banner
mán 17.júl 2017 19:00
Arnar Dađi Arnarsson
EM í Hollandi
Upplýsingar um Fanzone fyrir fyrsta leik Íslands á EM
Borgun
watermark Hér verđur stuđ annađ kvöld hjá Íslendingunum í Tilburg.
Hér verđur stuđ annađ kvöld hjá Íslendingunum í Tilburg.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Fyrsti leikur Íslands á EM í Hollandi er annađ kvöld gegn Frakklandi á Koning Willem II vellinum í Tilburg. Leikurinn hefst klukkan 18:45.

Í borginni verđur stuđningsmannasvćđi, “Fan Zone” og verđur ţađ stađsett á Pieter Vreedeplein torginu í borginni.

Svćđiđ verđur opiđ frá 13:00 – 20:00 á hollenskum tíma og segja má ađ ţar verđi nóg fyrir alla.

Ţar verđa hoppukastalar fyrir börnin, sjónvarpsskjáir, drykkir og matur ásamt íslenskum tónlistaratriđum. Íslensku tónlistarfólkiđ, Glowie, Amabadama og Emmsjé Gauti stíga á stokk 17:30 til 19:00 og í kjölfariđ verđur síđan lagt af stađ í stuđningsmanna göngu á völlinn.

Á leiđinni mun brassband spila fyrir stuđningsmenn, en ađeins eru um 2,5 km á völlinn frá svćđinu.

Eftir leik verđa svo sérstakir strćtóar fyrir ţá stuđningsmenn sem tóku ţátt í göngunni.

Ítarlegri upplýsingar er hćgt ađ sjá á vef Knattspyrnusambands Íslands.

Fótbolti.net er međ öflugt teymi í Hollandi og er hćgt ađ fylgjast međ öllu bak viđ tjöldin á Snapchat (Fotboltinet), á Instagram og öđrum samskiptamiđlum okkar.

Leikir Íslands á EM:
Ísland 0-1 Frakkland
Ísland 1-2 Sviss
Ísland 0-3 Austurríki
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 08. febrúar 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 29. desember 14:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | fim 28. desember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 30. nóvember 14:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 13. nóvember 18:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 10. nóvember 16:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 09. nóvember 17:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 08. nóvember 20:40
laugardagur 17. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - C deild - Úrslit
15:30 Augnablik-KV
Fífan
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
15:15 Fram-ÍBV
Egilshöll
17:15 Víkingur R.-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
15:00 Magni-KR
Boginn
17:00 KA-ÍR
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
12:30 Stjarnan-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
11:30 Breiđablik-FH
Fífan
sunnudagur 18. febrúar
Fótbolta.net mótiđ - C deild - Úrslit
13:00 Tindastóll-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
18:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
15:00 Grindavík-Ţór
Akraneshöllin
16:00 FH-Selfoss
Reykjaneshöllin
16:15 Fylkir-HK
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Ţór/KA-Valur
Boginn
miđvikudagur 21. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:10 Breiđablik-Grindavík
Fífan
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
18:30 Fjölnir-Víkingur Ó.
Egilshöll
fimmtudagur 22. febrúar
Reykjavíkurmót kvenna - Úrslit
19:00 KR-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
18:40 Njarđvík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
föstudagur 23. febrúar
Faxaflóamót kvenna - B-riđill
20:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
20:30 Tindastóll-ÍA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
18:00 HK-FH
Kórinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:30 KH-Reynir S.
Valsvöllur
laugardagur 24. febrúar
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
13:00 ÍA-ÍBV
Akraneshöllin
17:15 Fram-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
14:15 Breiđablik-Magni
Fífan
15:15 KR-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
17:00 Ţór-Fylkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
11:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Víđir-Sindri
Reykjaneshöllin
14:00 KV-Grótta
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Afturelding
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Höttur
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Leiknir F.-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
12:20 Breiđablik-ÍBV
Fífan
sunnudagur 25. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:00 FH-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
18:15 ÍR-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:00 Haukar-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
16:15 Leiknir R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 KFG-Berserkir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:00 Völsungur-KF
Boginn
ţriđjudagur 27. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
19:00 Stjarnan-HK/Víkingur
Samsung völlurinn
miđvikudagur 28. febrúar
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
19:00 Keflavík-Augnablik
Reykjaneshöllin
föstudagur 2. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
18:30 Kári-KFG
Akraneshöllin
20:30 Vestri-Ćgir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KV-KH
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
laugardagur 3. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Reynir S.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Grótta-Víđir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Ţróttur V.
Bessastađavöllur
16:00 Afturelding-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Leiknir F.
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-Léttir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
15:15 Afturelding/Fram-Álftanes
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Egilshöll
sunnudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
19:00 Víkingur Ó.-Leiknir R.
Akraneshöllin
20:15 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
17:00 Ţór-Selfoss
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
13:00 Vestri-Berserkir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
16:00 Ýmir-Úlfarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Varmárvöllur
14:00 SR-Mídas
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Skallagrímur
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
17:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
16:15 ÍR-Grótta
Egilshöll
18:15 Fjölnir-Augnablik
Egilshöll
föstudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Valur-ÍA
Egilshöll
21:00 Víkingur R.-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 KB-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:00 HK/Víkingur-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
laugardagur 10. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
19:00 Magni-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
12:00 Keflavík-Haukar
Reykjaneshöllin
12:00 Stjarnan-Víkingur Ó.
Kórinn
17:15 Fjölnir-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 HK-Ţór
Kórinn
15:15 Fylkir-Selfoss
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
15:00 KFG-Augnablik
Samsung völlurinn
16:00 Berserkir-Ćgir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
13:00 KH-Víđir
Valsvöllur
14:00 KV-Reynir S.
KR-völlur
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
16:30 Ţróttur V.-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ/Huginn-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 Hvíti riddarinn-SR
Varmárvöllur
14:00 Mídas-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-Snćfell/UDN
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Kóngarnir-ÍH
Leiknisvöllur
16:00 KFR-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
15:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Fellavöllur
sunnudagur 11. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
16:15 KR-ÍR
Egilshöll
17:00 KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
12:00 FH-Grindavík
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
15:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 GG-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 FH-ÍBV
Leiknisvöllur
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
18:15 Valur-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 KR-Grindavík
Egilshöll
mánudagur 12. mars
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
18:30 Fjölnir-Keflavík
Egilshöll
ţriđjudagur 13. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
20:30 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
miđvikudagur 14. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
föstudagur 16. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 1
19:00 Fram-Njarđvík
Egilshöll
21:00 Valur-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
20:00 ÍBV-Ţór/KA
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:30 Haukar-Grindavík
Gaman Ferđa völlurinn
laugardagur 17. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 2
11:00 Breiđablik-KR
Fífan
15:15 ÍR-Magni
Egilshöll
17:15 Ţróttur R.-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
13:00 Haukar-Fjölnir
Gaman Ferđa völlurinn
13:00 Víkingur Ó.-Keflavík
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 4
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
17:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 Grótta-Reynir S.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Afturelding
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Kórdrengir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-GG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 ÍH-Ísbjörninn
Leiknisvöllur
17:00 Hamar-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Breiđablik-Valur
Fífan
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
13:00 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
12:00 Keflavík-Sindri
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 18. mars
Lengjubikar karla - A deild - Riđill 3
16:15 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
12:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
16:00 Álftanes-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
15:00 KF-Leiknir F.
Boginn
17:00 Völsungur-Höttur
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:30 ÍBV-Stjarnan
Kórinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
18:15 HK/Víkingur-Selfoss
Egilshöll
20:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Boginn
fimmtudagur 22. mars
Landsliđ - U21 vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
19:00 KH-Grótta
Valsvöllur
föstudagur 23. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Slóvakía
00:00 Norđur-Írland-Spánn
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
00:00 Mexíkó-Ísland
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
20:30 Augnablik-Vestri
Fífan
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK/Víkingur-Grindavík
Egilshöll
21:00 Fylkir-Haukar
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
20:00 Keflavík-ÍR
Reykjaneshöllin
laugardagur 24. mars
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - C1
16:00 Undanúrslit-B1 - D1
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
16:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
12:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
14:00 Sindri-KV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
17:00 Tindastóll-Afturelding
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Ýmir-Kórdrengir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
14:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
14:00 Elliđi-Mídas
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
17:00 Árborg-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
14:00 ÍH-Hamar
Leiknisvöllur
16:00 Ísbjörninn-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
15:00 Ţór/KA-FH
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
16:00 Víkingur Ó.-Hvíti riddarinn
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
13:00 Augnablik-Sindri
Fífan
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
19:00 Hamrarnir-Einherji
Boginn
sunnudagur 25. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-KFG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:30 Dalvík/Reynir-Ţróttur V.
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
16:30 KF-Fjarđabyggđ/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
18:30 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 26. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Ísland
Showgrounds
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
ţriđjudagur 27. mars
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Albanía
00:00 Spánn-Eistland
Landsliđ - A-karla vináttulandsleikir
23:59 Perú-Ísland
Red Bull Arena
miđvikudagur 28. mars
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
20:00 KFR-ÍH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 1
14:00 Ćgir-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Berserkir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 2
14:00 KV-Víđir
KR-völlur
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
15:00 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Boginn
17:00 Tindastóll-Álftanes
Boginn
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KF
Fellavöllur
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
14:00 Úlfarnir-Kórdrengir
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Hvíti riddarinn-Elliđi
Varmárvöllur
14:00 SR-Skallagrímur
Eimskipsvöllurinn
14:00 Kormákur/Hvöt-Mídas
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
14:00 Álafoss-Afríka
Varmárvöllur
14:00 Léttir-Árborg
Hertz völlurinn
16:00 GG-Snćfell/UDN
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Ísbjörninn-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
17:00 Hamar-Stál-úlfur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild
13:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
mánudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild - Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild - Riđill 3
14:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Boginn
föstudagur 6. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ísland
Sportni Park Lendava
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
20:00 Kórdrengir-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
19:00 Árborg-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
20:00 ÍA-Ţróttur R.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
21:00 Augnablik-Grótta
Fífan
laugardagur 7. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Ţýskaland-Tékkland
Lengjubikar karla - B deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 2
12:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
14:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
15:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 3
16:00 Afríka-Léttir
Leiknisvöllur
17:00 Snćfell/UDN-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
12:00 Hamar-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kóngarnir-KFR
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
12:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Varmárvöllur
14:00 Afturelding/Fram-Víkingur Ó.
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
15:15 ÍR-Sindri
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
16:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
sunnudagur 8. apríl
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 1
14:00 Ýmir-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild - Riđill 4
16:00 Stál-úlfur-ÍH
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 10. apríl
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Ţýskaland
16:00 Fćreyjar-Ísland
Ţórshöfn í Fćreyjum
föstudagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
19:00 Ţróttur R.-Hvíti riddarinn
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
13:00 Haukar-Selfoss
Gaman Ferđa völlurinn
17:00 Grindavík-Fylkir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍA
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Álftanes-Víkingur Ó.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - A-deild úrslit
16:00 Undanúrslit-A1 - A4
16:00 Undanúrslit-A2 - A3
Lengjubikar kvenna - C-deild riđill 2
14:00 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn