banner
fim 10.okt 2013 09:00
Atli Jóhannsson
Pistill: Pistlar á Fótbolta.net eru viđhorf höfundar og ţurfa ekki endilega ađ endurspegla viđhorf vefsins eđa ritstjórnar hans.
Evrópa í ţriđju tilraun
Atli Jóhannsson
Atli Jóhannsson
watermark Hinn norskmenntađi Jurgen Klopp.
Hinn norskmenntađi Jurgen Klopp.
Mynd: Stjarnan
watermark Garđar Jó tók ţátt í mottumars.
Garđar Jó tók ţátt í mottumars.
Mynd: Stjarnan
watermark Gunnar Örn Jónsson.
Gunnar Örn Jónsson.
Mynd: Stjarnan
watermark Blćjubílagengiđ var á ţessum bíl.
Blćjubílagengiđ var á ţessum bíl.
Mynd: Stjarnan
watermark Angels From Above.
Angels From Above.
Mynd: Stjarnan
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Nćstu daga munu leikmenn liđa í Pepsi-deildinni gera upp sumariđ međ ţví ađ koma međ pistil hér á Fótbolta.net. Í dag er komiđ ađ Stjörnunni en Atli Jóhannsson gerđi upp sumariđ á ţeim bćnum.



Eftir ađ hafa séđ á eftir Evrópudraumnum til Blika í annađ sinn á jafnmörgum árum ţá tóku menn til starfa sl. nóvember stađráđnir í ađ gera betur. Búiđ var ađ skipta um nokkra hausa í brúnni ţar sem brandaramađurinn Logi Ólafsson og hinn norskmenntađi Jurgen Klopf (a.k.a. Rúnar Páll Sigmundsson) tóku viđ af fagmönnunum Bjarna Jó sem fór norđur og Kidda Lár sem fór niđur ;) Ţessum tveimur herramönnum ber ađ ţakka fyrir frábćrt starf í gegnum árin og sérstaklega fyrir ađ hafa lyft klúbbnum í heild sinni á hćrra plan og er ţví hér međ komiđ til skila. Gulldrengurinn Friđrik Ellert Jónsson sjúkraţjálfari tók einnig til starfa og óhćtt ađ segja ađ hann hafi komiđ međ enn meiri fagmennsku og vinnubrögđ inn í klúbbinn enda ekki viđ öđru ađ búast af landsliđssjúkraţjálfaranum - sem er međ fleiri alvöru „celebrities“ í símanum en Siggi Dúlla.

Vetrarmánuđirnir einkenndust af gríđarlegum metnađi í lyftingasalnum ţar sem Stjörnuţjálfarinn Mark Kislich (http://www.markkislich.com/) fór fremstur í flokki og óhćtt ađ segja ađ ţađ hafi veriđ mikil styrking fyrir liđiđ. Flestir leikmenn stćkkuđu (ekki Sindri Már samt) en Bjarki Páll Eysteinsson og Tryggvi Bjarnason gerđu ţađ hrađar en flestir ađrir í liđinu og stóđu fyrir upphífingakeppni sín á milli og svei mér ţá ef Veigar Páll Gunnarsson hafi ekki veriđ orđinn vel hífađur á ţessum tíma líka. Halldór Orri Björnsson varđ „skornari“ en Frank Ribery og hundarćktandinn Arnar Darri Pétursson og hinn íslenski BANE (Gunnar Örn Jónsson) fengu ítalskan módelsamning eftir pósukeppni í lyftingaherberginu en eftir ađ Gunni rakađi af sér allt háriđ rétt fyrir undirskrift ţá féll ţađ dćmi um sjálft sig.

En hiđ hefđbundna íslenska undirbúningstímabil leiđ hćgt og ţví skulum viđ skella okkur yfir nokkra mánuđi sem einkenndust af grilljón ćfingaleikjum, ennţá fleiri endurtekningum í lyftingasalnum, Diablo-maraţoni hjá tveimur elstu mönnum liđsins og auglýsingatímabili hjá Gullskónum í mottumars. Upphaf allra knattspyrnusumra hefst fyrir alvöru í ćfingaferđum liđanna til heitari landa og í apríl héldum viđ til Spánar međ tilheyrandi sundskýlum og sólarolíum. Blćjubílagengiđ (Dóri, Hilmar, Ingvar og Hörđur) leigđi sér forlátan BMW sportbíl (síđasta greiđsla af bílnum er ađ klárast nú í desember) en ţađ gekk ekki betur en svo ađ Ingvar ţurfti ađ múta heilli lögreglustöđ fyrir ađ fara yfir á appelsínurauđu ljósi á međan Ólafur Karl Finsen tók Japanann (#notracist) á ţetta og myndađi allt međ símanum.

Gaddafi sektarkóngur lét af embćtti vegna aukinna fordóma og óvinsćlda á síđustu árum og viđ tók annar einrćđisherra Kim Jong Je, sem sló eftirminnilega í gegn sem hinn spriklandi lax fyrir nokkrum árum. Allir leikmenn liđsins tóku eftir miklum umbreytingum á skapi ţessa sama manns ţegar hann var valinn í landsliđiđ og Sigurđur Dúlla (sem hefur nú umboriđ mikla Stjörnustćla í gegnum árin) greindi frá ţví ađ Kim Jong hafi fengiđ ađra til ađ klćđa sig í vestiđ á ćfingum ásamt ţví ađ sprengja flugelda heima hjá Papa Lax á öllum ţriđjudagskvöldum. Hann hafi einnig notađ alla dagpeningana hjá landsliđinu til ađ „upgrade a“ strćtókortiđ sitt í ţriggja mánađa kort í stađ vikupassa líkt og áđur.

Nýliđarnir (Veigar, Ole Kalle, R Sandnes, and Judas Priest) sýndu frábćrar kareoke frammistöđur á Spáni ţó líklega hafi vinstri bakvörđurinn tekiđ titilinn međ norska rappinu sínu. Hápunktur ferđarinnar var ţó ţegar Garđar Jóhannsson rak viđ rétt eftir flugtak á leiđinni heim (ath. ţetta var ţynnkuprump) og ţurfti ađ upplifa hrćđilegt augnaráđ allra í flugvélinni í rúmlega 4 klukkutíma! Greyiđ mađurinn sem opnađi hurđina á vélinni í Keflavík!

Ţegar heim var komiđ tók Lengjubikarinn viđ og náđum viđ ađ komast í undanúrslit en létum stađar numiđ ţar til ađ toppa ekki á röngum tíma. Viđ tók tímabiliđ sjálft sem allir biđu eftir og ţrátt fyrir tap í fyrstu umferđ gegn verđandi meisturum KR í Frostaskjólinu áttum viđ fínustu byrjun og töpuđum ekki í 15 leikjum í röđ. Sumariđ sem slíkt einkenndist af dramatískum bikarleikjum og rauđum spjöldum en ţrátt fyrir ţađ komu fínir kaflar inn á milli. Halldór Orri Björnsson, Michael Prćst, Laxdal brćđur, Sandnes, Ingvar, Garđar, Kennie the Cobra og margir fleiri áttu frábćrt tímabil og hjálpuđu liđinu ađ taka skref fram á viđ, enn eitt áriđ. Ţví miđur tapađist bikarúrslitaleikurinn en ţrátt fyrir ţađ rifu menn sig upp af rassgatinu og kláruđu Evrópusćtiđ međ ţví ađ vinna nágrannana í Breiđablik í nćstsíđustu umferđ. Ađ lokum var tímabilinu slúttađ međ stórtónleikum Stjörnusveitarinnar Angels From Above ásamt hinu magnađa Stjörnuskaupi sem er međ hćrra áhorf en áramótaskaupiđ á síđastliđnum ţremur árum.

Mér finnst rétt ađ óska vinum mínum í KR til hamingju međ verđskuldađan titil en ekki er hćgt ađ fjalla um sumariđ án ţess ađ minnast á Silfurskeiđina sem tók stuđningsmannahugtakiđ upp um ţrjú level og sýndu ÓMETANLEGA frammistöđu sem seint verđur metin til fjár. Ađ mínu mati er Skeiđin fyrir löngu orđin mikilvćgur hluti af Stjörnuliđinu og fyrir hönd allra leikmanna liđsins og ađstandenda vil ég ţakka fyrir frábćrt sumar og ég er stoltur ađ fá ađ taka ţátt í ţví nćsta - sem er rétt handan viđ horniđ!

Atli Jóhannsson

Sjá einnig:
Hć - Breiđablik
Af litlum Nesta verđur oft mikiđ bál - Valur
Óvissuferđ - ÍBV
Svarthvíta sumariđ - Fylkir
Allt er gott sem endar vel - Ţór
Skítugur sokkur - Keflavík
Sjálfsmarkaregn - Fram
Eftirminnilegt sumar á enda - Víkingur Ó.
Falllegt tímabil - ÍA
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 04. apríl 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 25. mars 14:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 19. mars 18:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 12. mars 17:00
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 02. mars 08:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
föstudagur 27. apríl
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
20:00 Stjarnan-Keflavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
19:00 Afturelding-Völsungur
Varmárvöllur
laugardagur 28. apríl
Pepsi-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjölnir-KA
Egilshöll
18:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
11:30 Fylkir-Haukar
Fylkisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
16:00 Völsungur-Keflavík
Húsavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-ÍA
KA-völlur
sunnudagur 29. apríl
Meistarakeppni KSÍ - Konur
14:00 Ţór/KA-ÍBV
KA-völlur
mánudagur 30. apríl
Bikarkeppni karla
18:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
18:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
ţriđjudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna - C-deild úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Bikarkeppni karla
12:30 ÍBV-Einherji
Hásteinsvöllur
13:00 Reynir S.-Víkingur R.
Europcarvöllurinn
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Afturelding-KR
Varmárvöllur
14:00 Ţór-HK
Boginn
14:00 Haukar-KA
Gaman Ferđa völlurinn
16:00 Völsungur-Fram
Húsavíkurvöllur
16:00 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
16:00 ÍR-FH
Hertz völlurinn
16:00 Hamar-Víkingur Ó.
Grýluvöllur
16:00 Víđir-Grindavík
Nesfisk-völlurinn
16:00 Leiknir R.-Breiđablik
Leiknisvöllur
17:00 Magni-Fjölnir
Boginn
17:00 Valur-Keflavík
Valsvöllur
fimmtudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
föstudagur 4. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Valsvöllur
19:15 HK/Víkingur-FH
Kórinn
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
20:00 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
Bikarkeppni kvenna
21:00 Augnablik-Afturelding/Fram
Fífan
laugardagur 5. maí
Pepsi-deild kvenna
17:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fram-Selfoss
Laugardalsvöllur
14:00 ÍR-Víkingur Ó.
Hertz völlurinn
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
16:00 HK-Magni
Kórinn
16:00 Haukar-Ţór
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur V.-Huginn
Vogabćjarvöllur
14:00 Höttur-Víđir
Fellavöllur
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
sunnudagur 6. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Egilshöll
19:15 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Ýmir-ÍH
Kórinn - Gervigras
Bikarkeppni kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
14:00 Ţróttur/Víđir-Hvíti riddarinn
Vogabćjarvöllur
16:00 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
17:00 Einherji-Sindri
Fellavöllur
mánudagur 7. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Grindavík
Nettóvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
fimmtudagur 10. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-ÍA
Ţórsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Afturelding/Fram-Fylkir
Varmárvöllur
14:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
föstudagur 11. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-Njarđvík
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Eskjuvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍA
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 12. maí
Pepsi-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
14:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
16:00 Haukar-Magni
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Kári
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Vestri-Höttur
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-KF
Samsung völlurinn
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
15:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur
15:00 KV-Einherji
KR-völlur
1. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
sunnudagur 13. maí
Pepsi-deild karla
17:00 Grindavík-KR
Grindavíkurvöllur
17:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
20:00 Valur-Fylkir
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
mánudagur 14. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 15. maí
Pepsi-deild kvenna
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Breiđablik
Kórinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 16. maí
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Ţróttur R.
Floridana völlurinn
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 17. maí
Pepsi-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
19:15 Keflavík-Fjölnir
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Grótta
Akraneshöllin
19:15 Leiknir F.-Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:15 Ćgir-KH
Ţorlákshafnarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 18. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Leiknir R.
Laugardalsvöllur
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-Selfoss
Kórinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
2. deild karla
19:15 Afturelding-Víđir
Varmárvöllur
19:15 Höttur-Fjarđabyggđ
Fellavöllur
3. deild karla
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
laugardagur 19. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Ţór
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Vestri
Húsavíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Tindastóll
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
13:00 KFG-Einherji
Samsung völlurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Haukar
Sindravellir
16:00 Afturelding/Fram-Hamrarnir
Varmárvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Elliđi-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Kóngarnir-KFS
Ţróttarvöllur
14:00 Álftanes-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur
mánudagur 21. maí
Pepsi-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Keflavík
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
13:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Bikarkeppni kvenna
14:00 ÍR-Grótta/Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 22. maí
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ýmir-KB
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Mídas
Europcarvöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-SR
Tungubakkavöllur
Bikarkeppni kvenna
19:15 Álftanes/Fjölnir-Haukar
19:15 Einherji/Sindri-Fjarđab/Völsungur
19:15 ŢrótturVíđir/Hvíti-Augnablik/FramAfture
miđvikudagur 23. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
19:15 Valur-HK/Víkingur
Valsvöllur
19:15 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
20:00 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:30 Berserkir-Stál-úlfur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-ÍH
Framvöllur
fimmtudagur 24. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Leiknir R.-ÍR
Leiknisvöllur
19:15 Ţróttur R.-HK
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Elliđi
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
föstudagur 25. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Víkingur Ó.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 ÍA-Njarđvík
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Huginn-Höttur
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla
19:15 KH-KV
Valsvöllur
20:00 Einherji-KF
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Árborg
Leiknisvöllur
laugardagur 26. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Selfoss-Magni
JÁVERK-völlurinn
16:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
2. deild karla
13:30 Grótta-Leiknir F.
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Eskjuvöllur
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Álftanes
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:15 Léttir-Geisli A
Hertz völlurinn
17:00 Kría-Kormákur/Hvöt
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 27. maí
Pepsi-deild karla
16:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
16:00 KR-KA
Alvogenvöllurinn
17:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
20:00 Valur-Breiđablik
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
16:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
1. deild kvenna
14:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fylkir
Boginn
16:00 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
17:00 Haukar-Afturelding/Fram
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
13:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
14:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 28. maí
Pepsi-deild karla
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 SR-Reynir S.
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Kórinn
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Ýmir
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Berserkir
SS-völlurinn
20:00 KB-Hamar
Leiknisvöllur
20:00 Björninn-Snćfell/UDN
Fjölnisvöllur - Gervigras
miđvikudagur 30. maí
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:30 Mídas-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Afríka
Grindavíkurvöllur
20:00 Kóngarnir-Árborg
Ţróttarvöllur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Njarđvík-Haukar
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla
19:15 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur
Bikarkeppni karla
19:15 16-liđa úrslit-
föstudagur 1. júní
3. deild karla
20:00 KV-Dalvík/Reynir
KR-völlur
laugardagur 2. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Huginn
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Fjarđabyggđ
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
15:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Noregur
Laugardalsvöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
sunnudagur 3. júní
Pepsi-deild karla
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Fram-ÍA
Laugardalsvöllur
2. deild karla
13:00 Höttur-Grótta
Vilhjálmsvöllur
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
2. deild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Augnablik
Fellavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 Álafoss-KFS
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Geisli A-Kórdrengir
Geislavöllur
Bikarkeppni kvenna
14:00 16-liđa úrslit-
mánudagur 4. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Reynir S.-Úlfarnir
Europcarvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Afríka-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
ţriđjudagur 5. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell/UDN-KB
Stykkishólmsvöllur
20:00 Berserkir-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Hamar-Stál-úlfur
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Kóngarnir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
miđvikudagur 6. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kórdrengir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 7. júní
1. deild kvenna
19:15 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Slóvenía
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
20:00 Ísland-Gana
Laugardalsvöllur
föstudagur 8. júní
Pepsi-deild karla
19:15 Fylkir-Keflavík
Egilshöll
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-ÍR
Norđurálsvöllurinn
18:30 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Njarđvík-Fram
Njarđtaksvöllurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
2. deild kvenna
20:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 9. júní
Pepsi-deild karla
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
16:00 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-HK
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Höttur
Vogabćjarvöllur
3. deild karla
12:00 KH-Einherji
Valsvöllur
14:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-KV
Fagrilundur
14:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Haukar
Boginn
16:30 Sindri-Fjölnir
Sindravellir
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:15 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
15:00 ÍH-Geisli A
Gaman Ferđa völlurinn
sunnudagur 10. júní
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Fjölnir
Samsung völlurinn
19:15 KR-FH
Alvogenvöllurinn
2. deild karla
14:00 Huginn-Afturelding
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Kári-Leiknir F.
Akraneshöllin
2. deild kvenna
14:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Reynir S.
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - D-riđill
15:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
mánudagur 11. júní
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ísland-Slóvenía
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 12. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Ýmir
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Elliđi
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Fćreyjar
miđvikudagur 13. júní
Pepsi-deild karla
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Vestri-Grótta
Olísvöllurinn
19:15 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Skallagrímur
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill
20:00 Kóngarnir-GG
Ţróttarvöllur
20:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
fimmtudagur 14. júní
Pepsi-deild karla
18:00 KA-Stjarnan
Akureyrarvöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-KR
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Afturelding-Kári
Varmárvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Haukar-Fylkir
Gaman Ferđa völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Hvíti riddarinn
Fagrilundur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Norđfjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Stál-úlfur-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur
föstudagur 15. júní
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Huginn
Eskjuvöllur
3. deild karla
19:15 KV-Sindri
KR-völlur
1. deild kvenna
18:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
laugardagur 16. júní
3. deild karla
17:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
17:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
13:00 Argentína-Ísland
Spartak Stadium
19:00 Króatía-Nígería
Kaliningrad Stadium
mánudagur 18. júní
3. deild karla
19:15 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 19. júní
Pepsi-deild karla
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Pepsi-deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-KR
Valsvöllur
19:15 Grindavík-HK/Víkingur
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
1. deild kvenna
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding/Fram-Ţróttur R.
Varmárvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KB-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Elliđi-Úlfarnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 20. júní
Pepsi-deild karla
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-HK
Njarđtaksvöllurinn
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Haukar-ÍR
Gaman Ferđa völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
20:00 Afríka-Álftanes
Leiknisvöllur
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 21. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-Ţróttur R.
Gaman Ferđa völlurinn
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
3. deild karla
19:15 Ćgir-KV
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Kóngarnir
Tungubakkavöllur
Landsliđ - A-karla HM2018
18:00 Argentína-Króatía
Nizhny Novgorod Stadium
föstudagur 22. júní
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Völsungur
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 ÍH-Kría
Gaman Ferđa völlurinn
Landsliđ - A-karla HM2018
15:00 Nígería-Ísland
Volgograd Arena
laugardagur 23. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
16:00 ÍA-Magni
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Húsavíkurvöllur
14:00 Höttur-Kári
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Olísvöllurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
14:00 KH-KF
Valsvöllur
14:00 Sindri-KFG
Sindravellir
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
1. deild kvenna
14:00 Fylkir-ÍA
Floridana völlurinn
16:00 Hamrarnir-Fjölnir
Boginn
4. deild karla - A-riđill
16:00 Snćfell/UDN-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kórdrengir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
16:00 Geisli A-Vatnaliljur
Geislavöllur
sunnudagur 24. júní
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
2. deild karla
18:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
16:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-GG
Týsvöllur