banner
mán 19.jún 2017 10:45
Arnar Dađi Arnarsson
Best í 8. umferđ: Einhverjir efuđust um standiđ á mér
Sandra María Jessen (Ţór/KA)
Borgun
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
„Alveg frá ţví ađ ég meiddist ţann 1. mars hef ég ásamt mjög góđu fólki, unniđ hörđum höndum og lagt mikiđ á mig til ađ komast á ţann stađ sem ég er komin á í dag. Ţađ er ţví mjög ánćgjulegt og gott fyrir sjálfstraustiđ ađ upplifa jafn góđan leik og viđ í Ţór/KA áttum á móti Grindavík," sagđi Sandra María Jessen leikmađur Ţórs/KA.

Sandra skorađi ţrennu og lagđi upp eitt mark í 5-0 sigri gegn Grindavík í 8. umferđ Pepsi-deildar kvenna er leikmađur umferđarinnar.

Heppilegt ađ mćta ţeim bestu fyrst
Eftir átta umferđir, er Ţór/KA á toppi deildarinnar međ fullt hús stiga og međ markatöluna 21-3. Hvernig getur Sandra María lýst ţví sem hefur átt sér stađ fyrir norđan í byrjun sumars?

„Ég tel hafa veriđ heppilegt ađ hafa fengiđ tvö af sterkustu liđum landsins (Valur og Breiđablik) á móti okkur í fyrstu leikjunum. Međ ţví ađ sigra ţá leiki hvarf allur efi úr okkar huga og viđ sönnuđum fyrir okkur sjálfum ađ okkur vćru allir vegir fćrir."

„Í framhaldi af ţví var alltaf ákveđiđ „momentum'' međ okkur, ţar sem liđsheild og vinnusemi hefur einkennt okkar leiki og skilađ töluvert af stigum. Viđ ţađ öđlast liđiđ sjálfstraust sem gefur hćfileikunum aukiđ tćkifćri til ađ blómstra, eins og gerđist núna á móti Grindavík," sagđi Sandra María Jessen sem er ţrátt fyrir ungan aldur ađ leika sitt sjöunda tímabil međ meistaraflokki, ţrátt fyrir ađ hafa misst af öllu mótinu 2014 vegna meiđsla.

Fara í alla leiki til ađ vinna ţá
Ţórs/KA liđiđ er ekki mikiđ breytt frá ţví í fyrra, ţar sem liđiđ sigrađi níu leiki allt tímabiliđ.

„Ţađ hefur orđiđ hugarfarsbreyting. Donni tók viđ góđu búi af Jóa, sem hafđi á undanförnum árum náđ ađ byggja upp flott fótboltaliđ međ öll grunnatriđin á hreinu. Ofan á allt ţađ góđa sem fyrir var bćtti Donni ţví viđ ađ festa uppí hausinn á okkur öllum ađ viđ vćrum sigurvegarar, viđ hefđum alla burđi til ţess ađ verđa Íslandsmeistarar og ţađ ćtluđum viđ okkur í sameiningu.''

Framundan eru ţrír útileikir hjá Ţór/KA gegn FH, Val og Breiđablik. Međ hagstćđum úrslitum í ţeim leikjum gćti Ţór/KA fariđ langleiđina međ ađ tryggja sér Íslandsmeistaratitilinn

„Skiljanlega er hćgt ađ túlka ţađ ţannig ađ ţessir leikir séu erfiđari en ađrir ţar sem ţeir eru gegn liđum í efri hluta deildarinnar. Samt sem áđur breytir ţađ engu fyrir okkur, okkar undirbúning og hvernig viđ nálgumst leikinn. Í öllum leikjum Íslandsmótsins eru ţrjú stig í bođi og ţessir leikir eru engin undantekning, viđ förum í ţá til ađ vinna ţá," sagđi Sandra María og ţađ greinilega skín af henni sjálfstraustiđ.

Formiđ er orđiđ nćgilega gott
Á fimmtudaginn tilkynnir Freyr Alexandersson lokahópinn fyrir EM. Sandra María var í landsliđshópnum í öllum leikjum undankeppninnar en varđ fyrir meiđslum á Algarve-mótinu og hefur veriđ ađ koma sér meira og meira inn á fótboltavöllinn síđan ţá.

Hún segist ađ sjálfsögđu gera sér vonir um ađ komast á EM. „Ég er búin ađ vera hluti af ţessum frábćra hóp í fimm ár og var í hóp í öllum leikjum undankeppninnar."

„Einhverjir efuđust um ađ ég yrđi komin í nćgilega gott stand eftir meiđslin sem ég varđ fyrir á Algarve-mótinu, en sú stađreynd ađ ég sé búin ađ spila 90 mínútur síđustu tvo leiki fyrir Ţór/KA tel ég sýna fram á ađ formiđ sé orđiđ nćgilega gott. Auk ţess hef ég heilan mánuđ til ţess ađ vinna enn betur úr meiđslunum og komast í enn betra stand. Engu ađ síđur geri ég mér fulla grein fyrir ţví ađ ţađ eru margar hćfileikaríkar stelpur ađ berjast um nokkur sćti í hópnum og ţví er alls ekkert gefiđ í ţessu," sagđi fyrirliđi Ţórs/KA sem segir skrokkinn vera orđin góđan.

„Ég finn ekki fyrir neinu sem ađ hamlar mér í boltanum. Ég fer óhikađ í allar tćklingar og geri allt af fullum krafti, líkt og ég gerđi fyrir meiđslin. Undanfarnar vikur hef ég mikiđ veriđ ađ vinna međ úthaldiđ og finn ađ ég er svo gott sem komin í mitt gamla form," sagđi Sandra María Jessen ađ lokum.

Domino's gefur verđlaun
Leikmađur umferđarinnar í Pepsi-deild kvenna í sumar fćr pizzuveislu frá Domino's.

Sjá einnig:
Leikmađur 7. umferđar - Sandra Mayor Gutierrez (Ţór/KA)
Leikmađur 6. umferđar - Berglind Björg Ţorvaldsdóttir (Breiđablik)
Leikmađur 5. umferđar - Rut Kristjánsdóttir (ÍBV)
Leikmađur 4. umferđar - Agla María Albertsdóttir (Stjarnan)
Leikmađur 3. umferđar - Svava Rós Guđmundsdóttir (Breiđablik)
Leikmađur 2. umferđar - Sandra Mayor Gutierrez (Ţór/KA)
Leikmađur 1. umferđar - Katrín Ásbjörnsdóttir (Stjarnan)
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 08. nóvember 20:40
sunnudagur 25. febrúar
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
18:15 ÍR-Ţróttur R.
Egilshöll
mánudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
19:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
ţriđjudagur 27. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
miđvikudagur 28. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
19:00 Keflavík-Augnablik
Reykjaneshöllin
föstudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
18:30 Kári-KFG
Akraneshöllin
20:30 Vestri-Ćgir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KV-KH
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
laugardagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Reynir S.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Ţróttur V.
Bessastađavöllur
16:00 Afturelding-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Leiknir F.
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-Léttir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
15:15 Afturelding/Fram-Álftanes
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
19:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Akraneshöllin
20:15 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
17:00 Ţór-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
13:00 Vestri-Berserkir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
16:00 Ýmir-Úlfarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Varmárvöllur
14:00 SR-Mídas
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
17:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
16:15 ÍR-Grótta
Egilshöll
18:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
föstudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Valur-ÍA
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 KB-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK/Víkingur-Haukar
Kórinn
laugardagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
19:00 Magni-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
12:00 Stjarnan-Víkingur Ó.
Kórinn
17:15 Fjölnir-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 HK-Ţór
Kórinn
15:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
15:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
16:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
13:00 KH-Víđir
Valsvöllur
14:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
16:30 Ţróttur V.-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-SR
Varmárvöllur
14:00 Mídas-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Snćfell/UDN
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Kóngarnir-ÍH
Leiknisvöllur
16:00 KFR-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
15:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fellavöllur
sunnudagur 11. mars
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
17:00 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
16:15 KR-ÍR
Egilshöll
17:00 KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
12:00 FH-Grindavík
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
15:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 GG-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 FH-ÍBV
Leiknisvöllur
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
18:15 Valur-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 KR-Grindavík
Egilshöll
mánudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
18:30 Fjölnir-Keflavík
Egilshöll
ţriđjudagur 13. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
20:30 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
miđvikudagur 14. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
föstudagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Fram-Njarđvík
Egilshöll
21:00 Valur-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
20:00 ÍBV-Ţór/KA
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
11:00 Breiđablik-KR
Fífan
15:15 ÍR-Magni
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
13:00 Haukar-Fjölnir
Gaman Ferđa völlurinn
13:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
17:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Grótta-Reynir S.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Afturelding
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Kórdrengir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-GG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 ÍH-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
17:00 Hamar-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Breiđablik-Valur
Fífan
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
13:00 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
12:00 Keflavík-Sindri
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:15 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
12:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Álftanes-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
15:00 KF-Leiknir F.
Boginn
17:00 Völsungur-Höttur
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:30 ÍBV-Stjarnan
Kórinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:15 HK/Víkingur-Selfoss
Egilshöll
20:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
fimmtudagur 22. mars
Landsliđ - U21 vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KH-Grótta
Valsvöllur
föstudagur 23. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Slóvakía
00:00 Norđur-Írland-Spánn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
00:00 Mexíkó-Ísland
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:30 Augnablik-Vestri
Fífan
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Egilshöll
19:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
21:00 Fylkir-Haukar
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
20:00 Keflavík-ÍR
Reykjaneshöllin
laugardagur 24. mars
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - C1
16:00 Undanúrslit-B1 - D1
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
16:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
14:00 Sindri-KV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
17:00 Tindastóll-Afturelding
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Ýmir-Kórdrengir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
17:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
14:00 ÍH-Hamar
Leiknisvöllur
16:00 Ísbjörninn-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Ţór/KA-FH
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
13:00 Augnablik-Sindri
Fífan
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Hamrarnir-Einherji
Boginn
sunnudagur 25. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-KFG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:30 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:30 KF-Fjarđabyggđ/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
18:30 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 26. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Ísland
Showgrounds
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 27. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Eistland
00:00 Slóvakía-Albanía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
23:59 Perú-Ísland
Red Bull Arena
miđvikudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
20:00 KFR-ÍH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Berserkir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
14:00 KV-Víđir
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Boginn
17:00 Tindastóll-Álftanes
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KF
Fellavöllur
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
14:00 Úlfarnir-Kórdrengir
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Varmárvöllur
14:00 SR-Skallagrímur
Eimskipsvöllurinn
14:00 Kormákur/Hvöt-Mídas
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Árborg
Hertz völlurinn
14:00 Álafoss-Afríka
Varmárvöllur
16:00 GG-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
17:00 Hamar-Stál-úlfur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
mánudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Boginn
föstudagur 6. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ísland
Sportni Park Lendava
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 Kórdrengir-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
19:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Ţróttur R.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-Grótta
Fífan
laugardagur 7. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Tékkland
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
14:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
15:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 Afríka-Léttir
Leiknisvöllur
17:00 Snćfell/UDN-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
12:00 Hamar-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kóngarnir-KFR
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-Víkingur Ó.
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
15:15 ÍR-Sindri
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
sunnudagur 8. apríl
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Ýmir-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-ÍH
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 10. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ţýskaland
16:00 Fćreyjar-Ísland
Ţórshöfn í Fćreyjum
föstudagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
laugardagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
17:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-Víkingur Ó.
Bessastađavöllur
14:00 Afturelding/Fram-ÍA
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - A4
16:00 Undanúrslit-A2 - A3
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
föstudagur 20. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:45 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
laugardagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Fylkir-HK/Víkingur
Fylkisvöllur
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-Ţróttur R.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
15:15 Fjölnir-Sindri
Egilshöll
sunnudagur 22. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
16:00 Einherji-Tindastóll
Boginn
mánudagur 23. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur