fim 31.okt 2013
Lokahóf hjá Fylki, Elliða og Kormáki/Hvöt
Á myndinni talið frá vinstri:Ólafur Gunnar Pétursson, Hulda Hrund Arnardóttir efnilegust í mfl.kv. Anna Björg Björnsdóttir best. Ásmundur Arnarson tók við verðlaunum fyrir Viðar og Elís sem voru bestir og efnilegastir. Síðan koma Ásgeir Ásgeirsson og Þorvaldur Árnason.
Veislustjórarnir á lokahófi Fylkis og Pétur Jóhann Sigfússon í góðum gír. Pétur Jóhann er þessa dagana ekki með ósvipað skegg og Ásgeir Börkur Ásgeirsson leikmaður Fylkis.
Mynd: Fótbolti.net - Einar Ásgeirsson

Viðar Örn Kjartansson var valinn bestur og leikmaður ársins að mati stuðningsmanna Fylkis á lokahófi félagsins um síðustu helgi. Elís Rafn Björnsson var valinn efnilegastur.

Anna Björg Björnsdóttir var valin best og Hulda Hrund Arnarsdóttir efnilegust.

Elliði, varalið Fylkis, hélt lokahóf sitt við sama tækifæri en þar var Davíð Teitsson valinn bestur.

Lokahóf Kormáks/Hvatar fór fram á dögunum. Þar Ingvi Rafn Ingvarsson valinn bestur og Ingibergur Kort Sigurðsson valinn efnilegastur

Vinsamlegast sendið tölvupóst á [email protected] ef þið hafið upplýsingar um verðlaunahafa á lokahófi hjá einhverju félagi.

Pepsi-deild karla:

Breiðablik:
Bestur: Sverrir Ingi Ingason
Efnilegastur: Árni Vilhjálmsson

FH:
Bestur: Björn Daníel Sverrisson
Efnilegastur: Brynjar Ásgeir Guðmundsson

Fram:
Bestur: Almarr Ormarsson
Efnilegastur: Hólmbert Friðjónsson

Fylkir:
Bestur: Viðar Örn Kjartansson
Efnilegastur: Elís Rafn Björnsson

KR:
Bestur: Baldur Sigurðsson
Efnilegastur: Rúnar Alex Rúnarsson

ÍBV:
Bestur: Matt Garner
Efnilegastur: Guðjón Orri Sigurjónsson

Valur:
Bestur: Haukur Páll Sigurðsson
Efnilegastur: Indriði Áki Þorláksson

Þór:
Bestur: Ármann Pétur Ævarsson
Efnilegastur: Jónas Björgvin Sigurbergsson

Pepsi-deild kvenna:

Afturelding:
Best: Kristrún Halla Gylfadóttir
Efnilegust: Eydís Embla Lúðvíksdóttir

Breiðablik:
Best: Rakel Hönnudóttir
Efnilegust: Andrea Rán Snæfeld Hauksdóttir

FH:
Best: Ashlee Hincks
Efnilegust: Viktoría Valdís Viðarsdóttir

HK/Víkingur:
Best: Tinna Óðinsdóttir
Efnilegust: Elma Lára Auðunsdóttir

ÍBV:
Best: Shaneka Gordon
Efnilegust: Sigríður Lára Garðarsdóttir

Selfoss:
Bestar: Guðmunda Brynja Óladóttir og Michele Dalton
Efnilegust: Hrafnhildur Hauksdóttir

Þór/KA:
Best: Tahnai Annis
Efnilegust: Lillý Rut Hlynsdóttir

Þróttur:
Best: Anna Birna Þorvarðardóttir
Efnilegust: Bergrós Lilja Jónsdóttir

1. deild karla:

BÍ/Bolungarvík:
Bestur: Hafsteinn Rúnar Helgason
Efnilegastur: Matthías Kroknes Jóhannsson

Fjölnir:
Bestur: Aron Sigurðarson
Efnilegastur: Aron Sigurðarson

Haukar:
Bestur: Andri Steinn Birgisson
Efnilegastur: Aron Jóhannsson

KA:
Bestur: Hallgrímur Mar Steingrímsson
Efnilegastur: Fannar Hafsteinsson

KF:
Bestur: Vladan Vukovic
Efnilegastur: Örn Elí Gunnlaugsson

Leiknir R.:
Bestur: Hilmar Árni Halldórsson
Efnilegastur: Sindri Björnsson

Selfoss:
Bestur: Jóhann Ólafur Sigurðsson
Efnilegastur: Þorsteinn Daníel Þorsteinsson

Tindastóll:
Bestur: Atli Arnarson
Efnilegastur: Konráð Freyr Sigurðsson

Víkingur R.:
Bestur: Aron Elís Þrándarson
Efnilegastur: Aron Elís Þrándarson

Völsungur:
Bestur: Hafþór Mar Aðalgeirsso
Efnilegastur: Ásgeir Sigurgeirsson

Þróttur:
Bestur: Trausti Sigurbjörnsson
Efnilegastur: Arnþór Ari Atlason

2. deild karla:

Afturelding:
Bestur: Einar Marteinsson
Efnilegastur: Anton Ari Einarsson

Grótta:
Bestur: Guðmundur Marteinn Annesson
Efnilegastur: Pétur Steinn Þorsteinsson

HK:
Bestur: Guðmundur Atli Steinþórsson
Efnilegastur: Ásgeir Marteinsson

ÍR:
Bestur: Magnús Þór Magnússon
Efnilegastur: Jónatan Hróbjartsson

Reynir S.:
Bestur: Sigurður Sævarsson
Efnilegastur: Hjörleifur Þórðarson

Sindri:
Bestur: Maciej Majewski
Efnilegastur: Ingvi Þór Sigurðsson

Ægir:
Bestur: Eyþór SmárI Þorbjörnsson
Efnilegastur: Marteinn Gauti Andrason

3. deild karla:

Fjarðabyggð:
Bestur: Tommy Nielsen
Efnilegastur: Hákon Þór Sófusson

Grundarfjörður:
Bestur: Ragnar Smári Guðmundsson
Efnilegastur: Christian Hurtado Guillamon

Huginn:
Bestur: Marko Nikolic
Efnilegastur: Rúnar Freyr Þórhallsson

ÍH:
Bestur: Daníel Freyr Andrésson

KFR:
Bestur: Andri Freyr Björnsson
Efnilegastur: Reynir Óskarsson

4. deild karla:

Álftanes:
Bestur: Ingólfur Örn Ingólfsson
Efnilegastur: Stefán Ingi Björnsson

Árborg:
Bestur: Einar Guðni Guðjónsson
Efnilegastur: Daníel Ingi Birgisson

Berserkir:
Bestur: Arnar Þórarinsson

Einherji:
Bestur: Sigurður Donys Sigurðsson
Efnilegastur: Kristófer Einarsson

Elliði:
Bestur: Davíð Teitsson

Hvíti riddarinn:
Bestur: Bill Puckett
Efnilefgastur: Guðmundur Kristnn Pálsson

KFG:
Bestur: Daði Kristjánsson
Efnilegastur: Kristján Már Ólafs

KH:
Bestur: Steinar Logi Sigurþórsson

Kormákur/Hvöt:
Bestur: Ingvi Rafn Ingvarsson
Efnilegastur: Ingibergur Kort Sigurðsson

Léttir:
Bestur: Tinni Kári Jóhannesson
Efnilegastur: Ríkharð Óskar Guðnason

Skallagrímur:
Bestur: Sveinbjörn Guðlaugsson
Efnilegastur: Ísak Jakob Hafþórsson

Stál-úlfur:
Bestur: Goran Lukic
Efnilegastur: Sigþór Marvin Þórarinsson

Þróttur Vogum:
Bestur: Andrew Wissler
Efnilegastur: Hákon Harðarson

1. deild kvenna:

Álftanes:
Best: Sigrún Auður Sigurðardóttir
Efnilegust: Ragnheiður Bjarnadóttir

BÍ/Bolungarvík:
Best: Hildur Hálfdánardóttir
Efnilegust: Elín Ólöf Sveinsdóttir

Fjarðabyggð:
Best: Ástrós Eiðsdóttir
Efnilegust: Andrea Magnúsdóttir

Fjölnir:
Best: Sonný Lára Þráinsdóttir
Efnilegust: Erla Dögg Aðalsteinsdóttir

Fram:
Best: Lilja Gunnarsdóttir
Efnilegust: Alda Jónsdóttir

Fylkir:
Best: Anna Björg Björnsdóttir
Efnilegust: Hulda Hrund Arnarsdóttir

ÍR:
Best: Hafdís Erla Valdimarsdóttir
Efnilegust: Guðrún Ósk Tryggvadóttir

KR:
Best: Sigrún Inga Ólafsdóttir
Efnilegust: Sigríður María Sigurðardóttir

Sindri:
Best: María Selma Haseta
Efnilegust: Ingibjörg Valgeirsdóttir

Tindastóll:
Best: Bryndís Rut Haraldsdóttir
Efnilegust: Hugrún Pálsdóttir

Víkingur Ó:
Best: Freydís Bjarnadóttir
Efnilegust: Viktoría Ellenardóttir

Völsungur:
Best: Berglind Kristjánsdóttir
Efnilegust: Hulda Ósk Jónsdóttir