fim 04.jún 2020
Leikir helgarinnar á Íslandi - Tugir leikja á dagskrá
KR og Víkingur R. mćtast í leiknum meistarar meistaranna.
Valur og Selfoss mćtast í meistarakeppni kvenna á laugardaginn.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ

Breiđablik og HK mćtast í ćfingaleik á Kópavogsvelli á sunnudaginn.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ

Ţađ verđur líf og fjör í fótboltanum á Íslandi um helgina en fyrsta umferđ fer fram i bćđi Mjólkurbikar karla og kvenna.

Valur og Selfoss mćtast í Meistarakeppninni í kvennaflokki á laugardag og á sunnudag mćtast KR og Víkingur R. í meistarakeppni karla.

Önnur liđ í Pepsi Max-deild karla eru einnig ađ spila sinn síđasta ćfingaleik fyrir mót um helgina og nokkrir áhugaverđir ćfingaleikir eru á dagskrá.

Viđ óskum eftir upplýsingum um alla ćfingaleiki í gegnum tölvupóst á [email protected]

föstudagur 5. júní

Ćfingaleikir karla
19:00 Valur - Fylkir (Origo-völlurinn)
19:00 Keflavík - Grótta (Nettóvöllurinn)

Mjólkurbikar karla
19:15 ÍR-KÁ (Hertz völlurinn)
19:15 Selfoss-Snćfell (JÁVERK-völlurinn)
20:00 Smári-Njarđvík (Fagrilundur - gervigras)

laugardagur 6. júní

Meistarar meistaranna konur
16:00 Valur-Selfoss (Origo völlurinn)

Ćfingaleikir karla
12:00 Stjarnan - Leiknir R. (Samsung-völlurinn)
12:00 FH - Fjölnir (Kaplakriki)
14:00 ÍBV - KA (Hásteinsvöllur)
14:00 Víkingur Ó. - Grindavík (Ólafsvíkurvöllur)

Ćfingaleikir kvenna
12:00 Keflavík - Ţróttur R. (Nettó-völlurinn)

Mjólkurbikar karla
13:00 KV-Kári (KR-völlur)
13:00 Vćngir Júpiters-KH (Fjölnisvöllur - Gervigras)
13:00 Hvíti riddarinn-KFS (Varmárvöllur)
13:00 Haukar-Elliđi (Ásvellir)
14:00 Ţróttur V.-Ćgir (Vogaídýfuvöllur)
14:00 Kría-Hamar (Vivaldivöllurinn)
14:00 Höttur/Huginn-Sindri (Fellavöllur)
14:00 Mídas-KM (Víkingsvöllur)
14:00 Vatnaliljur-Afturelding (Fagrilundur - gervigras)
14:00 Álftanes-Fram (Bessastađavöllur)
14:00 Dalvík/Reynir-KF (Dalvíkurvöllur)
14:00 Hörđur Í.-Vestri (Olísvöllurinn)
14:00 Skallagrímur-Ýmir (Skallagrímsvöllur)
16:00 KFG-KB (Samsung völlurinn)
18:00 Ţróttur R.-Álafoss (Eimskipsvöllurinn)

sunnudagur 7. júní

Meistarar meistaranna karlar
19:15 KR-Víkingur R. (Meistaravellir)

Ćfingaleikir karla
12:00 Breiđablik - HK (Kópavogsvöllur)

Mjólkurbikar karla
14:00 ÍH-Berserkir (Skessan)
14:00 Samherjar-Nökkvi (Hrafnagilsvöllur)
14:00 KFR-GG (SS-völlurinn)
14:00 SR-Uppsveitir (Eimskipsvöllurinn)
14:00 Ísbjörninn-Björninn (Kórinn - Gervigras)
14:00 Tindastóll-Kormákur/Hvöt (Sauđárkróksvöllur)
14:00 KFB-Víđir (Bessastađavöllur)
16:00 Stokkseyri-Afríka (Stokkseyrarvöllur)
17:00 Árborg-Augnablik (JÁVERK-völlurinn)
19:00 Léttir-Reynir S. (Hertz völlurinn)

Mjólkurbikar kvenna
13:00 ÍR-Álftanes (Hertz völlurinn)
14:00 Hamar-ÍA (Grýluvöllur)
16:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir (Fjarđabyggđarhöllin)

mánudagur 8. júní

Mjólkurbikar kvenna
19:15 Afturelding-HK (Fagverksvöllurinn Varmá)
19:15 Fjölnir-Augnablik (Extra völlurinn)
19:15 Grótta-Víkingur R. (Vivaldivöllurinn)
20:00 Fram-Grindavík (Framvöllur)