f÷s 14. maÝ 2021 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla: Jafntefli hjß KR og Fylki
KR og Fylkir ger­u 1 - 1 jafntefli Ý Pepsi Max-deild karla Ý fyrrakv÷ld. HÚr a­ ne­an er fj÷ldi mynda ˙r leiknum.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
banner
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | mßn 14. j˙nÝ 23:40
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 09. j˙nÝ 12:50
Hafli­i Brei­fj÷r­
Hafli­i Brei­fj÷r­ | ■ri 04. maÝ 14:47
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | lau 17. aprÝl 09:30
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | mi­ 07. aprÝl 14:10
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | f÷s 02. aprÝl 10:37
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | ■ri 30. mars 10:16
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke
SŠbj÷rn ١r ١rbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
fimmtudagur 24. j˙nÝ
2. deild kvenna
19:15 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Sindri
Fjar­abygg­arh÷llin
19:15 KM-SR
KR-v÷llur
3. deild karla
19:00 DalvÝk/Reynir-H÷ttur/Huginn
DalvÝkurv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lftanes-MÝdas
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-HvÝti riddarinn
Domusnovav÷llurinn
20:00 VŠngir J˙piters-Vatnaliljur
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
20:00 Kormßkur/Hv÷t-Samherjar
Bl÷nduˇsv÷llur
f÷studagur 25. j˙nÝ
Lengjudeild karla
19:15 Kˇrdrengir-GrindavÝk
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
19:15 KV-Reynir S.
KR-v÷llur
3. deild karla
18:00 Tindastˇll-VÝ­ir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
20:00 ═H-KFG
Skessan
laugardagur 26. j˙nÝ
Lengjudeild karla
13:00 Fj÷lnir-١r
Extra v÷llurinn
14:00 Selfoss-VÝkingur Ë.
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Ůrˇttur R.-Afturelding
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
14:00 Magni-Leiknir F.
GrenivÝkurv÷llur
14:00 Fjar­abygg­-Haukar
Eskjuv÷llur
14:00 Ůrˇttur V.-V÷lsungur
VogaÝdřfuv÷llur
16:00 Njar­vÝk-KF
Rafholtsv÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fram
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 ═R-Hamrarnir
Hertz v÷llurinn
18:00 ┴lftanes-V÷lsungur
OnePlus v÷llurinn
3. deild karla
14:00 Ăgir-KFS
Ůorlßkshafnarv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 ┴rborg-SnŠfell
J┴VERK-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 SkallagrÝmur-Uppsveitir
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 H÷r­ur ═.-┴lafoss
Skei­isv÷llur
sunnudagur 27. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KA
Kaplakrikav÷llur
19:15 Valur-Fylkir
Origo v÷llurinn
19:15 HK-Brei­ablik
Kˇrinn
Lengjudeild karla
12:00 Grˇtta-Fram
Vivaldiv÷llurinn
16:00 Vestri-═BV
OlÝsv÷llurinn
3. deild karla
14:00 Augnablik-Elli­i
Fagrilundur - gervigras
14:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 AfrÝka-GG
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 KM-Reynir H
KR-v÷llur
mßnudagur 28. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-VÝkingur R.
Domusnovav÷llurinn
19:15 ═A-KeflavÝk
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 ┌lfarnir-LÚttir
Framv÷llur
■ri­judagur 29. j˙nÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ١r/KA-Fylkir
SaltPay-v÷llurinn
18:00 ═BV-Ůrˇttur R.
Hßsteinsv÷llur
20:00 Valur-KeflavÝk
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-Berserkir
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-KrÝa
Reykjanesh÷llin
mi­vikudagur 30. j˙nÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastˇll-Selfoss
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 Brei­ablik-Stjarnan
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-═A
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
17:00 Leiknir F.-KV
Fjar­abygg­arh÷llin
18:00 KF-Fjar­abygg­
Ëlafsfjar­arv÷llur
19:15 Ůrˇttur V.-Kßri
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Reynir S.-Njar­vÝk
BLUE-v÷llurinn
19:15 V÷lsungur-Magni
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
19:15 Haukar-═R
┴svellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ┴rborg-KFR
J┴VERK-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFB-Smßri
OnePlus v÷llurinn
20:00 Gullfßlkinn-Hamar
Ůrˇttarv÷llur
fimmtudagur 1. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo v÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Vestri
SaltPay-v÷llurinn
18:00 ═BV-Selfoss
Hßsteinsv÷llur
19:15 VÝkingur Ë.-Ůrˇttur R.
ËlafsvÝkurv÷llur
19:15 Fj÷lnir-Kˇrdrengir
Extra v÷llurinn
19:15 Fram-GrindavÝk
Framv÷llur
19:15 Afturelding-Grˇtta
Fagverksv÷llurinn Varmß
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KR
┴svellir
2. deild kvenna
18:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
3. deild karla
20:00 Augnablik-VÝ­ir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KFG-Ăgir
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SkallagrÝmur-KH
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lafoss-┴lftanes
Tungubakkav÷llur
20:00 MÝdas-Bj÷rninn
VÝkingsv÷llur
f÷studagur 2. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 Grˇtta-Augnablik
Vivaldiv÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-FH
VÝkingsv÷llur
19:15 HK-GrindavÝk
Kˇrinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-Uppsveitir
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 K┴-Ţmir
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 ┌lfarnir-VŠngir J˙piters
Framv÷llur - ┌lfarsßrdal
20:00 Vatnaliljur-HvÝti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 3. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-KeflavÝk
Samsungv÷llurinn
14:00 Brei­ablik-Leiknir R.
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
14:00 V÷lsungur-Fj÷lnir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
3. deild karla
14:00 H÷ttur/Huginn-═H
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 KFS-Sindri
Třsv÷llur
14:00 Elli­i-DalvÝk/Reynir
WŘrth v÷llurinn
16:00 Einherji-Tindastˇll
Vopnafjar­arv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 SnŠfell-AfrÝka
Stykkishˇlmsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 KM-H÷r­ur ═.
KR-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 Kormßkur/Hv÷t-LÚttir
Bl÷nduˇsv÷llur
16:00 KB-Samherjar
Domusnovav÷llurinn
sunnudagur 4. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-HK
WŘrth v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fj÷lnir
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
13:00 Magni-Ůrˇttur V.
GrenivÝkurv÷llur
14:00 Njar­vÝk-Leiknir F.
Rafholtsv÷llurinn
16:00 ═R-KF
Hertz v÷llurinn
16:00 KV-V÷lsungur
KR-v÷llur
16:30 Fjar­abygg­-Reynir S.
Eskjuv÷llur
mßnudagur 5. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KR
Greifav÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-═A
VÝkingsv÷llur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-١r
J┴VERK-v÷llurinn
18:00 Ůrˇttur R.-═BV
Eimskipsv÷llurinn
19:15 Grˇtta-VÝkingur Ë.
Vivaldiv÷llurinn
19:15 GrindavÝk-Afturelding
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Fram-Kˇrdrengir
Framv÷llur
2. deild karla
19:15 Haukar-Kßri
┴svellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KFR-KrÝa
SS-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Smßri-Hamar
Fagrilundur - gervigras
■ri­judagur 6. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 KeflavÝk-١r/KA
HS Orku v÷llurinn
18:00 Fylkir-═BV
WŘrth v÷llurinn
18:00 Stjarnan-Tindastˇll
Samsungv÷llurinn
20:00 Selfoss-Valur
J┴VERK-v÷llurinn
20:00 Ůrˇttur R.-Brei­ablik
Eimskipsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Berserkir
Reykjanesh÷llin
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 MÝdas-Reynir H
VÝkingsv÷llur
mi­vikudagur 7. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-HK
Kˇpavogsv÷llur
2. deild kvenna
19:15 KH-KM
Valsv÷llur
3. deild karla
19:00 KFG-Tindastˇll
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SkallagrÝmur-SR
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 Stokkseyri-KFB
Stokkseyrarv÷llur
20:00 Gullfßlkinn-KH
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-┴lftanes
KR-v÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 ┌lfarnir-Vatnaliljur
Framv÷llur
fimmtudagur 8. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikav÷llur
19:15 ═A-Haukar
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-Grˇtta
Meistaravellir
19:15 GrindavÝk-VÝkingur R.
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 AfrÝka-┴rborg
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lafoss-K┴
Tungubakkav÷llur
20:00 Ţmir-Bj÷rninn
Versalav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 LÚttir-KB
Hertz v÷llurinn
f÷studagur 9. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Ůrˇttur R.
SaltPay-v÷llurinn
18:00 ═BV-Grˇtta
Hßsteinsv÷llur
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksv÷llurinn Varmß
19:15 Fj÷lnir-Selfoss
Extra v÷llurinn
19:15 VÝkingur Ë.-GrindavÝk
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 Ůrˇttur V.-KV
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Reynir S.-═R
BLUE-v÷llurinn
19:15 Leiknir F.-Fjar­abygg­
Fjar­abygg­arh÷llin
3. deild karla
20:00 ═H-Elli­i
Skessan
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 SnŠfell-KrÝa
Stykkishˇlmsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Uppsveitir-Hamar
X-Mist v÷llurinn
laugardagur 10. j˙lÝ
Lengjudeild karla
14:00 Kˇrdrengir-Vestri
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
16:00 Kßri-Magni
Akranesh÷llin
16:00 V÷lsungur-Njar­vÝk
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 KF-Haukar
Ëlafsfjar­arv÷llur
2. deild kvenna
14:00 SR-Einherji
Ůrˇttarv÷llur
14:00 Fram-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Framv÷llur
16:00 Hamrarnir-┴lftanes
Boginn
3. deild karla
12:00 Tindastˇll-KFS
Sau­ßrkrˇksv÷llur
14:00 VÝ­ir-Einherji
Nesfisk-v÷llurinn
14:00 Ăgir-H÷ttur/Huginn
Ůorlßkshafnarv÷llur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
16:00 DalvÝk/Reynir-Augnablik
DalvÝkurv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 H÷r­ur ═.-MÝdas
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 VŠngir J˙piters-Kormßkur/Hv÷t
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
16:00 Samherjar-HvÝti riddarinn
Hrafnagilsv÷llur
sunnudagur 11. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KA
WŘrth v÷llurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ١r/KA-═BV
SaltPay-v÷llurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-═R
Sindravellir
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 Reynir H-K┴
ËlafsvÝkurv÷llur
mßnudagur 12. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-═A
Domusnovav÷llurinn
19:15 KR-KeflavÝk
Meistaravellir
19:15 HK-VÝkingur R.
Kˇrinn
Pepsi-Max deild kvenna
20:00 Stjarnan-Valur
Samsungv÷llurinn
■ri­judagur 13. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ůrˇttur R.-Tindastˇll
Eimskipsv÷llurinn
19:15 Selfoss-KeflavÝk
J┴VERK-v÷llurinn
20:00 Fylkir-Brei­ablik
WŘrth v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Berserkir-KrÝa
VÝkingsv÷llur
20:00 GG-RB
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KH-Hamar
Valsv÷llur
mi­vikudagur 14. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-VÝkingur R.
Kˇrinn
19:15 GrindavÝk-Afturelding
GrindavÝkurv÷llur
19:15 KR-Augnablik
Meistaravellir
19:15 ═A-Grˇtta
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikav÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ┴rborg-═sbj÷rninn
J┴VERK-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-Smßri
Stokkseyrarv÷llur
20:00 SR-Gullfßlkinn
Ůrˇttarv÷llur
20:00 KFB-SkallagrÝmur
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 MÝdas-Ţmir
VÝkingsv÷llur
fimmtudagur 15. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 Fram-═BV
Framv÷llur
19:15 Selfoss-Kˇrdrengir
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Grˇtta-Fj÷lnir
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Afturelding-VÝkingur Ë.
Fagverksv÷llurinn Varmß
2. deild karla
19:15 KV-Kßri
KR-v÷llur
3. deild karla
20:00 Ăgir-Augnablik
Ůorlßkshafnarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lftanes-Bj÷rninn
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-VŠngir J˙piters
Domusnovav÷llurinn
f÷studagur 16. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 GrindavÝk-١r
GrindavÝkurv÷llur
2. deild kvenna
19:15 ═R-Fram
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 AfrÝka-KFR
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Uppsveitir-KH
X-Mist v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-┴lafoss
KR-v÷llur
20:00 K┴-H÷r­ur ═.
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 HvÝti riddarinn-LÚttir
Fagverksv÷llurinn Varmß
laugardagur 17. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 ═A-Valur
Nor­urßlsv÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ůrˇttur R.
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
13:30 Haukar-Leiknir F.
┴svellir
14:00 Fjar­abygg­-Ůrˇttur V.
Eskjuv÷llur
16:00 KF-Reynir S.
Ëlafsfjar­arv÷llur
16:00 Njar­vÝk-Magni
Rafholtsv÷llurinn
16:00 ═R-V÷lsungur
Hertz v÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-KH
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 ┴lftanes-Sindri
OnePlus v÷llurinn
16:00 Fj÷lnir-Hamrarnir
Extra v÷llurinn
3. deild karla
14:00 Elli­i-Sindri
WŘrth v÷llurinn
14:00 KFS-VÝ­ir
Třsv÷llur
14:00 KFG-Einherji
Samsungv÷llurinn
16:00 H÷ttur/Huginn-Tindastˇll
Vilhjßlmsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
16:00 Vatnaliljur-Samherjar
Fagrilundur - gervigras
17:00 Kormßkur/Hv÷t-┌lfarnir
Bl÷nduˇsv÷llur
sunnudagur 18. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-HK
Greifav÷llurinn
17:00 Leiknir R.-Stjarnan
Domusnovav÷llurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikav÷llur
19:15 KR-Brei­ablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-SR
Fjar­abygg­arh÷llin
19:15 Hamar-V÷lsungur
Grřluv÷llur
3. deild karla
16:00 DalvÝk/Reynir-═H
DalvÝkurv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
13:00 Bj÷rninn-H÷r­ur ═.
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
20:00 Ţmir-Reynir H
Versalav÷llur
mßnudagur 19. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 KeflavÝk-VÝkingur R.
HS Orku v÷llurinn
■ri­judagur 20. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastˇll-Fylkir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
18:00 Selfoss-١r/KA
J┴VERK-v÷llurinn
18:00 Brei­ablik-═BV
Kˇpavogsv÷llur
20:00 KeflavÝk-Stjarnan
HS Orku v÷llurinn
20:00 Valur-Ůrˇttur R.
Origo v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 KrÝa-GG
Vivaldiv÷llurinn
20:00 RB-┴rborg
Reykjanesh÷llin
20:00 KFR-Berserkir
SS-v÷llurinn
20:15 ═sbj÷rninn-AfrÝka
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
18:00 Smßri-KH
Fagrilundur - gervigras
19:15 Hamar-SR
Grřluv÷llur
20:00 Gullfßlkinn-KFB
Ůrˇttarv÷llur
mi­vikudagur 21. j˙lÝ
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Haukar-GrindavÝk
┴svellir
19:15 Grˇtta-FH
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Augnablik-═A
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Afturelding-VÝkingur R.
Fagverksv÷llurinn Varmß
3. deild karla
19:00 Sindri-H÷ttur/Huginn
Sindravellir
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SkallagrÝmur-Stokkseyri
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 MÝdas-┴lafoss
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 ┌lfarnir-KB
Framv÷llur
fimmtudagur 22. j˙lÝ
Lengjudeild karla
19:15 Fj÷lnir-Ůrˇttur R.
Extra v÷llurinn
2. deild karla
14:00 Ůrˇttur V.-Njar­vÝk
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Reynir S.-Haukar
BLUE-v÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-┴lftanes
Framv÷llur
3. deild karla
20:00 ═H-Augnablik
Skessan
20:00 Ăgir-Elli­i
Ůorlßkshafnarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Reynir H-Bj÷rninn
ËlafsvÝkurv÷llur
20:00 K┴-KM
┴svellir
20:00 ┴lftanes-Ţmir
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 VŠngir J˙piters-HvÝti riddarinn
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
f÷studagur 23. j˙lÝ
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Grˇtta
SaltPay-v÷llurinn
18:00 ═BV-GrindavÝk
Hßsteinsv÷llur
19:15 VÝkingur Ë.-Fram
ËlafsvÝkurv÷llur
19:15 Kˇrdrengir-Afturelding
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
19:15 V÷lsungur-Fjar­abygg­
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
laugardagur 24. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 HK-Valur
Kˇrinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Brei­ablik-Selfoss
Kˇpavogsv÷llur
16:00 ١r/KA-Valur
SaltPay-v÷llurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Selfoss
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-═R
Fjar­abygg­arh÷llin
16:00 Magni-KV
GrenivÝkurv÷llur
16:00 KF-Kßri
Ëlafsfjar­arv÷llur
2. deild kvenna
14:00 KM-Einherji
KR-v÷llur
14:00 Sindri-Fj÷lnir
Sindravellir
14:00 KH-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Valsv÷llur
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
3. deild karla
14:00 Tindastˇll-KFG
Sau­ßrkrˇksv÷llur
14:00 Einherji-KFS
Vopnafjar­arv÷llur
15:00 VÝ­ir-DalvÝk/Reynir
Nesfisk-v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
18:00 AfrÝka-RB
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Uppsveitir-KFB
X-Mist v÷llurinn
14:00 SR-KH
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
16:00 LÚttir-Samherjar
Hertz v÷llurinn
17:00 Kormßkur/Hv÷t-Vatnaliljur
Hvammstangav÷llur
sunnudagur 25. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
17:00 ═A-FH
Nor­urßlsv÷llurinn
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovav÷llurinn
19:15 KeflavÝk-Brei­ablik
HS Orku v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Stjarnan
VÝkingsv÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ═BV-Tindastˇll
Hßsteinsv÷llur
3. deild karla
13:00 H÷ttur/Huginn-KFS
Vilhjßlmsv÷llur
16:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 KM-MÝdas
KR-v÷llur
16:00 H÷r­ur ═.-Ţmir
OlÝsv÷llurinn
mßnudagur 26. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 VÝkingur R.-Haukar
VÝkingsv÷llur
19:15 FH-Augnablik
Kaplakrikav÷llur
19:15 GrindavÝk-Grˇtta
GrindavÝkurv÷llur
19:15 HK-Afturelding
Kˇrinn
2. deild kvenna
19:15 SR-═R
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 K┴-┴lftanes
┴svellir
■ri­judagur 27. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Ůrˇttur R.-KeflavÝk
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild karla
18:00 ١r-Fram
SaltPay-v÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 ═A-KR
Nor­urßlsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 GG-Berserkir
GrindavÝkurv÷llur
20:00 ┴rborg-KrÝa
J┴VERK-v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 ┴lafoss-Bj÷rninn
Tungubakkav÷llur
mi­vikudagur 28. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ١r/KA-Brei­ablik
SaltPay-v÷llurinn
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsungv÷llurinn
20:00 Fylkir-Valur
WŘrth v÷llurinn
Lengjudeild karla
19:15 Fj÷lnir-GrindavÝk
Extra v÷llurinn
19:15 Selfoss-Ůrˇttur R.
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Kˇrdrengir-VÝkingur Ë.
Domusnovav÷llurinn
20:00 Vestri-Grˇtta
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
18:00 V÷lsungur-Haukar
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
18:00 Leiknir F.-KF
Fjar­abygg­arh÷llin
19:15 Kßri-Reynir S.
Akranesh÷llin
19:15 KV-Njar­vÝk
KR-v÷llur
19:15 Ůrˇttur V.-═R
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Magni-Fjar­abygg­
GrenivÝkurv÷llur
3. deild karla
18:00 Ăgir-DalvÝk/Reynir
Ůorlßkshafnarv÷llur
19:00 Einherji-H÷ttur/Huginn
Vopnafjar­arv÷llur
20:00 VÝ­ir-═H
Nesfisk-v÷llurinn
20:00 Tindastˇll-Elli­i
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-KFR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFB-Hamar
OnePlus v÷llurinn
20:00 SR-Uppsveitir
Ůrˇttarv÷llur
20:00 SkallagrÝmur-Smßri
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 Stokkseyri-Gullfßlkinn
Stokkseyrarv÷llur
fimmtudagur 29. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Brei­ablik
Greifav÷llurinn
19:15 FH-KeflavÝk
Kaplakrikav÷llur
3. deild karla
18:00 KFS-KFG
Třsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 H÷r­ur ═.-Reynir H
OlÝsv÷llurinn
laugardagur 31. j˙lÝ
Lengjudeild karla
14:00 ═BV-Afturelding
Hßsteinsv÷llur
■ri­judagur 3. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KeflavÝk
Greifav÷llurinn
19:15 Brei­ablik-VÝkingur R.
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Fylkir-Leiknir R.
WŘrth v÷llurinn
mi­vikudagur 4. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-═A
Samsungv÷llurinn
19:15 FH-HK
Kaplakrikav÷llur
19:15 Valur-KR
Origo v÷llurinn
fimmtudagur 5. ßg˙st
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Fj÷lnir
Framv÷llur
19:15 Grˇtta-Selfoss
Vivaldiv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Afturelding
┴svellir
19:15 ═A-HK
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 GrindavÝk-Augnablik
GrindavÝkurv÷llur
3. deild karla
19:00 Augnablik-Tindastˇll
Fagrilundur - gervigras
19:00 DalvÝk/Reynir-Sindri
DalvÝkurv÷llur
19:00 ═H-Ăgir
Skessan
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 KFR-GG
SS-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Uppsveitir-Smßri
X-Mist v÷llurinn
19:00 Gullfßlkinn-SkallagrÝmur
Ůrˇttarv÷llur
20:00 KH-KFB
Valsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 Ţmir-┴lafoss
Versalav÷llur
20:00 Bj÷rninn-KM
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
20:00 MÝdas-K┴
VÝkingsv÷llur
f÷studagur 6. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-═BV
Origo v÷llurinn
18:00 Stjarnan-١r/KA
Samsungv÷llurinn
19:15 KeflavÝk-Fylkir
HS Orku v÷llurinn
19:15 Tindastˇll-Brei­ablik
Sau­ßrkrˇksv÷llur
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-١r
Fagverksv÷llurinn Varmß
19:15 Ůrˇttur R.-Kˇrdrengir
Eimskipsv÷llurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grˇtta-VÝkingur R.
Vivaldiv÷llurinn
2. deild karla
19:15 Haukar-Ůrˇttur V.
┴svellir
19:15 Njar­vÝk-Kßri
Rafholtsv÷llurinn
19:15 KF-V÷lsungur
Ëlafsfjar­arv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Berserkir-┴rborg
VÝkingsv÷llur
20:00 RB-═sbj÷rninn
Reykjanesh÷llin
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Hamar-Stokkseyri
Grřluv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Vatnaliljur-LÚttir
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 7. ßg˙st
Lengjudeild karla
14:00 VÝkingur Ë.-═BV
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 GrindavÝk-Vestri
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Leiknir F.
BLUE-v÷llurinn
14:00 Fjar­abygg­-KV
Eskjuv÷llur
16:00 ═R-Magni
Hertz v÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Sindri
Grřluv÷llur
3. deild karla
14:00 Elli­i-Einherji
WŘrth v÷llurinn
14:00 KFG-VÝ­ir
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KrÝa-AfrÝka
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 ┴lftanes-H÷r­ur ═.
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 KB-Kormßkur/Hv÷t
Domusnovav÷llurinn
14:00 HvÝti riddarinn-┌lfarnir
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 Samherjar-VŠngir J˙piters
Hrafnagilsv÷llur
sunnudagur 8. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
17:00 Leiknir R.-Valur
Domusnovav÷llurinn
17:00 VÝkingur R.-KA
VÝkingsv÷llur
17:00 Stjarnan-Brei­ablik
Samsungv÷llurinn
19:15 KeflavÝk-Fylkir
HS Orku v÷llurinn
19:15 ═A-HK
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 ┴lftanes-SR
OnePlus v÷llurinn
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-KM
Fjar­abygg­arh÷llin
3. deild karla
16:00 Sindri-═H
Sindravellir
mßnudagur 9. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Selfoss-Ůrˇttur R.
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild kvenna
19:00 Fj÷lnir-Fram
Extra v÷llurinn
19:15 V÷lsungur-Hamrarnir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
19:15 ═R-KH
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Smßri-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 ┴lafoss-Reynir H
Tungubakkav÷llur
■ri­judagur 10. ßg˙st
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═sbj÷rninn-KrÝa
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Gullfßlkinn-Uppsveitir
Ůrˇttarv÷llur
mi­vikudagur 11. ßg˙st
3. deild karla
19:00 VÝ­ir-Ăgir
Nesfisk-v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-Ţmir
KR-v÷llur
fimmtudagur 12. ßg˙st
Lengjudeild kvenna
19:15 VÝkingur R.-Augnablik
VÝkingsv÷llur
19:15 FH-═A
Kaplakrikav÷llur
19:15 GrindavÝk-KR
GrindavÝkurv÷llur
19:15 HK-Haukar
Kˇrinn
19:15 Afturelding-Grˇtta
Fagverksv÷llurinn Varmß
3. deild karla
18:00 KFS-Elli­i
Třsv÷llur
19:00 Tindastˇll-DalvÝk/Reynir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 K┴-Bj÷rninn
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
19:00 KB-Vatnaliljur
Domusnovav÷llurinn
19:00 VŠngir J˙piters-LÚttir
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
f÷studagur 13. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Brei­ablik-Valur
Kˇpavogsv÷llur
Lengjudeild karla
18:00 ١r-VÝkingur Ë.
SaltPay-v÷llurinn
18:00 Selfoss-GrindavÝk
J┴VERK-v÷llurinn
18:00 Kˇrdrengir-═BV
Domusnovav÷llurinn
18:00 Fj÷lnir-Afturelding
Extra v÷llurinn
19:15 Ůrˇttur R.-Grˇtta
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
19:15 KV-═R
KR-v÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 SkallagrÝmur-Hamar
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 KFB-SR
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 MÝdas-┴lftanes
VÝkingsv÷llur
laugardagur 14. ßg˙st
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fram
OlÝsv÷llurinn
2. deild karla
13:00 V÷lsungur-Reynir S.
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
13:30 Kßri-Leiknir F.
Akranesh÷llin
14:00 Njar­vÝk-Fjar­abygg­
Rafholtsv÷llurinn
16:00 Ůrˇttur V.-KF
VogaÝdřfuv÷llur
16:00 Magni-Haukar
GrenivÝkurv÷llur
3. deild karla
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjar­arv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 RB-KFR
Reykjanesh÷llin
14:00 ┴rborg-GG
J┴VERK-v÷llurinn
20:00 AfrÝka-Berserkir
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Stokkseyri-KH
Stokkseyrarv÷llur
14:00 Gullfßlkinn-Smßri
Ůrˇttarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 ┴lafoss-H÷r­ur ═.
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 Kormßkur/Hv÷t-HvÝti riddarinn
Bl÷nduˇsv÷llur
16:00 ┌lfarnir-Samherjar
Framv÷llur
sunnudagur 15. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Stjarnan
Greifav÷llurinn
17:00 Brei­ablik-═A
Kˇpavogsv÷llur
17:00 FH-Leiknir R.
Kaplakrikav÷llur
19:15 Valur-KeflavÝk
Origo v÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Vopnafjar­arv÷llur
16:00 Sindri-V÷lsungur
Sindravellir
3. deild karla
12:00 H÷ttur/Huginn-VÝ­ir
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 Ăgir-Sindri
Ůorlßkshafnarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 Reynir H-KM
ËlafsvÝkurv÷llur
mßnudagur 16. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-VÝkingur R.
WŘrth v÷llurinn
19:15 HK-KR
Kˇrinn
2. deild kvenna
19:15 SR-Fj÷lnir
Ůrˇttarv÷llur
19:15 Fram-Hamar
Framv÷llur
19:15 KH-┴lftanes
Valsv÷llur
19:15 KM-═R
KR-v÷llur
■ri­judagur 17. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ١r/KA-Tindastˇll
SaltPay-v÷llurinn
18:00 ═BV-KeflavÝk
Hßsteinsv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Stjarnan
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-V÷lsungur
Fjar­abygg­arh÷llin
3. deild karla
20:00 Elli­i-KFG
WŘrth v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 SR-Stokkseyri
Ůrˇttarv÷llur
mi­vikudagur 18. ßg˙st
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
WŘrth v÷llurinn
2. deild karla
17:00 Fjar­abygg­-Kßri
Eskjuv÷llur
18:00 KF-Magni
Ëlafsfjar­arv÷llur
18:00 ═R-Njar­vÝk
Hertz v÷llurinn
18:00 Reynir S.-Ůrˇttur V.
BLUE-v÷llurinn
19:15 Haukar-KV
┴svellir
3. deild karla
18:00 DalvÝk/Reynir-Einherji
DalvÝkurv÷llur
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
18:00 ═H-Tindastˇll
Skessan
4. deild karla - A-ri­ill
18:30 GG-AfrÝka
GrindavÝkurv÷llur
20:00 KrÝa-RB
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
18:30 Uppsveitir-SkallagrÝmur
X-Mist v÷llurinn
fimmtudagur 19. ßg˙st
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Vestri
Fagverksv÷llurinn Varmß
18:00 GrindavÝk-Ůrˇttur R.
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Grˇtta-Kˇrdrengir
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Fram-Selfoss
Framv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:00 Augnablik-Afturelding
Kˇpavogsv÷llur
18:00 FH-HK
Kaplakrikav÷llur
18:00 KR-VÝkingur R.
Meistaravellir
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Berserkir-═sbj÷rninn
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 Ţmir-K┴
Versalav÷llur
20:00 ┴lftanes-┴lafoss
OnePlus v÷llurinn
20:00 Bj÷rninn-MÝdas
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Vatnaliljur-VŠngir J˙piters
Fagrilundur - gervigras
20:00 LÚttir-┌lfarnir
Hertz v÷llurinn
f÷studagur 20. ßg˙st
Lengjudeild karla
18:00 ١r-═BV
SaltPay-v÷llurinn
19:15 VÝkingur Ë.-Fj÷lnir
ËlafsvÝkurv÷llur
Lengjudeild kvenna
18:00 Grˇtta-Haukar
Vivaldiv÷llurinn
18:00 ═A-GrindavÝk
Nor­urßlsv÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 ┴lftanes-KM
OnePlus v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
18:30 Hamar-Gullfßlkinn
Grřluv÷llur
20:00 Smßri-KFB
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
18:30 HvÝti riddarinn-KB
Fagverksv÷llurinn Varmß
laugardagur 21. ßg˙st
2. deild kvenna
14:00 Fj÷lnir-KH
Extra v÷llurinn
14:00 Hamrarnir-Sindri
Boginn
14:00 V÷lsungur-Fram
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
14:00 Hamar-SR
Grřluv÷llur
14:00 ═R-Einherji
Hertz v÷llurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Augnablik
Samsungv÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 H÷r­ur ═.-KM
OlÝsv÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 Samherjar-Kormßkur/Hv÷t
Hrafnagilsv÷llur
sunnudagur 22. ßg˙st
Pepsi Max-deild karla
17:00 ═A-KR
Nor­urßlsv÷llurinn
17:00 Brei­ablik-KA
Kˇpavogsv÷llur
17:00 KeflavÝk-FH
HS Orku v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Valur
VÝkingsv÷llur
2. deild karla
13:00 Kßri-V÷lsungur
Akranesh÷llin
13:00 Magni-Reynir S.
GrenivÝkurv÷llur
13:30 Ůrˇttur V.-Leiknir F.
VogaÝdřfuv÷llur
14:00 Fjar­abygg­-═R
Eskjuv÷llur
16:00 KV-KF
KR-v÷llur
3. deild karla
14:00 KFS-DalvÝk/Reynir
Třsv÷llur
14:00 VÝ­ir-Sindri
Nesfisk-v÷llurinn
14:00 Einherji-═H
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-Elli­i
Vilhjßlmsv÷llur
16:00 Tindastˇll-Ăgir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFR-┴rborg
SS-v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist v÷llurinn
14:00 KH-SkallagrÝmur
Valsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
15:00 Reynir H-┴lftanes
ËlafsvÝkurv÷llur