banner
miđ 07.nóv 2018 11:30
Magnús Már Einarsson
Bjarni, Logi og Örvar framlengja viđ Víking R.
watermark Bjarni Páll Runólfsson.
Bjarni Páll Runólfsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Knattspyrnudeild Víkings hefur framlengt samninga sína viđ ţrjá af efnilegustu leikmönnum félagsins. Bjarni Páll Runólfsson, Logi Tómasson og Örvar Eggertsson skrifuđu allir undir tveggja ára framlengingar á samningum sínum í vikunni.

Bjarni Páll er 22 ára miđjumađur sem kom viđ sögu í 18 leikjum í Pepsi-deildinni síđastliđiđ sumar og skorađi tvö mörk. Hann spilađi sinn fyrsta leik í efstu deild fyrir Víking sumariđ 2014 og á alls 37 leiki ađ baki fyrir félagiđ í Íslandsmóti og bikarkeppni.

Logi Tómasson er 18 ára gamall vinstri bakvörđur sem lék ţrjá leiki fyrir Víking í Pepsi-deildinni fyrri hluta síđasta tímabils en var lánađur til Ţróttar í félagaskiptaglugganum í júlí. Hjá Ţrótti spilađi hann 11 leiki í Inkasso deildinni. Logi á ađ baki 2 leiki fyrir U-17 ára landsliđ Íslands.

Örvar Eggertsson er 19 ára framherji sem spilađi 17 leiki í deild og bikar fyrir Víking í sumar og skorađi í ţeim 3 mörk. Hann á samtals ađ baki 28 leiki og 3 mörk fyrir félagiđ í Íslandsmóti og bikarkeppni. Örvar hefur leikiđ 2 leiki fyrir U-19 ára landsliđ Íslands.

„Víkingur fagnar ţví ađ hafa framlengt samninga sína viđ ţessa efnilegu leikmenn og treystir ţví ađ ţeir verđi mikilvćgir hlekkir í uppbyggingu félagsins til framtíđar," segir í tilkynningu frá Víkingi.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
Jóhann Már Helgason
Jóhann Már Helgason | mán 15. október 09:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 12. október 08:25
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 04. október 17:10
No matches