lau 06. ágúst 2022 13:45
Aksentije Milisic
Championship: Kanarífuglarnir án sigurs eftir tvo leiki
Mynd: EPA

Norwich 1 - 1 Wigan
0-1 James McClean ('29 )
1-1 Maximillian Aarons ('62 )


Önnur umferđin í Championship deildinni heldur áfram í dag en fyrsti leikur á dagskrá var á milli Norwich og Wigan. Bćđi liđ eru nýliđar í deildinni.

Norwich féll í fyrra úr deild ţeirra bestu á međan Wigan komst upp úr League One deildinni.

Leiknum lauk međ jafntefli en James McClean kom Wigan yfir í fyrri hálfleiknum. Gestirnir leiddu ţegar flautađ var til leikhlés.

Maximilian Aarons, sem hefur reglulega veriđ orđađur burt frá Norwich, jafnađi hins vegar metin og sá til ţess ađ Kanarífuglarnir tćkju eitt stig.

Norwich er međ eitt stig eftir tvo fyrstu leikina en Wigan er međ tvö.


Stöđutaflan England Championship - karlar
  L U J T ms: mf: mun Stig
1 Blackburn 2 2 0 0 4 0 +4 6
2 Sunderland 2 1 1 0 4 3 +1 4
3 Birmingham 2 1 1 0 2 1 +1 4
4 Burnley 2 1 1 0 2 1 +1 4
5 Hull City 2 1 1 0 2 1 +1 4
6 Sheffield Utd 2 1 0 1 2 1 +1 3
7 Watford 1 1 0 0 1 0 +1 3
8 QPR 2 1 0 1 3 3 0 3
9 Cardiff City 2 1 0 1 2 2 0 3
10 Millwall 2 1 0 1 2 2 0 3
11 Reading 2 1 0 1 2 2 0 3
12 Stoke City 2 1 0 1 2 2 0 3
13 Blackpool 2 1 0 1 1 2 -1 3
14 Luton 2 0 2 0 1 1 0 2
15 Wigan 2 0 2 0 1 1 0 2
16 Preston NE 2 0 2 0 0 0 0 2
17 Coventry 1 0 1 0 1 1 0 1
18 Rotherham 1 0 1 0 1 1 0 1
19 West Brom 1 0 1 0 1 1 0 1
20 Middlesbrough 2 0 1 1 3 4 -1 1
21 Norwich 2 0 1 1 1 2 -1 1
22 Swansea 2 0 1 1 1 4 -3 1
23 Bristol City 2 0 0 2 3 5 -2 0
24 Huddersfield 2 0 0 2 1 3 -2 0
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fös 22. júlí 12:20
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | ţri 05. júlí 14:00
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fim 30. júní 22:50
Birgir Ólafur Helgason
Birgir Ólafur Helgason | fim 23. júní 13:30
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fös 13. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fim 12. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | miđ 11. maí 16:00
mánudagur 8. ágúst
Besta-deild karla
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
England - Championship - karlar
19:00 West Brom - Watford
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
20:00 KH-ÍA
Valsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-KÁ
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 9. ágúst
Besta-deild kvenna
17:30 Ţór/KA-Afturelding
SaltPay-völlurinn
17:30 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
19:15 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
20:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsungvöllurinn
20:00 Ţróttur R.-Selfoss
AVIS völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Kórinn
miđvikudagur 10. ágúst
Lengjudeild karla
17:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
19:15 HK-Ţróttur V.
Kórinn
Mjólkurbikar karla
18:00 KA-Ćgir
KA-völlur
fimmtudagur 11. ágúst
Sambandsdeild UEFA
17:45 Istanbul Besaksehir-Breiđablik
Leikiđ erlendis
18:30 Lech Poznan-Víkingur R.
Leikiđ erlendis
Lengjudeild kvenna
18:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-Haukar
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-Stokkseyri
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
20:00 Uppsveitir-Álftanes
X-Mist völlurinn
20:00 Berserkir/Mídas-Léttir
Víkingsvöllur
20:00 KM-Hafnir
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Smári-GG
Fagrilundur - gervigras
19:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
Mjólkurbikar karla
18:00 Kórdrengir-FH
Framvöllur
föstudagur 12. ágúst
England - Championship - karlar
19:00 Watford - Burnley
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
18:30 Freiburg - Dortmund
Spánn - La Liga - karlar
19:00 Osasuna - Sevilla
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Kristianstads W - Vittsjo W
Rússland - Efsta deild - karlar
16:30 Fakel - Ural
Lengjudeild karla
19:15 KV-Fjölnir
KR-völlur
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
18:00 FH-Augnablik
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
18:00 KF-Völsungur
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍH
ÍR-völlur
19:15 Hamar-Fram
Grýluvöllur
20:00 Álftanes-KH
OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 Víđir-KH
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kári-Elliđi
Akraneshöllin
19:15 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 ÍH-KFG
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Reynir H-Kría
Ólafsvíkurvöllur
20:00 Árbćr-Hvíti riddarinn
Fylkisvöllur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-RB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Hamrarnir-Spyrnir
KA-völlur
Mjólkurbikar kvenna
19:45 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
laugardagur 13. ágúst
England - Premier league - karlar
11:30 Aston Villa - Everton
14:00 Brighton - Newcastle
14:00 Arsenal - Leicester
14:00 Man City - Bournemouth
14:00 Southampton - Leeds
14:00 Wolves - Fulham
16:30 Brentford - Man Utd
England - Championship - karlar
11:30 Cardiff City - Birmingham
14:00 Millwall - Coventry
14:00 Hull City - Norwich
14:00 Blackpool - Swansea
14:00 Luton - Preston NE
14:00 Wigan - Bristol City
14:00 Sunderland - QPR
14:00 Huddersfield - Stoke City
14:00 Rotherham - Reading
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 Sampdoria - Atalanta
16:30 Milan - Udinese
18:45 Lecce - Inter
18:45 Monza - Torino
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 RB Leipzig - Köln
13:30 Hoffenheim - Bochum
13:30 Werder - Stuttgart
13:30 Leverkusen - Augsburg
16:30 Schalke 04 - Gladbach
Spánn - La Liga - karlar
15:00 Celta - Espanyol
17:00 Valladolid - Villarreal
19:00 Barcelona - Vallecano
Noregur - Toppserien - konur
15:00 SK Brann W - Stabek W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
14:00 Zenit - CSKA
17:00 Dinamo - FK Krasnodar
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fylkir
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fylkir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Würth völlurinn
17:00 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Víkingur Ó.
ÍR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Magni
AVIS völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-Reynir S.
Vilhjálmsvöllur
14:00 Njarđvík-KFA
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
16:00 Völsungur-ÍA
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 KFS-Kormákur/Hvöt
Týsvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFB-Hörđur Í.
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Tindastóll-SR
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - E-riđill
14:00 Boltaf. Norđfj.-Samherjar
Eskjuvöllur
16:00 Einherji-Máni
Vopnafjarđarvöllur
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
sunnudagur 14. ágúst
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
England - Premier league - karlar
13:00 Nott. Forest - West Ham
15:30 Chelsea - Tottenham
England - Championship - karlar
13:00 Middlesbrough - Sheffield Utd
14:00 Blackburn - West Brom
Ítalía - Serie A - karlar
16:30 Lazio - Bologna
16:30 Fiorentina - Cremonese
18:45 Spezia - Empoli
18:45 Salernitana - Roma
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Mainz - Union Berlin
15:30 Bayern - Wolfsburg
Spánn - La Liga - karlar
15:30 Cadiz - Real Sociedad
17:30 Valencia - Girona
20:00 Almeria - Real Madrid
Noregur - Toppserien - konur
12:00 Avaldsnes W - Valerenga W
13:00 Kolbotn W - Rosenborg W
13:00 Lyn W - Arna-Bjornar W
13:00 Roa W - Lillestrom W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Umea W - Kalmar W
13:00 Pitea W - AIK W
13:00 Orebro W - Brommapojkarna W
13:00 Eskilstuna United W - Hammarby W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Khimki - Akhmat Groznyi
14:30 Orenburg - Torpedo
14:30 Nizhnyi Novgorod - Rostov
17:00 Spartak - Sochi
Lengjudeild karla
18:00 Grindavík-Kórdrengir
Grindavíkurvöllur
18:00 Ţór-HK
SaltPay-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-KÁ
OnePlus völlurinn
mánudagur 15. ágúst
Besta-deild karla
18:00 Keflavík-KR
HS Orku völlurinn
19:15 Fram-Leiknir R.
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Breiđablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
19:00 Liverpool - Crystal Palace
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Juventus - Sassuolo
13:00 Verona - Napoli
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Djurgarden W - Linkoping W
2. deild kvenna
19:15 ÍH-KH
Skessan
ţriđjudagur 16. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
AVIS völlurinn
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
19:15 Afturelding-Keflavík
Malbikstöđin ađ Varmá
England - Championship - karlar
18:45 Bristol City - Luton
18:45 Swansea - Millwall
18:45 Burnley - Hull City
18:45 Preston NE - Rotherham
18:45 Coventry - Wigan
18:45 Norwich - Huddersfield
18:45 Birmingham - Watford
19:00 QPR - Blackpool
2. deild kvenna
19:15 ÍA-Hamar
Norđurálsvöllurinn
miđvikudagur 17. ágúst
England - Championship - karlar
18:45 Stoke City - Middlesbrough
19:00 Sheffield Utd - Sunderland
19:00 Reading - Blackburn
19:00 West Brom - Cardiff City
2. deild karla
18:00 Reynir S.-ÍR
BLUE-völlurinn
18:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
18:00 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
18:00 Völsungur-Ćgir
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 KFA-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
fimmtudagur 18. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Kórdrengir-Vestri
Framvöllur
18:00 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
18:00 Ţróttur V.-Grótta
Vogaídýfuvöllur
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:15 Afturelding-KV
Malbikstöđin ađ Varmá
Lengjudeild kvenna
18:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-Berserkir/Mídas
Nettóhöllin
20:00 Árborg-Uppsveitir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:00 Léttir-KB
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
18:30 Álafoss-Smári
Tungubakkavöllur
18:30 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
18:30 Hamar-KFR
Grýluvöllur
Mjólkurbikar karla
20:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
föstudagur 19. ágúst
England - Championship - karlar
19:00 Norwich - Millwall
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Pitea W - Rosengard W
16:00 Hacken W - Orebro W
Rússland - Efsta deild - karlar
16:00 Kr. Sovetov - Fakel
Lengjudeild kvenna
17:30 Víkingur R.-Haukar
Víkingsvöllur
18:00 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
19:15 Augnablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:15 KFG-Kári
Samsungvöllurinn
19:15 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
19:15 KH-Vćngir Júpiters
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Reynir H
Malbikstöđin ađ Varmá
20:00 Ísbjörninn-Árbćr
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-KFB
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-Afríka
Nettóhöllin
20:00 KÁ-Úlfarnir
Ásvellir
20:00 SR-KFK
Ţróttarvöllur
4. deild karla - E-riđill
18:30 Samherjar-Einherji
Hrafnagilsvöllur
18:30 Spyrnir-Boltaf. Norđfj.
Fellavöllur
Mjólkurbikar karla
20:00 HK-Breiđablik
Kórinn
laugardagur 20. ágúst
England - Premier league - karlar
11:30 Tottenham - Wolves
14:00 Leicester - Southampton
14:00 Fulham - Brentford
14:00 Crystal Palace - Aston Villa
14:00 Everton - Nott. Forest
16:30 Bournemouth - Arsenal
England - Championship - karlar
14:00 West Brom - Hull City
14:00 Sheffield Utd - Blackburn
14:00 Coventry - Huddersfield
14:00 Preston NE - Watford
14:00 QPR - Rotherham
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Swansea - Luton
14:00 Stoke City - Sunderland
14:00 Burnley - Blackpool
14:00 Birmingham - Wigan
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Udinese - Salernitana
13:00 Torino - Lazio
13:00 Sassuolo - Lecce
13:00 Inter - Spezia
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Augsburg - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Köln
13:30 Wolfsburg - Schalke 04
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Hoffenheim
13:30 Dortmund - Werder
13:30 Stuttgart - Freiburg
13:30 Bochum - Bayern
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Ural - Nizhnyi Novgorod
12:00 Khimki - Lokomotiv
14:30 Dinamo - Spartak
17:00 Rostov - Sochi
Lengjudeild kvenna
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 KH-Grótta
Valsvöllur
14:00 ÍA-KÁ
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍH-Álftanes
Skessan
14:00 Einherji-ÍR
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Fram-Völsungur
Framvöllur - Úlfarsárdal
3. deild karla
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
14:00 Kormákur/Hvöt-Víđir
Blönduósvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Skallagrímur
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Tindastóll-Stokkseyri
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Hamrarnir
Mánavöllur
sunnudagur 21. ágúst
Besta-deild karla
17:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
17:00 ÍA-ÍBV
Norđurálsvöllurinn
England - Premier league - karlar
13:00 West Ham - Brighton
13:00 Leeds - Chelsea
15:30 Newcastle - Man City
England - Championship - karlar
11:00 Bristol City - Cardiff City
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Atalanta - Milan
13:00 Napoli - Monza
13:00 Bologna - Verona
13:00 Empoli - Fiorentina
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 AIK W - Umea W
13:00 Linkoping W - Brommapojkarna W
13:00 Hammarby W - Djurgarden W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 CSKA - Akhmat Groznyi
14:30 Zenit - Torpedo
17:00 FK Krasnodar - Orenburg
2. deild karla
14:00 KF-Ćgir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur R.-Reynir S.
AVIS völlurinn
14:00 Njarđvík-Völsungur
Rafholtsvöllurinn
14:00 Höttur/Huginn-Haukar
Vilhjálmsvöllur
14:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
14:00 ÍR-KFA
ÍR-völlur
mánudagur 22. ágúst
Besta-deild karla
18:00 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
18:00 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
England - Premier league - karlar
19:00 Man Utd - Liverpool
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Sampdoria - Juventus
13:00 Roma - Cremonese
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Vittsjo W - Eskilstuna United W
ţriđjudagur 23. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
19:15 Stjarnan-Afturelding
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 KV-Grindavík
KR-völlur
18:00 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
18:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
19:15 Afturelding-Ţróttur V.
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
18:00 Sindri-KFG
Sindravellir
18:00 Víđir-Vćngir Júpiters
Nesfisk-völlurinn
18:00 Kormákur/Hvöt-Dalvík/Reynir
Blönduósvöllur
18:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
19:15 ÍH-KH
Skessan
19:15 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
miđvikudagur 24. ágúst
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
18:00 Keflavík-Selfoss
HS Orku völlurinn
18:00 KR-Valur
Meistaravellir
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Rosengard W - Hacken W
fimmtudagur 25. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 Grindavík-FH
Grindavíkurvöllur
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Fylkir-Augnablik
Würth völlurinn
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
4. deild karla - úrslitakeppni
18:00 L2) 2. sćti nr. 5-2. sćti nr. 3
18:00 L1) 2. sćti nr. 4-2. sćti nr. 2
föstudagur 26. ágúst
England - Championship - karlar
19:00 Luton - Sheffield Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Lazio - Inter
13:00 Monza - Udinese
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Orebro W - Pitea W
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 Sochi - Khimki
2. deild karla
18:00 Ćgir-Njarđvík
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
2. deild kvenna - úrslitakeppni
19:15 2-4
19:15 1-6
19:15 3-5
laugardagur 27. ágúst
Besta-deild karla
19:15 Valur-Fram
Origo völlurinn
England - Premier league - karlar
11:30 Southampton - Man Utd
14:00 Man City - Crystal Palace
14:00 Brighton - Leeds
14:00 Brentford - Everton
14:00 Liverpool - Bournemouth
14:00 Chelsea - Leicester
16:30 Arsenal - Fulham
England - Championship - karlar
11:30 Sunderland - Norwich
14:00 Cardiff City - Preston NE
14:00 Hull City - Coventry
14:00 Watford - QPR
14:00 Rotherham - Birmingham
14:00 Millwall - Reading
14:00 Wigan - Burnley
14:00 Middlesbrough - Swansea
14:00 Huddersfield - West Brom
14:00 Blackpool - Bristol City
14:00 Blackburn - Stoke City
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Spezia - Sassuolo
13:00 Milan - Bologna
13:00 Cremonese - Torino
13:00 Juventus - Roma
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Werder - Eintracht Frankfurt
13:30 Freiburg - Bochum
13:30 Köln - Stuttgart
13:30 RB Leipzig - Wolfsburg
13:30 Hertha - Dortmund
13:30 Hoffenheim - Augsburg
13:30 Bayern - Gladbach
13:30 Mainz - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Union Berlin
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Nizhnyi Novgorod - Dinamo
14:30 Fakel - Spartak
17:00 Akhmat Groznyi - Kr. Sovetov
Lengjudeild karla
14:00 Fylkir-Grótta
Würth völlurinn
14:00 Ţróttur V.-KV
Vogaídýfuvöllur
14:00 Kórdrengir-HK
Framvöllur
14:00 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
15:00 Ţór-Afturelding
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Haukar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Ásvellir
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Magni
BLUE-völlurinn
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
PCC völlurinn Húsavík
14:00 KFA-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Víkingur Ó.-KF
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 KH-Kári
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFG-KFS
Samsungvöllurinn
Mjólkurbikar kvenna
16:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 28. ágúst
Besta-deild karla
14:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
16:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
17:00 Keflavík-ÍA
HS Orku völlurinn
17:00 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
13:00 Wolves - Newcastle
13:00 Aston Villa - West Ham
15:30 Nott. Forest - Tottenham
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Verona - Atalanta
13:00 Lecce - Empoli
13:00 Fiorentina - Napoli
13:00 Salernitana - Sampdoria
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - AIK W
11:00 Umea W - Hammarby W
13:00 Rosengard W - Linkoping W
13:00 Eskilstuna United W - Djurgarden W
13:00 Kristianstads W - Hacken W
13:00 Vittsjo W - Kalmar W
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Ural - Zenit
12:00 Lokomotiv - Orenburg
14:30 Torpedo - FK Krasnodar
16:45 Rostov - CSKA
3. deild karla
14:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-ÍH
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 L2 2. sćti nr. 3-2. sćti nr. 5
14:00 L1) 2. sćti nr. 2-2. sćti nr. 4
mánudagur 29. ágúst
2. deild karla
18:00 Ćgir-Haukar
Ţorlákshafnarvöllur
ţriđjudagur 30. ágúst
England - Premier league - karlar
18:30 Crystal Palace - Brentford
18:30 Fulham - Brighton
18:45 Southampton - Chelsea
19:00 Leeds - Everton
England - Championship - karlar
18:45 Birmingham - Norwich
18:45 Cardiff City - Luton
18:45 Burnley - Millwall
18:45 Sheffield Utd - Reading
18:45 Wigan - West Brom
18:45 QPR - Hull City
19:00 Watford - Middlesbrough
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Roma - Monza
13:00 Inter - Cremonese
13:00 Sassuolo - Milan
miđvikudagur 31. ágúst
England - Premier league - karlar
18:30 Man City - Nott. Forest
18:30 Arsenal - Aston Villa
18:30 Bournemouth - Wolves
18:45 West Ham - Tottenham
19:00 Liverpool - Newcastle
England - Championship - karlar
18:45 Bristol City - Huddersfield
18:45 Sunderland - Rotherham
18:45 Coventry - Preston NE
18:45 Stoke City - Swansea
19:00 Blackpool - Blackburn
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Empoli - Verona
13:00 Napoli - Lecce
13:00 Juventus - Spezia
13:00 Udinese - Fiorentina
13:00 Sampdoria - Lazio
Mjólkurbikar karla
17:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 1. september
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
00:00 Kýpur-Tékkland
England - Premier league - karlar
19:00 Leicester - Man Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Bologna - Salernitana
13:00 Atalanta - Torino
Mjólkurbikar karla
17:00 Undanúrslit-
föstudagur 2. september
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
17:30 Ísland-Belarús
Laugardalsvöllur
England - Championship - karlar
19:00 West Brom - Burnley
Lengjudeild karla
19:15 Afturelding-Fylkir
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Grótta-Kórdrengir
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Haukar
AVIS völlurinn
laugardagur 3. september
England - Premier league - karlar
11:30 Everton - Liverpool
14:00 Nott. Forest - Bournemouth
14:00 Newcastle - Crystal Palace
14:00 Brentford - Leeds
14:00 Wolves - Southampton
14:00 Tottenham - Fulham
16:30 Aston Villa - Man City
England - Championship - karlar
14:00 Preston NE - Birmingham
14:00 Huddersfield - Blackpool
14:00 Swansea - QPR
14:00 Rotherham - Watford
14:00 Millwall - Cardiff City
14:00 Norwich - Coventry
14:00 Luton - Wigan
14:00 Blackburn - Bristol City
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Milan - Inter
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Lazio - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Augsburg - Hertha
13:30 Gladbach - Mainz
13:30 Stuttgart - Schalke 04
13:30 Bochum - Werder
13:30 Wolfsburg - Köln
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Eintracht Frankfurt - RB Leipzig
13:30 Leverkusen - Freiburg
13:30 Union Berlin - Bayern
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Orenburg - Khimki
12:00 Nizhnyi Novgorod - Fakel
15:30 FK Krasnodar - Sochi
17:30 Dinamo - Ural
Lengjudeild karla
14:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
16:00 Ţróttur V.-Ţór
Vogaídýfuvöllur
2. deild karla
14:00 Magni-KFA
Grenivíkurvöllur
14:00 KF-Njarđvík
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-Reynir S.
