banner
miđ 11.mar 2009 13:26
Hafliđi Breiđfjörđ
Algarve Cup: Ísland tapađi fyrir Kína
Kvenaboltinn
watermark Harpa Ţorsteinsdóttir skorađi mark Íslands undir lok fyrri hálfleiks.
Harpa Ţorsteinsdóttir skorađi mark Íslands undir lok fyrri hálfleiks.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Guđni Kjartansson ađstođarţjálfari. Á bakviđ hann má sjá framherjann Hörpu Ţorsteinsdóttur sem er í byrjunarliđinu.
Guđni Kjartansson ađstođarţjálfari. Á bakviđ hann má sjá framherjann Hörpu Ţorsteinsdóttur sem er í byrjunarliđinu.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Guđbjörg Gunnarsdóttir hefur gripiđ nokkrum sinnum vel inní í marki Íslands.
Guđbjörg Gunnarsdóttir hefur gripiđ nokkrum sinnum vel inní í marki Íslands.
Mynd: Fótbolti.net - Ragnheiđur Ágústa
Kvennalandsliđ Íslands tapađi nú rétt í ţessu lokaleik sínum á Algarve Cup ţar sem leikiđ var um fimmta sćtiđ á mótinu. Mótherjarnir voru Kína sem unnu 2-1 en Harpa Ţorsteinsdóttir skorađi mark Íslands. Íslenska liđiđ var betra í leiknum en ţađ eru mörkin sem telja og ţví fór sem fór.

Leikurinn var í textalýsingu hér á Fótbolta.net og hér ađ neđan má sjá helstu upplýsingar um ţađ sem gerđist.

Ísland 1-2 Kína
0-1 (Markaskorara vantar '21)
1-1 Harpa Ţorsteinsdóttir ('45)
1-2 (Markaskorara vantar ('70)

13:25: Leik lokiđ međ 1-2 sigri Kína.
'90+. mín: Edda Garđarsdóttir fékk ađ líta gula spjaldiđ eftir ađ leikmađur Kína var međ leikaraskap.
'90+. mín: Guđbjörg varđi skot Kína vel.
'90. mín: Hallbera átti skalla yfir markiđ.

13:20: Íslenska liđiđ sćkir enn
Íslenska liđiđ heldur áfram ađ gera tilraunir til ađ jafna leikinn og sćkir mikiđ. Kínverska liđiđ á ţó sínar stundir.

'90. mín: Fjórum mínútum bćtt viđ.
'90. mín: Hallbera skallar yfir mark Kínverja
'89. mín. Kína fékk horn sem ekkert varđ úr.
'87. mín: Kína fékk aukaspyrnu fyrir utan teig sem ekkert varđ úr.
'84. mín: Leikmađur Kína komst ein í gegn en skaut yfir.
'83. mín: Sif Atladóttir fór af velli og Ásta Árnadóttir inn.
'83. mín: Hćttuleg sókn Kína sem ekkert varđ úr.

13:10: Íslenska liđiđ sćkir mun meira núna. Kínversku verjast bara. Vonandi dettur mark hjá íslensku stúlkunum á síđasta hluta leiksins.

'78 mín: Harpa Ţorsteinsdóttir fór af velli og Hallbera Guđný Gísladóttir inn.
'76. mín: Ísland fékk hornspyrnu sem ekkert varđ úr.
'74. mín: Ólína G. Viđarsdóttir fór af velli og Erna B. Sigurđarsdóttir inná.
'74. mín: Margrét Lára átti skot rétt framhjá.

12:58: Kína komiđ yfir aftur
'70. mín. Kínverjar komnir yfir aftur. Framherji ţeirra komst ein í gegnum vörn Íslands og skaut framhjá Guđbjörgu sem kom engum vörnum viđ.


12:55: Ísland pressar
Íslenska liđiđ pressar hátt og ţađ kínverska er ađ lenda í vandrćđum.

'62. mín: Fanndís Friđriksdóttir sendi boltann fyrir markiđ á Erlu Steinu sem skaut framhjá.
'61. mín: Dóra María Lárusdóttir farin af velli og Hólmfríđur komin í hennar stađ.

12:45: Síđari hálfleikur byrjar fjörlega.
Ţađ er nóg ađ gerast í byrjun síđari hálfleiksins. Íslenska liđiđ er betra og pressar mun meira sem setur ţćr kínversku í vandrćđi. Rakel Hönnudóttir var nokkurn tíma ađ jafna sig eftir höfuđhöggiđ í fyrri hálfleik en er nú orđin hress og fylgist međ leiknum.

'54. mín: Erla Steina Arnardóttir kom inná í stađ Dóru Stefánsdóttur.
'51: mín: Dóra María Lárusdóttir átti skot framhjá.
'51. mín: Margrét Lára átti skot framhjá.
'49. mín: Kína átti skot sem ekkert varđ úr.

12:35: Síđari hálfleikur er hafinn.

12:20: Hálfleikur
Finnski dómarinn Kirsi Savolainen hefur nú flautađ til loka fyrri hálfleiks.

12:20: Harpa jafnar metin
' 45. mín: Harpa Ţorsteinsdóttir jafnar metin eftir varnarmistök Kínverja en hún vippađi boltanum yfir markvörđ ţeirra. Stađan orđin 1-1.


12:18: Skipting
'45. mín: Rakel Hönnudóttir fór meidd af velli og Fanndís Friđriksdóttir kom inná í hennar stađ á '45. mínútu.

12:15: Ísland í fćrum
Lítiđ gerđist í langan tíma ţar til Ísland átti ţrjú tćkifćri.

'42. mín: Margrét Lára Viđarsdóttir átt skot yfir markiđ.
'37. mín: Edda tók hornspyrnuna og Rakel Hönnudóttir skallađi í stöng. Rakel lá eftir og Íslendingar töldu brotiđ á henni og vildu víti en ekkert var dćmt. Rakel er stađin upp er í lagi.
'37. mín: Fyrirgjöf kom fyrir markiđ ţar sem Edda Garđarsdóttir átti góđan skalla sem var varinn í horn.

12:03: Íslenska liđiđ fariđ ađ sćkja meira
Ekkert fćri hefur skapast síđustu mínúturnar. Fyrst eftir ađ Kínverjar komust yfir lenti í íslenska liđiđ í eltingaleik viđ ţađ kínverska sem spilađi vel. Ísland hefur náđ betri tökum á leiknum síđustu mínútur og er fariđ ađ sćkja mun meira.

11:53: Kínverjar komnir yfir.
'21. mín: Kínverjar eru komnir yfir. Leikmađur ţeirra komst ein og óvölduđ í teig og skorađi.


11:50: Kínverska liđiđ ekki mjög gott
Jafnrćđi er enn međ liđunum. Samkvćmt okkar tengiliđ á Algarve er kínverska liđiđ ekki mjög gott og íslenska liđiđ á ađ geta unniđ ţađ.

'17. mín: Kínverjar fengu hornspyrnu sem Guđbjörg greip vel
'15. mín: Kínverjar fengu aukaspyrnu úti á kanti en Guđbjörg greip vel.

11:40 Jafnrćđi međ liđunum
Leikurinn fer rólega af stađ og bćđi liđ eru ađ ţreifa fyrir sér. Jafnrćđi er međ liđunum en ţćr kínversku pressa ofarlega. Leikmenn ţeirra tóku niđur vettlingana fyrir leik enda flott veđur.

'10. mín: Margrét Lára lék á tvo varnarmenn og átti góđa sendingu á Hörpu Ţorsteinsdóttur í vítateignum en Harpa datt og náđi ekki skoti á markiđ.
'9. mín: Kínverjar áttu skot fyrir utan teig en Guđbjörg varđi vel.
'8. mín. Kínverjar fengu hornspyrnu sem Guđbjörg greip vel.

11:30: Leikurinn er hafinn.

11:27: Finnskir dómarar
Dómarar leiksins koma frá Finnlandi. Dómarinn heitir Kirsi Savolainen. Hún dćmdi einmitt úrslitaleik Ţýskalands og Frakklands í úrslitakeppni EM U19 kvenna sem leikin var hér á landi áriđ 2007. Ađstođadómarar hennar eru Tonja Gaavola og Ana Jokela. 4. dómarinn kemur frá Ghana og heitir Mercy Tagoe - Quardoo.

11:25: Hlýtt fyrir íslendinga - Kalt fyrir Kínverja
Leikiđ er á sama velli og gegn Norđmönnum ţar sem Ísland vann 2-0. Ađstćđur eru flottar, glampandi sól, 22 stiga hiti, heiđskýrt og smá gola auk ţess sem völlurinn er flottur.

Ţetta er lúxusveđur á íslenskan mćlikvarđa en Kínverjarnir eru greinilega ekki á sama máli ţví leikmenn ţeirra hita upp međ vettlinga, í síđbuxum og jökkum.

11:20: Byrjunarliđ Íslands
Sigurđur Ragnar Eyjólfsson landsliđsţjálfari Íslands tilkynnti í gćr byrjunarliđ sitt fyrir leikinn. Ţrjár breytingar eru á liđinu frá tapinu gegn Dönum. Guđbjörg Gunnarsdóttir, Sif Atladóttir og Harpa Ţorsteinsdóttir koma inn í stađ Maríu B. Ágústsdóttur, Ernu B. Sigurđardóttur og Hólmfríđar Magnúsdóttur.

María Björg Ágústsdóttir, Katrín Ómarsdóttir og Sara Björk Gunnarsdóttir eru ekki á leikskýrslu vegna meiđsla.

Byrjunarliđ Íslands (4-5-1):

Guđbjörg Gunnarsdóttir, Sif Atladóttir, Katrín Jónsdóttir, Guđrún Sóley Gunnarsdóttir, Ólína G. Viđarsdóttir, Edda Garđarsdóttir, Dóra Stefánsdóttir, Margrét Lára Viđarsdóttir, Rakel Hönnudóttir, Dóra María Lárusdóttir, Harpa Ţorsteinsdóttir.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | lau 20. maí 10:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 28. apríl 17:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 27. apríl 11:50
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 25. apríl 11:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 24. apríl 16:25
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 15. apríl 09:00
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fös 31. mars 15:00
mánudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-Valur
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
20:00 Hrunamenn-Úlfarnir
Flúđavöllur
ţriđjudagur 30. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
20:00 Kórdrengir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
Borgunarbikar karla
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
miđvikudagur 31. maí
3. deild karla 2017
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
20:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
Borgunarbikar karla
17:30 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
18:00 Víđir-Fylkir
Nesfisk-völlurinn
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikavöllur
19:15 Ćgir-Víkingur R.
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 ÍR-KR
Hertz völlurinn
20:00 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
fimmtudagur 1. júní
2. deild karla 2017
19:15 Sindri-Höttur
Sindravellir
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
20:00 Álafoss-KH
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
Borgunarbikar karla
19:15 Leiknir R.-Grindavík
Leiknisvöllur
föstudagur 2. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Haukar-Grótta
Gaman Ferđa völlurinn
20:00 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Berserkir-KFG
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur
laugardagur 3. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Tindastóll-Magni
Sauđárkróksvöllur
16:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
16:00 Huginn-Vestri
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Ţróttur V.-Ćgir
Vogabćjarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Hrunamenn
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álftanes
Geislavöllur
sunnudagur 4. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
mánudagur 5. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Víkingur Ó.-KA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
20:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fylkir-Leiknir R.
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kórdrengir
Torfnesvöllur
1. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
ţriđjudagur 6. júní
2. deild karla 2017
18:00 Sindri-Vestri
Sindravellir
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Kría
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
20:00 Úlfarnir-Ýmir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Víkingur Ó.
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
miđvikudagur 7. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Elliđi
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
20:00 KB-Álafoss
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Augnablik
Varmárvöllur
fimmtudagur 8. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-ÍR
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Norđur-Írland
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 9. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Berserkir
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Kári
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
laugardagur 10. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 KV-Völsungur
KR-völlur
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
14:00 KFR-ÍH
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 KH-Geisli A
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-HK/Víkingur
Nettóvöllurinn
14:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
15:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
12:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 11. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Kormákur/Hvöt
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Drangey
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
15:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Afturelding/Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Varmárvöllur
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Úkraína
18:45 Ísland-Króatía
Laugardalsvöllur
18:45 Kosóvó-Tyrkland
mánudagur 12. júní
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
20:00 Kóngarnir-Hrunamenn
Eimskipsvöllurinn
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Eistland
ţriđjudagur 13. júní
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Ísland-Brasilía
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 14. júní
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 KA-ÍA
Akureyrarvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
20:00 Afríka-Vatnaliljur
Leiknisvöllur
fimmtudagur 15. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Grótta
Ţórsvöllur
19:15 Fylkir-Fram
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-HK
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 KH-KB
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 16. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
19:15 Haukar-KR
Gaman Ferđa völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
17:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
19:15 Magni-Afturelding
Grenivíkurvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Egilshöll
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
20:00 Augnablik-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Skallagrímur
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Drangey
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Víkingur Ó.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 17. júní
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 18. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
17:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Selfoss-Leiknir F.
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Njarđvík-Höttur
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Huginn-KV
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Berserkir-Einherji
Víkingsvöllur
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Mídas
Geislavöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kórdrengir-Ísbjörninn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Kóngarnir
Hertz völlurinn
20:00 Hrunamenn-Ýmir
Flúđavöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 20. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
18:00 ÍBV-Haukar
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-GG
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Árborg
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 21. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Elliđi
Kaplakrikavöllur
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Augnablik
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 22. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 HK-ÍR
Kórinn
19:15 Fram-Grótta
Laugardalsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
1. deild kvenna
18:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
föstudagur 23. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Selfoss
Floridana völlurinn
19:15 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
2. deild karla 2017
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Eskjuvöllur
19:15 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
19:15 Víđir-Tindastóll
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Berserkir
Ţorlákshafnarvöllur
21:00 KFG-Ţróttur V.
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
20:00 Einherji-Afturelding/Fram
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 24. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍA
Samsung völlurinn
17:00 KA-KR
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Njarđvík
Torfnesvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Kári
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 ÍH-KFS
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Árborg-Kormákur/Hvöt
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Geisli A-KB
Geislavöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK/Víkingur
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
sunnudagur 25. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-KH
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
12:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Afturelding/Fram
Norđfjarđarvöllur
14:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
mánudagur 26. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur R.-Víkingur Ó.
Víkingsvöllur
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Ýmir
Eimskipsvöllurinn
20:00 Léttir-Úlfarnir
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 27. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-Ţór/KA
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-Haukar
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Skallagrímur-Hrunamenn
Skallagrímsvöllur
miđvikudagur 28. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-KFR
Hertz völlurinn
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
20:00 Elliđi-Vatnaliljur
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 29. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Huginn-Fjarđabyggđ
Seyđisfjarđarvöllur
19:15 Njarđvík-Víđir
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Ćgir
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KH-Álftanes
Valsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Augnablik
Tungubakkavöllur
föstudagur 30. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţór-HK
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Höttur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 Ţróttur V.-Vćngir Júpiters
Vogabćjarvöllur
21:00 KFG-Reynir S.
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Tindastóll
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 1. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Haukar-Leiknir F.
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
14:00 Sindri-Völsungur
Sindravellir
16:00 Afturelding-Vestri
Varmárvöllur
3. deild karla 2017
16:00 Berserkir-Dalvík/Reynir
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
15:00 Hörđur Í.-Snćfell/UDN
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-SR
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 KB-Drangey
Hertz völlurinn
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Selfoss
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
sunnudagur 2. júlí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 Fylkir-FH
Floridana völlurinn
14:00 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjölnir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
mánudagur 3. júlí
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Hrunamenn-Árborg
Flúđavöllur
20:00 Ýmir-Skallagrímur
Versalavöllur
Borgunarbikar karla
19:15 8-liđa úrslit-
ţriđjudagur 4. júlí
2. deild karla 2017
19:15 Vestri-Magni
Torfnesvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Höttur
Eskjuvöllur
19:15 Víđir-Afturelding
Nesfisk-völlurinn
19:15 KV-Njarđvík
KR-völlur
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
19:15 Huginn-Sindri
Seyđisfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
20:00 Hvíti riddarinn-GG
Tungubakkavöllur
20:00 Kórdrengir-Hamar
Framvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Kóngarnir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-HK/Víkingur
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 5. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-Elliđi
SS-völlurinn
20:00 ÍH-Stokkseyri
Kaplakrikavöllur
20:00 Vatnaliljur-Augnablik
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 Drangey-Geisli A
Sauđárkróksvöllur
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
fimmtudagur 6. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
17:15 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
19:15 Fram-Keflavík
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Grótta
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-Afríka
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
föstudagur 7. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 FH-Víkingur Ó.
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Ţróttur V.
Sandgerđisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Berserkir
Egilshöll
