7. umferð spænsku La Liga deildarinnar fer fram um helgina.
Það er einn leikur strax á föstudaignn en þá mætast Real Sociedad og Real Betis.
Laugardagurinn býður upp á fjóra leiki en það er sunnudagurinn sem stelur senunni.
Þá eiga bæði Real Madrid og Barcelona leiki ásamt því að Atletico Madrid mætir Valencia.
Topplið Real Madrid mætir Eibar á heimavelli sínum en Eibar er í 8. sæti.
Barcelona fer svo í heimsókn til Celta Vigo en Celta liðið er í 12. sæti á meðan Barcelona er vissulega í 2. sæti.
Það er einn leikur strax á föstudaignn en þá mætast Real Sociedad og Real Betis.
Laugardagurinn býður upp á fjóra leiki en það er sunnudagurinn sem stelur senunni.
Þá eiga bæði Real Madrid og Barcelona leiki ásamt því að Atletico Madrid mætir Valencia.
Topplið Real Madrid mætir Eibar á heimavelli sínum en Eibar er í 8. sæti.
Barcelona fer svo í heimsókn til Celta Vigo en Celta liðið er í 12. sæti á meðan Barcelona er vissulega í 2. sæti.
Föstudagurinn 30. september
18:45 Real Sociedad - Real Betis
Laugardagurinn 1. október
11:00 Granada - Leganes
14:15 Sevilla - Alaves
16:30 Osasuna - Las Palmas
18:45 Deportivo - Sporting Gijon
Sunnudagurinn 2. október
10:00 Valencia - Alteltico Madrid
14:15 Real Madrid - Eibar (Stöð 2 Sport 3)
16:30 Epsanyol - Villarreal
16:30 Malaga - Athletic Club
18:45 Celta Vigo - Barcelona (Stöð 2 Sport)
Stöðutaflan
Rússland
Efsta deild - karlar
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Zenit | 20 | 12 | 4 | 4 | 39 | 18 | +21 | 40 |
2 | FK Krasnodar | 20 | 11 | 6 | 3 | 30 | 17 | +13 | 39 |
3 | Dinamo | 20 | 10 | 8 | 2 | 33 | 23 | +10 | 38 |
4 | CSKA | 20 | 8 | 8 | 4 | 34 | 25 | +9 | 32 |
5 | Lokomotiv | 20 | 8 | 8 | 4 | 32 | 27 | +5 | 32 |
6 | Spartak | 20 | 9 | 4 | 7 | 27 | 26 | +1 | 31 |
7 | Kr. Sovetov | 20 | 8 | 5 | 7 | 36 | 31 | +5 | 29 |
8 | Rubin | 20 | 8 | 5 | 7 | 18 | 23 | -5 | 29 |
9 | Nizhnyi Novgorod | 20 | 8 | 4 | 8 | 17 | 17 | 0 | 28 |
10 | Rostov | 20 | 7 | 6 | 7 | 28 | 30 | -2 | 27 |
11 | Fakel | 20 | 6 | 7 | 7 | 18 | 20 | -2 | 25 |
12 | Akhmat Groznyi | 20 | 5 | 5 | 10 | 19 | 25 | -6 | 20 |
13 | Orenburg | 20 | 4 | 7 | 9 | 21 | 29 | -8 | 19 |
14 | Ural | 20 | 5 | 4 | 11 | 19 | 33 | -14 | 19 |
15 | Baltica | 20 | 3 | 5 | 12 | 12 | 25 | -13 | 14 |
16 | Sochi | 20 | 3 | 4 | 13 | 19 | 33 | -14 | 13 |
Athugasemdir