Það verður heldur betur nóg um að vera um helgina í íslenska boltanum. Eins og venjan hefur verið allar helgar í sumar.
Í kvöld fara fram þrír frestaðir leikir í Pepsi Max-deild kvenna þar sem mjög áhugaverður leikur fer fram í Kópavogi. Spútniklið deildarinnar, Þróttur Reykjavík, fer þá í heimsókn til Breiðabliks, besta lið deildarinnar til þessa.
Á morgun mætast Völusungur og Grótta í Lengjudeild kvenna, tveir leikir eru í 2. deild kvenna og fimm leikir í 4. deild karla.
Á sunnudaginn verður svo leikið í Pepsi Max-deild karla, Lengjudeildinni, 2. deild karla og 3. deild karla. Lærisveinar Arnars Grétarssonar í KA taka á móti Íslandsmeisturum KR og Breiðablik fær ÍA í heimsókn.
föstudagur 24. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Þór/KA-Fylkir (Þórsvöllur - Stöð 2 Sport)
19:15 KR-FH (Meistaravellir)
19:15 Breiðablik-Þróttur R. (Kópavogsvöllur)
4. deild karla - A-riðill
20:00 ÍH-Ýmir (Skessan)
4. deild karla - D-riðill
20:00 Smári-Kría (Fagrilundur - gervigras)
20:00 KH-Hvíti riddarinn (Valsvöllur)
20:00 Árborg-Mídas (JÁVERK-völlurinn)
laugardagur 25. júlí
Lengjudeild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta (Vodafonevöllurinn Húsavík)
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Sindri (Grindavíkurvöllur)
14:00 Hamrarnir-Álftanes (KA-völlur)
4. deild karla - A-riðill
14:00 KFS-Uppsveitir (Týsvöllur)
4. deild karla - B-riðill
14:00 Snæfell-Björninn (Stykkishólmsvöllur)
17:00 Kormákur/Hvöt-KFR (Hvammstangavöllur)
4. deild karla - C-riðill
16:00 Samherjar-Hamar (Hrafnagilsvöllur)
4. deild karla - D-riðill
16:00 Hörður Í.-KB (Olísvöllurinn)
sunnudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR (Greifavöllurinn)
19:15 Breiðablik-ÍA (Kópavogsvöllur - Stöð 2 Sport)
Lengjudeild karla
14:00 Magni-Grindavík (Grenivíkurvöllur)
14:00 Keflavík-Vestri (Nettóvöllurinn)
16:00 Fram-Þór (Framvöllur - Stöð 2 Sport)
16:00 Víkingur Ó.-Leiknir F. (Ólafsvíkurvöllur)
2. deild karla
14:00 Fjarðabyggð-Kári (Eskjuvöllur)
14:00 Dalvík/Reynir-Njarðvík (Dalvíkurvöllur)
14:00 Víðir-Haukar (Nesfisk-völlurinn)
14:00 KF-Selfoss (Ólafsfjarðarvöllur)
16:00 ÍR-Völsungur (Hertz völlurinn)
3. deild karla
14:00 Reynir S.-Sindri (BLUE-völlurinn)
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes (Vilhjálmsvöllur)
14:00 Einherji-Ægir (Vopnafjarðarvöllur)
14:00 Augnablik-Tindastóll (Fagrilundur - gervigras)
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Athugasemdir