banner
fim 14.sep 2017 05:55
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Evrópudeildin í dag - Hvađ gerir Gylfi á Ítalíu?
watermark Gylfi spilar á Ítalíu.
Gylfi spilar á Ítalíu.
Mynd: NordicPhotos
watermark Arsenal mćtir Köln.
Arsenal mćtir Köln.
Mynd: Twitter
watermark Viđar spilar í Tékklandi.
Viđar spilar í Tékklandi.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Í dag hefst riđlakeppni Evrópudeildarinnar.

Gylfi Ţór Sigurđsson og félagar í Everton ferđuđust til Ítalíu í gćr og í dag mćta ţeir góđu liđi Atalanta. Međ Everton einnig í riđli eru franska liđiđ Lyon og Apollon frá Kýpur.

Arsenal byrjar á heimavelli gegn Köln og er sá leikur sýndur í beinni, rétt eins og leikur Everton og Atalanta.

Arnór Ingi Traustaon spilar međ AEK frá Aţenu gegn króatíska liđinu Rijeka og Viđar Örn Kjartansson og félagar hans í Maccabi Tel Aviv eiga erfiđan leik framundan gegn Slavia Prague.

Norska liđiđ Rosenborg ţarf síđan ađ fara til Spánar og spila gegn Real Sociedad. Matthías Vilhjálmsson spilar ekki međ Rosenborg í dag ţar sem hann er meiddur.

Hér ađ neđan eru allir leikir kvöldsins.

A-riđill
17:00 Slavia Prague - Maccabi Tel Aviv
17:00 Villareal - Astana

B-riđill
17:00 Dynamo Kiyv - Skënderbeu
17:00 Young Boys - Partizan

C-riđill
17:00 Hoffenheim - Braga
17:00 İstanbul Başakşehir - Ludogorets

D-riđill
17:00 Austria Vín - AC Milan (Stöđ 2 Sport 3)
17:00 Rijeka - AEK

E-riđill
17:00 Apollon - Lyon
17:00 Atalanta - Everton (Stöđ 2 Sport 2)

F-riđill
17:00 FCK - Lokomotiv Moskva
17:00 Zlín - Sheriff

G-riđill
19:05 Steaua - Viktoria Plzen
19:05 Hapoel Be'er Sheva - Lugano

H-riđill
19:05 Arsenal - Köln (Stöđ 2 Sport 2)
19:05 Crvena Zvezda - Bate Borisov

I-riđill
19:05 Marseille - Konyaspor
19:05 Vitória SC - RB Salzburg

J-riđill
19:05 Hertha - Athletic Bilbao
19:05 Zorya - Östersund

K-riđill
19:05 Vitesse - Lazio (Stöđ 2 Sport 3 - Opin dagskrá)
19:05 Zulte Waregem - Nice

L-riđill
19:05 Vardar - Zenit
19:05 Real Sociedad - Rosenborg
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
17:30 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Tékkland
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar