endar í 11. sćti ef spáin rćtist.

Hvernig finnur Andri Rúnar sig međ Grindavík í Pepsi-deildinni?
Hvernig finnur Andri Rúnar sig međ Grindavík í Pepsi-deildinni?
Mynd/Fótbolti.net - Ómar Vilhelmsson
Gleđi í Grindavík.
Gleđi í Grindavík.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Spennandi verđur ađ fylgjast međ Gunnari.
Spennandi verđur ađ fylgjast međ Gunnari.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Matthías Örn skallar frá.
Matthías Örn skallar frá.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Jónas Ţórhallsson, formađur Grindavíkur.
Jónas Ţórhallsson, formađur Grindavíkur.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Sam Hewson kom frá FH.
Sam Hewson kom frá FH.
Mynd/Grindavík
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ?
10.?
11. Grindavík 19 stig
12. Víkingur Ólafsvík 10 stig

Um liđiđ: Grindvíkingar eru mćttir aftur í Pepsi-deildina eftir ađ hafa síđast leikiđ ţar sumariđ 2012. Grindvíkingum var spáđ 6. sćtinu í Inkasso-deildinni í fyrra en ţeir stimpluđu sig inn í toppbaráttuna í byrjun móts og litu ekki til baka eftir ţađ.

Ţjálfari – Óli Stefán Flóventsson: Óli Stefán spilađi međ Grindavík í árarađir og er öllum hnútum kunnugur hjá félaginu. Eftir ađ hafa ţjálfađ Sindra á Höfn í Hornafirđi í fimm ár ţá kom Óli aftur til Grindavíkur sem ađstođarţjálfari sumariđ 2015. Um haustiđ tók Óli viđ sem ađalţjálfari og hann fór upp um deild á sínu fyrsta ári sem slíkur. Milan Stefán Jankovic, sem hefur veriđ ţjálfari í Grindavík svo lengi sem elstu menn muna, er síđan ađstođarţjálfari.

Breiddin er ekki mikil og liđiđ má ekki viđ skakkaföllum

Styrkleikar: Grindvíkingar spila mjög skemmtilegan fótbolta og sóknarleikurinn var ađalsmerki liđsins í fyrra. Grindavík skorađi 50 mörk í Inkasso-deildinni í fyrra og margir leikmenn liđsins eru duglegir ađ skora. Í vetur hafa Grindvíkingar ekkert gefiđ eftir heldur hafa ţeir haldiđ áfram ađ skora en Óli Stefán og Milan Stefán vinna vel saman og hafa búiđ til skemmtilegan leikstíl hjá liđinu. Brynjar Ásgeir Guđmundsson og Sam Hewson komu til Grindavíkur frá Íslandsmeisturum FH í vetur og ţeir koma međ sigurhugarfar til liđsins.

Veikleikar: Breiddin í leikmannahópnum er mjög lítil og ekki má mikiđ út af bregđa í sumar hvađ varđar meiđsli og leikbönn. Fáir nýir leikmenn hafa bćst í hópinn en Grindvíkingar hafa veriđ talsvert rólegri á leikmannamarkađinum í vetur en búist var viđ. Vinstri bakvörđurinn öflugi Jósef Kristinn Jósefsson er horfinn á braut en hann hefur veriđ í gríđarlega stóru hlutverki hjá Grindvíkingum í mörg ár.

Lykilmenn: Alexander Veigar Ţórarinsson og Sam Hewson. Alexander Veigar fór á kostum í Inkasso-deildinni í fyrra en hann rađađi inn mörkum og stođsendingum. Eftir tímabil var hann verđskuldađ valinn leikmađur ársins í deildinni. Hewson hefur mikla reynslu úr Pepsi-deildinni og hann verđur mikilvćgur á miđjunni fyrir Grindvíkinga í sumar.

Gaman ađ fylgjast međ: Gunnar Ţorsteinsson. Gunnar var í basli međ ÍBV í Pepsi-deildinni áriđ 2015 en hann átti síđan frábćrt tímabil á miđjunni međ uppeldisfélagi sínu Grindavík í fyrra. Ţađ verđur spennandi ađ sjá hann í Pepsi-deildinni á nýjan leik og hvernig hann hefur ţroskast sem leikmađur.

Spurningamerkiđ: Nćr Grindavík ađ halda sama öfluga sóknarleiknum áfram ţegar liđiđ er komiđ deild ofar? Liđiđ ţarf á ţví ađ halda ef fall aftur niđur í Inkasso-deildinni á ekki ađ verđa niđurstađan í haust.

Völlurinn: Grindvíkingar eiga glćsilega stúku sem tekur 1450 áhorfendur. Grasiđ á vellinum sjálfum er síđan alltaf í toppstandi. Í Grindavík eru flottar ađstćđur fyrir íţróttaiđkun og menn eru óhrćddir viđ ađ stefna hátt.

„Viljum ekki bara vera međ heldur viljum viđ setja mark okkar á ţetta."

Formađurinn segir – Jónas Ţórhallsson
„Ég var kokhraustur í viđtali á Stöđ 2 í haust. Síđan var sjómannaverkfall og forsendur breyttust en ţađ er enn sama trú í mér. Viđ viljum ekki vera í ţessu bara til ađ vera međ heldur setja mark okkar á ţetta. Ég myndi aldrei taka á móti ellefta sćti. Ţađ er ágćtt ađ ţeir sem leggja ţetta fram hafi ekki meiri trú en ég tel okkur geta endađ mun ofar. Viđ höfum ekki bćtt miklu síđan í fyrra en ţađ eru efnilegir strákar ađ koma upp. Ungu mennirnir sem vilja vera í sviđsljósinu fá tćkifćri á međan viđ höfum ekki styrkt liđiđ frekar.“

Sjá einnig:
Óli Stefán: Horfđi til Conte hjá Juventus ţegar ég pćldi í 3-5-2
Hin Hliđin - Björn Berg Bryde
Alexander Veigar - Forfallinn hjólabrettafíkill sem kennir stćrđfrćđu

Komnir:
Brynjar Ásgeir Guđmundsson frá FH
Milos Zeravica frá Zrinjski Mostar
Sam Hewson frá FH

Farnir:
Ásgeir Ţór Ingólfsson til Hönefoss
Edu Cruz
Josiel Alves De Oliveira (Á förum)
Jósef Kristinn Jósefsson í Stjörnuna
Marko Valdimar Stefánsson til Hönefoss
Óli Baldur Bjarnason í GG

Leikmenn Grindavíkur sumariđ 2017:
1 Maciej Majewski
12 Kristijan Jajalo
2 Hákon Ívar Ólafsson
4 Rodrigo Gomes Mateo
5 Gylfi Örn Öfjörđ
6 Sam Hewson
7 William Daniels
8 Gunnar Ţorsteinsson 
9 Matthías Örn Friđriksson 
10 Alexander Ţórarinsson
11 Juanma Ortiz Jimenez
15 Nemanja Latinovic
16 Milos Zeravica
17 Magnús Björgvinsson
21 Marinó Axel Helgason
22 Anton Ingi Rúnarsson
23 Brynjar Ásgeir Guđmundsson
24 Björn Berg Bryde
25 Aron Freyr Róbertsson
99 Andri Rúnar Bjarnason 

Leikir Grindavíkur 2017:
1.maí Grindavík – Stjarnan
8.maí Víkingur R – Grindavík
14.maí Grindavík – Víkingur Ó
22.maí ÍA – Grindavík
28.maí Grindavík – Valur
5.júní KR – Grindavík
14.júní Grindavík – FH
18.júní Grindavík – ÍBV
26.júní Breiđablik – Grindavík
9.júlí Grindavík – KA
17.júlí Fjölnir – Grindavík
23.júlí Stjarnan – Grindavík
31.júlí Grindavík – Víkingur R
9.ágúst Víkingur Ó – Grindavík
14.ágúst Grindavík – ÍA
21.ágúst Valur – Grindavík
27.ágúst Grindavík – KR
10.sept FH – Grindavík
14.sept ÍBV – Grindavík
17.sept Grindavík – Breiđablik
24.sept KA – Grindavík
30.sept Grindavík – Fjölnir

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Alexander Freyr Einarsson,
Brynjar Ingi Erluson, Elvar Geir Magnússon, Hafliđi Breiđfjörđ, Kristófer Kristjánsson, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson.
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar