banner
mán 14.ágú 2017 23:45
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Draumaliđsdeild Eyjabita: Skýrslur og bónusstig kvöldsins
watermark Geoffrey fćr ţrjú aukastig.
Geoffrey fćr ţrjú aukastig.
Mynd: Fótbolti.net - Tomasz Kolodziejski
watermark
Mynd: Eyjabiti
Fjórir leikir voru í 15. umferđ Pepsi-deildar karla í kvöld.

Hér ađ neđan má sjá skýrslurnar úr leikjum kvöldsins í Pepsi-deild karla og bónusstigin í Draumaliđsdeild Eyjabita.

Mađur leiksins fćr ţrjú bónusstig á međan nćst-besti leikmađur vallarins fćr tvö stig. Hér ađ neđan má sjá bónusstig kvöldsins.




Grindavík 3 - 2 ÍA
3 - Juanma Ortiz (Grindavík)
2 - Alexander Veigar Ţórarinsson (Grindavík)

Breiđablik 1 - 2 Víkingur R.
3 - Geoffrey Castillion (Víkingur R.)
2 - Ívan Örn Jónsson (Víkingur R.)

KA 1 - 1 Stjarnan
3 - Ásgeir Sigurgeirsson (KA)
2 - Jósef Kristinn Jósefsson (Stjarnan)

KR 0 - 0 Valur
3 - Eiđur Aron Sigurbjörnsson (Valur)
2 - Anton Ari Einarsson (Valur)

Smelltu hér til ađ taka ţátt í leiknum!
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
ţriđjudagur 25. september
2. flokkur karla - bikarúrslit
19:15 Fjölnir/Vćngir-FH
Valsvöllur
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
fimmtudagur 11. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Spánn
16:45 Ísland-Norđur-Írland
Floridana völlurinn
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland
mánudagur 15. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Sviss
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 16. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Albanía
00:00 Norđur-Írland-Slóvakía
16:45 Ísland-Spánn
Floridana völlurinn
fimmtudagur 15. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Belgía-Ísland
Koning Boudewijn Stadion
sunnudagur 18. nóvember
A-karla Ţjóđadeildin 2018
19:45 Sviss-Belgía