sun 28. febrúar 2021 11:08
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
England - Byrjunarliđ: Aubameyang fer á bekkinn
Aubameyang byrjar á bekknum hjá Arsenal.
Aubameyang byrjar á bekknum hjá Arsenal.
Mynd: Getty Images
Benteke byrjar fyrir Palace eftir ađ hafa skorađ sigurmark gegn Brighton.
Benteke byrjar fyrir Palace eftir ađ hafa skorađ sigurmark gegn Brighton.
Mynd: Getty Images
Ţađ hefjast tveir leikir í deild ţeirra bestu á Englandi núna klukkan 12:00. Ţađ eru tveir hádegisleikir framundan.

Leicester tekur á móti Arsenal en bćđi liđ voru ađ spila í Evrópudeildinni í vikunni. Arsenal komst áfram gegn Benfica á međan Leicester féll úr leik gegn Slavia Prag.

Timothy Castagne og Ricardo Pereira eru á međal leikmanna sem koma inn í liđ Leicester eftir tapiđ gegn Slavia Prag. Harvey Barnes og Kelechi Iheanacho byrja einnig. Arsenal gerir sex breytingar frá sigri sínum á Benfica. Pierre-Emerick Aubameyang fćr sér sćti á bekknum og Alexandre Lacazette byrjar. Fyrir leikinn er Leicester í ţriđja sćti deildarinnar og Arsenal í ellefta sćti.

Ţá mćtast Crystal Palace og Fulham. Palace er í 13. sćti og Fulham í 18. sćti, fjórum stigum frá öruggu sćti. Christian Benteke kemur inn í byrjunarliđ Palace eftir ađ hafa skorađ sigurmark gegn erkifjöndunum í Brighton í síđustu viku. Öll byrjunarliđin má sjá hér ađ neđan.

Byrjunarliđ Crystal Palace: Guaita, Ward, Kouyate, Cahill, Van Aanholt, Townsend, Milivojevic, Riedewald, Eze, Ayew, Benteke.
(Varamenn: Butland, Dann, Kelly, Mitchell, Hannam, McCarthy, Mateta, Batshuayi)

Byrjunarliđ Fulham: Areola, Adarabioyo, Tete, Andersen, Aina, De Cordova-Reid, Loftus-Cheek, Reed, Anguissa, Lookman, Maja.
(Varamenn: Fabri, Ream, Kongolo, Bryan, Robinson, Lemina, Onomah, Cavaleiro, Mitrovic)

Byrjunarliđ Leicester: Schmeichel, Castagne, Soyuncu, Evans, Thomas, Ndidi, Tielemans, Pereira, Iheanacho, Barnes, Vardy.
(Varamenn: Ward, Albrighton, Amartey, Under, Choudhury, Mendy, Fuchs, Daley-Campbell, Tavares)

Byrjunarliđ Arsenal: Leno, Soares, Mari, Luiz, Tierney, Elneny, Xhaka, Willian, Smith Rowe, Pepe, Lacazette.
(Varamenn: Ryan, Bellerin, Saka, Ceballos, Odegaard, Aubameyang, Holding, Partey, Martinelli)

Allir leikir dagsins í ensku úrvalsdeildinni eru sýndir í beinni útsendingu á Síminn Sport.

Leikir dagsins:
12:00 Leicester - Arsenal
12:00 Crystal Palace - Fulham
14:00 Tottenham - Burnley
16:30 Chelsea - Man Utd
19:15 Sheffield Utd - Liverpool
Stöđutaflan England Úrvalsdeildin
  L U J T ms: mf: mun Stig
1 Man City 32 23 5 4 67 23 +44 74
2 Man Utd 31 18 9 4 61 34 +27 63
3 Leicester 31 17 5 9 55 37 +18 56
4 West Ham 31 16 7 8 51 39 +12 55
5 Chelsea 31 15 9 7 50 31 +19 54
6 Liverpool 31 15 7 9 53 37 +16 52
7 Tottenham 32 14 8 10 54 37 +17 50
8 Everton 31 14 7 10 43 40 +3 49
9 Arsenal 31 13 6 12 43 35 +8 45
10 Leeds 31 14 3 14 49 49 0 45
11 Aston Villa 30 13 5 12 43 33 +10 44
12 Wolves 31 10 8 13 31 41 -10 38
13 Crystal Palace 31 10 8 13 33 52 -19 38
14 Southampton 31 10 6 15 39 56 -17 36
15 Brighton 31 7 12 12 33 38 -5 33
16 Burnley 31 8 9 14 25 42 -17 33
17 Newcastle 31 8 8 15 32 51 -19 32
18 Fulham 32 5 11 16 24 42 -18 26
19 West Brom 31 5 9 17 28 59 -31 24
20 Sheffield Utd 31 4 2 25 17 55 -38 14
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fim 25. mars 21:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 11. mars 13:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 05. mars 10:00
sunnudagur 18. apríl
England - Úrvalsdeildin
12:30 Arsenal - Fulham
15:00 Man Utd - Burnley
England - Championship
11:00 Rotherham - Birmingham
14:00 Coventry - Barnsley
Ítalía - Serie A
10:30 Milan - Genoa
13:00 Lazio - Benevento
13:00 Atalanta - Juventus
13:00 Bologna - Spezia
16:00 Torino - Roma
18:45 Napoli - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Dortmund - Werder
16:00 Mainz - Hertha
Spánn - La Liga
12:00 Osasuna - Elche
12:00 Real Sociedad - Sevilla
14:15 Alaves - Huesca
14:15 Atletico Madrid - Eibar
16:30 Betis - Valencia
16:30 Cadiz - Celta
19:00 Getafe - Real Madrid
19:00 Levante - Villarreal
Rússland - Efsta deild
09:00 Ural - Rubin
11:00 Arsenal T - Tambov
13:30 Sochi - CSKA
16:00 Spartak - Ufa
mánudagur 19. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Leeds - Liverpool
ţriđjudagur 20. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Chelsea - Brighton
England - Championship
17:00 Norwich - Watford
17:00 Brentford - Cardiff City
18:00 Swansea - QPR
18:00 Sheff Wed - Blackburn
18:00 Preston NE - Derby County
Ítalía - Serie A
18:45 Verona - Fiorentina
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Köln - RB Leipzig
18:30 Arminia Bielefeld - Schalke 04
18:30 Bayern - Leverkusen
18:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
miđvikudagur 21. apríl
England - Úrvalsdeildin
17:00 Tottenham - Southampton
19:15 Aston Villa - Man City
England - Championship
17:00 Rotherham - Middlesbrough
17:00 Millwall - Bournemouth
18:00 Stoke City - Coventry
18:00 Wycombe - Bristol City
18:45 Luton - Reading
18:45 Huddersfield - Barnsley
18:45 Birmingham - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
16:30 Milan - Sassuolo
18:45 Genoa - Benevento
18:45 Udinese - Cagliari
18:45 Spezia - Inter
18:45 Juventus - Parma
18:45 Crotone - Sampdoria
18:45 Bologna - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
16:30 Hertha - Freiburg
18:30 Werder - Mainz
18:30 Stuttgart - Wolfsburg
18:30 Dortmund - Union Berlin
18:30 Hoffenheim - Gladbach
Spánn - La Liga
17:00 Levante - Sevilla
17:00 Osasuna - Valencia
18:00 Betis - Athletic
19:00 Alaves - Villarreal
19:00 Elche - Valladolid
20:00 Cadiz - Real Madrid
fimmtudagur 22. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Leicester - West Brom
Ítalía - Serie A
16:30 Roma - Atalanta
18:45 Napoli - Lazio
Spánn - La Liga
17:00 Atletico Madrid - Huesca
19:00 Granada CF - Eibar
19:00 Real Sociedad - Celta
20:00 Barcelona - Getafe
föstudagur 23. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Arsenal - Everton
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Augsburg - Köln
laugardagur 24. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:30 Liverpool - Newcastle
16:30 West Ham - Chelsea
19:00 Sheffield Utd - Brighton
England - Championship
11:30 Bournemouth - Brentford
14:00 Watford - Millwall
14:00 QPR - Norwich
14:00 Nott. Forest - Stoke City
14:00 Middlesbrough - Sheff Wed
14:00 Derby County - Birmingham
14:00 Coventry - Preston NE
14:00 Cardiff City - Wycombe
14:00 Blackburn - Huddersfield
14:00 Barnsley - Rotherham
Ítalía - Serie A
13:00 Genoa - Spezia
16:00 Parma - Crotone
18:45 Sassuolo - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Hertha
13:30 Wolfsburg - Dortmund
13:30 Mainz - Bayern
13:30 Union Berlin - Werder
13:30 Freiburg - Hoffenheim
16:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
12:00 Elche - Levante
14:15 Valladolid - Cadiz
16:30 Valencia - Alaves
19:00 Real Madrid - Betis
Rússland - Efsta deild
11:00 Ural - Akhmat Groznyi
13:30 Zenit - Rotor
16:00 Tambov - Lokomotiv
16:00 Dinamo - Khimki
sunnudagur 25. apríl
England - Úrvalsdeildin
11:00 Wolves - Burnley
13:00 Leeds - Man Utd
18:00 Aston Villa - West Brom
England - Championship
11:00 Reading - Swansea
12:00 Bristol City - Luton
Ítalía - Serie A
10:30 Benevento - Udinese
13:00 Fiorentina - Juventus
13:00 Inter - Verona
16:00 Cagliari - Roma
18:45 Atalanta - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 RB Leipzig - Stuttgart
16:00 Gladbach - Arminia Bielefeld
Spánn - La Liga
12:00 Huesca - Getafe
14:15 Villarreal - Barcelona
16:30 Celta - Osasuna
16:30 Sevilla - Granada CF
19:00 Athletic - Atletico Madrid
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Sochi
13:30 Rostov - Arsenal T
13:30 Spartak - CSKA
16:00 Rubin - FK Krasnodar
mánudagur 26. apríl
England - Úrvalsdeildin
19:00 Leicester - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
16:30 Torino - Napoli
18:45 Lazio - Milan
Spánn - La Liga
19:00 Eibar - Real Sociedad
ţriđjudagur 27. apríl
England - Championship
18:00 Brentford - Rotherham
Spánn - La Liga
22:00 Athletic - Valladolid
22:00 Barcelona - Granada CF
föstudagur 30. apríl
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-ÍA
Origo völlurinn
Spánn - La Liga
19:00 Celta - Levante
laugardagur 1. maí
Pepsi Max-deild karla
17:00 HK-KA
Kórinn
19:15 Stjarnan-Leiknir R.
Samsungvöllurinn
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Brom - Wolves
14:00 Tottenham - Sheffield Utd
14:00 Southampton - Leicester
14:00 Newcastle - Arsenal
14:00 Man Utd - Liverpool
14:00 Everton - Aston Villa
14:00 Crystal Palace - Man City
14:00 Chelsea - Fulham
14:00 Burnley - West Ham
14:00 Brighton - Leeds
England - Championship
14:00 Wycombe - Bournemouth
14:00 Swansea - Derby County
14:00 Stoke City - QPR
14:00 Sheff Wed - Nott. Forest
14:00 Rotherham - Blackburn
14:00 Preston NE - Barnsley
14:00 Norwich - Reading
14:00 Millwall - Bristol City
14:00 Luton - Middlesbrough
14:00 Huddersfield - Coventry
14:00 Brentford - Watford
14:00 Birmingham - Cardiff City
Ítalía - Serie A
13:00 Verona - Spezia
16:00 Crotone - Inter
18:45 Milan - Benevento
Spánn - La Liga
12:00 Eibar - Alaves
14:15 Elche - Atletico Madrid
16:30 Huesca - Real Sociedad
19:00 Real Madrid - Osasuna
Rússland - Efsta deild
11:00 Rubin - Dinamo
11:00 Rotor - Akhmat Groznyi
13:30 CSKA - Ufa
16:00 FK Krasnodar - Sochi
sunnudagur 2. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 Víkingur R.-Keflavík
Víkingsvöllur
Ítalía - Serie A
10:30 Lazio - Genoa
13:00 Sassuolo - Atalanta
13:00 Napoli - Cagliari
13:00 Bologna - Fiorentina
16:00 Udinese - Juventus
18:45 Sampdoria - Roma
Spánn - La Liga
12:00 Valladolid - Betis
14:15 Villarreal - Getafe
16:30 Granada CF - Cadiz
19:00 Valencia - Barcelona
Rússland - Efsta deild
11:00 Khimki - Ural
13:30 Rostov - Tambov
16:00 Zenit - Lokomotiv
mánudagur 3. maí
Ítalía - Serie A
18:45 Torino - Parma
Spánn - La Liga
19:00 Sevilla - Athletic
Rússland - Efsta deild
13:30 Arsenal T - Spartak
ţriđjudagur 4. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
England - Championship
18:00 Luton - Rotherham
miđvikudagur 5. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Ţróttur R.
Sauđárkróksvöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 Keflavík-Selfoss
Nettóvöllurinn
fimmtudagur 6. maí
Lengjudeild karla
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fram-Víkingur Ó.
Framvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
19:15 Augnablik-KR
Kópavogsvöllur
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
föstudagur 7. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KR-KA
Meistaravellir
Lengjudeild karla
18:00 Grótta-Ţór
Vivaldivöllurinn
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Kórdrengir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ţróttur V.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Reynir S.
Ásvellir
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Hertha - Arminia Bielefeld
Spánn - La Liga
19:00 Real Sociedad - Elche
Rússland - Efsta deild
15:00 Akhmat Groznyi - Tambov
17:00 Sochi - Rotor
laugardagur 8. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Leiknir R.-Breiđablik
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
14:00 Kári-KF
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Leiknir F.
Hertz völlurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 KV-Magni
KR-völlur
3. deild karla
13:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
14:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
14:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Sindri
Fellavöllur
14:00 KFS-Einherji
Týsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Brighton
14:00 West Ham - Everton
14:00 Sheffield Utd - Crystal Palace
14:00 Man City - Chelsea
14:00 Liverpool - Southampton
14:00 Leicester - Newcastle
14:00 Leeds - Tottenham
14:00 Fulham - Burnley
14:00 Aston Villa - Man Utd
14:00 Arsenal - West Brom
England - Championship
11:30 Watford - Swansea
11:30 Reading - Huddersfield
11:30 QPR - Luton
11:30 Nott. Forest - Preston NE
11:30 Middlesbrough - Wycombe
11:30 Derby County - Sheff Wed
11:30 Coventry - Millwall
11:30 Cardiff City - Rotherham
11:30 Bristol City - Brentford
11:30 Blackburn - Birmingham
11:30 Barnsley - Norwich
11:30 Bournemouth - Stoke City
Ítalía - Serie A
22:00 Parma - Atalanta
22:00 Udinese - Bologna
22:00 Benevento - Cagliari
22:00 Roma - Crotone
22:00 Fiorentina - Lazio
22:00 Spezia - Napoli
22:00 Inter - Sampdoria
22:00 Genoa - Sassuolo
22:00 Verona - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Union Berlin
13:30 Werder - Leverkusen
13:30 Hoffenheim - Schalke 04
13:30 Dortmund - RB Leipzig
16:30 Bayern - Gladbach
Spánn - La Liga
12:00 Alaves - Levante
14:15 Barcelona - Atletico Madrid
16:30 Cadiz - Huesca
19:00 Athletic - Osasuna
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Zenit
13:30 Arsenal T - Rubin
13:30 Lokomotiv - Dinamo
16:30 CSKA - FK Krasnodar
sunnudagur 9. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
Ítalía - Serie A
18:45 Juventus - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
11:30 Köln - Freiburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:00 Stuttgart - Augsburg
Spánn - La Liga
12:00 Getafe - Eibar
14:15 Valencia - Valladolid
16:30 Villarreal - Celta
19:00 Real Madrid - Sevilla
mánudagur 10. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Valur
Eimskipsvöllurinn
Spánn - La Liga
19:00 Betis - Granada CF
Rússland - Efsta deild
13:30 Ural - Rostov
16:00 Spartak - Khimki
ţriđjudagur 11. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Selfoss
Ţórsvöllur
18:00 Fylkir-Tindastóll
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
England - Úrvalsdeildin
18:45 Everton - Sheffield Utd
18:45 Burnley - Leeds
18:45 Brighton - West Ham
19:00 Crystal Palace - Aston Villa
19:00 Man Utd - Leicester
19:00 West Brom - Liverpool
Ítalía - Serie A
22:00 Atalanta - Benevento
22:00 Cagliari - Fiorentina
22:00 Bologna - Genoa
22:00 Sassuolo - Juventus
22:00 Torino - Milan
22:00 Lazio - Parma
22:00 Sampdoria - Spezia
22:00 Napoli - Udinese
22:00 Crotone - Verona
Spánn - La Liga
17:00 Osasuna - Cadiz
18:00 Elche - Alaves
20:00 Levante - Barcelona
miđvikudagur 12. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Leiknir R.
Greifavöllurinn
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
19:15 KH-Hamar
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
18:45 Tottenham - Wolves
18:45 Southampton - Fulham
18:45 Newcastle - Man City
18:45 Chelsea - Arsenal
Ítalía - Serie A
17:45 Inter - Roma
Spánn - La Liga
17:00 Sevilla - Valencia
18:00 Celta - Getafe
18:00 Eibar - Betis
18:00 Granada CF - Real Madrid
18:00 Huesca - Athletic
20:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
fimmtudagur 13. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsungvöllurinn
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-Grindavík
Ţórsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
19:15 HK-KR
Kórinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
16:00 SR-Völsungur
Ţróttarvöllur
3. deild karla
16:00 Tindastóll-Höttur/Huginn
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Kría-Snćfell
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Hamar-Uppsveitir
Grýluvöllur
Spánn - La Liga
17:00 Valladolid - Villarreal
föstudagur 14. maí
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fram
Hásteinsvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Kári-KV
Akraneshöllin
2. deild kvenna
20:00 KM-Fjölnir
KR-völlur
3. deild karla
20:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
laugardagur 15. maí
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Tindastóll-ÍBV
Sauđárkróksvöllur
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
14:00 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Reynir S.-KF
BLUE-völlurinn
16:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
14:00 ÍH-Dalvík/Reynir
Skessan
14:00 Víđir-KFS
Nesfisk-völlurinn
14:00 Einherji-KFG
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt
Hertz völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Úlfarnir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-KB
Hrafnagilsvöllur
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Brom - West Ham
14:00 Tottenham - Aston Villa
14:00 Southampton - Leeds
14:00 Newcastle - Sheffield Utd
14:00 Man Utd - Fulham
14:00 Everton - Wolves
14:00 Crystal Palace - Arsenal
14:00 Chelsea - Leicester
14:00 Burnley - Liverpool
14:00 Brighton - Man City
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Dortmund
13:30 RB Leipzig - Wolfsburg
13:30 Hertha - Köln
13:30 Freiburg - Bayern
13:30 Gladbach - Stuttgart
13:30 Schalke 04 - Eintracht Frankfurt
13:30 Arminia Bielefeld - Hoffenheim
13:30 Leverkusen - Union Berlin
13:30 Augsburg - Werder
sunnudagur 16. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Fylkir
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Árborg-Afríka
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Reynir H
Ásvellir
Ítalía - Serie A
13:00 Genoa - Atalanta
13:00 Verona - Bologna
13:00 Milan - Cagliari
13:00 Benevento - Crotone
13:00 Juventus - Inter
13:00 Roma - Lazio
13:00 Fiorentina - Napoli
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Parma - Sassuolo
13:00 Spezia - Torino
Spánn - La Liga
18:00 Alaves - Granada CF
18:00 Athletic - Real Madrid
18:00 Atletico Madrid - Osasuna
18:00 Barcelona - Celta
18:00 Betis - Huesca
18:00 Getafe - Levante
18:00 Cadiz - Elche
18:00 Real Sociedad - Valladolid
18:00 Valencia - Eibar
18:00 Villarreal - Sevilla
Rússland - Efsta deild
11:00 Khimki - Sochi
11:00 Ufa - Arsenal T
11:00 Rubin - Rotor
11:00 Tambov - Zenit
11:00 Lokomotiv - Ural
11:00 Dinamo - CSKA
11:00 Akhmat Groznyi - Spartak
11:00 Rostov - FK Krasnodar
mánudagur 17. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Keflavík-KA
Nettóvöllurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-RB
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 18. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Gullfálkinn
Valsvöllur
miđvikudagur 19. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
Ţórsvöllur
18:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 KFB-Stokkseyri
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KM
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 20. maí
3. deild karla
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
20:00 Björninn-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
föstudagur 21. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
19:15 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Ţór
Framvöllur
18:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Víkingur Ó.-Kórdrengir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild karla
19:15 Njarđvík-KV
Rafholtsvöllurinn
19:15 Reynir S.-Kári
BLUE-völlurinn
19:15 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
19:15 KF-Leiknir F.
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
3. deild karla
18:00 KFG-KFS
Bessastađavöllur
20:00 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 22. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
14:00 Afturelding-HK
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Hamrarnir-SR
Boginn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Tindastóll
Fylkisvöllur
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-KH
Flúđavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-KÁ
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Vćngir Júpiters
Blönduósvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Samherjar
Fagverksvöllurinn Varmá
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Stuttgart - Arminia Bielefeld
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Köln - Schalke 04
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 Bayern - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
13:30 Wolfsburg - Mainz
sunnudagur 23. maí
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Man Utd
14:00 West Ham - Southampton
14:00 Sheffield Utd - Burnley
14:00 Man City - Everton
14:00 Leicester - Tottenham
14:00 Leeds - West Brom
14:00 Fulham - Newcastle
14:00 Aston Villa - Chelsea
14:00 Arsenal - Brighton
14:00 Liverpool - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
13:00 Torino - Benevento
13:00 Crotone - Fiorentina
13:00 Cagliari - Genoa
13:00 Bologna - Juventus
13:00 Sassuolo - Lazio
13:00 Atalanta - Milan
13:00 Sampdoria - Parma
13:00 Spezia - Roma
13:00 Inter - Udinese
13:00 Napoli - Verona
Spánn - La Liga
18:00 Celta - Betis
18:00 Eibar - Barcelona
18:00 Granada CF - Getafe
18:00 Huesca - Valencia
18:00 Levante - Cadiz
18:00 Osasuna - Real Sociedad
18:00 Real Madrid - Villarreal
18:00 Sevilla - Alaves
18:00 Valladolid - Atletico Madrid
18:00 Elche - Athletic
mánudagur 24. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
15:00 Völsungur-KH
Vodafonevöllurinn Húsavík
ţriđjudagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-GG
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
20:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Mídas
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 26. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Berserkir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-SR
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-ÍBV
Nettóvöllurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţór/KA
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-ÍA
Kórinn
2. deild kvenna
20:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-KFG
Nesfisk-völlurinn
20:00 Ćgir-ÍH
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álafoss
Ásvellir
20:00 Álftanes-KM
Bessastađavöllur
20:15 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:00 Vćngir Júpiters-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 28. maí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Afturelding
Ţórsvöllur
19:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Hvíti riddarinn
Hertz völlurinn
laugardagur 29. maí
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
15:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Sindri
Ţróttarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
16:00 KM-Völsungur
KR-völlur
16:00 KH-Hamrarnir
Valsvöllur
3. deild karla
13:00 KFS-Höttur/Huginn
Týsvöllur
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KFB-Uppsveitir
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
16:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
sunnudagur 30. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hamar
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
mánudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
20:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Reynir H
Fjölnisvöllur - Gervigras
ţriđjudagur 1. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Álftanes
Versalavöllur
miđvikudagur 2. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Gullfálkinn
Bessastađavöllur
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 Stokkseyri-Skallagrímur
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Vćngir Júpiters
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 3. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Kórdrengir
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 ÍR-KV
Hertz völlurinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
20:00 Ćgir-Víđir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
20:00 KM-KÁ
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
laugardagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
16:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
16:00 Tindastóll-Valur
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Vestri
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
15:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-RB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-SR
Flúđavöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Reynir H-Ýmir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Hörđur Í.-Björninn
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Léttir
Hrafnagilsvöllur
16:30 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-Grindavík
Meistaravellir
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
13:00 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-KM
Boginn
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
mánudagur 7. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
19:15 Fram-SR
Framvöllur
19:15 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
20:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
20:00 KFR-Ísbjörninn
SS-völlurinn
ţriđjudagur 8. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 9. júní
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-Afríka
Reykjaneshöllin
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
20:00 KH-SR
Valsvöllur
20:00 Gullfálkinn-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur
fimmtudagur 10. júní
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogaídýfuvöllur
19:15 KV-Haukar
KR-völlur
19:15 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
21:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
föstudagur 11. júní
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Fjölnir
Bessastađavöllur
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KH-Fram
Valsvöllur
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Reynir H-Hörđur Í.
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 12. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:00 KM-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Víđir-Höttur/Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 Tindastóll-ÍH
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
16:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-Snćfell
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Smári-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
19:15 Keflavík-HK
Nettóvöllurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Kría
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
13:00 Ýmir-Hörđur Í.
Versalavöllur
mánudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-RB
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 15. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Berserkir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Gullfálkinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Reynir H
Bessastađavöllur
miđvikudagur 16. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Fylkisvöllur
20:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
20:30 ÍH-Einherji
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Smári
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Mídas
Ásvellir
20:00 KM-Björninn
KR-völlur