Lokahóf KA fór fram í lok síðasta mánaðar. Þar var Sandor Matus valinn bestur og Haukur Heiðar Hauksson efnilegastur.
Vinsamlegast sendið tölvupóst á [email protected] ef þið hafið upplýsingar um verðlaunahafa á lokahófi hjá einhverju félagi.
Pepsi-deild karla:
Breiðablik:
Bestur: Alfreð Finnbogason
Efnilegastur: Elfar Freyr Helgason
ÍBV:
Bestur: Albert Sævarsson
Efnilegastur: Rasmus Christiansen
KR:
Bestur: Óskar Örn Hauksson
Efnilegastur: Egill Jónsson
Fram:
Bestur: Sam Tillen
Efnilegastur: Jón Guðni Fjóluson
Keflavík:
Bestur: Haraldur Freyr Guðmundsson
Efnilegastur: Magnús Þórir Mattíasson
Valur:
Bestur: Haukur Páll Sigurðsson
Efnilegastur: Arnar Sveinn Geirsson
Grindavík:
Bestur: Gilles Mbang Ondo
Efnilegastur: Alexander Magnússon
Stjarnan:
Bestur: Halldór Orri Björnsson
Efnilegastur: Baldvin Sturluson
Haukar:
Bestur: Arnar Bergmann Gunnlaugsson
Efnilegastur: Ásgeir Þór Ingólfsson
Selfoss:
Bestur: Jóhann Ólafur Sigurðsson
Efnilegastur: Jón Daði Böðvarsson
Pepsi-deild kvenna:
Valur:
Best: Hallbera Guðný Gísladóttir
Efnilegust: Dagný Brynjarsdóttir
Þór/KA:
Best: Vesna Smiljkovic
Efnilegust: Lára Einarsdóttir
Breiðablik:
Best: Sara Björk Gunnarsdóttir
Efnilegust: Berglind Björg Þorvaldsdóttir
Grindavík:
Best: Sarah McFadden
Efnilegust: Sara Hrund Helgadóttir
Afturelding:
Best: Aldís Mjöll Helgadóttir
Efnilegust: Telma Þrastardóttir
Knattspyrnukona Aftureldingar: Sigríður Þóra Birgisdóttir
Haukar:
Best: Jóna Sigríður Jónsdóttir
Efnilegust: Sonja Björk Guðmundsdóttir
1.deild karla:
Víkingur R.:
Bestur: Kristinn Jóhannes Magnússon
Efnilegastur: Marteinn Briem
Þór:
Bestur: Atli Sigurjónsson
Efnilegastur: Jóhann Helgi Hannesson
Leiknir R.:
Bestir: Brynjar Hlöðversson og Aron Fuego Daníelsson
Efnilegastur: Hilmar Árni Halldórsson
Fjölnir:
Bestur: Aron Jóhannsson
Efnilegastur: Guðmundur Karl Guðmundsson
ÍA:
Bestur: Páll Gísli Jónsson
Efnilegastur: Andri Geir Alexandersson
ÍR:
Bestur: Karl Brynjar Björnsson
Efnilegastur: Jón Gísli Ström
Þróttur R.:
Bestur: Halldór Hilmisson
Efnilegastur: Vilhjálmur Pálmason
HK:
Bestur: Hafsteinn Briem
Efnilegastur: Hólmbert Aron Friðjónsson
KA:
Bestur: Sandor Matus
Efnilegastur: Haukur Heiðar Hauksson
Grótta:
Bestur: Sölvi Davíðsson
Fjarðabyggð:
Bestur: Srdjan Rajkovic
Efnilegastur: Hilmar Freyr Bjartþórsson
Njarðvík:
Bestur: Ingvar Jónsson
Efnilegastur: Andri Freyr Freysson
2.deild karla:
Víkingur Ó.:
Bestur: Þorsteinn Már Ragnarsson
Efnilegastur: Dominik Bajda
BÍ/Bolungarvík:
Bestur: Sigurgeir Sveinn Gíslason
Efnilegastur: Emil Pálsson
Völsungur:
Bestur: Aron Bjarki Jósepsson
Efnilegastur: Hrannar Björn Steingrímsson
Höttur:
Bestur: Stefán Þór Eyjólfsson
Efnilegastur: Ragnar Pétursson
Hvöt:
Bestur: Aron Bjarnason
Efnilegastur: Hilmar Þór Kárason
Reynir S.:
Bestur: Marteinn Guðjónsson
Afturelding:
Bestur: Birgir Freyr Ragnarsson
Efnilegastur: Arnór Snær Guðmundsson
Hamar:
Bestur: Ágúst Örlaugur Magnússon.
Efnilegastur: Sveinn Ingi Einarsson
ÍH:
Bestur: Sindri Örn Steinarsson
Víðir:
Bestur: Björn Bergmann Vilhjálmsson
KV:
Bestur: Aron Steinþórsson
3.deild karla:
Álftanes:
Bestur: Markús Vilhjálmsson
Efnilegastur: Magnús Ársælsson
Árborg:
Bestur: Guðmundur Ármann Böðvarsson
Berserkir:
Bestur: Einar Guðnason
Björninn:
Bestur: Olgeir Óskarsson
Efnilegastur: Hjörleifur Þórðarson
Dalvík/Reynir:
Bestur: Hermann Albertsson
Draupnir:
Bestur: Vikingur Hauksson
Hvíti riddarinn:
Bestur: Matthías Svavar Alfreðsson
Efnilegastur: Birgir Örn Birgisson
KB:
Bestur: Valur Gunnarsson
KFG:
Bestur : Bernharður M. Guðmundsson
Efnilegastur : Dagur Jónsson
KFK:
Bestur: Elvar Þór Alfreðsson
Efnilegastur: Sævar Davíðsson
KFS:
Bestur: Anton Rafn Jónasson
Efnilegastur: Guðjón Orri Sigurjónsson
Léttir:
Bestur: Tinni Kári Jóhannesson
Efnilegastur: Bjarki Þór Steinarsson
Magni:
Bestur: Pálmar Magnússon
Efnilegastur: Jón Geir Björnsson
Sindri:
Bestur: Atli Haraldsson
Efnilegastur: Alex Freyr Hilmarsson
Skallagrímur:
Bestur: Sölvi Geir Gylfason
Efnilegastur: Viggó Pétursson
Tindastóll:
Bestur: Arnar Sigurðsson
Efnilegastur: Loftur Páll Eiríksson
Ýmir:
Bestur: Birgir Ólafur Helgason
Efnilegastur: Gunnar Geir Gunnlaugsson
Þróttur Vogum:
Bestur: Hallur K. Ásgeirsson
Efnilegastur: Gísli Sigurðarson
Ægir:
Bestur: Bjarni Már Valdimarsson
Efnilegastur: Pálmi Þór Ásbergsson
1.deild kvenna:
Fjarðabyggð:
Best: Petra Lind Sigurðardóttir
Efnilegust: Rakel Dís Björnsdóttir
Fjölnir:
Best: Helena Konráðsdóttir
Efnilegust: Helena Ólafsdóttir
Fram:
Best: Sigríður Bjarney Gunnarsdóttir
Efnilegust: Áslaug Eik Ólafsdóttir
HK/Víkingur:
Best: Guðrún Anna Atladóttir
Efnilegust: Ingibjörg Björnsdóttir
Höttur:
Best: Eva Ýr Óttarsdóttir
Efnilegust: Kristín Inga Vigfúsdóttir
ÍR:
Best: Tinna Karen Gunnarsdóttir
Efnilegust: María Kristín Bjarnadóttir
Keflavík:
Best: Nína Ósk Kristinsdóttir
Efnilegust: Arna Lind Kristinsdóttir
Selfoss:
Best: Þóra Margrét Ólafsdóttir
Efnilegust: Bríet Mörk Ómarsdóttir
Sindri:
Best: Lejla Cardaklija
Efnilegust: Karen Halldórsdóttir
Tindastóll:
Best: Hrafnhildur Guðnadóttir
Efnilegust: Snæbjört Pálsdóttir
Völsungur:
Best: Jóney Ósk Sigurjónsdóttir
Efnilegust: Ruth Ragnarsdóttir
Þróttur R.:
Best: Soffía Ummarin Kristinsdóttir
Efnilegust: Soffía Ummarin Kristinsdóttir