banner
fös 18.maí 2018 05:55
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Ísland í dag - Tveir leikir bćttust viđ
watermark Blikar hafa fariđ frábćrlega af stađ. Ţeir heimsćkja KR í dag.
Blikar hafa fariđ frábćrlega af stađ. Ţeir heimsćkja KR í dag.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark 2. deild kvenna byrjar ađ rúlla. Völsungur á fyrsta leik.
2. deild kvenna byrjar ađ rúlla. Völsungur á fyrsta leik.
Mynd: Ađsend
Tveimur leikjum í fjórđu umferđ Pepsi-deildar karla var frestađ í gćr og verđa ţeir leiknir í dag. Fjórir leikir eru ţví í Pepsi-deildinni í kvöld, í gćr voru tveir leikir.

Sjá einnig:
Búiđ ađ fresta tveimur leikjum - Ekki spilađ í Vesturbć og Keflavík

Keflavík fćr Fjölni í heimsókn, KR og Breiđablik eigast viđ í stórleik, Víkingur R. mćtir Grindavík og Valur og Stjarnan spila á Origo vellinum ađ Hlíđarenda.

Međ ţessum leikjum klárast fjórđa umferđin.

Ţađ er einnig leikiđ í Inkasso-deildinni ţar sem ţriđja umferđin byrjar ađ rúlla međ fjórum leikjum. Ţađ eru tveir Reykjavíkurslagir, ţađ er leikiđ í Kórnum og á Skaganum mćta heimamenn Haukum.

Tveir leikir eru í 2. deild karla ţar sem spennan verđur mikil. Ţađ eru sömuleiđis tveir leikir í 3. deildinni. Ţá mćtast Álftanes og Völsungur í fyrsta leik 2. deildar kvenna.

Hér ađ neđan eru allir leikir dagsins.

föstudagur 18. maí

Pepsi-deild karla
19:15 Keflavík-Fjölnir (Nettóvöllurinn)
19:15 KR-Breiđablik (Alvogenvöllurinn)
19:15 Víkingur R.-Grindavík (Víkingsvöllur)
19:15 Valur-Stjarnan (Origo völlurinn - Stöđ 2 Sport)

Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 ÍR-Ţróttur R. (Hertz völlurinn)
19:15 Fram-Leiknir R. (Framvöllur)
19:15 HK-Selfoss (Kórinn)
19:15 ÍA-Haukar (Norđurálsvöllurinn)

2. deild karla
19:15 Höttur-Fjarđabyggđ (Fellavöllur)
19:15 Afturelding-Víđir (Varmárvöllur)

3. deild karla
18:00 Ćgir-KH (Ţorlákshafnarvöllur)
20:00 KV-Vćngir Júpiters (KR-völlur)

2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Völsungur (Bessastađavöllur)
Pepsi-deild karla
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    Valur 16 10 5 1 31 - 13 +18 35
2.    Breiđablik 17 10 4 3 28 - 14 +14 34
3.    Stjarnan 16 9 5 2 37 - 19 +18 32
4.    KR 17 7 6 4 25 - 16 +9 27
5.    FH 17 6 6 5 25 - 25 0 24
6.    Grindavík 17 7 3 7 19 - 23 -4 24
7.    KA 17 6 4 7 26 - 21 +5 22
8.    ÍBV 17 6 4 7 19 - 18 +1 22
9.    Víkingur R. 17 5 4 8 19 - 31 -12 19
10.    Fjölnir 17 3 7 7 17 - 27 -10 16
11.    Fylkir 17 4 4 9 18 - 31 -13 16
12.    Keflavík 17 0 4 13 7 - 33 -26 4
Inkasso deildin - 1. deild karla
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    ÍA 17 12 3 2 34 - 11 +23 39
2.    HK 17 11 5 1 30 - 10 +20 38
3.    Ţór 17 10 3 4 36 - 29 +7 33
4.    Ţróttur R. 17 10 2 5 43 - 29 +14 32
5.    Víkingur Ó. 17 9 5 3 30 - 17 +13 32
6.    Fram 17 5 6 6 30 - 26 +4 21
7.    Leiknir R. 17 5 3 9 17 - 22 -5 18
8.    Njarđvík 17 4 5 8 17 - 29 -12 17
9.    ÍR 17 5 1 11 17 - 37 -20 16
10.    Selfoss 17 4 3 10 29 - 36 -7 15
11.    Haukar 17 4 2 11 26 - 42 -16 14
12.    Magni 17 4 0 13 18 - 39 -21 12
2. deild karla
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    Afturelding 17 9 6 2 44 - 22 +22 33
2.    Grótta 17 10 3 4 42 - 22 +20 33
3.    Vestri 17 9 4 4 35 - 15 +20 31
4.    Völsungur 17 9 4 4 34 - 24 +10 31
5.    Kári 17 10 1 6 39 - 37 +2 31
6.    Fjarđabyggđ 17 8 4 5 24 - 23 +1 28
7.    Ţróttur V. 17 6 6 5 28 - 24 +4 24
8.    Víđir 17 4 5 8 21 - 26 -5 17
9.    Leiknir F. 17 3 7 7 19 - 29 -10 16
10.    Höttur 17 3 5 9 22 - 39 -17 14
11.    Tindastóll 17 4 2 11 22 - 42 -20 14
12.    Huginn 17 2 3 12 14 - 41 -27 9
3. deild karla
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    Dalvík/Reynir 14 9 3 2 24 - 11 +13 30
2.    KH 14 7 3 4 25 - 17 +8 24
3.    KFG 14 7 2 5 32 - 25 +7 23
4.    KF 14 7 1 6 22 - 18 +4 22
5.    Einherji 14 7 0 7 24 - 27 -3 21
6.    Vćngir Júpiters 14 6 2 6 23 - 23 0 20
7.    Augnablik 14 6 2 6 23 - 33 -10 20
8.    KV 14 5 4 5 23 - 20 +3 19
9.    Ćgir 14 3 2 9 15 - 24 -9 11
10.    Sindri 14 3 1 10 17 - 30 -13 10
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 15. ágúst 14:18
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 03. ágúst 09:45
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 28. júlí 07:00
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | fim 05. júlí 17:22
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 28. júní 12:37
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | lau 16. júní 11:09
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. júní 18:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. maí 16:45
miđvikudagur 22. ágúst
3. deild karla
18:30 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 23. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Njarđvík-ÍR
Njarđtaksvöllurinn
18:00 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
18:30 Haukar-Fram
Ásvellir
3. deild karla
18:30 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
20:15 Augnablik-KFG
Fífan
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Fylkir
Akraneshöllin
19:15 Ţróttur R.-Afturelding/Fram
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
18:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
18:00 Augnablik-Álftanes
Fífan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Reynir S.-Elliđi
Europcarvöllurinn
18:30 Úlfarnir-SR
Framvöllur - Úlfarsárdal
18:30 Hvíti riddarinn-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
18:30 Léttir-ÍH
Hertz völlurinn
20:00 Kría-Vatnaliljur
Vivaldivöllurinn
föstudagur 24. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
18:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hvíti riddarinn-Grótta
Varmárvöllur
laugardagur 25. ágúst
Pepsi-deild karla
17:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
20:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Pepsi-deild kvenna
16:00 KR-Valur
Alvogenvöllurinn
16:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Höttur-Ţróttur V.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Vestri-Tindastóll
Olísvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Grótta
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
3. deild karla
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
16:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-Keflavík
Sindravellir
16:00 Fjölnir-Hamrarnir
Extra völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
13:30 KFS-Ísbjörninn
Týsvöllur
14:00 Álftanes-GG
Bessastađavöllur
14:00 Álafoss-Árborg
Varmárvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Geisli A
Hvammstangavöllur
sunnudagur 26. ágúst
Pepsi-deild karla
14:00 KR-ÍBV
Alvogenvöllurinn
18:00 Keflavík-FH
Nettóvöllurinn
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 HK/Víkingur-Grindavík
Víkingsvöllur
3. deild karla
15:00 Vćngir Júpiters-Dalvík/Reynir
Fjölnisvöllur - Gervigras
2. deild kvenna
12:00 Augnablik-Völsungur
Fagrilundur
14:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 27. ágúst
Pepsi-deild karla
18:00 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
miđvikudagur 29. ágúst
Pepsi-deild karla
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
fimmtudagur 30. ágúst
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Selfoss-Leiknir R.
JÁVERK-völlurinn
18:00 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
19:15 HK-Njarđvík
Kórinn
3. deild karla
18:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding/Fram-Keflavík
Varmárvöllur
18:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
föstudagur 31. ágúst
Pepsi-deild karla
17:30 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Slóvenía
laugardagur 1. september
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Eskjuvöllur
3. deild karla
13:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
13:00 KFG-Sindri
Samsung völlurinn
13:00 KF-KH
Ólafsfjarđarvöllur
4. deild karla - Úrslit
12:00 D2-C1
12:00 C2-B1
12:00 B2-A1
12:00 A2-D1
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:55 Ísland-Ţýskaland
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. september
Pepsi-deild karla
14:00 Fjölnir-Stjarnan
Extra völlurinn
14:00 KA-Valur
Akureyrarvöllur
14:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
15:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
17:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Magni-ÍA
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Kári-Höttur
Akraneshöllin
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Huginn-Víđir
Seyđisfjarđarvöllur
Inkasso deild kvenna
13:00 Sindri-ÍA
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-Ţróttur R.
Boginn
2. deild kvenna
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
14:00 Álftanes-Hvíti riddarinn
Bessastađavöllur
14:00 Einherji-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vopnafjarđarvöllur
ţriđjudagur 4. september
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Fćreyjar-Ţýskaland
15:00 Ísland-Tékkland
Laugardalsvöllur
miđvikudagur 5. september
Inkasso deild kvenna
19:15 Fylkir-Afturelding/Fram
Floridana völlurinn
4. deild karla - Úrslit
17:15 B1-C2
17:15 A1-B2
17:15 D1-A2
17:15 C1-D2
fimmtudagur 6. september
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Albanía
16:45 Ísland-Eistland
Kópavogsvöllur
föstudagur 7. september
Pepsi-deild kvenna
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:30 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Fram-HK
Laugardalsvöllur
laugardagur 8. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Selfoss-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
16:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Leiknisvöllur
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
16:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
16:00 Njarđvík-Magni
Njarđtaksvöllurinn
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Fjarđabyggđ
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Grótta
Nesfisk-völlurinn
14:00 Höttur-Leiknir F.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Afturelding-Ţróttur V.
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Huginn
Olísvöllurinn
16:00 Völsungur-Kári
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-KH
Dalvíkurvöllur
14:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur
14:00 KV-KF
KR-völlur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - Úrslit
12:00 C2/B1-A2/D1
12:00 B2/A1-D2/C1
A-karla Ţjóđadeildin 2018
16:00 Sviss-Ísland
sunnudagur 9. september
Inkasso deild kvenna
16:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
16:00 Sindri-Fylkir
Sindravellir
16:00 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
16:00 ÍA-Afturelding/Fram
Norđurálsvöllurinn
16:00 Keflavík-Hamrarnir
Nettóvöllurinn
ţriđjudagur 11. september
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Belgía
Laugardalsvöllur
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Norđur-Írland
15:30 Ísland-Slóvakía
Alvogenvöllurinn
miđvikudagur 12. september
4. deild karla - Úrslit
17:00 A2/D1-C2/B1
17:00 D2/C1-A1/B2
föstudagur 14. september
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
18:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
18:00 Haukar-Keflavík
Ásvellir
18:00 Hamrarnir-ÍA
Boginn
18:00 Afturelding/Fram-Sindri
Varmárvöllur
laugardagur 15. september
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Fram
Grenivíkurvöllur
14:00 HK-ÍR
Kórinn
14:00 Selfoss-ÍA
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Víkingur Ó.-Njarđvík
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Grótta
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Afturelding-Leiknir F.
Varmárvöllur
14:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Vestri-Ţróttur V.
Olísvöllurinn
Mjólkurbikar karla
17:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
3. deild karla
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ćgir-Einherji
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
14:00 Leikur um 3. sćti-
sunnudagur 16. september
Pepsi-deild karla
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
14:00 KR-Keflavík
Alvogenvöllurinn
14:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Fylkir-Breiđablik
Floridana völlurinn
17:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
mánudagur 17. september
Pepsi-deild kvenna
17:00 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
17:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
17:00 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
17:00 ÍBV-HK/Víkingur
Hásteinsvöllur
17:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
laugardagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
14:00 HK/Víkingur-KR
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Selfoss
Njarđtaksvöllurinn
14:00 ÍA-Ţróttur R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Fram-Víkingur Ó.
Laugardalsvöllur
14:00 Ţór-Leiknir R.
Ţórsvöllur
14:00 ÍR-Magni
Hertz völlurinn
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
14:00 Grótta-Huginn
Vivaldivöllurinn
14:00 Höttur-Afturelding
Vilhjálmsvöllur
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogabćjarvöllur
14:00 Leiknir F.-Víđir
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Kári-Vestri
Akraneshöllin
sunnudagur 23. september
Pepsi-deild karla
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
14:00 KR-Fylkir
Alvogenvöllurinn
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
laugardagur 29. september
Pepsi-deild karla
14:00 Stjarnan-FH
Samsung völlurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Fjölnir
Floridana völlurinn
14:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
14:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
fimmtudagur 11. október
A-karla 2018 vináttulandsleikir
00:00 Frakkland-Ísland
Stade du Roudourou
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Spánn
00:00 Ísland-Norđur-Írland
föstudagur 12. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Belgía-Sviss
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Slóvakía-Eistland
mánudagur 15. október
A-karla Ţjóđadeildin 2018
18:45 Ísland-Sviss
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 16. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Eistland-Albanía
00:00 Norđur-Írland-Slóvakía
00:00 Ísland-Spánn