fim 05.okt 2006 16:28
Magnús Már Einarsson
Liđ ársins í 2.deild 2006
Nú síđdegis var liđ ársins í 2.deild karla opinberađ á Broadway, Hótel Íslandi. Fótbolti.net fylgdist vel međ 2.deildinni í sumar og fékk ţjálfara og fyrirliđa deildarinnar til ađ velja liđ keppnistímabilsins. Hér ađ neđan má líta ţađ augum en einnig var opinberađ val á ţjálfara og leikmanni ársins auk efnilegasta leikmanninum.





Markvörđur:
Albert Sćvarsson (Njarđvík)

Varnarmenn:
Kristinn Björnsson (Njarđvík)
Haukur Ingvar Sigurbergsson (Fjarđabyggđ)
Andri Hjörvar Albertsson (Fjarđabyggđ)
Gestur Gylfason (Njarđvík)

Miđjumenn:
Guđfinnur Ţórir Ómarsson (ÍR)
Guđni Erlendsson (Njarđvík)
Ólafur Ívar Jónsson (Reynir Sandgerđi)
Sverrir Ţór Sverisson (Njarđvík) - Var einnig í liđi ársins 2005

Sóknarmenn:
Jeppe Opstrup (Huginn)
Adolf Sveinsson (Reynir Sandgerđi)



Varamannabekkur:
Srdjan Rajkovic (Fjarđabyggđ), markmađur
Jóhann Benediktsson (Fjarđabyggđ), varnarmađur
Grétar Örn Ómarsson (Fjarđabyggđ), miđjumađur
Marteinn Guđjónsson (Njarđvík), miđjumađur
Ragnar Hauksson (KS/Leiftur), sóknarmađur

Ađrir sem fengu atkvćđi:
Markverđir: Stefán Logi Magnússon (KS/Leiftur), Kjartan Páll Ţórarinsson (ÍR), Christopher Mccluskey (Reynir S.)
Varnarmenn: Sandor Zoltan Forizs (KS/Leiftur), Hjörtur Fjeldsted (Reynir S.), Gunnar Davíđ Gunnarsson (Reynir S.), Bjarni Sćmundsson (Njarđvík), Sreten Djurovic (Völsungur), Tómas Arnar Emilsson (Huginn), Andrew James Pew (Selfoss), Dean Craig (Selfoss), Andri Ţór Magnússon (Fjarđabyggđ), Snorri Már Jónsson (Njarđvík), Ţórarinn Máni Borgţórsson (Afturelding), Anton Ástvaldsson (Afturelding), Halldór Hermann Jónsson (Fjarđabyggđ), Frans Elvarsson (Sindri), Arnaldur Smári Stefánsson (ÍR), Sindri Ragnarsson (Sindri), Ingi Steinn Freysteinsson (Fjarđabyggđ), Ernest Essombe (ÍR), Gunnar Rafn Borgţórsson (Afturelding), Jakob Hallgeirsson (ÍR), Ómar Valdimarsson (Selfoss).
Miđjumenn: Rafn Markús Vilbergsson (Njarđvík), Guđmundur Gísli Gunnarsson (Reynir S.), Marjan Cekic (Fjarđabyggđ), Hallgrímur Jóhannsson (Selfoss), Hafsteinn Ingvar Rúnarsson (Reynir S.), Róbert Ragnar Skarphéđinsson (Völsungur), Hafsteinn Friđriksson (Reynir S.) Atli Heimisson (Afturelding), Guđmundur Pétursson (ÍR), Guđmundur Óli Steingrímsson (Völsungur), Mikel Herrero (Njarđvík), William Geir Ţorsteinsson (KS/Leiftur), Brynjólfur Bjarnason (ÍR), Seval Zahirovic (Sindri), Jóhann Ingi Jóhannsson (Fjarđabyggđ), Kristján Ari Halldórsson (ÍR), Einar Guđnason (Völsungur), Arilíus Marteinsson (Selfoss), Liam Manning (Selfoss).
Sóknarmenn: Elmar Dan Sigţórsson (Fjarđabyggđ), Eyţór Guđnason (Njarđvík), Aron Már Smárason (Njarđvík), Steingrímur Jóhannesson (Selfoss), Ingţór Jóhann Guđmundsson (Selfoss), Andri Valur Ívarsson (Völsungur).




Ţjálfari ársins: Ţorvaldur Örlygsson, Fjarđabyggđ
Ţorvaldur tók viđ Fjarđabyggđ síđastliđiđ haust og stýrđi liđinu til sigurs í annarri deildinni í sumar. Fjarđabyggđ var međ gríđarlega sterkan heimavöll, sigrađi átta leiki og gerđi eitt jafntefli en liđiđ endađi međ 44 stig alls í deildinni, tíu stigum frá ţví ađ vera međ fullt hús. Ţorvaldur er ađ gera góđa hluti fyrir Austan og verđur spennandi ađ fylgjast međ Fjarđabyggđ í fyrstu deildinni ađ ári.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem ţjálfari ársins: Gunnar Oddsson (Reynir S.), Helgi Bogason (Njarđvík), Ólafur Ólafsson (Afturelding), Brynjar Ţór Gestsson (ÍR).

Leikmađur ársins: Gestur Gylfason, Njarđvík
Gestur sem er mikill reynslubolti gekk til liđs viđ Njarđvíkinga síđastliđinn vetur eftir ađ hafa síđast veriđ hjá Keflavík en hann hefur leikiđ í mörg ár í efstu deild. Gestur sem er orđinn 37 ára lék sextán leiki í annarri deildinni í sumar og vóg reynsla hans ţungt í ađ hjálpa Njarđvík ađ enda í öđru sćti deildarinnar, stigi á eftir Fjarđabyggđ sem ţýđir ađ liđiđ leikur í fyrstu deild á nćsta tímabili.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem leikmađur ársins: Andri Hjörvar Albertsson (Fjarđabyggđ), Albert Sćvarsson (Njarđvík), Jeppe Opstrup (Huginn), Srdjan Rajkovic (Fjarđabyggđ) Ólafur Ívar Jónsson (Reynir S.), Adolf Sveinsson (Reynir S.), Sverrir Ţór Sverrisson (Njarđvík), Sindri Ragnarsson (Sindri), Elmar Dan Sigţórsson (Fjarđabyggđ).

Efnilegasti leikmađurinn: Atli Heimisson, Afturelding
Atli sem er nítján ára gamall er kant og sóknarmađur. Hann lék ellefu leiki í annarri deildinni í sumar og skorađi í ţeim fimm mörk auk ţess ađ leggja ţau nokkur upp. Á síđasta ári lék Atli einnig ellefu leiki og ţá skorađi hann sjö mörk en spennandi verđur ađ fylgjast međ ţessum efnilega leikmanni á nćstu árum.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem efnilegastur: Kristinn Björnsson (Njarđvík), Kristján Ari Halldórsson (ÍR), Grétar Örn Ómarsson (Fjarđabyggđ), Halldór Fannar Júlíusson (Völsungur), Aron Bjarki Jósepsson (Völsungur), Frans Elvarsson (Sindri), Andri Ţór Magnússon (Fjarđabyggđ), Sigurbjörn Hafţórsson (KS/Leiftur), Guđmundur Óli Steingrímsson (Völsungur), Sveinbjörn Jónasson (Huginn).



Ýmsir molar:

  • Hörđ samkeppni var í valinu á besta manni deildarinnar og tíu leikmenn fengu atkvćđi.


  • Samkeppnin var ekki minni í valinu á efnilegasta leikmanninum ţar sem ellefu leikmenn fengu atkvćđi, en alls voru tuttugu atkvćđi í pottinum.


  • Alls fengu 25 varnarmenn atkvćđi í liđ ársins.


  • Fjarđabyggđ sem sigrađi deildina er međ tvo leikmenn í liđinu, ţrjá leikmenn á bekknum sem voru nálćgt ţví ađ komast í liđiđ og ţá var Ţorvaldur Örlygsson valinn besti ţjálfarinni.


  • Njarđvíkingar eiga fimm leikmenn í liđi ársins og einn á bekknum.




Smelliđ hér til ađ skođa lokastöđuna í 2.deildinni

Smelliđ hér til ađ sjá liđ ársins í 2.deild 2005

Smelliđ hér til ađ sjá tölfrćđiupplýsingar úr deildinni
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 11. nóvember 21:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 08. nóvember 17:00
Frans Elvarsson
Frans Elvarsson | mán 07. nóvember 12:00
Ţór Símon
Ţór Símon | fös 30. september 12:35
miđvikudagur 22. febrúar
Faxaflóamót kvenna - Riđill C
19:00 Keflavík-Álftanes
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 23. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
20:30 Fylkir-Valur
Egilshöll
föstudagur 24. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
20:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 KR-Fjölnir
Egilshöll
21:00 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-ÍA
Kórinn
laugardagur 25. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
15:15 Víkingur R.-FH
Egilshöll
16:00 Grótta-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
12:00 Breiđablik-Grindavík
Fífan
sunnudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
18:15 Leiknir R.-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
16:15 ÍR-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
12:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
ţriđjudagur 28. febrúar
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
20:10 Stjarnan-Ţróttur R.
Kórinn
miđvikudagur 1. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
20:00 KH-Víđir
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 KV-Berserkir
KR-völlur
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Keflavík-Grindavík
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
19:00 Njarđvík-Hvíti riddarinn
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
20:00 Fjarđabyggđ-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
föstudagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 Reynir S.-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
21:00 ÍR-Álftanes
Egilshöll
laugardagur 4. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Haukar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
18:00 HK/Víkingur-Sindri
Kórinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
15:00 FH-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
17:00 Kári-KFG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
13:00 Ćgir-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
18:00 Tindastóll-KF
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
16:00 Magni-Einherji
Boginn
20:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
16:15 Ţróttur R.-Grótta
Egilshöll
mánudagur 6. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Valur
Kórinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
19:00 Njarđvík-KV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 KB-Augnablik
Leiknisvöllur
föstudagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Víkingur R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
21:00 Ţróttur R.-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Snćfell-Mídas
Akraneshöllin
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Elliđi-ÍH
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
laugardagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 Haukar-Grótta
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 Leiknir R.-ÍBV
Egilshöll
17:15 Fjölnir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
11:00 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
15:00 Víkingur Ó.-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
13:30 Stjarnan-Leiknir F.
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-KFG
Reykjaneshöllin
16:00 Víđir-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-KF
Varmárvöllur
14:00 Berserkir-Tindastóll
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
16:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
16:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Stál-úlfur
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Afríka-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Selfoss
Akraneshöllin
sunnudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
16:15 Fylkir-KR
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
16:00 Grindavík-Fram
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
17:00 KFR-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Hamar
Reykjaneshöllin
13:00 Kormákur/Hvöt-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna A deild
14:00 Stjarnan-ÍBV
Reykjaneshöllin
20:15 Valur-FH
Egilshöll
Lengjubikar kvenna B deild
18:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
16:00 Einherji-Tindastóll
Boginn
18:00 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
mánudagur 13. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-KH
Varmárvöllur
ţriđjudagur 14. mars
Lengjubikar kvenna A deild
19:00 Breiđablik-Ţór/KA
Fífan
fimmtudagur 16. mars
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Afríka
Fagrilundur
föstudagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Víkingur R.-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Elliđi-Kóngarnir
Fylkisvöllur
20:00 ÍH-KB
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Keflavík-Selfoss
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
21:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Egilshöll
laugardagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
12:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-ÍBV
Egilshöll
17:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
19:00 Ţór-ÍA
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
15:00 Vestri-Sindri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Völsungur
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Stál-úlfur-Snćfell
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Stokkseyri-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 FH-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-KR
Akraneshöllin
14:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
sunnudagur 19. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
17:00 KA-Haukar
Boginn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:15 Valur-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
16:15 Fram-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
16:00 KFR-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:00 Njarđvík-KF
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Mídas
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
20:15 Valur-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
13:00 Víkingur Ó.-Augnablik
Akraneshöllin
ţriđjudagur 21. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
20:00 KH-Ţróttur V.
Valsvöllur
21:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Ísbjörninn-Léttir
Fagrilundur
miđvikudagur 22. mars
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-ÍR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 23. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur
föstudagur 24. mars
A-karla HM 2018
19:45 Króatía-Úkraína
.
19:45 Tyrkland-Finnland
19:45 Kosóvó-Ísland
Loro Borici Stadium
laugardagur 25. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 KA-Keflavík
KA-völlur
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 Leiknir R.-Fjölnir
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:15 ÍR-HK
Egilshöll
19:00 Ţór-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
17:00 Kári-Afturelding
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Reynir S.-KFR
Reykjaneshöllin
14:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
15:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Ýmir
Bessastađavöllur
16:00 Mídas-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Stokkseyri
Reykjaneshöllin
14:00 Hamar-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild
12:00 Breiđablik-FH
Fífan
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-Víđir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:30 KV-Tindastóll
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Magni-Dalvík/Reynir
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
12:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
13:00 Snćfell-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 Kóngarnir-Augnablik
Leiknisvöllur
16:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
16:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
16:15 KR-Keflavík
Egilshöll
18:15 Fylkir-ÍA
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 27. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
20:00 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
20:00 KH-Kári
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
21:00 ÍR-Ţór
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
20:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 A1-A4
14:00 A2-A3
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Grindavík-KR
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
17:15 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
fimmtudagur 6. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna B deild
13:00 ÍA-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
15:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
16:00 1R2-2R3
16:00 1R1-2R2
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
19:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar kvenna B deild
20:30 KR-Haukar
KR-völlur
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan