banner
lau 20.maí 2017 00:03
Brynjar Ingi Erluson
2. deild kvenna: Fjölnir vann stórt
Kvenaboltinn
watermark Fjölnir er međ fullt hús stiga
Fjölnir er međ fullt hús stiga
Mynd: Fótbolti.net - Eyjólfur Garđarsson
Ţrír leikir fóru fram í 2. deild kvenna í knattspyrnu í kvöld en Fjölnir, Völsungur og Afturelding/Fram eru međ fullt hús stiga eftir tvćr umferđir.

Völsungur vann Einherja 2-0. Hulda Ösp Ágústsdóttir og Kayla Grimsley gerđu mörkin.

Fjölniskonur unnu öruggan 4-0 sigur á Gróttu. Mörkin dreifđust á fjóra leikmenn en Ásta Sigrún Friđriksdóttir, Aníta Björk Bóasdóttir, Sunna Rut Ragnarsdóttir og Harpa Lind Guđnadóttir gerđu mörkin.

Afturelding/Fram vann Álftanes 2-0. Sigrún Gunndís Harđardóttir og Stefanía Valdimarsdóttir gerđu mörkin.

Fjölnir, Völsungur og Afturelding/Fram hafa unniđ báđa leiki sína. Grótta og Álftanes hafa tapađ báđum leikjum sínum.

Úrslit og markaskorarar af Úrslit.net:

Völsungur 2 - 0 Einherji
1-0 Hulda Ösp Ágústsdóttir (´28)
2-0 Kayla Grimsley (´88)

Grótta 0 - 4 Fjölnir
0-1 Ásta Sigrún Friđriksdóttir (´49)
0-2 Aníta Björk Bóasdóttir (´75)
0-3 Sunna Rut Ragnarsdóttir (´76)
0-4 Harpa Lind Guđnadóttir (´86)

Álftanes 0 - 2 Afturelding/Fram
0-1 Sigrún Gunndís Harđardóttir (´61)
0-2 Stefanía Valdimarsdóttir (´73)
2. deild kvenna
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    Afturelding/Fram 16 13 2 1 44 - 8 +36 41
2.    Fjölnir 16 8 6 2 35 - 14 +21 30
3.    Álftanes 16 9 2 5 41 - 26 +15 29
4.    Augnablik 16 8 2 6 38 - 21 +17 26
5.    Völsungur 16 7 4 5 36 - 31 +5 25
6.    Grótta 16 8 1 7 37 - 33 +4 25
7.    Fjarđab/Höttur/Leiknir 16 5 3 8 26 - 32 -6 18
8.    Einherji 16 2 3 11 9 - 24 -15 9
9.    Hvíti riddarinn 16 0 1 15 9 - 86 -77 1
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
föstudagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
laugardagur 23. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
14:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
16:00 KR-Haukar
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla
14:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
14:00 HK-Keflavík
Kórinn
2. deild karla
12:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Magni
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Njarđvík
Húsavíkurvöllur
14:00 KV-Afturelding
KR-völlur
14:00 Vestri-Höttur
Torfnesvöllur
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-FH
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Tékkland
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq