banner
fös 10.ágú 2018 12:30
Fótbolti.net
Komnir/farnir í ensku úrvalsdeildinni
Alisson er kominn í markiđ hjá Liverpool.
Alisson er kominn í markiđ hjá Liverpool.
Mynd: NordicPhotos
Bernd Leno er nýr markvörđur Arsenal.
Bernd Leno er nýr markvörđur Arsenal.
Mynd: NordicPhotos
Maurizio Sarri, nýráđinn stjóri Chelsea, tók miđjumanninn Jorginho međ sér frá Napoli.
Maurizio Sarri, nýráđinn stjóri Chelsea, tók miđjumanninn Jorginho međ sér frá Napoli.
Mynd: NordicPhotos
Everton pungađi út 40 milljónum punda fyrir Richarlison.
Everton pungađi út 40 milljónum punda fyrir Richarlison.
Mynd: NordicPhotos
Fulham vann kapphlaupiđ um miđjumanninn Jean Michael Seri.
Fulham vann kapphlaupiđ um miđjumanninn Jean Michael Seri.
Mynd: NordicPhotos
Naby Keita er mćttur á miđjuna hjá Liverpool.
Naby Keita er mćttur á miđjuna hjá Liverpool.
Mynd: NordicPhotos
Riyad Mahrez er dýrasti leikmađurinn í sögu Manchester City.
Riyad Mahrez er dýrasti leikmađurinn í sögu Manchester City.
Mynd: NordicPhotos
Manchester United keypti brasilíska miđjumanninn Fred.
Manchester United keypti brasilíska miđjumanninn Fred.
Mynd: NordicPhotos
Daninn stóri og stćđilegi Jannik Vestergaard á ađ styrkja vörn Southampton.
Daninn stóri og stćđilegi Jannik Vestergaard á ađ styrkja vörn Southampton.
Mynd: NordicPhotos
Jack Wilshere kom frítt til West Ham.
Jack Wilshere kom frítt til West Ham.
Mynd: NordicPhotos
Úlfarnir hafa veriđ duglegir ađ styrkja sig eftir ađ hafa unniđ Championship deildina á síđasta tímabili.  Portúgalski landsliđsmarkvörđurinn Rui Patricio er mćttur ţangađ.
Úlfarnir hafa veriđ duglegir ađ styrkja sig eftir ađ hafa unniđ Championship deildina á síđasta tímabili. Portúgalski landsliđsmarkvörđurinn Rui Patricio er mćttur ţangađ.
Mynd: NordicPhotos
Enska félagaskiptaglugganum var skellt í lás í gćr en sú nýjung er á ţessu tímabili ađ glugginn lokar áđur en fyrsti leikur tímabilsins fer fram.

Hér ađ neđan má sjá öll viđskiptin sem áttu sér stađ í ensku úrvalsdeildinni í sumar.




Arsenal:

Komnir:
Bernd Leno frá Bayer Leverkusen - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Stephan Lichtsteiner frá Juventus - Frítt
Sokratis Papastathopoulos frá Dortmund
Lucas Torreira frá Sampdoria - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Matteo Guendouzi frá Loreint - 8 milljónir punda

Farnir:
Santi Cazorla til Villarreal - Samningslaus
Per Mertesacker - Hćttur
Jack Wilshere til West Ham - Samningslaus
Calum Chambers til Fulham - Á láni
Lucas Perez til West Ham - 4 milljónir punda
Chuba Akpom til PAOK - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Bournemouth:

Komnir:
David Brooks frá Sheffield United - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Diego Rico frá Leganes - 10,7 milljónir punda
Jefferson Lerma frá Levante - 25 milljónir punda

Farnir
Benik Afobe til Wolves - 12,5 milljónir punda
Lewis Grabban til Nottingham Forest- Kaupverđ ekki gefiđ upp
Harry Arter til Cardiff - Á láni
Adam Federici til Stoke - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Brad Smith til Seattle Sounders - Á láni
Max Gradel til Toulouse - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Ryan Allsop til Wycombe - Frítt

Brighton

Komnir:
Alireza Jahanbakhsh frá AZ Alkmaar - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Leon Balogun frá Mainz - Frítt
Florin Andone frá Deportivo La Coruna - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jason Steele frá Sunderland - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Bernardo Fernandes frá RB Leipzig - Kaupverđ ekki gefiđ upp
David Button frá Fulham - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Yves Bissouma frá Lille - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Percy Tau frá Mamelodi Sundowns - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Billy Arce frá Independiente del Valle - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Dan Burn fra Wigan - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Peter Gwargis frá Jonkopings Sodra- Kaupverđ ekki gefiđ upp
Martin Montoya frá Valencia - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Farnir:
Jiri Skalak til Millwall - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Sam Baldock til Reading - 5 milljónir punda
Steve Sidwell - Samningslaus
Liam Rosenior - Hćttur
Tim Krul til Norwich - Frítt
Niki Maenpaa - Samningslaus

Burnley

Komnir:
Ben Gibson frá Middlesbrough - 15 milljónir punda
Joe Hart frá Manchester City - 3,5 milljónir punda
Matej Vydra frá Derby - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Farnir:
Scott Arfield til Rangers - Frítt
Dean Marney til Fleetwood - Frítt

Cardiff

Komnir:
Bobby Reid frá Bristol City - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Greg Cunningham frá Preston - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Josh Murphy frá Norwich - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Alex Smithies frá QPR - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Victor Camarasa frá Real Betis - Á láni
Harry Arter frá Bournemouth - Á láni

Farnir:
Omar Bogle til Birmingham - Á láni
Lee Camp til Birmingham - Frítt

Chelsea

Komnir:
jorginho frá Napoli - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Robert Green frá Huddersfield- Frítt
Kepa Arrizabalaga frá Athletic Bilbao - 71,6 milljón punda
Mateo Kovacic frá Real Madrid - Á láni

Farnir:
Thibaut Courtois til Real Madrid - 35 milljónir punda
Jay Dasilva til Bristol City - Á láni
Trevor Chalobah til Ipswich - Á láni
Reece James til Wigan - Á láni
Kenedy til Newcastle - Á láni
Jamal Blackman til Leeds - Á láni

Crystal Palace

Komnir:
Vicente Guaita frá Getafe - Frítt
Cheikh Kouyate frá West Ham - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Max Meyer - Frítt
Jordan Ayew frá Swansea - Á láni

Farnir:
Lee Chung-yong - Samningslaus
Yohan Cabaye til Al-Nasr - Frítt
Damien Delaney til Cork - Frítt
Bakary Sako - Samningslaus
Diego Cavalieri - Samningslaus

Everton

Komnir:
Yerry Mina frá Barcelona - 28,5 milljónir punda
Andre Gomes frá Barcelona - Á láni
Richarlison frá Watford - 40 milljónir punda
Lucas Digne frá Barcelona - 18 milljónir punda
Bernard frá Shakhtar Donetsk - Frítt

Farnir:
Wayne Rooney til DC United - Frítt
Kevin Mirallas til Fiorentina - Á láni
Ashley Williams til Stoke - Á láni
Joel Robles til Real Betis - Frítt
Ramiro Funes Mori til Villarreal - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jose Baxter til Oldham - Frítt
Henry Onyekuru til Galatasaray - Á láni

Fulham

Komnir:
Maxime le Marchand frá Nice - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jean Michael Seri frá Nice - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Fabri frá Besiktas - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Andre Schurrle frá Borussia Dortmund - Á láni
Alfie Mawson frá Swansea - 15 milljónir punda
Calum Chambers frá Arsenal - Á láni
Sergio Rico frá Sevilla - Á láni
Joe Bryan frá Bristol City - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Andre-Frank Zambo Anguissa frá Marseille - 22,3 milljónir punda
Luciano Vietto frá Atletico Madrid - Á láni
Timothy Fosu-Mensah frá Manchester United - Á láni

Farnir:
Ryan Fredericks til West Ham - Frítt
David Button til Brighton - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Tayo Edun til Ipswich - Á láni

Huddersfield

Komnir:
Isaac Mbenza frá Montpellier - Á láni
Ben Hamer frá Leicester - Frítt
Ramadan Sobhi frá Stoke - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Terence Kongolo frá Mónakó - 17,5 milljónir punda
Juninho Bacuna frá FC Groningen - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Erik Durm frá Dortmund - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Florent Hadergjonaj frá Ingolstadt - 4,5 milljónir punda
Jonas Lossl frá Mainz - Var á láni í fyrra
Adama Diakhaby frá Mónakó - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Farnir:
Tom Ince til Stoke - 12 milljónir punda
Dean Whitehead - Hćttur
Rob Green til Chelsea - Frítt
Scott Malone til Derby - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jordan Williams til Barnsley - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Michael Hefele til Nottingham Forest - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Sean Scannell til Bradford - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Leicester

Komnir:
James Maddison frá Norwich - 22 milljónir punda
Ricardo Pereira frá Porto - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jonny Evans frá West Brom - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Danny Ward frá Liverpool - 12,5 milljónir punda
Rachid Ghezzal frá Mónakó - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Filip Benkovic frá Dinamo Zagreb - 13 milljónir punda
Caglar Soyuncu frá Freiburg - 19 milljónir punda

Farnir:
Riyad Mahrez til Manchester City - 60 milljónir punda
Ben Hamer til Huddersfield - Frítt
Ahmed Musa til Al-Nassr- Kaupverđ ekki gefiđ upp
Robert Huth - Samningslaus
Harvey Barnes til West Brom - Á láni

Liverpool:

Komnir:
Naby Keita frá Leipzig - 52,75 milljónir punda
Fabinho frá Mónakó - 43,7 milljónir punda
Xherdan Shaqiri frá Stoke - 13,5 milljónir punda
Alisson Becker frá Roma - 67 milljónir punda

Farnir:
Emre Can til Juventus - Frítt
Ovie Ejaria til Rangers - Á láni
Jon Flanagan til Rangers - Frítt
Danny Ward til Leicester - 12,5 milljónir punda
Ryan Kent til Rangers - Á láni
Adam Bodgan til Hibernian - Á láni
Harry Wilson til Derby - Á láni
Ben Woodburn til Sheffield United - Á láni

Manchester City

Komnir:
Riyad Mahrez frá Leicester - 60 milljónir punda
Claudio Gomes frá PSG - Frítt
Philippe Sandler frá PEC Zwolle- Kaupverđ ekki gefiđ upp
Daniel Arzani frá Melbourne City- Kaupverđ ekki gefiđ upp

Farnir:
Joe Hart til Burnley - 3,5 milljónir punda
Angus Gunn til Southampton - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Yaya Toure - Samningslaus
Pablo Maffeo til Stuttgart - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Manchester United

Komnir:
Fred frá Shakhtar Donetsk - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Diogo Dalot frá Porto - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Lee Grant frá Stoke - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Farnir:
Michael Carrick - Hćttur
Daley Blind til Ajax - 14,1 milljón punda
Sam Johnstone til West Brom - 5 milljónir punda
Axel Tuanzebe til Aston Villa - Á láni
Timothy Fosu-Mensah til Fulham - Á láni
Dean Henderson til Sheffield United - Á láni

Newcastle

Komnir:
Martin Dubravka frá Sparta Prag - Var á láni á síđasta tímabili
Ki Sung-yueng frá Swansea - Frítt
Kenedy frá Chelsea - Á láni
Fabian Schar frá Deportivo La Coruna - 3 milljónir punda
Yoshinori Muto frá Mainz - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Salomon Rondon frá West Brom - Á láni
Federico Fernandez frá Swansea - 6 milljónir punda

Farnir:
Chancel Mbemba til Schalke - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Matz Sels til Strasbourg - 3,5 milljónir punda
Adam Armstrong til Blackburn - 1,75 milljónir punda
Ivan Toney til Peterborough - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Mikel Merino til Real Sociedad - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jack Colback til Nottingham Forest - Á láni

Southampton:

Komnir:
Stuart Armstrong frá Celtic - 7 milljónir punda
Mohamed Elyounoussi frá Basel - 16 milljónir punda
Angus Gunn frá Manchester City - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jannik Vestergaard frá Gladbach - 18 milljónir punda

Farnir:
Dusan Tadic til Ajax - 15 milljónir punda
Jordy Clasie til Feyenoord - Á láni
Guido Carrillo til Leganes - Á láni
Sofiane Boufal til Celta Vigo - Á láni
Jeremy Pied - Samningslaus
Florin Gardos til Universitatae Craiova - Frítt

Tottenham

Komnir:

Farnir:
Keanan Bennetts til Gladbach - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Watford

Komnir:
Marc Navarro frá Espanyol - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Gerard Deulofeu frá Barcelona - 11,5 milljónir punda
Ben Foster frá West Brom - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Ken Sema frá Ostersunds - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Adam Masina frá Bologna - 3,5 milljónir punda
Domingos Quina frá West Ham - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Ben Wilmot frá Stevenage - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Farnir:
Richarlison til Everton - 40 milljónir punda
Costel Pantilimon til Nottingham Forest - Kaupverđ ekki gefiđ upp

West Ham

Komnir:
Lucas Perez frá Arsenal - 4 milljónir punda
Felipe Anderson frá Lazio - 35 milljónir punda
Andriy Yarmolenko frá Borussia Dortmund - 17,5 milljónir punda
Jack Wilshere frá Arsenal - Frítt
Ryan Fredericks frá Fulham - Frítt
Lukasz Fabianski frá Swansea - 7 milljónir punda
Carlos Sanchez frá Fiorentina - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Fabian Balbuena frá Corinthians - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Issa Diop frá Toulouse - 21,9 milljón punda
Xande Silva frá Vitoria de Guimaraes - Kaupverđ ekki gefiđ upp

Farnir:
James Collins - Samningslaus
Patrice Evra - Samningslaus
Cheikh Kouyate til Crystal Palace - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Sead Haksabanovic til Malaga - Á láni

Wolves

Komnir:
Adama Traore frá Middlesbrough - 18 milljónir punda
Rui Patricio frá Sporting Lisbon - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Benik Afobe frá Bournemouth - 12,5 milljónir punda
Willy Boly frá Porto - 10 milljónir punda
Raul Jimenez frá Benfica - Á láni
Diogo Jota frá Atletico Madrid - 12,6 milljónir punda
Leo Bonatini frá Al-Hilal - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Ruben Vinagre frá Mónakó - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Roderick Miranda frá Olympiakos - Á láni
Joao Moutinho frá Mónakó - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Jonny Castro frá Atletico Madrid - Á láni
Leander Dendoncker fra Anderlecht - Á láni

Farnir:
Barry Douglas til Leeds - Kaupverđ ekki gefiđ upp
Benik Afobe til Stoke - Á láni
Carl Ikeme - Hćttur
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
Jóhann Már Helgason
Jóhann Már Helgason | mán 15. október 09:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 12. október 08:25
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 04. október 17:10
föstudagur 15. febrúar
Fótbolta.net mótiđ C-deild - Úrslit
19:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
20:00 Njarđvík-Víkingur Ó.
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
18:10 HK-Fjölnir
Kórinn
19:00 Fram-Afturelding
Framvöllur
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Víkingur R.-FH
Egilshöll
laugardagur 16. febrúar
Fótbolta.net mótiđ C-deild - Úrslit
11:00 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
14:00 Ţróttur V.-Víđir
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
17:00 KA-Valur
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
10:15 Breiđablik-Grótta
Fífan
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
12:15 Breiđablik-Selfoss
Fífan
15:15 Valur-ÍBV
Egilshöll
sunnudagur 17. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
16:15 Fylkir-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
16:30 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
mánudagur 18. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
19:00 Ţór-Magni
Boginn
miđvikudagur 20. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 21. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
18:30 Njarđvík-Ţróttur R.
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
20:10 Stjarnan-Selfoss
Kórinn
föstudagur 22. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
18:10 HK-Afturelding
Kórinn
19:00 Fjölnir-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 KH-Kórdrengir
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
21:00 ÍR-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
19:00 Leiknir F.-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
21:00 Breiđablik-ÍBV
Fífan
laugardagur 23. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
15:15 Leiknir R.-Ţór
Egilshöll
16:00 Grindavík-Magni
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
17:15 Fram-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
11:00 Breiđablik-Víkingur R.
Fífan
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-KFG
Bessastađavöllur
sunnudagur 24. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
17:30 HK/Víkingur-Selfoss
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
12:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
16:30 KF-Skallagrímur
Boginn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
18:30 Dalvík/Reynir-Völsungur
Boginn
ţriđjudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
20:10 Stjarnan-ÍA
Kórinn
miđvikudagur 27. febrúar
Fótbolta.net mótiđ C-deild - Úrslit
20:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Varmárvöllur - gervigras
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
12:15 Kanada-Ísland
Est. Bela Vista Parchal
fimmtudagur 28. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
18:30 Njarđvík-KR
Reykjaneshöllin
föstudagur 1. mars
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
12:15 Skotland-Kanada
Est. Municipal de Lagos
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
20:00 ÍA-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
18:10 HK-Valur
Kórinn
21:00 Fjölnir-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Víkingur R.-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
laugardagur 2. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
12:15 Stjarnan-Magni
Kórinn
17:15 Leiknir R.-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
15:15 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
16:00 Afturelding-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Reynir S.
Sauđárkróksvöllur
16:00 Víđir-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Ţróttur V.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-KH
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Vestri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 3. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
16:00 Keflavík-Breiđablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:15 ÍR-Álftanes
Egilshöll
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
14:00 HK/Víkingur-Keflavík
Kórinn
16:15 KR-ÍA
Egilshöll
18:15 Fylkir-FH
Egilshöll
mánudagur 4. mars
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
13:00 Ísland-Skotland
Est. Bela Vista Parchal
miđvikudagur 6. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Haukar-FH
Ásvellir
fimmtudagur 7. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 Fylkir-Njarđvík
Würth völlurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Valur-Fram
Origo völlurinn
föstudagur 8. mars
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:30 ÍBV-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 KR-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Fjölnir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
20:00 Skallagrímur-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 KV-ÍR
KR-völlur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Snćfell
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:00 Léttir-Elliđi
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
20:00 KB-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
20:00 Árborg-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
21:00 ÍR-Haukar
Egilshöll
laugardagur 9. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
12:00 ÍA-Grindavík
Akraneshöllin
13:00 Ţór-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
15:00 KA-HK
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
15:15 Víkingur R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
12:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
17:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Boginn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
12:00 Hvíti riddarinn-Álafoss
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
17:15 Fjölnir-Álftanes
Egilshöll
sunnudagur 10. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
15:00 Magni-Leiknir R.
Boginn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
17:00 KF-Víđir
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 KFS-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
16:00 Ćgir-Kría
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
12:00 Björninn-Hörđur Í.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
15:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
16:15 Leiknir R.-Ţróttur R.
Egilshöll
mánudagur 11. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
18:00 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 12. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 KR-Fylkir
KR-völlur
fimmtudagur 14. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
20:15 Breiđablik-Stjarnan
Fífan
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
föstudagur 15. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
19:00 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 KH-Ţróttur V.
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Mídas
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:30 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
19:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur - gervigras
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
20:00 ÍA-HK/Víkingur
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:00 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
laugardagur 16. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
18:00 Ţór-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
14:00 Víkingur Ó.-Fylkir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
15:15 Fram-HK
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
12:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
12:15 Breiđablik-FH
Fífan
16:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Sindri-Kórdrengir
Leiknisvöllur
14:00 Augnablik-Selfoss
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Völsungur
Fellavöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
16:00 Ćgir-Léttir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
16:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
14:00 ÍH-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
14:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
16:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
17:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
16:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 17. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
18:30 Magni-ÍA
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
15:00 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
16:30 KA-Fjölnir
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
20:00 Snćfell-Kóngarnir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 SR-GG
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
17:00 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 20. mars
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 21. mars
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 ÍR-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 SR-KB
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-ÍH
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
19:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
föstudagur 22. mars
A-landsliđ karla - EM 2022
19:45 Moldóva-Frakkland
19:45 Albanía-Tyrkland
19:45 Andorra-Ísland
Estadi Nacional
U21 - Vináttuleikir 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Pinatar Arena
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
laugardagur 23. mars
Lengjubikar karla A-deild - Úrslit
14:00 1R2-1R4
14:00 1R1-1R3
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Skallagrímur-Reynir S.
Akraneshöllin
14:00 Tindastóll-KF
Sauđárkróksvöllur
16:00 Víđir-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Leiknisvöllur
12:00 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
17:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
16:00 Mídas-Snćfell
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
14:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
14:00 Hamar-Elliđi
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
14:00 Berserkir-Kormákur/Hvöt
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur
Varmárvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
16:00 Björninn-Afríka
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
15:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
16:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 24. mars
U21 - EM 2021
00:00 Írland-Lúxemborg
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
12:00 KV-Vestri
KR-völlur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 KFS-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
16:00 KFR-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Boginn
mánudagur 25. mars
A-landsliđ karla - EM 2022
17:00 Tyrkland-Moldóva
19:45 Frakkland-Ísland
Stade de France
19:45 Andorra-Albanía
fimmtudagur 28. mars
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:00 Afturelding/Fram-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
20:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
föstudagur 29. mars
Lengjubikar karla A-deild - Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Kári-Skallagrímur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 Berserkir-SR
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Björninn-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
21:00 Augnablik-Leiknir R.
Fífan
laugardagur 30. mars
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
14:00 Sindri-KH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Ţróttur V.
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
16:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 Mídas-KFS
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
14:00 Kría-Elliđi
Vivaldivöllurinn
16:00 Ćgir-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
18:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
12:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vatnaliljur-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
12:00 ÍH-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
sunnudagur 31. mars
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
13:00 Afríka-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
16:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Sindri-Hamrarnir
Fellavöllur
miđvikudagur 3. apríl
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:30 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
föstudagur 5. apríl
Lengjubikar karla B-deild - Úrslit
19:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
20:00 Hamar-Léttir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
20:00 KB-GG
Leiknisvöllur
21:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 Björninn-ÍH
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 HK/Víkingur-FH
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
21:00 Fjölnir-Afturelding/Fram
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
19:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
laugardagur 6. apríl
Lengjubikar karla B-deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
12:00 Kóngarnir-Mídas
Leiknisvöllur
14:00 KFS-Snćfell
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
14:00 Álafoss-Árborg
Varmárvöllur
14:00 KFR-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
miđvikudagur 10. apríl
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
18:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
föstudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
20:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
laugardagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna A-deild - Úrslit
16:00 A1-A4
16:00 A2-A3
sunnudagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
14:00 ÍA-FH
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
14:00 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn