fim 18.okt 2007 17:15
Fótbolti.net
Liđ ársins í 2.deild 2007
watermark Sćvar Ţór var valinn bestur í 2.deild.
Sćvar Ţór var valinn bestur í 2.deild.
Mynd: Guđmundur Karl
watermark Ásgeir Ţór Ingólfsson, efnilegstur í 2.deild 2007.
Ásgeir Ţór Ingólfsson, efnilegstur í 2.deild 2007.
Mynd: Fótbolti.net - Andri Janusson
watermark Ragnar Hauksson úr KS/Leiftri var bćđi í liđinu sem framherji og ţá var hann einnig ţjálfari ársins.
Ragnar Hauksson úr KS/Leiftri var bćđi í liđinu sem framherji og ţá var hann einnig ţjálfari ársins.
Mynd: Guđný
Nú síđdegis var liđ ársins í 2.deild karla opinberađ í höfuđstöđvum KSÍ, Laugardal. Fótbolti.net fylgdist vel međ 2.deildinni í sumar og fékk ţjálfara og fyrirliđa deildarinnar til ađ velja liđ keppnistímabilsins. Hér ađ neđan má líta ţađ augum en einnig var opinberađ val á ţjálfara og leikmanni ársins og efnilegasta leikmanninum.

Landsbankinn og VISA eru bakhjarlar lokahófs Fótbolta.net í 1. og 2. deild ţetta áriđ en bćđi fyrirtćkin hafa stađiđ myndarlega ađ knattspyrnunni í sumar hér á landi.





Markvörđur:
Ţorvaldur Ţorsteinsson (KS/Leiftur)

Varnarmenn:
Arnar Hallsson (ÍR)
Ţórhallur Dan Jóhannsson (Haukar)
Dusan Ivkovic (KS/Leiftur)
Sandor Forzis (KS/Leiftur)

Miđjumenn:
Hilmar Geir Eiđsson (Haukar)
Goran Lukic (Haukar)
Denis Curic (Höttur)
Ásgeir Ţór Ingólfsson (Haukar)

Sóknarmenn:
Sćvar Ţór Gíslason (Selfoss)
Ragnar Hauksson (KS/Leiftur)



Varamannabekkur:
Amir Mehica (Haukar), markmađur
Jón Sveinsson (Selfoss), varnarmađur
Kristján Ómar Björnsson (Haukar), miđjumađur
Béres Ferenc (KS/Leiftur), miđjumađur
Hilmar Rafn Emilsson (Haukar), sóknarmađur

Ađrir sem fengu atkvćđi:
Markverđir: Kristinn Geir Guđmundsson (Völsungur), Oliver Bjarki Ingvarsson (Höttur), Denis Cardaklija (Sindri)
Varnarmenn: Jakob Hallgeirsson (ÍR), Heiđar Gunnólfsson (KS/Leiftur), Andrew James Pew (Selfoss), Edilon Hreinsson (Haukar), Arnar Gauti Óskarsson (Afturelding), Uros Hojan (Höttur), Sreten Djurovic (Völsungur), Magnús Einarsson (Afturelding), Jónas Bjarnason (Haukar), Óli Jón Kristinsson (Haukar), Baldvin Jón Hallgrímsson (ÍR), Einar Ottó Antonsson (Selfoss), Björn Pálsson (Sindri), Baldur Ţórólfsson (Völsungur).
Miđjumenn: Ásgeir Börkur Ásgeirsson (Selfoss), Gunnar Rafn Borgţórsson (Afturelding), Arilíus Marteinsson (Selfoss), Ingólfur Ţórarinsson (Selfoss), Henning Eyţór Jónasson (Selfoss), Aljosa Gluhovic (Höttur), Stefán Ţór Eyjólfsson (Höttur), Seval Zahirovic (Sindri), Agnar Sveinsson (KS/Leiftur), Albert Högni Arason (ÍR), Róbert Ragnar Skarphéđinsson (Völsungur), Guđfinnur Ţórir Ómarsson (ÍR), Guđmundur Óli Steingrímsson (Völsungur), Boban Jovic (Völsungur), Njörđur Steinarsson (Selfoss).
Sóknarmenn: Elías Ingi Árnason (ÍR).




Ţjálfari ársins: Ragnar Hauksson, KS/Leiftur
Ragnar tók viđ KS/Leiftri síđstliđiđ haust en hann hafđi ekki fengist viđ meistaraflokksţjálfun áđur. KS/Leiftri var ekki spáđ góđu gengi fyrir tímabiliđ og liđinu var spáđ sjöunda sćti af ţjálfurum og fyrirliđum. Fljótlega varđ ţó ljóst ađ KS/Leiftur myndi berjast um eitt af ţremur lausum sćtum í fyrstu deild ađ ári. Liđiđ sigrađi Völsung örugglega á heimavelli í lokaumferđinni og eftir ţann leik var ljóst ađ liđiđ hafđi komist upp í fyrstu deild.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem ţjálfari ársins: Andri Marteinsson (Haukar), Zoran Miljkovic (Selfoss), Grétar Már Sveinsson (ÍH), Róbert Ragnar Skarphéđinsson (Völsungur), Ásgeir Elíasson (ÍR).

Leikmađur ársins: Sćvar Ţór Gíslason, Selfoss
Sćvar Ţór ákvađ fyrir tímabiliđ ađ ganga til liđs viđ sitt gamla félag Selfoss eftir ađ hafa leikiđ međ Fylki og ÍR. Ţessi reyndi leikmađur sló hvergi af í annarri deildinni og varđ langmarkahćstur međ tuttugu mörk í átján leikjum og hann endađi tímabiliđ međ ţrennu gegn Magna Grenivík ţar sem ađ Selfyssingar tryggđu sér sćti í fyrstu deild ađ ári. Sćvar hlaut yfirburđakosningu í vali á besta leikmanninum og er vel ađ nafnbótinni kominn.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem leikmađur ársins: Ragnar Hauksson (KS/Leiftur), Hilmar Geir Eiđsson (Haukar), Goran Lukic (Haukar), Andrew James Pew (Selfoss), Kristján Ómar Björnsson (Haukar).

Efnilegasti leikmađurinn: Ásgeir Ţór Ingólfsson, Haukar
Ásgeir var ekki í leikmannahópi Hauka í fyrsta leik en eftir ađ hann fékk tćkifćri í byrjunarliđinu gegn Hetti í fimmtu umferđ var ekki aftur snúiđ. Ásgeir lék frábćrlega á vinstri kantinum og skorađi tíu mörk í 14 leikjum ţegar Haukar sigruđu deildina. Hann fékk tćkifćri međ U19 ára landsliđinu í september eftir góđa frammistöđu og spennandi verđur ađ fylgjast međ ţessum unga leikmanni í framtíđinni.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem efnilegastur: Ásgeir Börkur Ásgeirsson (Selfoss), Denis Cardaklija (Sindri), Jóhann Valur Clausen (Höttur), Viđar Örn Kjartansson (Selfoss), Bjarki Baldvinsson (Völsungur).



Ýmsir molar:

  • Ţrír miđjumenn Hauka voru í liđinu og Kristján Ómar Björnsson hjá liđinu er á varamannabekknum í liđi ársins.


  • 25 miđjumenn fengu atkvćđi í vali á liđi ársins.


  • Einungis einn framherji fékk atkvćđi fyrir utan ţá sem eru í liđinu og á varamannabekknum.


  • Leikmenn úr átta af tíu liđum í deildinni fengu atkvćđi í kjörinu en enginn úr ÍH og Magna fékk atkvćđi ađ ţessu sinni.





Smelliđ hér til ađ skođa lokastöđuna í 2.deildinni

Smelliđ hér til ađ sjá liđ ársins í 2.deild 2006
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | lau 08. júlí 07:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 07. júlí 16:15
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 27. júní 14:50
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fös 16. júní 10:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 13. júní 11:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | mán 12. júní 16:36
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 29. maí 15:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | lau 20. maí 10:00
fimmtudagur 20. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
19:15 Haukar-Fram
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Fylkir-Grótta
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KH-Álafoss
Valsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 21. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Ćgir
Sandgerđisvöllur
20:00 Kári-Berserkir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
1. deild kvenna
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. júlí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 KV-Höttur
KR-völlur
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
15:00 Sindri-Njarđvík
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-Ţróttur V.
Vopnafjarđarvöllur
16:30 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Kría
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Hrunamenn-Kormákur/Hvöt
Flúđavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Stál-úlfur-Geisli A
Kórinn - Gervigras
16:30 Drangey-Mídas
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
A-kvenna HM 2017
16:00 Ísland-Sviss
De Vijverberg Stadium
18:45 Frakkland-Austurríki
sunnudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
17:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
18:00 Víkingur Ó.-Valur
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 ÍH-Vatnaliljur
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Álftanes-Geisli A
Bessastađavöllur
mánudagur 24. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-SR
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 Ýmir-Úlfarnir
Versalavöllur
20:00 Skallagrímur-Léttir
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 25. júlí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hvíti riddarinn
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Snćfell/UDN
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Hvíti riddarinn
Varmárvöllur
miđvikudagur 26. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
17:00 SR-KFS
Eimskipsvöllurinn
20:00 Elliđi-Stokkseyri
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-KB
Tungubakkavöllur
A-kvenna HM 2017
18:45 Ísland-Austurríki
Sparta Stadium
18:45 Sviss-Frakkland
fimmtudagur 27. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Augnablik
Leiknisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
Borgunarbikar karla
17:30 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
föstudagur 28. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
19:15 Njarđvík-Tindastóll
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-KFR
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Drangey
Kórinn - Gervigras
1. deild kvenna
18:00 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-HK/Víkingur
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Afturelding/Fram
Fagrilundur
19:15 Fjölnir-Álftanes
Extra völlurinn
laugardagur 29. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 HK-Leiknir F.
Kórinn
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Afturelding-Sindri
Varmárvöllur
14:00 Vestri-KV
Torfnesvöllur
16:00 Magni-Huginn
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Berserkir-KF
Víkingsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Reynir S.
Dalvíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-KFS
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:00 Kormákur/Hvöt-Ýmir
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-KH
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-ÍR
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Hvíti riddarinn
Húsavíkurvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 FH-Leiknir R.
Kaplakrikavöllur
sunnudagur 30. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KA-FH
Akureyrarvöllur
17:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Víkingur Ó.
Alvogenvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Ísbjörninn
Torfnesvöllur
1. deild kvenna
17:00 Ţróttur R.-Sindri
Eimskipsvöllurinn
mánudagur 31. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-ÍA
Valsvöllur
19:15 Breiđablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Árborg
Hertz völlurinn
20:00 Hrunamenn-Kóngarnir
Flúđavöllur
ţriđjudagur 1. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Snćfell/UDN-Hamar
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Kría
Tungubakkavöllur
20:00 Kórdrengir-GG
Framvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-ÍA
Víkingsvöllur
miđvikudagur 2. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:45 Haukar-Ţór
Gaman Ferđa völlurinn
17:45 Leiknir F.-Leiknir R.
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fylkir-HK
Floridana völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
19:15 Huginn-Höttur
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Sindri-Magni
Sindravellir
19:15 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Njarđtaksvöllurinn
19:15 KV-Víđir
KR-völlur
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFS-KFR
Týsvöllur
19:00 Stokkseyri-Augnablik
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 KB-KH
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
16:30 Sindri-Selfoss
Sindravellir
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
19:15 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
19:15 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
19:30 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 3. ágúst
2. deild karla 2017
18:00 Völsungur-Vestri
Húsavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 Vatnaliljur-Afríka
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Stál-úlfur
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
18:00 Tindastóll-Hamrarnir
Sauđárkróksvöllur
ţriđjudagur 8. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Fjölnir-KA
Extra völlurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
miđvikudagur 9. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-GG
Kórinn - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 Augnablik-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
fimmtudagur 10. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Fylkir
Ţórsvöllur
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
19:15 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 HK-Selfoss
Kórinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Tindastóll
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ćgir-Ţróttur V.
Ţorlákshafnarvöllur
19:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Kórdrengir-Kría
Framvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 KFR-Vatnaliljur
SS-völlurinn
19:00 Afríka-Stokkseyri
Leiknisvöllur
19:30 Elliđi-ÍH
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Mídas
Kórinn - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Keflavík
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:00 Hvíti riddarinn-Grótta
Tungubakkavöllur
föstudagur 11. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-ÍR
Ţórsvöllur
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Leiknir R.-Fylkir
Leiknisvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Höttur-Sindri
Vilhjálmsvöllur
19:15 Afturelding-Njarđvík
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Berserkir
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Kóngarnir-Léttir
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Ţróttur R.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
laugardagur 12. ágúst
2. deild karla 2017
13:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
13:00 Fjarđabyggđ-KV
Eskjuvöllur
14:00 Vestri-Huginn
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hvíti riddarinn-Snćfell/UDN
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Hrunamenn
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KB-Geisli A
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Víkingur Ó.
Sindravellir
13:00 ÍA-Hamrarnir
Norđurálsvöllurinn
Borgunarbikar karla
16:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
sunnudagur 13. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Fram-Leiknir F.
Laugardalsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Hamar
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Geisli A
Víkingsvöllur
14:00 KH-Drangey
Valsvöllur
2. deild kvenna
13:00 Afturelding/Fram-Einherji
Varmárvöllur
14:00 Augnablik-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Fagrilundur
16:30 Völsungur-Fjölnir
Húsavíkurvöllur
Borgunarbikar kvenna
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-Grindavík
Vestmannaeyjavöllur
mánudagur 14. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
18:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
18:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 15. ágúst
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Kórdrengir
Kórinn - Gervigras
1. deild kvenna
18:30 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-HK/Víkingur
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:30 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
miđvikudagur 16. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
19:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
19:00 Vatnaliljur-Elliđi
Fagrilundur
20:00 ÍH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 17. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Haukar-Ţór/KA
Gaman Ferđa völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:30 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:30 ÍR-Grótta
Hertz völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Reynir S.
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
19:00 Hamar-Hvíti riddarinn
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 Stokkseyri-KFS
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
19:00 Ýmir-Kóngarnir
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
föstudagur 18. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Haukar-Keflavík
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-KF
Vogabćjarvöllur
20:00 Kári-KFG
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Kórdrengir-Hörđur Í.
Framvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Álafoss
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
18:30 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
19:00 Afturelding/Fram-Fjölnir
Varmárvöllur
19:15 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
laugardagur 19. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Fylkir-Leiknir F.
Floridana völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Höttur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Völsungur-KV
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Sindri
Torfnesvöllur
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Hrunamenn-Skallagrímur
Flúđavöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-Árborg
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
15:00 Geisli A-Stál-úlfur
Geislavöllur
16:30 Drangey-KB
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-Tindastóll
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
14:00 Sindri-HK/Víkingur
Sindravellir
14:00 Hamrarnir-Keflavík
Boginn
2. deild kvenna
16:30 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
sunnudagur 20. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍA-ÍBV
Norđurálsvöllurinn
18:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
18:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
18:00 Víkingur Ó.-Breiđablik
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
mánudagur 21. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
ţriđjudagur 22. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-SR
Leiknisvöllur
miđvikudagur 23. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Breiđablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Fylkir
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 24. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
3. deild karla 2017
18:00 Reynir S.-Kári
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
18:00 Kóngarnir-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
18:30 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
föstudagur 25. ágúst
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 HK-Haukar
Kórinn
19:15 Fram-Fylkir
Laugardalsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
18:30 GG-Hvíti riddarinn
Grindavíkurvöllur
18:30 Hamar-Kórdrengir
Grýluvöllur
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 Stokkseyri-ÍH
Stokkseyrarvöllur
18:00 Augnablik-Vatnaliljur
Fagrilundur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
18:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
20:00 HK/Víkingur-Hamrarnir
Víkingsvöllur
laugardagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Sindri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Njarđvík
Vilhjálmsvöllur
14:00 KV-Huginn
KR-völlur
14:00 Vestri-Tindastóll
Torfnesvöllur
16:00 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
13:00 Einherji-Berserkir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-Vćngir Júpiters
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Snćfell/UDN-Hörđur Í.
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-SR
Týsvöllur
14:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Hrunamenn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
14:00 Skallagrímur-Ýmir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KB-Álftanes
Leiknisvöllur
14:00 Álafoss-Stál-úlfur
Tungubakkavöllur
14:00 KH-Mídas
Valsvöllur
14:00 Geisli A-Drangey
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
15:30 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
sunnudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla 2017
18:00 KA-Víkingur Ó.
Akureyrarvöllur
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
18:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
18:00 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Hamrarnir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Norđfjarđarvöllur
mánudagur 28. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Hvíti riddarinn-Fjölnir
Tungubakkavöllur
miđvikudagur 30. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
18:00 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
fimmtudagur 31. ágúst
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Leiknir R.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Albanía
föstudagur 1. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:30 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
18:00 ÍR-HK
Hertz völlurinn
18:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla 2017
18:00 Ţróttur V.-KFG
Vogabćjarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Slóvakía
laugardagur 2. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:30 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
13:00 Njarđvík-Vestri
Njarđtaksvöllurinn
13:00 Huginn-Völsungur
Seyđisfjarđarvöllur
13:00 Magni-Fjarđabyggđ
Grenivíkurvöllur
13:00 Afturelding-Höttur
Varmárvöllur
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla 2017
13:30 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Egilshöll
1. deild kvenna
14:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
14:00 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Afturelding/Fram
Tungubakkavöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Ísland
18:45 Króatía-Kosóvó
.
18:45 Úkraína-Tyrkland
sunnudagur 3. september
2. deild karla 2017
14:00 Sindri-KV
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Kári-Einherji
Norđurálsvöllurinn
14:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 Tindastóll-HK/Víkingur
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 4. september
U-21 karla EM 2019
00:00 Ísland-Albanía
ţriđjudagur 5. september
A-karla HM 2018
18:45 Ísland-Úkraína
Laugardalsvöllur
18:45 Kosóvó-Finnland
18:45 Tyrkland-Króatía
U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Norđur-Írland
00:00 Eistland-Spánn
miđvikudagur 6. september
Pepsi-deild kvenna 2017
17:30 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
17:30 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
17:30 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
17:30 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-Haukar
Valsvöllur
fimmtudagur 7. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:30 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
17:30 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
17:30 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
19:15 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. september
Borgunarbikar kvenna
19:15 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
laugardagur 9. september
Pepsi-deild karla 2017
16:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Víkingur R.-Stjarnan
Víkingsvöllur
16:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 HK-Ţór
Kórinn
2. deild karla 2017
14:00 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Magni
Vilhjálmsvöllur
14:00 Víđir-Njarđvík
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
15:00 Vestri-Afturelding
Torfnesvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
14:00 HK/Víkingur-Selfoss
Kórinn
14:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
14:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
14:00 Grótta-Afturelding/Fram
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 10. september
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
17:00 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 KV-Tindastóll
KR-völlur
3. deild karla 2017
14:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Egilshöll
14:00 Reynir S.-KFG
Sandgerđisvöllur
14:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Berserkir
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-Kári
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
fimmtudagur 14. september
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
17:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
17:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
19:15 Stjarnan-Víkingur Ó.
Samsung völlurinn
laugardagur 16. september
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍR-Leiknir F.
Hertz völlurinn
14:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
14:00 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Njarđvík-KV
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Höttur-Fjarđabyggđ
Vilhjálmsvöllur
14:00 Sindri-Huginn
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
14:00 Magni-Vestri
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Kári-Dalvík/Reynir
Norđurálsvöllurinn
14:00 Berserkir-Vćngir Júpiters
Víkingsvöllur
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogabćjarvöllur
sunnudagur 17. september
Pepsi-deild karla 2017
16:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
16:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
16:00 Víkingur Ó.-Víkingur R.
Ólafsvíkurvöllur