Álitiđ: Hver gćti komiđ sér óvćnt á EM?
Álitiđ: Hvađ liđ falla?
Ingibjörg: Sóttu ađeins of mikiđ á okkur í seinni hálfleik
Óli Guđbjörns: Sáttur međ 90% af leiknum
Álitiđ: Hver er mesti karakterinn?
Álitiđ: Hvađa ţrjá leikmenn tćkir ţú međ ţér í heimsreisu?
Álitiđ: Hvađa liđ verđur spútnik liđiđ?
Álitiđ: Hver verđur best?
Álitiđ: Hver verđur skemmtilegastur í viđtölum?
Álitiđ: Hver verđur markadrottning?
Álitiđ: Hver verđur markakóngur?
Álitiđ: Hver vekur mesta athygli í sumar?
Álitiđ: Hver er mesti karakterinn?
Ţorsteinn Halldórsson: Viđ erum bara slakari ađilinn
Úlfur Blandon: Gameplaniđ gekk alveg eins og viđ vildum
Gunnar Ţorsteins: Mćttum ofjörlum okkar í dag
Óskar: Held ađ steggjunin hafi ekki átt mikinn ţátt í ţessu
Willum: Alltaf gott ţegar framherji skorar mörk
Óli Stefán: Ég skil ekki KSÍ ađ setja okkur í ţessa stöđu
Álitiđ: Hver vekur mesta athygli?
mán 20.mar 2017 12:00
Magnús Már Einarsson
Hörđur Ingi: Hrikalega ánćgđur međ ţessa ákvörđun
watermark Hörđur Ingi Gunnarsson.
Hörđur Ingi Gunnarsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
„Ég er hrikalega ánćgđur međ ţessa ákvörđun," sagđi Hörđur Ingi Gunnarsson, vinstri bakvörđur FH, en hann gekk í gćr til liđs viđ Víking Ólafsvík á láni.

Hörđur lék sinn fyrsta leik međ Ólafsvíkingum í 2-1 tapi gegn Val í Lengjubikarnum í gćrkvöldi.

„FH er međ breiđan hóp og mér fannst ég ţurfa ađ fá mínútur. Ólafsvíkingar voru áhugasamir og vonandi er ţetta ţađ sem koma skal, ađ mađur fái ađ spila 90 mínútur međ alvöru liđ."

Hörđur er 18 ára gamall og ennţá gjaldgengur í 2. flokk. Hann vildi hins vegar komast í meistaraflokks bolta. „Mér fannst ég ţurfa ađ komast í fullorđins bolta. Ég er búinn ađ spila fjögur ár í öđrum flokki og fannst tími kominn á ađ taka skrefiđ fram á viđ."

Hörđur er á ferđ og flugi ţessa dagana en hann er nýkominn heim úr ćfingaferđ međ FH. Í nótt fer hann međ U21 árs landsliđinu til Georgíu og síđan fer hann í ćfingaferđ međ Víkingi Ólafsvík til Spánar.

„Ég er svo heppinn ađ fá ađ fara í tvćr ćfingaferđir. Í nótt förum viđ til Georgíu og spilum tvo leiki ţar og svo förum viđ til Ítalíu og spilum viđ Sádi-Arabíu. Ţađ eru spennandi tímar framundan," sagđi Hörđur.

