mi­ 14.ßg˙ 2019
Deildabikarinn: ┌rslitin og drßtturinn - Newcastle mŠtir Leicester
Leeds vann Salford og mun mŠta Stoke Ý 2. umfer­.
Jˇhann Berg og fÚlagar leika gegn Stoke.
Mynd: NordicPhotos

Fj÷lmargir leikir fˇru fram ß ■ri­judagskv÷ld Ý enska Carabao deildabikarnum en a­ ■eim loknum var dregi­ Ý 2. umfer­. ═ ■eirri umfer­ koma inn ■au ˙rvalsdeildarli­ sem ekki taka ■ßtt Ý Evrˇpukeppnum.

═ 2. umfer­ munu ˙rvalsdeildarli­in Newcastle og Leicester eigast vi­. Jˇşhann Berg Gu­mundsşson og fÚlagar Ý Burnley leika gegn Sunderland en Gylfi ١r Sigur­sson og hans menn Ý Everton munu mŠta Lincoln. Sunderland og Lincoln eru saman Ý C-deildinni.

Jˇn Da­i B÷­varsson skaut Millwall ßfram Ý 2. umfer­ en ■ar mun li­i­ leika gegn Oxford.

Íll ˙rslit:
Wimbledon 2-2 MK Dons (MK Dons vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Accrington 1-3 Sunderland
Barnsley 0-3 Carlisle
Blackburn 3-2 Oldham
Blackpool 2-2 Macclesfield (Macclesfield vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Bradford 0-4 Preston
Brentford 1-1 Cambridge (Cambridge vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Bristol Rovers 3-0 Cheltenham
Charlton 0-0 Forest Green Rovers (Forest vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Colchester 3-0 Swindon
Coventry 4-1 Exeter
Gillingham 2-2 Newport (Newport vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Grimsby 1-0 Doncaster
Huddersfield 0-1 Lincoln
Luton 3-1 Ipswich
Mansfield 2-2 Morecambe (Morecambe vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Middlesbrough 2-2 Crewe (Crewe vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Nottingham Forest 1-0 Fleetwood
Oxford 1-0 Peterborough
Plymouth 2-0 Leyton Orient
Port Vale 1-2 Burton Albion
QPR 3-3 Bristol City (QPR vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
Rochdale 5-2 Bolton
Salford 0-3 Leeds
Scunthorpe 0-1 Derby
Shrewsbury 0-4 Rotherham
Stevenage 1-2 Southend
Swansea 3-1 Northampton
Tranmere 0-3 Hull
Walsall 2-3 Crawley
Wigan 0-1 Stoke
Wycombe 1-1 Reading (Reading vann Ý vÝtaspyrnukeppni)
WBA 1-2 Millwall

Drßtturinn Ý 2. umfer­:
Plymouth - Reading
Crawley - Norwich
Newport - West Ham
Oxford United - Millwall
Watford - Coventry
Swansea - Cambridge United
Cardiff - Luton
Bristol Rovers - Brighton
Crystal Palace - Colchester
Fulham - Southampton
Bournemouth - Forest Green
Southend - MK Dons
QPR - Portsmouth
Crewe - Aston Villa
Lincoln - Everton
Leeds - Stoke
Sheffield United - Blackburn
Rotherham - Sheffield Wednesday e­a Bury
Newcastle - Leicester
Burton - Morecambe
Burnley - Sunderland
Nottingham Forest - Derby
Grimsby - Macclesfield
Preston - Hull
Rochdale - Carlisle