mán 25. maí 2020 09:30
Ívan Guđjón Baldursson
Al Bangura flúđi sértrúarsöfnuđ og mansalshring
Mynd: Getty Images
Mynd: Getty Images
Mynd: Getty Images
Mynd: Getty Images
Alhassan Bangura, betur ţekktur sem Al Bangura, gaf ítarlegt viđtal viđ The Athletic ţar sem hann rćddi félagaskipti sín til Watford fyrir fimmtán árum og hvernig enska félagiđ bjargađi lífi hans.

Bangura fćddist inn í sértrúarsöfnuđ í Síerra Leóne ţar sem fađir hans var ćđsti mađur. Fađir hans lést ungur og átti Bangura ađ taka viđ stöđu í söfnuđinum á 15 ára afmćlisdaginn sinn. Ţađ vildi móđir hans ekki svo hún hjálpađi honum ađ flýja til Gíneu.

„Ég var 13 ára ţegar fólk byrjađi ađ koma og segja okkur ađ ég yrđi ađ ganga í söfnuđinn á fimmtánda afmćlisdaginn til ađ taka viđ sem leiđtogi. Ţetta er hópur af fólki sem stundar svartagaldur. Ţeir hefđu skoriđ húđina mína og hellt alskyns vökvum í sárin og ég hefđi ekki mátt sýna neinn sársauka. Ţetta er eins og ađ pynta sjálfan sig," sagđi Bangura.

„Ég var bara ungur strákur sem vildi spila fótbolta en mér var ćtlađ hlutverk í söfnuđinum, rétt eins og föđur mínum. Ţess vegna ţurfti ég ađ flýja til Gíneu."

Bangura spilađi fótbolta í Gíneu og kom mađur, sem sagđist vera njósnari frá Frakklandi, auga á hann. Ţessi mađur fór međ Bangura til Frakklands og svo til Englands en reyndist partur af mansalshring.

„Viđ fórum til Frakklands en ég hafđi ekki samskipti viđ neinn. Svo fórum viđ međ lest til Englands og ég man hvađ ég var spenntur ađ vakna nćsta dag og fara í prufu hjá fótboltaliđi. Ég vissi ađ ég gćti sett mig í samskipti viđ móđur mína og fjölskyldu um leiđ og ég vćri búinn ađ koma mér fyrir.

„Viđ fórum á hótel og hann sagđi mér ađ bíđa í herberginu. Eftir nokkrar mínútur komu tveir menn inn um hurđina og byrjuđu ađ snerta mig. Ég skildi ekki ensku og leiđ mjög óţćgilega. Ţeir hafa haldiđ ađ ég vissi hvađ vćri ađ fara ađ gerast, en ég gerđi ţađ ekki og byrjađi ađ öskra. Ég ćpti og hrópađi og ţeir fóru úr herberginu. Ţá flúđi ég frá hótelinu og var úti í fimm eđa sex klukkutíma án ţess ađ vera međ yfirhöfn.

„Ég vissi ekki hvar ég var eđa hvađ ég ćtti ađ gera, ég fann mann frá Nígeríu og grátbađ hann um ađ hjálpa mér. Ég útskýrđi fyrir honum ástandiđ og hann sagđi mér ađ leita til útlendingastofnunar. Hann fann strćtó fyrir mig og borgađi miđann."


Bangura var ađeins sextán ára gamall og fékk ţví landvistarleyfi á Englandi til 18 ára aldurs og byrjađi ađ spila fótbolta fyrir Chertsey Town. Watford komst fljótlega á snođir um hćfileika hans og spilađi Bangura sinn fyrsta keppnisleik fyrir félagiđ ađeins sautján ára gamall.

Ţegar Bangura varđ átján ára fékk hann ekki áframhaldandi landvistarleyfi á Englandi og átti ađ senda hann úr landi. Heim til Síerra Leóne ţar sem hann hefđi veriđ í bráđri lífshćttu vegna sértrúarsafnađarins sem hann flúđi nokkrum árum fyrr.

Hann fékk gífurlega mikinn stuđning frá Watford, bćđi starfsmönnum og stuđningsmönnum, sem fóru fyrir ţví ađ Bangura yrđi ekki sendur heim. Ţađ hafđist ađ lokum og er Bangura enskur ríkisborgari í dag.

Hann er 32 ára gamall og vinnur á heimili fyrir aldrađa á međan hann nýtur ţess ađ spila fótbolta í utandeildinni.

Sjá einnig:
Bangura fćr ađ vera áfram á Englandi
Stuđningsmenn Watford sýndu Bangura stuđning
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fös 24. apríl 22:30
fimmtudagur 2. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Njarđvík
Framvöllur
19:15 KF-Kári
Ólafsfjarđarvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
19:15 Keflavík-Augnablik
Nettóvöllurinn
19:15 Haukar-ÍA
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
19:15 ÍR-Grindavík
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-Stokkseyri
Fjölnisvöllur - Gervigras
21:00 SR-Álafoss
Ţróttarvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Sheffield Utd - Tottenham
19:15 Man City - Liverpool
England - Championship
16:00 Hull City - Middlesbrough
Ítalía - Serie A
17:30 Atalanta - Napoli
19:45 Roma - Udinese
Spánn - La Liga
17:30 Real Sociedad - Espanyol
17:30 Eibar - Osasuna
20:00 Real Madrid - Getafe
föstudagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-ÍA
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
2. deild karla
19:00 Selfoss-Völsungur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
3. deild karla
18:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
20:00 Ćgir-Álftanes
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Tindastóll
Víkingsvöllur
England - Championship
19:15 Charlton Athletic - Millwall
Spánn - La Liga
20:00 Atletico Madrid - Mallorca
laugardagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
14:00 Fjölnir-Fylkir
Extra völlurinn
17:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
13:00 Augnablik-Höttur/Huginn
Fagrilundur - gervigras
13:30 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
16:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - C-riđill
14:00 Ísbjörninn-KM
Kórinn - Gervigras
England - Úrvalsdeildin
11:30 Norwich - Brighton
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Man Utd - Bournemouth
16:30 Wolves - Arsenal
19:00 Chelsea - Watford
England - Championship
11:30 Derby County - Nott. Forest
14:00 Brentford - Wigan
14:00 Bristol City - Cardiff City
14:00 Fulham - Birmingham
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Luton - Reading
14:00 Stoke City - Barnsley
14:00 Blackburn - Leeds
Ítalía - Serie A
15:15 Juventus - Torino
17:30 Sassuolo - Lecce
19:45 Lazio - Milan
Spánn - La Liga
15:00 Celta - Betis
17:30 Valladolid - Alaves
20:00 Granada CF - Valencia
Rússland - Efsta deild
13:30 Dinamo - Arsenal T
15:30 Kr. Sovetov - Rostov
15:30 Spartak - Tambov
17:30 Lokomotiv - Sochi
17:30 Akhmat Groznyi - CSKA
sunnudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Uppsveitir-Afríka
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Skallagrímur
Ásvellir
14:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
16:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
England - Úrvalsdeildin
11:00 Burnley - Sheffield Utd
13:15 Newcastle - West Ham
15:30 Liverpool - Aston Villa
18:00 Southampton - Man City
England - Championship
11:00 Swansea - Sheff Wed
13:00 Middlesbrough - QPR
14:00 West Brom - Hull City
Ítalía - Serie A
15:15 Inter - Bologna
17:30 Cagliari - Atalanta
17:30 Sampdoria - Spal
17:30 Udinese - Genoa
17:30 Parma - Fiorentina
17:30 Brescia - Verona
19:45 Napoli - Roma
Spánn - La Liga
12:00 Athletic - Real Madrid
15:00 Espanyol - Leganes
17:30 Osasuna - Getafe
20:00 Villarreal - Barcelona
Rússland - Efsta deild
13:30 Ufa - Ural
15:30 Rubin - Orenburg
17:30 FK Krasnodar - Zenit
mánudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
18:00 Ýmir-KFS
Versalavöllur
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Skessan
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
England - Úrvalsdeildin
19:00 Tottenham - Everton
Spánn - La Liga
17:30 Levante - Real Sociedad
20:00 Sevilla - Eibar
ţriđjudagur 7. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Magni
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Leiknir R.-ÍBV
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
19:15 Haukar-Selfoss
Ásvellir
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Njarđvík-Ţróttur V.
Rafholtsvöllurinn
20:00 Kári-Kórdrengir
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Völsungur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
England - Championship
16:00 Nott. Forest - Fulham
18:45 Brentford - Charlton Athletic
Ítalía - Serie A
17:30 Lecce - Lazio
19:45 Milan - Juventus
Rússland - Efsta deild
15:30 Tambov - Akhmat Groznyi
17:30 Arsenal T - Kr. Sovetov
miđvikudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
20:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
Ţórsvöllur
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
19:30 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:00 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
20:00 KFG-KV
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
England - Úrvalsdeildin
19:00 West Ham - Burnley
19:00 Sheffield Utd - Wolves
19:00 Bournemouth - Tottenham
19:00 Watford - Norwich
19:00 Brighton - Liverpool
19:00 Crystal Palace - Chelsea
19:00 Arsenal - Leicester
19:00 Aston Villa - Man Utd
19:00 Everton - Southampton
19:00 Man City - Newcastle
Ítalía - Serie A
17:30 Fiorentina - Cagliari
17:30 Genoa - Napoli
19:45 Torino - Brescia
19:45 Roma - Parma
Rússland - Efsta deild
13:00 Orenburg - CSKA
15:00 Zenit - Sochi
17:30 Spartak - Lokomotiv
17:30 Rostov - Ufa
fimmtudagur 9. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
19:15 HK-ÍR
Kórinn
19:15 Grindavík-Álftanes
Grindavíkurvöllur
Rússland - Efsta deild
15:00 Ural - Dinamo
17:30 Rubin - FK Krasnodar
föstudagur 10. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
20:00 GG-Uppsveitir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 KM-KFB
KR-völlur
20:00 Skallagrímur-Berserkir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
laugardagur 11. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Haukar-Kórdrengir
Ásvellir
14:00 Selfoss-Fjarđabyggđ
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Léttir
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KÁ
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Arsenal T - Tambov
15:30 Akhmat Groznyi - Zenit
17:30 Sochi - Spartak
sunnudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
12:15 Afturelding-Leiknir F.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
3. deild karla
14:00 KV-Álftanes
KR-völlur
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-ÍH
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Blönduósvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
13:30 Lokomotiv - Ufa
15:30 CSKA - Rubin
15:30 Dinamo - Kr. Sovetov
17:30 FK Krasnodar - Ural
mánudagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Fjölnir
Greifavöllurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 HK-Fram
Kórinn
ţriđjudagur 14. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Sindri-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sindravellir
miđvikudagur 15. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Smári
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:00 Ural - Arsenal T
13:00 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
14:30 Tambov - Sochi
16:00 Lokomotiv - CSKA
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 16. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
20:00 Augnablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Uppsveitir-ÍH
Flúđavöllur
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
20:00 Ýmir-Afríka
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
föstudagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
19:15 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Eskjuvöllur
19:15 Ţróttur V.-Selfoss
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
20:00 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Völsungur-Afturelding
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Snćfell
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-KH
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Varmárvöllur
laugardagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
16:00 KA-Grótta
Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kórdrengir-Völsungur
Framvöllur
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Elliđi
Vilhjálmsvöllur
14:00 KFG-Einherji
Samsungvöllurinn
16:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamar
Vilhjálmsvöllur
14:00 Álftanes-HK
Bessastađavöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Björninn
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir-Samherjar
Víkingsvöllur
sunnudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:30 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
20:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
13:00 Smári-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
17:00 FK Krasnodar - Dinamo
mánudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 21. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Völsungur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KFB-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
20:00 KM-Berserkir
KR-völlur
miđvikudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
20:15 KR-Fjölnir
Meistaravellir
Lengjudeild karla
17:30 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
21:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
18:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Víđir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
17:00 Höttur/Huginn-Vćngir Júpiters
Vilhjálmsvöllur
19:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
19:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Rússland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 CSKA - Tambov
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
fimmtudagur 23. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
20:15 HK-Breiđablik
Kórinn
3. deild karla
20:00 KV-Ćgir
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Fram
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Afríka-Léttir
Hofsstađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 24. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-Ýmir
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-Kría
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 25. júlí
Lengjudeild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Sindri
Grindavíkurvöllur
14:00 Hamrarnir-Álftanes
KA-völlur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Uppsveitir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Snćfell-Björninn
Stykkishólmsvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-KFR
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Hamar
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-KB
Olísvöllurinn
sunnudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Keflavík-Vestri
Nettóvöllurinn
14:00 Magni-Grindavík
Grenivíkurvöllur
16:00 Fram-Ţór
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Leiknir F.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
16:00 KF-Selfoss
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Njarđvík
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-Sindri
BLUE-völlurinn
14:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur
mánudagur 27. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-HK
Würth völlurinn
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
20:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Leiknir R.
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Víđir-Haukar
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur V.
Framvöllur
ţriđjudagur 28. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
3. deild karla
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Tindastóll
Ásvellir
19:15 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
20:00 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:00 Sindri-HK
Sindravellir
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KÁ
Kórinn - Gervigras
20:00 KFB-Berserkir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-KB
Valsvöllur
20:00 Smári-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 29. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Vatnaliljur-KFS
Fagrilundur - gervigras
20:00 Uppsveitir-Ýmir
Flúđavöllur
20:00 Afríka-GG
Hofsstađavöllur
20:00 ÍH-Léttir
Skessan
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-Álafoss
Stykkishólmsvöllur
20:00 Kormákur/Hvöt-SR
Blönduósvöllur
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Samherjar-Skallagrímur
Hrafnagilsvöllur
19:15 KM-Hamar
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hörđur Í.-Árborg
Olísvöllurinn
20:00 Mídas-Kría
Víkingsvöllur
fimmtudagur 30. júlí
3. deild karla
19:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
KA-völlur
mánudagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
16:00 Afturelding-Ţór
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
17:00 Fram-Vestri
Framvöllur
19:15 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
13:00 Kórdrengir-Fjarđabyggđ
Framvöllur
14:00 Völsungur-Víđir
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-KF
Vogaídýfuvöllur
16:00 Haukar-Dalvík/Reynir
Ásvellir
3. deild karla
13:00 KFG-Höttur/Huginn
Samsungvöllurinn
16:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
19:00 Elliđi-Vćngir Júpiters
Fylkisvöllur
ţriđjudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 KA-HK
Greifavöllurinn
19:15 Grótta-KR
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
19:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
miđvikudagur 5. ágúst
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:00 Árborg-KH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 KR-ÍBV
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Ţór/KA
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍA
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
20:00 Léttir-Ýmir
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Berserkir-KÁ
Víkingsvöllur
19:00 Skallagrímur-KM
Skallagrímsvöllur
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
föstudagur 7. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grindavík
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 GG-ÍH
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Snćfell
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hvíti riddarinn-Kría
Varmárvöllur
19:30 KB-Smári
Domusnovavöllurinn
laugardagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
14:00 ÍBV-Leiknir F.
Hásteinsvöllur
14:00 Grindavík-Leiknir R.
Grindavíkurvöllur
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
16:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
2. deild karla
13:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
14:00 KF-Kórdrengir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Álftanes
Samsungvöllurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
14:00 Reynir S.-Tindastóll
BLUE-völlurinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill
17:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Stokkseyri
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:30 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
sunnudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
19:15 Valur-Grótta
Origo völlurinn
19:15 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
mánudagur 10. ágúst
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 11. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-Skallagrímur
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
miđvikudagur 12. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
19:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
19:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
20:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Völsungur-Tindastóll
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KM-Samherjar
KR-völlur
19:00 Ísbjörninn-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KÁ-Hamar
Ásvellir
fimmtudagur 13. ágúst
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Ýmir-GG
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-SR
Tungubakkavöllur
19:00 Stokkseyri-Björninn
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 14. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
19:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
19:15 Kórdrengir-ÍR
Framvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Smári-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-KB
Vivaldivöllurinn
laugardagur 15. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Magni-Keflavík
Grenivíkurvöllur
16:00 Leiknir R.-Ţór
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
15:00 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-Léttir
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Snćfell-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 KH-Hörđur Í.
Valsvöllur
sunnudagur 16. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Valur-KA
Origo völlurinn
19:15 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
19:15 Stjarnan-Grótta
Samsungvöllurinn
3. deild karla
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Völsungur
Nettóvöllurinn
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 17. ágúst
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
20:00 Elliđi-Álftanes
Fylkisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KÁ
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 18. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
2. deild karla
18:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
18:00 Víđir-KF
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
miđvikudagur 19. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Grótta-Breiđablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 KA-ÍA
Greifavöllurinn
19:15 FH-HK
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
18:15 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
18:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
18:00 Dalvík/Reynir-Kórdrengir
Dalvíkurvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
fimmtudagur 20. ágúst
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ísbjörninn
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 KH-Mídas
Valsvöllur
föstudagur 21. ágúst
3. deild karla
18:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
18:30 Afríka-Uppsveitir
Leikv. óákveđinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. ágúst
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Magni-ÍBV
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
16:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Tindastóll-Vćngir Júpiters
Sauđárkróksvöllur
16:30 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KÁ-Samherjar
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hörđur Í.-Smári
Olísvöllurinn
sunnudagur 23. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kórdrengir-Víđir
Framvöllur
16:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 24. ágúst
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 25. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
19:15 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-KM
Bessastađavöllur
19:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Varmárvöllur
20:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 26. ágúst
4. deild karla - A-riđill
18:00 Léttir-KFS
Hertz völlurinn
18:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
18:00 Uppsveitir-GG
Flúđavöllur
20:00 ÍH-Afríka
Skessan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Álafoss-Kormákur/Hvöt
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
fimmtudagur 27. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Augnablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
föstudagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
16:00 Völsungur-Selfoss
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-völlurinn
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-riđill
14:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
14:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
14:00 KM-KÁ
KR-völlur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 KH-Kría
Valsvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
sunnudagur 30. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Grótta
Kórinn
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
13:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFS-GG
Týsvöllur
14:00 ÍH-Uppsveitir
Skessan
16:00 Afríka-Ýmir
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Snćfell-Stokkseyri
Stykkishólmsvöllur
16:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Smári-Mídas
Fagrilundur - gervigras