banner
sun 20.jan 2019 20:00
Fótbolti.net
Komnir/farnir og samningslausir í Pepsi-deild karla
watermark Valur krćkti í Gary Martin, Lasse Petry og Emil Lyng.
Valur krćkti í Gary Martin, Lasse Petry og Emil Lyng.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark FH fékk Björn Daníel Sverrisson heim úr atvinnumennsku.
FH fékk Björn Daníel Sverrisson heim úr atvinnumennsku.
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
watermark Viktor Karl Einarsson gekk til liđs viđ Breiđablik.
Viktor Karl Einarsson gekk til liđs viđ Breiđablik.
Mynd: Breiđablik
watermark Ćgir Jarl kom til KR frá Fjölni
Ćgir Jarl kom til KR frá Fjölni
Mynd: Fótbolti.net - Elvar Geir Magnússon
watermark Guđmann er mćttur aftur í FH.
Guđmann er mćttur aftur í FH.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Almarr snýr aftur á Akureyri eftir ár í Grafarvogi.
Almarr snýr aftur á Akureyri eftir ár í Grafarvogi.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Fylkir krćkti í Sam Hewson.
Fylkir krćkti í Sam Hewson.
Mynd: Ađsend
watermark Víkingur samdi viđ James Mack og Ţórđ Ingason.
Víkingur samdi viđ James Mack og Ţórđ Ingason.
Mynd: Víkingur R.
watermark Viktor Jónsson var markahćstur og bestur í Inkasso-deildinni í fyrra.  Hann spreytir sig međ ÍA í sumar.
Viktor Jónsson var markahćstur og bestur í Inkasso-deildinni í fyrra. Hann spreytir sig međ ÍA í sumar.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Emil Atlason samdi viđ nýliđa HK.
Emil Atlason samdi viđ nýliđa HK.
Mynd: Heimasíđa HK
Félög í Pepsi-deildinni eru ađ mynda leikmannahópa sína fyrir átökin nćsta sumar. Hér er listi yfir félagaskiptin frá ţví á síđasta tímabili. Fariđ er eftir vefsíđu KSÍ og tilkynningum frá félögum í vetur.

Ef ţú hefur athugasemdir viđ listann eđa veist um breytingar ţá biđjum viđ ţig ađ hafa samband viđ okkur á netfangiđ [email protected]


Valur

Komnir:
Birnir Snćr Ingason frá Fjölni
Emil Lyng frá frá Haládas
Garđar Bergmann Gunnlaugsson frá ÍA
Gary Martin frá Lilleström
Kaj Leó í Bartalssotvu frá ÍBV
Lasse Petry frá Nordsjćlland
Orri Sigurđur Ómarsson frá Sarpsborg

Farnir:
Andri Fannar Stefánsson í KA
Dion Acoff
Guđjón Pétur Lýđsson í KA
Patrick Pedersen til Sheriff Tiraspol í Moldavíu
Tobias Thomsen í KR

Samningslausir:
Ásgeir Ţór Magnússon
Jón Freyr Eyţórsson

Breiđablik

Komnir:
Kwame Quee frá Víkingi Ólafsvík
Viktor Karl Einarsson frá IFK Värnamo í Svíţjóđ
Ţórir Guđjónsson frá Fjölni

Farnir:
Gísli Eyjólfsson til Mjallby (Á láni)
Oliver Sigurjónsson til Bodö/Glimt (Var á láni)
Ólafur Íshólm Ólafsson í Fram (Á láni)

Stjarnan

Komnir:
Björn Berg Bryde frá Grindavík
Elís Rafn Björnsson frá Fylki
Martin Rauschenberg frá Brommapojkarna

Farnir:
Óttar Bjarni Guđmundsson í ÍA

Samningslausir:
Terrance Dietrich

KR

Komnir:
Alex Freyr Hilmarsson frá Víkingi R.
Arnţór Ingi Kristinsson frá Víkingi R.
Tobias Thomsen frá Val
Ćgir Jarl Jónasson frá Fjölni

Farnir:

Samningslausir:
Morten Beck

FH

Komnir:
Björn Daníel Sverrisson frá AGF
Brynjar Ásgeir Guđmundsson frá Grindavík
Geoffrey Castillion frá Víkingi R. (Var á láni)
Guđmann Ţórisson frá KA

Farnir:
Atli Viđar Björnsson hćttur
Eddi Gomes til Henan Jianye (Var á láni)
Rennico Clarke
Robbie Crawford til IFK Marienham
Viđar Ari Jónsson til Brann (Var á láni)
Zeiko Lewis

Samningslausir:
Bjarni Ţór Viđarsson

ÍBV

Komnir:
Evariste Ngolok frá Aris Limassol á Kýpur
Felix Örn Friđriksson frá Vejle (Var á láni)
Guđmundur Magnússon frá Fram
Jonathan Glenn frá Fylki
Óskar Elías Zoega Óskarsson frá Ţór
Rafael Veloso frá Valdres
Telmo Castanheira frá Frofense í Portúgal

Farnir:
Atli Arnarson í HK
Gunnar Heiđar Ţorvaldsson hćttur
Kaj Leó í Bartalssotvu í Val
Kassa Guy Gnabouyou til Grikklands
Yvan Yann Erichot

Samningslausir:
Frans Sigurđsson
Róbert Aron Eysteinsson

KA

Komnir:
Alexander Groven frá Hönefoss
Almarr Ormarsson frá Fjölni
Andri Fannar Stefánsson frá KA
Guđjón Pétur Lýđsson frá Val
Haukur Heiđar Hauksson frá AIK

Farnir:
Aleksandar Trninic
Archange Nkumu til Karingey Borough
Bjarni Mark Antonsson til Brage
Guđmann Ţórisson í FH
Milan Joksimovic
Vladimir Tufegdzic

Fylkir

Komnir:
Sam Hewson frá Grindavík

Farnir:
Ásgeir Börkur Ásgeirsson
Ásgeir Örn Arnţórsson í Aftureldingu
Elís Rafn Björnsson í Stjörnuna
Jonathan Glenn í ÍBV

Samningslausir:
Oddur Ingi Guđmundsson

Víkingur R.

Komnir:
James Mack frá Vestra
Ţórđur Ingason frá Fjölni

Farnir:
Alex Freyr Hilmarsson í KR
Andreas Larsen
Aris Vaporakis
Arnţór Ingi Kristinsson í KR
Atli Hrafn Andrason í Fulham (Vará láni)
Geoffrey Castillion í FH (Var á láni)
Jörgen Richardsen
Milos Ozegovic
Morice Mbaye
Valdimar Ingi Jónsson í Fjölni

Samningslausir:
Emil Andri Auđunsson
Róbert Örn Óskarsson
Viktor Örlygur Andrason

Grindavík

Komnir:
Josip Zeba frá HAGL
Marc McAusland frá Keflavík
Vladan Djogatovic frá Serbíu

Farnir:
Björn Berg Bryde í Stjörnuna
Brynjar Ásgeir Guđmundsson í FH
Kristijan Jajalo
Sam Hewson í Fylki
Sito til Bandaríkjanna

Samningslausir:
Will Daniels

ÍA

Komnir:
Gonzalo Zamorano Leon frá Víkingi Ó.
Jón Gísli Eyland Sveinsson frá Tindastóli
Óttar Bjarni Guđmundsson frá Stjörnunni
Tryggvi Hrafn Haraldsson frá Halmstad
Viktor Jónsson frá Ţrótti R.

Farnir:
Garđar Bergmann Gunnlaugsson í Val
Vincent Weijl

HK

Komnir:
Atli Arnarson frá ÍBV
Emil Atlason frá Ţrótti R.

Farnir:
Aron Elí Sćvarsson í Val (Var á láni)
Sigurpáll Melberg Pálsson í Fjölni (Var á láni)
Zeiko Lewis (Var á láni)

Samningslausir:
Árni Arnarson
Eiđur Gauti Sćbjörnsson
Hákon Ţór Sófusson
Ingiberg Ólafur Jónsson
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
Jóhann Már Helgason
Jóhann Már Helgason | mán 15. október 09:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 12. október 08:25
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 04. október 17:10
sunnudagur 17. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
16:15 Fylkir-Ţróttur R.
Egilshöll
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
16:30 Ţór/KA-Stjarnan
Boginn
mánudagur 18. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
19:00 Ţór-Magni
Boginn
miđvikudagur 20. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 21. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
18:30 Njarđvík-Ţróttur R.
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
20:10 Stjarnan-Selfoss
Kórinn
föstudagur 22. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
18:10 HK-Afturelding
Kórinn
19:00 Fjölnir-Valur
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Víđir-Reynir S.
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 KH-Kórdrengir
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
21:00 ÍR-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
19:00 Leiknir F.-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
21:00 Breiđablik-ÍBV
Fífan
laugardagur 23. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
15:15 Leiknir R.-Ţór
Egilshöll
16:00 Grindavík-Magni
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
17:15 Fram-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
11:00 Breiđablik-Víkingur R.
Fífan
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
14:00 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-KFG
Bessastađavöllur
sunnudagur 24. febrúar
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
17:30 HK/Víkingur-Selfoss
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
12:00 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
16:30 KF-Skallagrímur
Boginn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
18:30 Dalvík/Reynir-Völsungur
Boginn
ţriđjudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
20:10 Stjarnan-ÍA
Kórinn
miđvikudagur 27. febrúar
Fótbolta.net mótiđ C-deild - Úrslit
20:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Varmárvöllur - gervigras
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
12:15 Kanada-Ísland
Est. Bela Vista Parchal
fimmtudagur 28. febrúar
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
18:30 Njarđvík-KR
Reykjaneshöllin
föstudagur 1. mars
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
12:15 Skotland-Kanada
Est. Municipal de Lagos
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
20:00 ÍA-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
18:10 HK-Valur
Kórinn
21:00 Fjölnir-Fram
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Víkingur R.-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 KFG-KV
Samsung völlurinn
laugardagur 2. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
12:15 Stjarnan-Magni
Kórinn
17:15 Leiknir R.-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
15:15 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
16:00 Afturelding-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Reynir S.
Sauđárkróksvöllur
16:00 Víđir-Skallagrímur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Ţróttur V.-Sindri
Leiknisvöllur
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-KH
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Vćngir Júpiters-Vestri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 3. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
16:00 Keflavík-Breiđablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:15 ÍR-Álftanes
Egilshöll
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
14:00 HK/Víkingur-Keflavík
Kórinn
16:15 KR-ÍA
Egilshöll
18:15 Fylkir-FH
Egilshöll
mánudagur 4. mars
A-landsliđ kvenna - Algarve 2019
13:00 Ísland-Skotland
Est. Bela Vista Parchal
miđvikudagur 6. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
19:00 Haukar-FH
Ásvellir
fimmtudagur 7. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 Fylkir-Njarđvík
Würth völlurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Valur-Fram
Origo völlurinn
föstudagur 8. mars
Faxaflóamót kvenna - A-riđill
20:30 ÍBV-HK/Víkingur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 KR-Víkingur Ó.
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Afturelding-Fjölnir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
20:00 Skallagrímur-Tindastóll
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 KV-ÍR
KR-völlur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Snćfell
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:00 Léttir-Elliđi
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
20:00 KB-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
20:00 Árborg-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-Hörđur Í.
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
21:00 ÍR-Haukar
Egilshöll
laugardagur 9. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
12:00 ÍA-Grindavík
Akraneshöllin
13:00 Ţór-Stjarnan
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
15:00 KA-HK
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
15:15 Víkingur R.-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
12:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
17:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Boginn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
12:00 Hvíti riddarinn-Álafoss
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
17:15 Fjölnir-Álftanes
Egilshöll
sunnudagur 10. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
15:00 Magni-Leiknir R.
Boginn
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
17:00 KF-Víđir
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 KFS-Kóngarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
16:00 Ćgir-Kría
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
12:00 Björninn-Hörđur Í.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
15:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
16:15 Leiknir R.-Ţróttur R.
Egilshöll
mánudagur 11. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
18:00 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 12. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
19:00 KR-Fylkir
KR-völlur
fimmtudagur 14. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
19:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
20:15 Breiđablik-Stjarnan
Fífan
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 Leiknir R.-Haukar
Leiknisvöllur
föstudagur 15. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
19:00 Leiknir R.-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 KH-Ţróttur V.
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Mídas
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:30 Kría-Hamar
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
19:00 Vatnaliljur-KFR
Fagrilundur - gervigras
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
20:00 ÍA-HK/Víkingur
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:00 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
laugardagur 16. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
18:00 Ţór-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
14:00 Víkingur Ó.-Fylkir
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
15:15 Fram-HK
Egilshöll
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 4
12:00 Keflavík-Grótta
Reykjaneshöllin
12:15 Breiđablik-FH
Fífan
16:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Sindri-Kórdrengir
Leiknisvöllur
14:00 Augnablik-Selfoss
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 Álftanes-KV
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Völsungur
Fellavöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
16:00 Ćgir-Léttir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
16:00 KB-Berserkir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
14:00 ÍH-Afríka
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
14:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
14:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
16:00 Keflavík-FH
Reykjaneshöllin
17:15 KR-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
16:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 17. mars
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 1
18:30 Magni-ÍA
Boginn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 2
15:00 Ţróttur R.-KR
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla A-deild - Riđill 3
16:30 KA-Fjölnir
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
20:00 Snćfell-Kóngarnir
Akraneshöllin
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 SR-GG
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
17:00 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 20. mars
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
fimmtudagur 21. mars
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
19:00 ÍR-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 SR-KB
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-ÍH
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
19:00 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
föstudagur 22. mars
A-landsliđ karla - EM 2022
19:45 Moldóva-Frakkland
19:45 Albanía-Tyrkland
19:45 Andorra-Ísland
Estadi Nacional
U21 - Vináttuleikir 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Pinatar Arena
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
20:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
laugardagur 23. mars
Lengjubikar karla A-deild - Úrslit
14:00 1R2-1R4
14:00 1R1-1R3
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Skallagrímur-Reynir S.
Akraneshöllin
14:00 Tindastóll-KF
Sauđárkróksvöllur
16:00 Víđir-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
12:00 Selfoss-Sindri
JÁVERK-völlurinn
12:00 Ţróttur V.-Kórdrengir
Leiknisvöllur
14:00 KH-Augnablik
Valsvöllur
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
17:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Boginn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
16:00 Mídas-Snćfell
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
14:00 Léttir-Kría
Hertz völlurinn
14:00 Hamar-Elliđi
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
14:00 Berserkir-Kormákur/Hvöt
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur
Varmárvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
16:00 Björninn-Afríka
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
15:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 24. mars
U21 - EM 2021
00:00 Írland-Lúxemborg
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
12:00 KV-Vestri
KR-völlur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 KFS-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
16:00 KFR-Álafoss
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Boginn
16:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
mánudagur 25. mars
A-landsliđ karla - EM 2022
17:00 Tyrkland-Moldóva
19:45 Frakkland-Ísland
Stade de France
19:45 Andorra-Albanía
fimmtudagur 28. mars
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:00 Afturelding/Fram-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
20:00 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
föstudagur 29. mars
Lengjubikar karla A-deild - Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
20:00 Kári-Skallagrímur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
20:00 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
19:00 Ýmir-Kóngarnir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
19:00 Berserkir-SR
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Björninn-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
18:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
21:00 Augnablik-Leiknir R.
Fífan
laugardagur 30. mars
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 2
14:00 Sindri-KH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Augnablik-Ţróttur V.
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 3
14:00 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
16:00 Vćngir Júpiters-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla B-deild - Riđill 4
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
14:00 Mídas-KFS
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
14:00 Kría-Elliđi
Vivaldivöllurinn
16:00 Ćgir-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
18:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
12:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vatnaliljur-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
12:00 ÍH-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A-deild - Riđill
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
sunnudagur 31. mars
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
13:00 Afríka-Hörđur Í.
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
16:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Sindri-Hamrarnir
Fellavöllur
miđvikudagur 3. apríl
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
19:30 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
föstudagur 5. apríl
Lengjubikar karla B-deild - Úrslit
19:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 2
19:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
20:00 Hamar-Léttir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 3
20:00 KB-GG
Leiknisvöllur
21:00 SR-Kormákur/Hvöt
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla C deild - Riđill 5
19:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 Björninn-ÍH
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 HK/Víkingur-FH
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
21:00 Fjölnir-Afturelding/Fram
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
21:00 Augnablik-ÍR
Fífan
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 3
19:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
laugardagur 6. apríl
Lengjubikar karla B-deild - Úrslit
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar karla C-deild - Riđill 1
12:00 Kóngarnir-Mídas
Leiknisvöllur
14:00 KFS-Snćfell
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla C deild - Riđill 4
14:00 Álafoss-Árborg
Varmárvöllur
14:00 KFR-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
miđvikudagur 10. apríl
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
18:00 Haukar-Augnablik
Ásvellir
föstudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
20:00 KR-HK/Víkingur
KR-völlur
laugardagur 13. apríl
Lengjubikar kvenna A-deild - Úrslit
16:00 A1-A4
16:00 A2-A3
sunnudagur 14. apríl
Lengjubikar kvenna B-deild - Riđill
14:00 ÍA-FH
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 1
14:00 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
14:00 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C-deild - Riđill 2
19:00 ÍR-Leiknir R.
Hertz völlurinn