Hörđur var í starfskynningu á Fótbolta.net fyrir ţremur árum en ţá tók hann međal annars viđtal viđ skemmtikraftinn Björn Braga Arnarsson. Mynd af ţeim félögum má sjá hér ađ neđan.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 15. apríl 09:00
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fös 31. mars 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 28. mars 07:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | mán 27. mars 16:30
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
sunnudagur 23. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 Reynir S.-Kórdrengir
Sandgerđisvöllur
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey
KA-völlur
14:00 Kóngarnir-Afríka
Eimskipsvöllurinn
14:00 Höttur-Sindri
Fellavöllur
14:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Stokkseyri-Kría
JÁVERK-völlurinn
17:00 Gnúpverjar-KFR
Fagrilundur
20:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
mánudagur 24. apríl
Borgunarbikar karla
18:45 Stál-úlfur-Njarđvík
Kórinn - Gervigras
Meistarakeppni KSÍ karlar
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
17:45 Ţór/KA-Valur
Boginn
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 Selfoss-Elliđi/KormákurHvöt
JÁVERK-völlurinn
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Keflavík-Víđir/Mídas
Nettóvöllurinn
laugardagur 29. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 Stál úlfur/Njarđvík-ÍR
14:00 Árborg/KB-KFS/Hamar
14:00 SR/ÍH-KH/Hvíti riddarinn
14:00 Kári/Léttir-Augnablik/Ísbjörninn
14:00 KFG/Vćngir J-Afturelding/Grótta
14:00 Geisli/Nökkvi-Magni
14:00 Reynir S/Kórdrengir-Haukar
14:00 Kóngarnir/Afríka-Ţróttur R
14:00 Berserkir/Skallagrím-Gnúpverjar/KFR
14:00 KF/Tindastóll-Ţór
14:00 Stokkseyri/Kría-Leiknir R
14:00 GG/Snćfell-KV/Ţróttur V
14:00 Höttur/Sindri-Huginn
14:00 Álftanes/Vestri-Ćgir/Ýmir
14:00 Fylkir-Vatnaliljur/Úlfarnir
Floridana völlurinn
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 DalvíkReynir/Drangey-Völsungur
14:00 Fjarđabyggđ-Leiknir F.
Norđfjarđarvöllur
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
19:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 4. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Skallagrímur-Kormákur/Hvöt
Skallagrímsvöllur
19:00 Álftanes-ÍH
Bessastađavöllur
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 KV-Magni
KR-völlur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
21:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Fellavöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
14:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
16:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
20:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
17:00 Augnablik-Grótta
Fífan
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
20:00 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Kórinn
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
14:00 Höttur-Völsungur
Fellavöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
15:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
17:30 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
20:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
mánudagur 22. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 FH-Fjölnir
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Grindavík
Norđurálsvöllurinn
20:00 Valur-KR
Valsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Léttir-Hrunamenn
Hertz völlurinn
20:00 Skallagrímur-Kóngarnir
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 23. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 Kría-GG
Vivaldivöllurinn
20:00 Snćfell/UDN-Kórdrengir
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Vatnaliljur
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 24. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Fylkir-Haukar
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
20:00 Augnablik-KFR
Fagrilundur
fimmtudagur 25. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Ţór/KA-ÍBV
Ţórsvöllur
19:15 Valur-Grindavík
Valsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
16:00 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
12:00 KH-Stál-úlfur
Valsvöllur
14:00 Álftanes-Drangey
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Álftanes
Tungubakkavöllur
föstudagur 26. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Fram-ÍR
Laugardalsvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Höttur-Huginn
Fellavöllur
19:15 Víđir-KV
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla 2017
21:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 KB-Mídas
Leiknisvöllur
1. deild kvenna
19:15 ÍA-HK/Víkingur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
laugardagur 27. maí
Pepsi-deild karla 2017
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Víkingur R.
Akureyrarvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Ţór-Haukar
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
14:00 Magni-Sindri
Grenivíkurvöllur
14:00 Vestri-Völsungur
Torfnesvöllur
14:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KF-Berserkir
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Reynir S.-Dalvík/Reynir
Sandgerđisvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
13:00 KFS-Vatnaliljur
Týsvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
16:30 Álafoss-Geisli A
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
14:00 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Keflavík-ÍR
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Fjölnir
Fagrilundur
sunnudagur 28. maí
Pepsi-deild karla 2017
18:00 Breiđablik-Víkingur Ó.
Kópavogsvöllur
19:15 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
19:15 Grindavík-Valur
Grindavíkurvöllur
20:00 KR-FH
Alvogenvöllurinn
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-KR
Floridana völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
13:00 GG-Hörđur Í.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Kóngarnir-Kormákur/Hvöt
Ţróttarvöllur
1. deild kvenna
15:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Eskjuvöllur
mánudagur 29. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Haukar-Valur
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Ýmir-Léttir
Versalavöllur
20:00 Hrunamenn-Úlfarnir
Flúđavöllur
20:00 Skallagrímur-Árborg
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 30. maí
4. deild karla 2017 A-riđill
19:00 Ísbjörninn-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
20:00 Kórdrengir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
miđvikudagur 31. maí
3. deild karla 2017
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
20:00 Elliđi-Augnablik
Fylkisvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 16-liđa úrslit-
fimmtudagur 1. júní
2. deild karla 2017
19:15 Sindri-Höttur
Sindravellir
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-KB
Kórinn - Gervigras
20:00 Álafoss-KH
Tungubakkavöllur
2. deild kvenna
19:15 Grótta-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjölnir-Afturelding/Fram
Extra völlurinn
föstudagur 2. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
2. deild karla 2017
19:15 Njarđvík-Afturelding
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Ţróttur V.-Ćgir
Vogabćjarvöllur
20:00 Berserkir-KFG
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 3. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Floridana völlurinn
14:00 Selfoss-HK
JÁVERK-völlurinn
15:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Magni
Sauđárkróksvöllur
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Völsungur-Víđir
Húsavíkurvöllur
16:00 Huginn-Vestri
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Álftanes
Geislavöllur
sunnudagur 4. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
20:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Afríka-KFS
Leiknisvöllur
mánudagur 5. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Víkingur Ó.-KA
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
20:00 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
4. deild karla 2017 A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kórdrengir
Torfnesvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Hrunamenn
Blönduósvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 Drangey-Stál-úlfur
Sauđárkróksvöllur
1. deild kvenna
15:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
16:00 Sindri-Ţróttur R.
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
ţriđjudagur 6. júní
2. deild karla 2017
18:00 Sindri-Vestri
Sindravellir
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Snćfell/UDN-Kría
Stykkishólmsvöllur
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Tungubakkavöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
20:00 Úlfarnir-Ýmir
Framvöllur - Úlfarsárdal
1. deild kvenna
19:15 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK/Víkingur-Víkingur Ó.
Kórinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
miđvikudagur 7. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Stokkseyri-Elliđi
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
19:15 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
20:00 KB-Álafoss
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
19:15 Afturelding/Fram-Augnablik
Varmárvöllur
fimmtudagur 8. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Fram-Ţór
Laugardalsvöllur
19:15 Grótta-ÍR
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Ţróttur R.
Kórinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Augnablik-Afríka
Fagrilundur
U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Norđur-Írland
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Írland-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 9. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Selfoss
Leiknisvöllur
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
3. deild karla 2017
20:00 Reynir S.-Berserkir
Sandgerđisvöllur
21:00 KFG-Kári
Samsung völlurinn
1. deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
20:00 Hvíti riddarinn-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Tungubakkavöllur
laugardagur 10. júní
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 KV-Völsungur
KR-völlur
14:00 Víđir-Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Afturelding
Eskjuvöllur
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
16:00 Höttur-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Ćgir-Dalvík/Reynir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
14:00 KFR-ÍH
SS-völlurinn
4. deild karla 2017 D-riđill
17:00 KH-Geisli A
Valsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-HK/Víkingur
Nettóvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Sindri
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Einherji
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-Augnablik
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 11. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
14:00 Ýmir-Kormákur/Hvöt
Versalavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Mídas-Drangey
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
15:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Afturelding/Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Varmárvöllur
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
A-karla HM 2018
16:00 Finnland-Úkraína
18:45 Kosóvó-Tyrkland
18:45 Ísland-Króatía
Laugardalsvöllur
mánudagur 12. júní
4. deild karla 2017 A-riđill
19:15 Hamar-Snćfell/UDN
Grýluvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kóngarnir-Hrunamenn
Ţróttarvöllur
20:00 Skallagrímur-Úlfarnir
Skallagrímsvöllur
U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Eistland
ţriđjudagur 13. júní
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
miđvikudagur 14. júní
Pepsi-deild karla 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 KA-ÍA
Akureyrarvöllur
19:15 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 Afríka-Vatnaliljur
Leiknisvöllur
20:00 Elliđi-SR
Fylkisvöllur
fimmtudagur 15. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsung völlurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
18:00 Ţór-Grótta
Ţórsvöllur
19:15 Fylkir-Fram
Floridana völlurinn
19:15 Haukar-HK
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Reynir S.
Akraneshöllin
4. deild karla 2017 D-riđill
19:00 Stál-úlfur-Álftanes
Kórinn - Gervigras
20:00 KH-KB
Valsvöllur
1. deild kvenna
18:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 ÍA-Selfoss
Norđurálsvöllurinn
föstudagur 16. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Grindavík
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Keflavík
Hertz völlurinn
2. deild karla 2017
17:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
3. deild karla 2017
19:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogabćjarvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla 2017 B-riđill
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn
20:00 Augnablik-Stokkseyri
Fagrilundur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Kormákur/Hvöt-Skallagrímur
Hvammstangavöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
20:00 Álafoss-Drangey
Tungubakkavöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Víkingur Ó.
Sauđárkróksvöllur
19:15 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
laugardagur 17. júní
2. deild karla 2017
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 18. júní
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
17:00 Valur-KA
Valsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
15:00 Selfoss-Leiknir F.
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 Njarđvík-Höttur
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Huginn-KV
Seyđisfjarđarvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Berserkir-Einherji
Víkingsvöllur
14:00 KF-KFG
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla 2017 D-riđill
14:00 Geisli A-Mídas
Geislavöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
mánudagur 19. júní
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Fjölnir
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Kórdrengir-Ísbjörninn
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Léttir-Kóngarnir
Hertz völlurinn
20:00 Hrunamenn-Ýmir
Flúđavöllur
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
ţriđjudagur 20. júní
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 FH-Ţór/KA
Kaplakrikavöllur
18:00 ÍBV-Haukar
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Breiđablik
Grindavíkurvöllur
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
4. deild karla 2017 A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 Snćfell/UDN-GG
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
20:00 Úlfarnir-Árborg
Framvöllur - Úlfarsárdal
miđvikudagur 21. júní
4. deild karla 2017 B-riđill
20:00 ÍH-Elliđi
Ásvellir
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-Augnablik
Ţróttarvöllur