1. deild kvenna
18:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Extra völlurinn
laugardagur 8. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Magni-Víđir
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Völsungur
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Tindastóll-Huginn
Sauđárkróksvöllur
14:00 Sindri-Fjarđabyggđ
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
16:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Stokkseyri
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Álftanes-KB
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
sunnudagur 9. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-KA
Grindavíkurvöllur
17:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 KR-Fjölnir
Alvogenvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:00 Drangey-Álafoss
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Einherji
Tungubakkavöllur
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
mánudagur 10. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Afturelding-KV
Varmárvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Elliđi
Hertz völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Árborg
Versalavöllur
20:00 Kóngarnir-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
20:00 Hrunamenn-Léttir
Flúđavöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 11. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Keflavík-HK
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Fylkir
Hertz völlurinn
19:15 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
19:15 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 Kórdrengir-Snćfell/UDN
Framvöllur
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 12. júlí
2. deild karla 2017
20:00 Höttur-Vestri
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-Augnablik
SS-völlurinn
20:00 ÍH-SR
Gaman Ferđa völlurinn
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-ÍR
Víkingsvöllur
fimmtudagur 13. júlí
3. deild karla 2017
20:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KH
Kórinn - Gervigras
föstudagur 14. júlí
3. deild karla 2017
20:00 Vćngir Júpiters-Kári
Egilshöll
20:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Ţróttur V.-Berserkir
Vogabćjarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Kóngarnir
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-ÍA
Sauđárkróksvöllur
20:00 Ţróttur R.-Hamrarnir
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
laugardagur 15. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Fylkir
Ţórsvöllur
14:00 ÍR-Selfoss
Hertz völlurinn
14:00 Haukar-Ţróttur R.
Gaman Ferđa völlurinn
14:00 Fram-HK
Laugardalsvöllur
15:00 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
14:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Njarđvík-Huginn
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Magni-KV
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
17:00 Hörđur Í.-GG
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álafoss
Geislavöllur
16:30 Drangey-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Afturelding/Fram
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hvíti riddarinn
Vilhjálmsvöllur
sunnudagur 16. júlí
Pepsi-deild karla 2017
16:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Víđir
Vilhjálmsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Víkingur Ó.-Hamrarnir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hvíti riddarinn
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 17. júlí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-ÍA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Ýmir
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 18. júlí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Kría
Grýluvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Kórdrengir
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Afríka
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Hrunamenn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Hertz völlurinn
A-kvenna HM 2017
16:00 Austurríki-Sviss
18:45 Frakkland-Ísland
Willem II Stadion
miđvikudagur 19. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-KFR
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Vatnaliljur
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Skallagrímur
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 20. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Fylkir-Grótta
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-Fram
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KH-Álafoss
Valsvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 21. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-HK
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Ćgir
Sandgerđisvöllur
20:00 Kári-Berserkir
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
1. deild kvenna
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Hvíti riddarinn
Varmárvöllur
laugardagur 22. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Höttur
KR-völlur
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
15:00 Sindri-Njarđvík
Sindravellir
16:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Ţróttur V.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
16:30 KFG-Dalvík/Reynir
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
16:00 Hörđur Í.-Kría
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Hrunamenn-Kormákur/Hvöt
Flúđavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Stál-úlfur-Geisli A
Kórinn - Gervigras
16:30 Drangey-Mídas
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
A-kvenna HM 2017
16:00 Ísland-Sviss
De Vijverberg Stadium
18:45 Frakkland-Austurríki
sunnudagur 23. júlí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Fjölnir-ÍBV
Extra völlurinn
17:00 KA-Breiđablik
Akureyrarvöllur
18:00 Víkingur Ó.-Valur
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Álftanes-Geisli A
Bessastađavöllur
mánudagur 24. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-SR
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 Ýmir-Úlfarnir
Versalavöllur
20:00 Skallagrímur-Léttir
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 25. júlí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hvíti riddarinn
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Snćfell/UDN
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 26. júlí
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur
20:00 Elliđi-Stokkseyri
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-KB
Tungubakkavöllur
A-kvenna HM 2017
18:45 Ísland-Austurríki
Sparta Stadium
18:45 Sviss-Frakkland
fimmtudagur 27. júlí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Augnablik
Leiknisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 Undanúrslit-