banner
sun 14.jan 2018 15:00
Fótbolti.net
Komnir/Farnir og samningslausir í Pepsi-deild karla
watermark Birkir Már er kominn heim í Val.
Birkir Már er kominn heim í Val.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Stjarnan fékk Ţorstein Má í sínar rađir.
Stjarnan fékk Ţorstein Má í sínar rađir.
Mynd: Stjarnan
watermark Kristinn Steindórsson samdi viđ FH.
Kristinn Steindórsson samdi viđ FH.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Kristinn Jónsson og Björgvin Stefánsson sömdu viđ KR.
Kristinn Jónsson og Björgvin Stefánsson sömdu viđ KR.
Mynd: Fótbolti.net - Elvar Geir Magnússon
watermark Jonathan Hendrickx samdi viđ Breiđablik.
Jonathan Hendrickx samdi viđ Breiđablik.
Mynd: Blikar.is
watermark Hallgrímur gekk í rađir KA.
Hallgrímur gekk í rađir KA.
Mynd: KA
watermark Sölvi Geir samdi viđ Víking.
Sölvi Geir samdi viđ Víking.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Almarr samdi viđ Fjölni.
Almarr samdi viđ Fjölni.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Helgi Valur snýr aftur í Fylki eftir ţrettán ára fjarveru.
Helgi Valur snýr aftur í Fylki eftir ţrettán ára fjarveru.
Mynd: Fótbolti.net - Andri Janusson
Síđasta vika var fjörug á félagaskiptamarkađinum í Pepsi-deildinni. Hér ađ neđan má sjá ţau félagaskipti sem hafa átt sér stađ hingađ til og leikmenn sem eru samningslausir. Fariđ er eftir vefsíđu KSÍ og tilkynningum frá félögum undanfarnar vikur.

Ef ţú hefur athugasemdir viđ listann eđa veist um breytingar ţá biđjum viđ ţig ađ hafa samband viđ okkur á netfangiđ fotbolti@fotbolti.net


Valur

Komnir:
Birkir Már Sćvarsson frá Hammarby
Kristinn Freyr Sigurđsson frá GIF Sundsvall
Ívar Örn Jónsson frá Víkingi R.
Ólafur Karl Finsen frá Stjörnunni
Sveinn Sigurđur Jóhannesson frá Stjörnunni
Valur Reykjalín Ţrastarson frá KF

Farnir:
Haukur Ásberg Hilmarsson
Nicolas Bogild
Sindri Scheving í Víking R.

Samningslausir:
Ásgeir Ţór Magnússon
Jón Freyr Eyţórsson
Rasmus Christiansen

Stjarnan

Komnir:
Guđjón Orri Sigurjónsson frá Selfossi
Guđmundur Steinn Hafsteinsson frá Víkingi Ó.
Ţorsteinn Már Ragnarsson frá Víkingi Ó.

Farnir:
Ágúst Leó Björnsson í ÍBV
Dagur Austmann Hilmarsson í ÍBV
Ólafur Karl Finsen í Val

FH

Komnir:
Geoffrey Castillion frá Víkingi R.
Guđmundur Kristjánsson frá Start
Hjörtur Logi Valgarđsson frá Örebro
Kristinn Steindórsson frá GIF Sundsvall

Farnir:
Emil Pálsson til Sandefjord
Kassim Doumbia til Maribor
Matija Dvornekovic

Samningslausir:
Bjarni Ţór Viđarsson
Jón Ragnar Jónsson
Pétur Viđarsson

KR

Komnir:
Björgvin Stefánsson frá Haukum
Kristinn Jónsson frá Breiđabliki
Pablo Punyed frá ÍBV

Farnir:
Garđar Jóhannsson hćttur
Guđmundur Andri Tryggvason í Start
Michael Prćst
Robert Sandnes
Stefán Logi Magnússon í Selfoss

Samningslausir:
Tobias Thomsen

Grindavík

Komnir:
Aron Jóhannsson frá Haukum
Jóhann Helgi Hannesson frá Ţór

Farnir:
Andri Rúnar Bjarnason í Helsingborg
Aron Freyr Róbertsson í Keflavík
Gylfi Örn Á Öfjörđ í ÍR

Samningslausir:
Hákon Ívar Ólafsson
Juanma Ortiz
Maciej Majewski
Magnús Björgvinsson
Milos Zeravica

Breiđablik

Komnir:
Arnór Gauti Ragnarsson frá ÍBV
Guđmundur Böđvar Guđjónsson frá ÍA
Jonathan Hendrickx frá Leixoes

Farnir:
Dino Dolmagic
Ernir Bjarnason í Leikni R.
Kristinn Jónsson í KR
Martin Lund Pedersen í Nćsby
Sólon Breki Leifsson í Vestra

Samningslausir:
Ţórđur Steinar Hreiđarsson

KA

Komnir:
Cristian Martinez frá Víkingi Ó.
Hallgrímur Jónasson frá Lyngby
Sćţór Olgeirsson frá Völsungi

Farnir:
Almarr Ormarsson í Fjölni
Bjarki Ţór Viđarsson í Ţór
Davíđ Rúnar Bjarnason í Magna
Emil Lyng til Dundee
Srdjan Rajkovic hćttur

Samningslausir:
Darko Bulatovic
Vedran Turkalj

Víkingur R.

Komnir:
Gunnlaugur Hlynur Birgisson frá Víkingi Ó.
Sindri Scheving frá Val
Sölvi Geir Ottesen frá Guangzhou R&F
Trausti Sigurbjörnsson frá Haukum

Farnir:
Geoffrey Castillion í FH
Ívar Örn Jónsson í Val
Viktor Bjarki Arnarsson í HK

ÍBV

Komnir:
Alfređ Már Hjaltalín frá Víkingi Ó.
Ágúst Leó Björnsson frá Stjörnunni
Dagur Austmann Hilmarsson frá Stjörnunni
Yvan Erichot frá Kýpur

Farnir:
Alvaro Montejo Calleja í Ţór
Andri Ólafsson hćttur
Arnór Gauti Ragnarsson í Breiđablik
David Atkinson til Englands
Hafsteinn Briem í HK
Jónas Ţór Nćs
Mikkel Maigaard Jakobsen
Pablo Punyed í KR
Renato Punyed

Samningslausir:
Matt Garner
Sigurđur Grétar Benónýsson

Fjölnir

Komnir:
Almarr Ormarsson frá KA
Arnór Breki Ásţórsson frá Aftureldingu
Sigurpáll Melberg Pálsson frá Fram

Farnir:
Fredrik Michaelsen til Tromsö (Var á láni)
Ivica Dzolan
Linus Olsson
Mees Siers

Samningslausir:
Marcus Solberg

Fylkir

Komnir:
Helgi Valur Daníelsson tekur skóna af hillunni
Stefán Ari Björnsson frá Gróttu

Farnir:

Samningslausir:
Axel Andri Antonsson
Ásgeir Eyţórsson

Keflavík

Komnir:
Aron Freyr Róbertsson frá Grindavík

Farnir:

Samningslausir:
Aron Elís Árnason
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 08. nóvember 20:40
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | miđ 25. október 13:25
ţriđjudagur 23. janúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
miđvikudagur 24. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Riđill 2
17:30 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 2
19:45 Haukar-Víđir
Gaman Ferđa völlurinn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
20:00 KA 2-Ţór 2
Boginn
fimmtudagur 25. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 1
18:30 Njarđvík-Víkingur Ó.
Reykjaneshöllin
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Breiđablik
Fífan
föstudagur 26. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Riđill 2
18:00 HK-Grindavík
Kórinn
Reykjavíkurmót karla - B-riđill
19:00 Ţróttur R.-KR
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Leiknir R.
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
21:00 Magni-Leiknir F.
Boginn
laugardagur 27. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Riđill 1
11:00 ÍA-Breiđablik
Akraneshöllin
12:30 Stjarnan-ÍBV
Kórinn
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
15:15 Valur-ÍR
Egilshöll
17:15 Fram-Fjölnir
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
18:00 Grindavík-HK/Víkingur
Leiknisvöllur
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
12:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 28. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 1
17:15 Afturelding-Grótta
Kórinn
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Riđill 2
17:00 Selfoss-Víđir
JÁVERK-völlurinn
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
18:15 Fylkir-KR
Egilshöll
20:15 ÍR-Fjölnir
Egilshöll
Reykjavíkurmót kvenna - B-riđill
16:15 Valur-Ţróttur R.
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
14:00 Ţór-KA
Boginn
16:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
18:00 KA 3-KF
Boginn
miđvikudagur 31. janúar
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
20:00 KA 3-Ţór 2
Boginn
fimmtudagur 1. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
19:00 A1-B2
Egilshöll
21:00 B1-A2
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
19:00 KA-Leiknir F.
Boginn
föstudagur 2. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
19:00 Leikir um sćti-
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Úrslit
19:00 Leikir um sćti-
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
19:30 Haukar-ÍA
Gaman Ferđa völlurinn
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
21:00 Ţór-Tindastóll
Boginn
laugardagur 3. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
14:00 Leikir um sćti-
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
14:00 Leikir um sćti-
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
15:15 A1-B2
Egilshöll
15:15 B1-A2
Egilshöll
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
12:00 Breiđablik-Grindavík
Fífan
16:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
18:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
16:00 Tindastóll-Keflavík
Reykjaneshöllin
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
17:00 Ţór 2-KF
Boginn
sunnudagur 4. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - A deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
Fótbolta.net mótiđ - B deild - Úrslit
14:00 Leikir um sćti-
Kjarnafćđismótiđ - A-deild
14:00 Völsungur-Magni
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
16:00 KA 2-Dalvík/Reynir
Boginn
mánudagur 5. febrúar
Reykjavíkurmót karla - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Egilshöll
föstudagur 9. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 13. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
18:00 Grindavík-Stjarnan
Samsung völlurinn
laugardagur 17. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
13:00 ÍA-Keflavík
Akraneshöllin
18:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
miđvikudagur 21. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
18:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Kórinn
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Egilshöll
föstudagur 23. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
20:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
20:30 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
sunnudagur 25. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
föstudagur 23. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Slóvakía
00:00 Norđur-Írland-Spánn