banner
fim 14.sep 2017 12:00
Magnús Már Einarsson
U17 landsliđshópur karla sem fer til Finnlands
watermark Ísak Snćr Ţorvaldsson er í hópnum.
Ísak Snćr Ţorvaldsson er í hópnum.
Mynd: Mosfellingur - Raggi Óla
Ţorlákur Árnason, ţjálfari U17 ára landsliđs karla, hefur valiđ lokahópinn sem keppir í undankeppni EM í Finnlandi dagana 25. september til 4. október nk.

Hópurinn mun ćfa á gervigrasvelli Fram í Safamýri 22. og 23. september nk. en spilađ verđur á gervigrasi á mótinu.

Hópurinn
Karl Friđleifur Gunnarsson, Breiđablik
Nikola Dejan Djuric, Breiđablik
Stefán Ingi Sigurđarson, Breiđablik
Andri Lucas Guđjohnsen, Espanyol
Teitur Magnússon, FH
Jóhann Árni Gunnarsson, Fjölnir
Kristall Máni Ingason, Fjölnir
Sigurjón Dađi Harđarson, Fjölnir
Davíđ Snćr Jóhannsson, Keflavík
Birgir Baldvinsson, KA
Finnur Tómas Pálmason, KR
Ómar Castaldo Einarsson, KR
Atli Barkarson, Norwich City
Ísak Snćr Ţorvaldsson, Norwich City
Guđmundur Axel Hilmarsson, Selfoss
Sölvi Snćr Fodilsson, Stjarnan
Jón Gísli Eyland Gíslason, Tindastóll
Ţórđur Gunnar Hafţórsson, Vestri
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
17:30 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Tékkland
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar