Íslenski boltinn heldur áfram um helgina en nóg er um að vera!
Boltinn er nú formlega kominn af stað en Borgunarbikar karla hófst um síðustu helgi. Bikarinn heldur áfram um helgina og klárast fyrsta umferðin á mánudag.
Íslandsmeistarar Stjörnunnar og bikarmeistarar Breiðbliks mætast í Meistarakeppni KSÍ í kvöld en liðin háðu mikla baráttu í Pepsi-deild kvenna síðasta sumar.
Þá verður einnig spilað í C-deild Lengjubikarskvenna um helgina.
Boltinn er nú formlega kominn af stað en Borgunarbikar karla hófst um síðustu helgi. Bikarinn heldur áfram um helgina og klárast fyrsta umferðin á mánudag.
Íslandsmeistarar Stjörnunnar og bikarmeistarar Breiðbliks mætast í Meistarakeppni KSÍ í kvöld en liðin háðu mikla baráttu í Pepsi-deild kvenna síðasta sumar.
Þá verður einnig spilað í C-deild Lengjubikarskvenna um helgina.
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 2
19:00 Þróttur R.-Víkingur Ó. (Eimskipsvöllurinn)
20:15 Augnablik-Grótta (Fífan)
Borgunarbikar karla
19:00 Árborg-KB (JÁVERK-völlurinn)
19:00 Kári-Léttir (Akraneshöllin)
19:00 KV-Þróttur V. (KR-völlur)
20:00 Elliði-Kormákur/Hvöt (Fylkisvöllur)
Meistarakeppni KSÍ konur
19:15 Stjarnan-Breiðablik (Samsung völlurinn)
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 1
13:00 Álftanes-HK/Víkingur (Bessastaðavöllur)
14:00 Afturelding/Fram-ÍR (Varmárvöllur)
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 3
15:15 Hamrarnir-Einherji (Boginn)
Borgunarbikar karla
10:00 GG-Snæfell/UDN (Reykjaneshöllin)
14:00 SR-ÍH (Eimskipsvöllurinn)
14:00 Víðir-Mídas (Nesfisk-völlurinn)
14:00 Augnablik-Ísbjörninn (Fagrilundur)
14:00 Ægir-Ýmir (Þorlákshafnarvöllur)
14:00 KFS-Hamar (Týsvöllur)
14:00 KF-Tindastóll (KA-völlur)
14:00 Berserkir-Skallagrímur (Víkingsvöllur)
16:00 Álftanes-Vestri (Bessastaðavöllur)
17:00 Geisli A-Nökkvi (KA-völlur)
sunnudagur 23. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 KH-Hvíti riddarinn (Valsvöllur)
14:00 Höttur-Sindri (Fellavöllur)
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir (Fagrilundur)
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey (KA-völlur)
14:00 Afturelding-Grótta (Varmárvöllur)
14:00 Reynir S.-Kórdrengir (Sandgerðisvöllur)
14:00 Stokkseyri-Kría (JÁVERK-völlurinn)
14:00 Kóngarnir-Afríka (Eimskipsvöllurinn)
17:00 Gnúpverjar-KFR (Fagrilundur)
20:00 KFG-Vængir Júpiters (Samsung völlurinn)
Athugasemdir