Það fara fjölmargir leikir fram í Lengjubikarnum um helgina þar sem leikið verður ýmisst inni og úti.
Á morgun mætast Breiðablik og FH í leik sem verður sýndur í beinni útsendingu á SportTV. Þessi lið voru mikið í umræðunni í vikunni vegna félagaskipta Kristjáns Flóka Finnbogasonar, sem á endanum gekk í raðir FH eftir að hafa náð samkomulagi við Blika.
Það má þó annars búast við lítilli aðsókn á þá leiki sem fram fara um miðjan laugardag þar sem landsleikur Íslands og Kasakstan fer fram á sama tíma.
Á sunnudag fara svo fram leikir í öllum karladeildum Lengjubikarsins. Meðal annars fara þrír leikir í A-deildinni fara fram í Akraneshöllinni.
Á morgun mætast Breiðablik og FH í leik sem verður sýndur í beinni útsendingu á SportTV. Þessi lið voru mikið í umræðunni í vikunni vegna félagaskipta Kristjáns Flóka Finnbogasonar, sem á endanum gekk í raðir FH eftir að hafa náð samkomulagi við Blika.
Það má þó annars búast við lítilli aðsókn á þá leiki sem fram fara um miðjan laugardag þar sem landsleikur Íslands og Kasakstan fer fram á sama tíma.
Á sunnudag fara svo fram leikir í öllum karladeildum Lengjubikarsins. Meðal annars fara þrír leikir í A-deildinni fara fram í Akraneshöllinni.
föstudagur 27. mars
Lengjubikar karla - A deild Riðill 1
21:00 Þróttur R.-HK (Egilshöll)
Lengjubikar karla - A deild Riðill 3
21:00 Grindavík-Fjarðabyggð (Akraneshöllin)
Lengjubikar karla - B deild Riðill 1
20:00 Berserkir-Víðir (Víkingsvöllur)
Lengjubikar kvenna A deild
19:00 Selfoss-Breiðablik (JÁVERK-völlurinn)
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 KR-FH (Egilshöll)
laugardagur 28. mars
Lengjubikar karla - A deild Riðill 1
12:00 Breiðablik-FH (Fífan) Beint á SportTV
Lengjubikar karla - A deild Riðill 3
12:00 Keflavík-Stjarnan (Reykjaneshöllin)
13:00 Valur-Þór (Egilshöll)
Lengjubikar karla - B deild Riðill 2
15:30 Álftanes-KFR (Samsung völlurinn)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 2
13:15 KH-KFS (Hlíðarendi)
14:00 Vatnaliljur-Stokkseyri (Fagrilundur)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 3
11:00 Vængir Júpiters-KB (Fjölnisvöllur - Gervigras)
14:00 Árborg-Kormákur/Hvöt (JÁVERK-völlurinn)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 5
14:00 Hvíti riddarinn-Elliði (N1-völlurinn Varmá)
Lengjubikar kvenna A deild
13:00 ÍBV-Þór/KA (Akraneshöllin)
Lengjubikar kvenna B deild
12:00 Afturelding-Þróttur R. (N1-völlurinn Varmá)
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 1
15:00 Víkingur Ó.-Grindavík (Akraneshöllin)
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 2
12:30 HK/Víkingur-Keflavík (Kórinn)
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 3
14:45 Hamrarnir-Völsungur (Boginn)
sunnudagur 29. mars
Lengjubikar karla - A deild Riðill 1
12:00 ÍBV-Víkingur Ó. (Akraneshöllin)
Lengjubikar karla - A deild Riðill 2
16:00 Selfoss-KA (Akraneshöllin)
Lengjubikar karla - A deild Riðill 3
14:00 ÍA-Fjarðabyggð (Akraneshöllin)
Lengjubikar karla - B deild Riðill 1
16:00 Tindastóll-ÍR (Boginn)
Lengjubikar karla - B deild Riðill 2
14:00 Njarðvík-Sindri (Reykjaneshöllin)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 1
14:00 ÍH-Kóngarnir (Leiknisvöllur)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 2
16:00 Hamar-Örninn (JÁVERK-völlurinn)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 3
14:00 Ísbjörninn-KFG (Kórinn - Gervigras)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 4
10:00 Snæfell-Mídas (Akraneshöllin)
Lengjubikar karla - C deild Riðill 5
16:00 Afríka-Kría (Leiknisvöllur)
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 1
12:00 Fjölnir-ÍR (Egilshöll)
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 2
15:00 Fram-Sindri (Egilshöll)
Lengjubikar kvenna C deild, riðill 3
18:00 Tindastóll-Höttur (Boginn)
Athugasemdir