banner
fös 29. maí 2020 05:55
Ívan Guđjón Baldursson
Ţýskaland um helgina - Erfitt fyrir Leverkusen í kvöld
Mynd: Getty Images
FC Bayern hafđi betur gegn Borussia Dortmund í síđustu umferđ og er svo gott sem búiđ ađ tryggja sér sinn áttunda Ţýskalandsmeistaratitil í röđ.
FC Bayern hafđi betur gegn Borussia Dortmund í síđustu umferđ og er svo gott sem búiđ ađ tryggja sér sinn áttunda Ţýskalandsmeistaratitil í röđ.
Mynd: Getty Images
Ţýski boltinn er á fullu skriđi ţessa dagana og eru menn ađ spila ţriđja deildarleikinn á einni viku um helgina.

Fjöriđ hefst í kvöld ţegar Freiburg tekur á móti Bayer Leverkusen í Evrópuslag. Freiburg er ađ berjast um sćti í Evrópudeild en Leverkusen er fimmtán stigum ofar og ađ berjast um sćti í Meistaradeild.

Á morgun á Augsburg afar erfiđan útileik gegn Hertha Berlin. Alfređ Finnbogason hefur ekki veriđ í hópi Augsburg síđustu vikur vegna meiđsla. Hertha styrkti sinn hóp í janúar og er búiđ ađ vinna tvo leiki sannfćrandi og gera jafntefli viđ RB Leipzig eftir ađ deildartímabiliđ fór aftur í gang.

Schalke á leik viđ Werder Bremen á međan Mainz mćtir Hoffenheim og Wolfsburg tekur á móti Eintrahct Frankfurt.

Toppliđ FC Bayern, sem er međ sjö stiga forystu, tekur á móti fallbaráttuliđi Fortuna Düsseldorf í síđasta leik laugardagsins.

Á sunnudaginn á Borussia Mönchengladbach heimaleik gegn Union Berlin. Paderborn tekur svo á móti Borussia Dortmund en Samúel Kári Friđjónsson er búinn ađ missa af síđustu leikjum botnliđsins vegna meiđsla.

Síđasti leikur 29. umferđar er á dagskrá á mánudagskvöldiđ. Köln tekur ţar á móti Leipzig.

Viaplay sýnir frá leikjum úr ţýska boltanum á Íslandi.

Föstudagur:
18:30 Freiburg - Leverkusen

Laugardagur:
13:30 Hertha Berlin - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Schalke - Werder Bremen
13:30 Wolfsburg - Frankfurt
16:30 FC Bayern - Dusseldorf

Sunnudagur:
13:30 Gladbach - Union Berlin
16:00 Paderborn - Dortmund

Mánudagur:
18:30 Köln - Leipzig
Stöđutaflan Ţýskaland Bundesliga
  L U J T ms: mf: mun Stig
1 Bayern 34 26 4 4 100 32 +68 82
2 Dortmund 34 21 6 7 84 41 +43 69
3 RB Leipzig 34 18 12 4 81 37 +44 66
4 Gladbach 34 20 5 9 66 40 +26 65
5 Leverkusen 34 19 6 9 61 44 +17 63
6 Hoffenheim 34 15 7 12 53 53 0 52
7 Wolfsburg 34 13 10 11 48 46 +2 49
8 Freiburg 34 13 9 12 48 47 +1 48
9 Eintracht Frankfurt 34 13 6 15 59 60 -1 45
10 Hertha 34 11 8 15 48 59 -11 41
11 Union Berlin 34 12 5 17 41 58 -17 41
12 Schalke 04 34 9 12 13 38 58 -20 39
13 Mainz 34 11 4 19 44 65 -21 37
14 Köln 34 10 6 18 51 69 -18 36
15 Augsburg 34 9 9 16 45 63 -18 36
16 Werder 34 8 7 19 42 69 -27 31
17 Fortuna Dusseldorf 34 6 12 16 36 67 -31 30
18 Paderborn 34 4 8 22 37 74 -37 20
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 16. júní 12:15
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | sun 07. júní 12:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 12. maí 11:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 06. maí 18:44
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | mán 04. maí 09:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 25. apríl 12:15
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | fös 24. apríl 22:30
laugardagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
England - Úrvalsdeildin
16:30 Wolves - Arsenal
19:00 Chelsea - Watford
Ítalía - Serie A
17:30 Sassuolo - Lecce
19:45 Lazio - Milan
Spánn - La Liga
17:30 Valladolid - Alaves
20:00 Granada CF - Valencia
Rússland - Efsta deild
17:30 Lokomotiv - Sochi
17:30 Akhmat Groznyi - CSKA
sunnudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
3. deild karla
19:00 Tindastóll-KFG
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Uppsveitir-Afríka
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
4. deild karla - C-riđill
14:00 KÁ-Skallagrímur
Ásvellir
14:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
16:00 KFB-Samherjar
Bessastađavöllur
England - Úrvalsdeildin
11:00 Burnley - Sheffield Utd
13:15 Newcastle - West Ham
15:30 Liverpool - Aston Villa
18:00 Southampton - Man City
England - Championship
11:00 Swansea - Sheff Wed
13:00 Middlesbrough - QPR
14:00 West Brom - Hull City
Ítalía - Serie A
15:15 Inter - Bologna
17:30 Brescia - Verona
17:30 Cagliari - Atalanta
17:30 Sampdoria - Spal
17:30 Udinese - Genoa
17:30 Parma - Fiorentina
19:45 Napoli - Roma
Spánn - La Liga
12:00 Athletic - Real Madrid
15:00 Espanyol - Leganes
17:30 Osasuna - Getafe
20:00 Villarreal - Barcelona
Rússland - Efsta deild
13:30 Ufa - Ural
15:30 Rubin - Orenburg
17:30 FK Krasnodar - Zenit
mánudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
18:00 Ýmir-KFS
Versalavöllur
20:00 ÍH-Vatnaliljur
Ásvellir
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
20:00 Mídas-KH
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
England - Úrvalsdeildin
19:00 Tottenham - Everton
Spánn - La Liga
17:30 Levante - Real Sociedad
20:00 Sevilla - Eibar
ţriđjudagur 7. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-Magni
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Leiknir R.-ÍBV
Domusnovavöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ţróttur V.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
19:15 Haukar-Selfoss
Ásvellir
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
19:15 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
20:00 Kári-Kórdrengir
Akraneshöllin
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Völsungur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Watford - Norwich
17:00 Crystal Palace - Chelsea
19:15 Arsenal - Leicester
England - Championship
16:00 Nott. Forest - Fulham
17:00 Brentford - Charlton Athletic
17:00 Luton - Barnsley
17:00 Reading - Huddersfield
18:45 Cardiff City - Blackburn
Ítalía - Serie A
17:30 Lecce - Lazio
19:45 Milan - Juventus
Spánn - La Liga
17:30 Valencia - Valladolid
20:00 Celta - Atletico Madrid
Rússland - Efsta deild
15:30 Tambov - Akhmat Groznyi
17:30 Arsenal T - Kr. Sovetov
miđvikudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
19:15 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
20:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
Ţórsvöllur
19:15 Grindavík-Keflavík
Grindavíkurvöllur
19:30 Leiknir F.-Ţróttur R.
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
19:00 Álftanes-Tindastóll
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Vilhjálmsvöllur
20:00 KFG-KV
Samsungvöllurinn
20:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 West Ham - Burnley
17:00 Sheffield Utd - Wolves
17:00 Man City - Newcastle
19:15 Brighton - Liverpool
England - Championship
14:00 Millwall - Middlesbrough
16:00 West Brom - Derby County
17:00 Birmingham - Swansea
17:00 Bristol City - Hull City
17:00 Wigan - QPR
18:45 Sheff Wed - Preston NE
Ítalía - Serie A
17:30 Fiorentina - Cagliari
17:30 Genoa - Napoli
19:45 Atalanta - Sampdoria
19:45 Torino - Brescia
19:45 Bologna - Sassuolo
19:45 Roma - Parma
Spánn - La Liga
17:30 Getafe - Villarreal
17:30 Betis - Osasuna
20:00 Barcelona - Espanyol
Rússland - Efsta deild
13:00 Orenburg - CSKA
15:00 Zenit - Sochi
17:30 Rostov - Ufa
17:30 Spartak - Lokomotiv
fimmtudagur 9. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-Álftanes
Grindavíkurvöllur
19:15 Hamar-Sindri
Grýluvöllur
19:15 HK-ÍR
Kórinn
England - Úrvalsdeildin
17:00 Bournemouth - Tottenham
17:00 Everton - Southampton
19:15 Aston Villa - Man Utd
England - Championship
16:00 Leeds - Stoke City
Ítalía - Serie A
17:30 Spal - Udinese
19:45 Verona - Inter
Spánn - La Liga
17:30 Mallorca - Levante
17:30 Eibar - Leganes
20:00 Athletic - Sevilla
Rússland - Efsta deild
14:00 Ural - Dinamo
17:30 Rubin - FK Krasnodar
föstudagur 10. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Vatnaliljur-Ýmir
Fagrilundur - gervigras
20:00 GG-Uppsveitir
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
20:00 KFR-Björninn
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:15 Hamar-Ísbjörninn
Grýluvöllur
20:00 Skallagrímur-Berserkir
Skallagrímsvöllur
20:00 KM-KFB
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 KB-Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Hvíti riddarinn
JÁVERK-völlurinn
Spánn - La Liga
17:30 Real Sociedad - Granada CF
20:00 Real Madrid - Alaves
laugardagur 11. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Völsungur-Ţróttur V.
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Haukar-Kórdrengir
Ásvellir
14:00 Selfoss-Fjarđabyggđ
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Léttir
Týsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KÁ
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
Rússland - Efsta deild
13:00 Arsenal T - Tambov
15:30 Akhmat Groznyi - Zenit
17:30 Sochi - Spartak
sunnudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo völlurinn
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
Lengjudeild karla
12:15 Afturelding-Leiknir F.
Fagverksvöllurinn Varmá
14:00 Vestri-Ţróttur R.
Olísvöllurinn
16:00 ÍBV-Grindavík
Hásteinsvöllur
16:00 Keflavík-Ţór
Nettóvöllurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KV-Álftanes
KR-völlur
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
14:00 Einherji-Vćngir Júpiters
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-ÍH
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Blönduósvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
13:30 Lokomotiv - Ufa
15:30 CSKA - Rubin
15:30 Dinamo - Kr. Sovetov
17:30 FK Krasnodar - Ural
mánudagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Fjölnir
Greifavöllurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 HK-Fram
Kórinn
ţriđjudagur 14. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
18:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Sindri-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sindravellir
miđvikudagur 15. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Smári
Víkingsvöllur
Rússland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:00 Ural - Arsenal T
13:00 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
14:30 Tambov - Sochi
16:00 Lokomotiv - CSKA
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 16. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:15 Grótta-Tindastóll
Vivaldivöllurinn
19:15 Keflavík-ÍA
Nettóvöllurinn
20:00 Augnablik-Fjölnir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Uppsveitir-ÍH
Flúđavöllur
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
20:00 Ýmir-Afríka
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Árborg
Domusnovavöllurinn
föstudagur 17. júlí
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Keflavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fram
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
19:15 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
19:15 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Eskjuvöllur
19:15 Ţróttur V.-Selfoss
Vogaídýfuvöllur
19:15 ÍR-Njarđvík
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 Álftanes-Augnablik
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Völsungur-Afturelding
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Snćfell
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Kría-KH
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Varmárvöllur
laugardagur 18. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
16:00 KA-Grótta
Greifavöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţór-ÍBV
Ţórsvöllur
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kórdrengir-Völsungur
Framvöllur
3. deild karla
11:15 Höttur/Huginn-Elliđi
Vilhjálmsvöllur
14:00 KFG-Einherji
Samsungvöllurinn
16:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-HK
Bessastađavöllur
14:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamar
Vilhjálmsvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-KFS
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-KFR
Ţróttarvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-Björninn
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir-Samherjar
Víkingsvöllur
sunnudagur 19. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:30 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
20:00 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-riđill
13:00 Smári-Hörđur Í.
Fagrilundur - gervigras
Rússland - Efsta deild
17:00 FK Krasnodar - Dinamo
mánudagur 20. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-ÍBV
Kaplakrikavöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 21. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Fram
Eimskipsvöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
19:15 Grótta-Haukar
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Völsungur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KFB-KÁ
Bessastađavöllur
20:00 Skallagrímur-Ísbjörninn
Skallagrímsvöllur
20:00 KM-Berserkir
KR-völlur
miđvikudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
20:15 KR-Fjölnir
Meistaravellir
Lengjudeild karla
17:30 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţór-Magni
Ţórsvöllur
21:00 Leiknir F.-Keflavík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
18:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Njarđvík-Víđir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
17:00 Höttur/Huginn-Vćngir Júpiters
Vilhjálmsvöllur
19:00 Tindastóll-Elliđi
Sauđárkróksvöllur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-völlurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Rússland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
fimmtudagur 23. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
20:15 HK-Breiđablik
Kórinn
3. deild karla
19:00 Einherji-Álftanes
Vopnafjarđarvöllur
20:00 KV-Ćgir
KR-völlur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Fram
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Afríka-Léttir
Hofsstađavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
föstudagur 24. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
Ţórsvöllur
19:15 KR-FH
Meistaravellir
20:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 ÍH-Ýmir
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
20:00 Smári-Kría
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
laugardagur 25. júlí
Lengjudeild kvenna
14:00 Völsungur-Grótta
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Sindri
Grindavíkurvöllur
14:00 Hamrarnir-Álftanes
KA-völlur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Uppsveitir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Snćfell-Björninn
Stykkishólmsvöllur
17:00 Kormákur/Hvöt-KFR
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Hamar
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Hörđur Í.-KB
Olísvöllurinn
sunnudagur 26. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Magni-Grindavík
Grenivíkurvöllur
14:00 Keflavík-Vestri
Nettóvöllurinn
16:00 Fram-Ţór
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Leiknir F.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Kári
Eskjuvöllur
16:00 KF-Selfoss
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 ÍR-Völsungur
Hertz völlurinn
16:00 Dalvík/Reynir-Njarđvík
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-Sindri
BLUE-völlurinn
mánudagur 27. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-HK
Würth völlurinn
19:15 Fjölnir-Valur
Extra völlurinn
19:15 FH-Grótta
Kaplakrikavöllur
20:15 Stjarnan-Víkingur R.
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Leiknir R.
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Kórdrengir-Ţróttur V.
Framvöllur
19:15 Víđir-Haukar
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 28. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
3. deild karla
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
20:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Keflavík-Víkingur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Haukar-Tindastóll
Ásvellir
19:15 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
20:00 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:00 Sindri-HK
Sindravellir
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-KÁ
Kórinn - Gervigras
20:00 KFB-Berserkir
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-KB
Valsvöllur
20:00 Smári-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 29. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Vatnaliljur-KFS
Fagrilundur - gervigras
20:00 Uppsveitir-Ýmir
Flúđavöllur
20:00 Afríka-GG
Hofsstađavöllur
20:00 ÍH-Léttir
Skessan
4. deild karla - B-riđill
20:00 Snćfell-Álafoss
Stykkishólmsvöllur
20:00 Kormákur/Hvöt-SR
Blönduósvöllur
20:00 KFR-Stokkseyri
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Samherjar-Skallagrímur
Hrafnagilsvöllur
19:15 KM-Hamar
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hörđur Í.-Árborg
Olísvöllurinn
20:00 Mídas-Kría
Víkingsvöllur
fimmtudagur 30. júlí
3. deild karla
19:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
KA-völlur
mánudagur 3. ágúst
Lengjudeild karla
16:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Ţór
Fagverksvöllurinn Varmá
17:00 Fram-Vestri
Framvöllur
19:15 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
13:00 Kórdrengir-Fjarđabyggđ
Framvöllur
14:00 Völsungur-Víđir
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Haukar-Dalvík/Reynir
Ásvellir
16:00 Ţróttur V.-KF
Vogaídýfuvöllur
3. deild karla
13:00 KFG-Höttur/Huginn
Samsungvöllurinn
16:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
19:00 Elliđi-Vćngir Júpiters
Fylkisvöllur
ţriđjudagur 4. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-HK
Greifavöllurinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
19:15 Grótta-KR
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Njarđvík-Kári
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
19:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
miđvikudagur 5. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fjölnir-ÍA
Extra völlurinn
19:15 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:00 Árborg-KH
JÁVERK-völlurinn
fimmtudagur 6. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
18:00 KR-ÍBV
Meistaravellir
18:00 Ţróttur R.-Ţór/KA
Eimskipsvöllurinn
18:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
18:00 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍA
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
4. deild karla - A-riđill
20:00 Léttir-Ýmir
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
19:00 Berserkir-KÁ
Víkingsvöllur
19:00 Skallagrímur-KM
Skallagrímsvöllur
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
föstudagur 7. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Augnablik
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grindavík
Grýluvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 GG-ÍH
Grindavíkurvöllur
20:00 Vatnaliljur-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
19:00 SR-Snćfell
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:00 Hvíti riddarinn-Kría
Varmárvöllur
19:30 KB-Smári
Domusnovavöllurinn
laugardagur 8. ágúst
Lengjudeild karla
14:00 Ţór-Víkingur Ó.
Ţórsvöllur
14:00 ÍBV-Leiknir F.
Hásteinsvöllur
14:00 Grindavík-Leiknir R.
Grindavíkurvöllur
14:00 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
16:00 Keflavík-Fram
Nettóvöllurinn
2. deild karla
13:00 Kári-Haukar
Akraneshöllin
14:00 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
14:00 KF-Kórdrengir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Njarđvík-Fjarđabyggđ
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
14:00 Reynir S.-Tindastóll
BLUE-völlurinn
14:00 KFG-Álftanes
Samsungvöllurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Einherji-KV
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Ćgir
Vilhjálmsvöllur
14:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
16:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:15 Hamrarnir-Sindri
Boginn
4. deild karla - A-riđill
17:00 KFS-Afríka
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Stokkseyri
Hvammstangavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-Ísbjörninn
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:30 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
sunnudagur 9. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-Fjölnir
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Grótta
Origo völlurinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-KR
Kórinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Magni
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Bessastađavöllur
mánudagur 10. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
2. deild karla
19:15 Víđir-Selfoss
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 11. ágúst
Lengjudeild kvenna
19:15 ÍA-Afturelding
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Grótta
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-Skallagrímur
Bessastađavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Árborg
Valsvöllur
miđvikudagur 12. ágúst
3. deild karla
19:00 Tindastóll-Einherji
Sauđárkróksvöllur
19:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
19:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
19:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KV-Augnablik
KR-völlur
20:00 Elliđi-KFG
Fylkisvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Völsungur-Tindastóll
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 Grindavík-HK
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
18:00 KM-Samherjar
KR-völlur
19:00 Ísbjörninn-Berserkir
Kórinn - Gervigras
20:00 KÁ-Hamar
Ásvellir
fimmtudagur 13. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-FH
Meistaravellir
19:15 Stjarnan-Grótta
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Álftanes-Hamar
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Ýmir-GG
Versalavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Stokkseyri-Björninn
Stokkseyrarvöllur
19:00 Álafoss-SR
Tungubakkavöllur
föstudagur 14. ágúst
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
19:15 HK-Fjölnir
Kórinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Fjarđabyggđ-KF
Eskjuvöllur
19:00 Ţróttur V.-Víđir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-ÍR
Framvöllur
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-Hvíti riddarinn
Víkingsvöllur
20:00 Smári-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 Kría-KB
Vivaldivöllurinn
laugardagur 15. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Leiknir F.-Grindavík
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Afturelding-Vestri
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Leiknir R.-Ţór
Domusnovavöllurinn
16:00 Magni-Keflavík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Selfoss-Dalvík/Reynir
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
15:00 Fram-Hamrarnir
Framvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 ÍH-KFS
Skessan
14:00 Uppsveitir-Léttir
Flúđavöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Snćfell-KFR
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 KH-Hörđur Í.
Valsvöllur
sunnudagur 16. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 KR-Valur
Meistaravellir
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
19:15 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Höttur/Huginn-Tindastóll
Vilhjálmsvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Völsungur
Nettóvöllurinn
16:00 Tindastóll-Afturelding
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grindavík-Hamrarnir
Grindavíkurvöllur
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - A-riđill
16:00 Afríka-Vatnaliljur
Bessastađavöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Samherjar-KFB
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 17. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:30 Reynir S.-KV
BLUE-völlurinn
20:00 Elliđi-Álftanes
Fylkisvöllur
20:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Grótta
Extra völlurinn
18:00 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
20:00 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
18:30 Hamar-HK
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 Skallagrímur-KÁ
Skallagrímsvöllur
ţriđjudagur 18. ágúst
2. deild karla
18:00 Víđir-KF
Nesfisk-völlurinn
18:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
4. deild karla - C-riđill
18:30 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
miđvikudagur 19. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Fram-Magni
Framvöllur
18:00 Vestri-Leiknir R.
Olísvöllurinn
18:00 Keflavík-Víkingur Ó.
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Leiknir F.
Ţórsvöllur
18:15 ÍBV-Afturelding
Hásteinsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Selfoss
Rafholtsvöllurinn
18:00 Haukar-Völsungur
Ásvellir
18:00 Dalvík/Reynir-Kórdrengir
Dalvíkurvöllur
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
fimmtudagur 20. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 Grótta-Breiđablik
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Ísbjörninn
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KH-Mídas
Valsvöllur
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
föstudagur 21. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
18:00 FH-HK
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
3. deild karla
18:00 Ćgir-KFG
Ţorlákshafnarvöllur
18:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:15 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
2. deild kvenna
19:15 ÍR-Fram
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:30 GG-Léttir
Grindavíkurvöllur
18:30 Afríka-Uppsveitir
Leikv. óákveđinn
20:00 Vatnaliljur-ÍH
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - B-riđill
18:00 SR-Björninn
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Árborg-Kría
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 22. ágúst
Pepsi Max-deild karla
16:00 KR-Valur
Meistaravellir
Lengjudeild karla
13:30 Leiknir F.-Fram
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Magni-ÍBV
Grenivíkurvöllur
16:00 Vestri-Víkingur Ó.
Olísvöllurinn
16:00 Afturelding-Keflavík
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Grindavík-Ţór
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
14:00 KV-Höttur/Huginn
KR-völlur
16:00 Tindastóll-Vćngir Júpiters
Sauđárkróksvöllur
16:30 Sindri-Álftanes
Sindravellir
Lengjudeild kvenna
16:00 Völsungur-Augnablik
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-HK
Boginn
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFS-Ýmir
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Blönduósvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KÁ-Samherjar
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
12:00 Hörđur Í.-Smári
Olísvöllurinn
sunnudagur 23. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
Lengjudeild karla
16:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
14:00 Kórdrengir-Víđir
Framvöllur
16:00 KF-ÍR
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Ţróttur V.-Dalvík/Reynir
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grindavík
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 24. ágúst
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 Fylkir-KR
Würth völlurinn
19:15 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Björninn-KFR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - C-riđill
19:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
ţriđjudagur 25. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
19:15 Breiđablik-KA
Smárinn
19:15 HK-Grótta
Kórinn
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - B-riđill
18:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
19:00 KFB-KM
Bessastađavöllur
19:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
18:00 Hvíti riddarinn-Árborg
Varmárvöllur
20:00 Smári-KH
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 26. ágúst
Pepsi Max-deild karla
18:00 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Léttir-KFS
Hertz völlurinn
18:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
18:00 Uppsveitir-GG
Flúđavöllur
20:00 ÍH-Afríka
Skessan
4. deild karla - B-riđill
18:00 Álafoss-Kormákur/Hvöt
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Mídas-KB
Víkingsvöllur
fimmtudagur 27. ágúst
Lengjudeild kvenna
18:00 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Augnablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fram-Álftanes
Framvöllur
19:15 Grindavík-ÍR
Grindavíkurvöllur
föstudagur 28. ágúst
Lengjudeild karla
18:00 Leiknir R.-Keflavík
Domusnovavöllurinn
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
18:00 Njarđvík-Kórdrengir
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Álftanes-Ćgir
Bessastađavöllur
20:00 Vćngir Júpiters-KV
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjudeild kvenna
18:00 Fjölnir-Völsungur
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Víkingur R.
Sauđárkróksvöllur
laugardagur 29. ágúst
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
14:00 Selfoss-FH
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
14:00 KR-Breiđablik
Meistaravellir
Lengjudeild karla
14:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
14:00 Grindavík-Vestri
Grindavíkurvöllur
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Leiknir F.-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-KF
Akraneshöllin
16:00 Dalvík/Reynir-ÍR
Dalvíkurvöllur
16:00 Völsungur-Selfoss
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-Einherji
BLUE-völlurinn
14:00 Elliđi-Sindri
Fylkisvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 HK-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Kórinn
16:00 Hamrarnir-Hamar
Boginn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-KÁ
KR-völlur
14:00 Skallagrímur-Hamar
Skallagrímsvöllur
14:00 KFB-Ísbjörninn
Bessastađavöllur
16:00 Samherjar-Berserkir
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - D-riđill
14:00 KH-Kría
Valsvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
sunnudagur 30. ágúst
Pepsi Max-deild karla
14:00 KA-Stjarnan
Greifavöllurinn
14:00 KR-ÍA
Meistaravellir
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
17:00 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 Valur-HK
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
13:00 Vatnaliljur-Léttir
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFS-GG
Týsvöllur
14:00 ÍH-Uppsveitir
Skessan
16:00 Afríka-Ýmir
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Snćfell-Stokkseyri
Stykkishólmsvöllur
16:00 Björninn-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Smári-Mídas
Fagrilundur - gervigras
mánudagur 31. ágúst
2. deild kvenna
18:00 Álftanes-Grindavík
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill
18:00 KFR-SR
SS-völlurinn
ţriđjudagur 1. september
2. deild karla
17:30 Ţróttur V.-Njarđvík
Vogaídýfuvöllur
19:15 Kórdrengir-Kári
Framvöllur
3. deild karla
17:15 Einherji-Höttur/Huginn
Vopnafjarđarvöllur
17:30 Ćgir-Sindri
Ţorlákshafnarvöllur
17:30 Reynir S.-Elliđi
BLUE-völlurinn
17:30 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
19:00 Tindastóll-Álftanes
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
17:30 Völsungur-ÍA
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
2. deild kvenna
17:30 ÍR-HK
Hertz völlurinn