fim 12.des 2019
Evrˇpudeildin: Arnˇr og fÚlagar h÷f­u betur Ý Kaupmannah÷fn
Arnˇr Ingvi er lykilma­ur Ý sterku li­i Malm÷.
Saka var ÷flugur me­ Arsenal Ý BelgÝu.
Mynd: Getty Images

┌rslitin Ý A-F ri­lum Evrˇpudeildarinnar eru rß­in. Arnˇr Ingvi Traustason var Ý byrjunarli­i Malm÷ sem lag­i FC Kaupmannah÷fn ß ˙tivelli og trygg­i sÚr ■annig toppsŠti B-ri­ils.

Malm÷ vann leikinn 0-1 eftir skalla Arnˇrs sem fˇr af varnarmanninum Sotirios Papagiannopoulos og Ý neti­. Marki­ var upprunalega skrß­ ß Arnˇr en ■vÝ svo breytt Ý sjßlfsmark.

Kaupmannah÷fn endar Ý ÷­ru sŠti ri­ilsins eftir ˇvŠnt jafntefli Dynamo Kiev gegn Lugano. ┌kraÝnumennirnir frß KŠnugar­i gßtu nß­ ÷­ru sŠtinu me­ sigri.

Jˇn Gu­ni Fjˇluson var ekki Ý leikmannahˇpi Krasnodar sem tapa­i 3-0 Ý ˙rslitaleik gegn Getafe og missti af sŠti Ý ˙tslßttarkeppninni.

Arsenal lenti 2-0 undir gegn Standard Liege Ý BelgÝu og virtist vera a­ missa toppsŠti F-ri­ils til Eintracht Frankfurt, sem leiddi Vitoria Guimaraes 2-1 ß heimavelli.

LŠrisveinar Freddie Ljungberg nß­u ■ˇ a­ koma til baka ß sama tÝma og Port˙galarnir unnu sig til baka Ý Ůřskalandi og stˇ­u ˇvŠnt uppi sem sigurvegarar.

Frankfurt getur ■vÝ mŠtt li­um ß bor­ vi­ Inter, Salzburg og Ajax Ý nŠstu umfer­. Arsenal slapp me­ skrekkinn ■÷kk sÚ Bukayo Saka sem var afar lÝflegur allan leikinn. Hann skora­i og lag­i upp ß lokakaflanum.

Ůessi ˙rslit ■ř­a a­ PSV og Lazio eru me­al fÚlaga sem eru dottin ˙r leik Ý Evrˇpu ß leiktÝ­inni. Eftirfarandi fÚl÷g eru komin ßfram Ý ˙tslßttarkeppnina.

1. sŠti:
Sevilla
Malm÷
Basel
LASK Linz
Celtic
Arsenal

2. sŠti:
APOEL
Kaupmannah÷fn
Getafe
Sporting CP
CFR Cluj
Eintracht Frankfurt

A-ri­ill:
APOEL 1 - 0 Sevilla
1-0 Vujadin Savic ('61 )

Qarabag 1 - 1 Dudelange
0-1 Sabir Bougrine ('63 )
1-1 Magaye Gueye ('90 )
Rautt spjald: Qara Qarayev, Qarabag ('46)



B-ri­ill:
Dynamo Kiev 1 - 1 Lugano
0-1 Marco Aratore ('45 )
1-1 V. Tsygankov ('94)

FC Kaupmananh÷fn 0 - 1 Malmo FF
0-1 Sotirios Papagiannopoulos ('77, sjßlfsmark)



C-ri­ill:
Basel 2 - 0 Trabzonspor
1-0 Silvan Widmer ('21 )
2-0 Valentin Stocker ('72 )

Getafe 3 - 0 FK Krasnodar
1-0 Leandro Cabrera ('76 )
2-0 Jorge Molina ('78 )
3-0 Kenedy ('86)
Rautt spjald: Aleksandr Martynovich, Krasnodar ('89)



D-ri­ill:
PSV 1 - 1 Rosenborg
0-1 Pal Andre Helland ('22 )
1-1 Mohammed Ihattaren ('63 )

LASK Linz 3 - 0 Sporting
1-0 Gernot Trauner ('23 )
2-0 Joao Klauss ('38 , vÝti)
3-0 M. Raguz ('93)
Rautt spjald: Renan Ribeiro, Sporting ('34)



E-ri­ill:
Rennes 2 - 0 Lazio
1-0 Joris Gnagnon ('30 )
2-0 Joris Gnagnon ('87 )

CFR Cluj 2 - 0 Celtic
1-0 Andrei Andonie Burca ('48 )
2-0 Damian Djokovic ('70 )



F-ri­ill:
Eintracht Frankfurt 2 - 3 Guimaraes
0-1 Rochinha ('8 )
1-1 Danny da Costa ('31 )
2-1 Daichi Kamada ('38 )
2-2 Marcus Edwards ('87 )

Standard Liege 2 - 2 Arsenal
1-0 Samuel Bastien ('47 )
2-0 Selim Amallah ('69 )
2-1 Alexandre Lacazette ('78 )
2-2 Bukayo Saka ('81 )