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
16:00 ÍR-Völsungur
ÍR-völlur
3. deild karla
14:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Elliđi
Dalvíkurvöllur
14:00 Víđir-ÍH
Nesfisk-völlurinn
14:00 Sindri-KH
Sindravellir
14:00 Kormákur/Hvöt-KFG
Blönduósvöllur
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 6-2
14:00 5-4
14:00 3-1
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 L6) 1. sćti nr. 5-1. sćti nr. 4
14:00 L3) 2. sćti nr. 3/5-1. sćti nr. 1
14:00 L5) 2. sćti nr. 1-1. sćti nr. 3
14:00 L4) 2. sćti nr. 2/4-1. sćti nr. 2
sunnudagur 4. september
Besta-deild karla
14:00 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
17:00 Fram-KA
Framvöllur - Úlfarsárdal
17:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
England - Premier league - karlar
13:00 Brighton - Leicester
13:00 Chelsea - West Ham
15:30 Man Utd - Arsenal
England - Championship - karlar
11:00 Reading - Stoke City
14:00 Hull City - Sheffield Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Udinese - Roma
13:00 Verona - Sampdoria
13:00 Cremonese - Sassuolo
13:00 Spezia - Bologna
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Kr. Sovetov - CSKA
14:30 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
17:00 Spartak - Zenit
mánudagur 5. september
Besta-deild karla
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
00:00 Tékkland-Belarús
Mestský fotbalovy
England - Championship - karlar
19:00 Middlesbrough - Sunderland
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Torino - Lecce
13:00 Monza - Atalanta
13:00 Salernitana - Empoli
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 Torpedo - Rostov
ţriđjudagur 6. september
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
18:45 Holland-Ísland
Stadion Galgenwaard
4. deild karla - úrslitakeppni
16:45 L4) 1. sćti nr. 2-2. sćti nr. 2/4
16:45 L5) 1. sćti nr. 3-2. sćti nr. 1
16:45 L6) 1. sćti nr. 4-1. sćti nr. 5
16:45 L3) 1. sćti nr. 1-2. sćti nr. 3/5
föstudagur 9. september
England - Championship - karlar
19:00 Burnley - Norwich
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Hacken W - Umea W
Rússland - Efsta deild - karlar
17:00 Sochi - Dinamo
Lengjudeild kvenna
17:30 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
17:30 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
laugardagur 10. september
Besta-deild kvenna
14:00 Ţór/KA-ÍBV
SaltPay-völlurinn
England - Premier league - karlar
11:30 Fulham - Chelsea
14:00 Southampton - Brentford
14:00 Bournemouth - Brighton
14:00 Liverpool - Wolves
14:00 Leicester - Aston Villa
16:30 Man City - Tottenham
England - Championship - karlar
14:00 Stoke City - Luton
14:00 QPR - Huddersfield
14:00 Sheffield Utd - Rotherham
14:00 Cardiff City - Hull City
14:00 Blackpool - Middlesbrough
14:00 Bristol City - Preston NE
14:00 Wigan - Blackburn
14:00 Watford - Reading
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Sunderland - Millwall
14:00 Coventry - West Brom
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Eintracht Frankfurt - Wolfsburg
13:30 Bayern - Stuttgart
13:30 RB Leipzig - Dortmund
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Köln - Union Berlin
13:30 Hoffenheim - Mainz
13:30 Werder - Augsburg
13:30 Schalke 04 - Bochum
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Kalmar W - Orebro W
22:00 AIK W - Kristianstads W
22:00 Hammarby W - Rosengard W
Rússland - Efsta deild - karlar
12:00 Khimki - Kr. Sovetov
14:30 CSKA - FK Krasnodar
17:00 Akhmat Groznyi - Nizhnyi Novgorod
Lengjudeild karla
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
14:00 Fylkir-Ţróttur V.
Würth völlurinn
14:00 KV-Ţór
KR-völlur
14:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
14:00 Vestri-Selfoss
Olísvöllurinn
14:00 Kórdrengir-Afturelding
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
14:00 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Víkingur R.
Vilhjálmsvöllur
2. deild karla
14:00 Njarđvík-Höttur/Huginn
Rafholtsvöllurinn
14:00 Ćgir-ÍR
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Haukar-Magni
Ásvellir
14:00 KFA-Víkingur Ó.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 KF-Reynir S.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Ţróttur R.
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Víđir-Elliđi
Nesfisk-völlurinn
14:00 KH-KFS
Valsvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 ÍH-Kári
Skessan
14:00 Augnablik-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
16:00 KFG-Dalvík/Reynir
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 4-6
14:00 1-5
14:00 2-3
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Sigurv. L6-Sigurv. L3
14:00 Sigurv. L5-Sigurv. L4
sunnudagur 11. september
Besta-deild karla
14:00 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
14:00 KR-Stjarnan
Meistaravellir
14:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
14:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
14:00 Keflavík-Víkingur R.
HS Orku völlurinn
14:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovavöllurinn
Besta-deild kvenna
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
England - Premier league - karlar
13:00 Arsenal - Everton
13:00 West Ham - Newcastle
15:30 Crystal Palace - Man Utd
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Empoli - Roma
13:00 Sassuolo - Udinese
13:00 Atalanta - Cremonese
13:00 Juventus - Salernitana
13:00 Sampdoria - Milan
13:00 Napoli - Spezia
13:00 Lecce - Monza
13:00 Bologna - Fiorentina
13:00 Inter - Torino
13:00 Lazio - Verona
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Linkoping W - Eskilstuna United W
13:00 Pitea W - Brommapojkarna W
Rússland - Efsta deild - karlar
10:00 Ural - Torpedo
12:00 Fakel - Lokomotiv
14:30 Zenit - Orenburg
16:45 Rostov - Spartak
Lengjudeild kvenna
14:00 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
mánudagur 12. september
Besta-deild kvenna
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
AVIS völlurinn
19:15 Afturelding-KR
Malbikstöđin ađ Varmá
England - Premier league - karlar
19:00 Leeds - Nott. Forest
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Djurgarden W - Vittsjo W
ţriđjudagur 13. september
Besta-deild kvenna
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
England - Championship - karlar
18:45 Swansea - Sheffield Utd
18:45 Blackburn - Watford
18:45 Middlesbrough - Cardiff City
18:45 Hull City - Stoke City
18:45 Huddersfield - Wigan
19:00 Preston NE - Burnley
miđvikudagur 14. september
England - Championship - karlar
18:45 Norwich - Bristol City
18:45 Luton - Coventry
18:45 Rotherham - Blackpool
18:45 Millwall - QPR
19:00 West Brom - Birmingham
19:00 Reading - Sunderland
4. deild karla - úrslitakeppni
16:15 Sigurv. L4-Sigurv. L5
16:15 Sigurv. L3-Sigurv. L6
föstudagur 16. september
England - Premier league - karlar
19:00 Nott. Forest - Fulham
19:00 Aston Villa - Southampton
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Augnablik
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Würth völlurinn
19:15 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
19:15 Víkingur R.-Fjölnir
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-FH
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 17. september
Besta-deild karla
14:00 Valur-KA
Origo völlurinn
14:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
14:00 ÍA-Leiknir R.
Norđurálsvöllurinn
14:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Fram-Keflavík
Framvöllur - Úlfarsárdal
England - Premier league - karlar
11:30 Wolves - Man City
14:00 Brighton - Crystal Palace
14:00 Newcastle - Bournemouth
14:00 Everton - West Ham
16:30 Tottenham - Leicester
England - Championship - karlar
11:30 Swansea - Hull City
14:00 Wigan - Reading
14:00 Norwich - West Brom
14:00 Preston NE - Sheffield Utd
14:00 Burnley - Bristol City
14:00 Watford - Sunderland
14:00 Huddersfield - Cardiff City
14:00 QPR - Stoke City
14:00 Millwall - Blackpool
14:00 Luton - Blackburn
14:00 Birmingham - Coventry
18:45 Middlesbrough - Rotherham
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Augsburg - Bayern
13:30 Hoffenheim - Freiburg
13:30 Stuttgart - Eintracht Frankfurt
13:30 Mainz - Hertha
13:30 Leverkusen - Werder
13:30 Bochum - Köln
13:30 Dortmund - Schalke 04
13:30 Union Berlin - Wolfsburg
13:30 Gladbach - RB Leipzig
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Eskilstuna United W - Hacken W
22:00 Kristianstads W - Hammarby W
22:00 Rosengard W - Kalmar W
Rússland - Efsta deild - karlar
09:00 Ural - Akhmat Groznyi
11:00 Torpedo - CSKA
13:30 Rostov - Kr. Sovetov
16:00 Dinamo - Zenit
Lengjudeild karla
14:00 Ţór-Fylkir
SaltPay-völlurinn
14:00 Selfoss-KV
JÁVERK-völlurinn
14:00 Afturelding-Fjölnir
Malbikstöđin ađ Varmá
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
14:00 HK-Vestri
Kórinn
14:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Vogaídýfuvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur R.-Ćgir
AVIS völlurinn
14:00 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
14:00 ÍR-Njarđvík
ÍR-völlur
14:00 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Reynir S.-KFA
BLUE-völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-KF
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
14:00 Sindri-ÍH
Sindravellir
14:00 KFS-Vćngir Júpiters
Týsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
14:00 Kormákur/Hvöt-KH
Blönduósvöllur
17:00 Kári-Víđir
Akraneshöllin
4. deild karla - úrslitakeppni
14:00 Leikur um 3. sćti-
14:00 Úrslitaleikur-
sunnudagur 18. september
Besta-deild kvenna
14:00 KR-Selfoss
Meistaravellir
14:00 Keflavík-Ţór/KA
HS Orku völlurinn
14:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
13:00 Man Utd - Leeds
13:00 Brentford - Arsenal
15:30 Chelsea - Liverpool
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Torino - Sassuolo
13:00 Monza - Juventus
13:00 Spezia - Sampdoria
13:00 Roma - Atalanta
13:00 Salernitana - Lecce
13:00 Milan - Napoli
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Bologna - Empoli
13:00 Udinese - Inter
13:00 Cremonese - Lazio
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Djurgarden W
13:00 Orebro W - AIK W
Rússland - Efsta deild - karlar
11:00 Nizhnyi Novgorod - Orenburg
13:30 Sochi - Fakel
13:30 FK Krasnodar - Khimki
16:00 Spartak - Lokomotiv
2. deild kvenna - úrslitakeppni
14:00 4-1
14:00 2-5
14:00 6-3
mánudagur 19. september
Besta-deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Vittsjo W - Linkoping W
17:00 Umea W - Pitea W
föstudagur 23. september
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
16:00 Rosengard W - Vittsjo W
2. deild kvenna - úrslitakeppni
19:15 1-2
19:15 3-4
19:15 5-6
laugardagur 24. september
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
13:00 Ísland-Rússland
Laugardalsvöllur
18:45 Ísrael-Albanía
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Hacken W - Brommapojkarna W
13:00 Kristianstads W - Djurgarden W
22:00 Umea W - Orebro W
sunnudagur 25. september
Besta-deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Stjarnan
SaltPay-völlurinn
14:00 Afturelding-Valur
Malbikstöđin ađ Varmá
14:00 Keflavík-ÍBV
HS Orku völlurinn
14:00 Ţróttur R.-KR
AVIS völlurinn
14:00 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Kalmar W - Pitea W
13:00 AIK W - Eskilstuna United W
mánudagur 26. september
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Hammarby W - Linkoping W
ţriđjudagur 27. september
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Rússland-Ísrael
18:45 Albanía-Ísland
Air Albania Stadium
föstudagur 30. september
England - Premier league - karlar
22:00 Leicester - Nott. Forest
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 Orenburg - Sochi
22:00 Zenit - Rostov
22:00 Khimki - CSKA
22:00 Nizhnyi Novgorod - Spartak
22:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
22:00 Fakel - Torpedo
22:00 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
22:00 Lokomotiv - Ural
laugardagur 1. október
Besta-deild kvenna
14:00 KR-Ţór/KA
Meistaravellir
14:00 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
14:00 Breiđablik-Ţróttur R.
Kópavogsvöllur
England - Premier league - karlar
11:30 Arsenal - Tottenham
14:00 Bournemouth - Brentford
14:00 Liverpool - Brighton
14:00 Southampton - Everton
14:00 Fulham - Newcastle
14:00 Crystal Palace - Chelsea
16:30 West Ham - Wolves
22:00 Leeds - Aston Villa
22:00 Man City - Man Utd
England - Championship - karlar
14:00 Blackpool - Norwich
14:00 West Brom - Swansea
14:00 Sunderland - Preston NE
14:00 Cardiff City - Burnley
14:00 Reading - Huddersfield
14:00 Stoke City - Watford
14:00 Rotherham - Wigan
14:00 Coventry - Middlesbrough
14:00 Sheffield Utd - Birmingham
14:00 Hull City - Luton
14:00 Bristol City - QPR
14:00 Blackburn - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga - karlar
13:30 Köln - Dortmund
13:30 Wolfsburg - Stuttgart
13:30 RB Leipzig - Bochum
13:30 Bayern - Leverkusen
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Hertha - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Mainz
13:30 Schalke 04 - Augsburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
Mjólkurbikar karla
16:00 Úrslitaleikur-
Laugardalsvöllur
sunnudagur 2. október
Ítalía - Serie A - karlar
13:00 Lazio - Spezia
13:00 Inter - Roma
13:00 Atalanta - Fiorentina
13:00 Sassuolo - Salernitana
13:00 Sampdoria - Monza
13:00 Napoli - Torino
13:00 Juventus - Bologna
13:00 Empoli - Milan
13:00 Verona - Udinese
13:00 Lecce - Cremonese
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
11:00 Brommapojkarna W - Kalmar W
11:00 Vittsjo W - Umea W
13:00 Linkoping W - Hacken W
13:00 Djurgarden W - AIK W
13:00 Pitea W - Hammarby W
13:00 Eskilstuna United W - Kristianstads W
13:00 Orebro W - Rosengard W
Besta-deild karla - úrslitakeppni
14:00 1-6
14:00 2-4
14:00 3-5
ţriđjudagur 4. október
England - Championship - karlar
18:45 Sheffield Utd - QPR
18:45 Cardiff City - Blackburn
18:45 Sunderland - Blackpool
18:45 Luton - Huddersfield
18:45 Bristol City - Coventry
19:00 Reading - Norwich
miđvikudagur 5. október
England - Championship - karlar
18:45 Burnley - Stoke City
18:45 Hull City - Wigan
18:45 Preston NE - West Brom
18:45 Rotherham - Millwall
18:45 Watford - Swansea
18:45 Middlesbrough - Birmingham
föstudagur 7. október
Rússland - Efsta deild - karlar
22:00 Spartak - Kr. Sovetov
22:00 Torpedo - Nizhnyi Novgorod
22:00 Orenburg - Akhmat Groznyi
22:00 Rostov - FK Krasnodar
22:00 Fakel - Zenit
22:00 Sochi - Lokomotiv
22:00 CSKA - Dinamo
22:00 Ural - Khimki