miđ 06.maí 2009 07:00
Fótbolti.net
Spá fyrirliđa og ţjálfara í 2.deild karla: 11. sćti
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hörđur Snćvar Jónsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Magnús Már Einarsson
watermark
Mynd: Sigga Leifs
Fótbolti.net ćtlar ađ fjalla vel um ađra deildina í sumar eins og undanfarin ár og viđ ćtlum ađ hita vel upp međ ţví ađ birta spá fyrirliđa og ţjálfara í deildinni fram ađ móti.

Viđ fengum alla fyrirliđa og ţjálfara til ađ spá og fengu liđin ţví stig frá 1-11 en ekki var hćgt ađ spá fyrir sínu eigin liđi. Í ellefta sćti í ţessari spá var ÍH/HV sem fékk 63 stig af 242 mögulegum. Kíkjum á umfjöllun okkar um ÍH/HV.


11. ÍH/HV
Búningar: Appelsínugul treyja, hvítar stuttbuxur.
Heimasíđa: http://www.hamrarnir.bloggar.is

Liđ ÍH og Hamrana/Vina eru sameinuđ í eina sćng og leika undir nafni ÍH/HV í sumar. Hamrarnir/Vinir unnu 3. deildina međ stćl í fyrra og komu skemmtilega óvart en ákváđu á haustmánuđum ađ sameinast ÍH sem féll úr 2. deildinni í fyrra eftir ađ hafa tapađ kćrumáli og ţar af leiđandi hélt Hamar sćti sínu í deildinni. ÍH/HV mćta ţví til leiks í sumar sem nokkuđ óskrifađ blađ.

Ţađ verđur forvitnilegt ađ sjá hvađ hiđ nýja sameinađ liđ gerir í sumar. Árangur liđsins í Lengjubikarnum var heilt yfir nokkuđ góđur ef litiđ er til ţess ađ um spánýtt liđ er ađ rćđa. Riđill liđsins var sterkur en ţrátt fyrir ţađ bitu ţeir frá sér. Sigrar gegn KS/Leiftri og Víđi er eitthvađ til ađ ýta undir sjálfstraust liđsins.

Varnarleikur liđsins var öflugur og fékk liđiđ nćst fćst mörk á sig í riđlinum. Ađ undanförnu hefur liđiđ ná fínum úrslitum í ćfingaleikjum og ţađ er ţví á kristaltćru ađ ÍH/HV getur vel bitiđ frá sér í sumar. Liđiđ hefur leikiđ gegn 1. Deildarliđum upp á síđkastiđ og međal annars lagđi liđiđ Víking Ólafsvík ađ velli en tapađi naumlega gegn Haukum og Leikni.

ÍH/HV mun byggja á ţeim mannskap sem fyrir er enda töluverđur fjöldi leikmanna sem liđin tvö gátu sameinađ. Úr ţví ćtti ađ geta komiđ ágćtis blanda. Til ađ styrkja ţessa vösku sveit hefur Mikael Nikulásson, ţjálfari liđsins, fengiđ nokkra leikmenn til félagsins. Fyrstan ber ađ nefna Sigurđ Skúla Eyjólfsson sem kemur frá KA. Sigurđur lék á árum áđur međ U19 ára landsliđi Íslands og ćtti ţví ađ vera góđur styrkur fyrir hiđ sameinađ liđ. Ađrir leikmenn sem gengiđ hafa í rađir félagsins eru nokkurn veginn óskrifađ blađ.

Nokkrir leikmenn sem léku međ báđum ţessum liđum í fyrra hafa aftur á móti horfiđ á braut. Pétur Heiđar Kristjánsson sem var einn af lykilmönnum Hamrana/Vina er flúinn land og leikur nú í Noregi. Guđmundur Kristinn Kristinsson sem lék flesta leiki liđsins á síđustu leiktíđ er einnig farinn frá liđinu en hann gekk í rađir sinna gömlu félaga í Dalvík.

Styrkleikar: Nýtt liđ kallar á nýjar áherslur og međ nýju liđi koma nýjir leikmenn. Allir leikmenn liđsins verđa nú ađ sanna sig og berjast fyrir tilverurétti sínum í hinu nýja sameinađa liđi. Ef liđiđ fćr góđan međbyr í byrjun móts er ljóst ađ stemningin gćti fleytt liđinu ansi langt. Í gegnum tíđina hefur ÍH veriđ mikiđ stemningsliđ og ekki ćtti ţađ ađ minnka viđ komu norđanmanna.

Veikleikar: Áđur fyrr ţótti ansi erfitt ađ mćta liđi ÍH en á undanförnum árum virđist eins og stemningin í kringum klúbbinn hafi minnkađ. Nú er komiđ nýtt sameinađ liđ og ţađ gćti ţví tekiđ einhvern tíma ađ púsla saman öflugri liđsheild. Ef liđiđ verđur sundurleitt í byrjun móts gćti sumariđ veriđ ansi erfitt en miđađ viđ úrslit í vorleikjum er ekki nein ástćđa til annars fyrir leikmenn liđsins ađ vera bjartsýnir fyrir komandi sumar.

Ţjálfari: Mikael tók viđ hinu sameinađa liđi en hann hefur ţjálfađ ÍH undanfarin ár međ misjöfnum árangri. Hefur veriđ spilandi ţjálfari undanfarin ár en mun vćntanlega eingöngu stýra liđinu í sumar og ţađ ćtti ađ geta hjálpađ honum ađ einbeita sér ađ ţjálfun liđsins.

Lykilmenn: Daníel Einarsson, Sigurđur Skúli Eyjólfsson, Birgir Rafn Birgisson.

Komnir: Ásgeir Harđarson úr Fylki Sigurđur Skúli Eyjólfsson frá KA,

Farnir: Guđmundur Kristinn Kristinsson í Dalvík/Reyni, Guđmundur Freyr Pálsson í Hauka, Hallgrímur Dan Daníelsson í HK, Nik Anthony Chamberlain til Bandaríkjanna, Magnús Jónsson í KFG, Pétur Heiđar Kristjánsson til Noregs, Sindri Örn Steinarsson í Hauka, Sigurđur Heiđar Baldursson í Hvöt, Stefán Ólafur Sigurđsson til Noregs, Sćţór Jóhannesson í KFS.


Spá fyrirliđa og ţjálfara:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. ?
7. ?
8. ?
9. ?
10. ?
11. ÍH/HV 63 stig
12. Hamar 30 stig
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
Magnús Ţór Jónsson
Magnús Ţór Jónsson | ţri 21. febrúar 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
fimmtudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
17:15 Breiđablik-FH
Fífan
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 KR-Haukar
KR-völlur
föstudagur 24. mars
A-karla HM 2018
19:45 Króatía-Úkraína
.
19:45 Tyrkland-Finnland
19:45 Kosóvó-Ísland
Loro Borici Stadium
laugardagur 25. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 KA-Keflavík
KA-völlur
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:15 ÍR-HK
Egilshöll
17:30 Ţór-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KFR
Reykjaneshöllin
17:00 Vestri-Sindri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
15:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Ýmir
Bessastađavöllur
16:00 Mídas-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Stokkseyri
Reykjaneshöllin
14:00 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Hamar-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
15:00 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:15 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
U-21 karla vináttuleikir
10:00 Georgía-Ísland
Mikheil Meskhi Stadium
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-Víđir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:30 KV-Tindastóll
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Magni-Dalvík/Reynir
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
12:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
13:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 Kóngarnir-Augnablik
Leiknisvöllur
16:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
16:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
16:15 KR-Keflavík
Egilshöll
18:15 Fylkir-ÍA
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
ţriđjudagur 28. mars
A landsliđ karla vináttuleikir
18:45 Írland-Ísland
U-21 karla vináttuleikir
12:30 Saudi-Arabía-Ísland
Leikiđ erlendis
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 KH-Kári
Valsvöllur
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell/UDN
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 A1-A4
14:00 A2-A3
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
mánudagur 3. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fylkir-Fjölnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 5. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
18:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 6. apríl
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Slóvakía-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 7. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
20:00 GG-Úlfarnir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R2-2R3
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Holland-Ísland
Leikiđ erlendis
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan
Borgunarbikar karla
19:00 Kári-Léttir
Akraneshöllin
19:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
19:00 SR-ÍH
Eimskipsvöllurinn
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
20:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
Meistarakeppni KSÍ konur
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
16:00 Álftanes-HK/Víkingur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellavöllur
Borgunarbikar karla
13:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
14:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
14:00 KFS-Hamar
Týsvöllur
14:00 Augnablik-Ísbjörninn
Fagrilundur
14:00 Geisli A-Nökkvi
Geislavöllur
14:00 Ćgir-Ýmir
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KF-Tindastóll
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
14:00 Stál-úlfur-Njarđvík
Kórinn - Gervigras
14:00 Víđir-Mídas
Nesfisk-völlurinn
14:00 Gnúpverjar-KFR
Árnesvöllur
16:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. apríl
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Borgunarbikar karla
14:00 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
14:00 Höttur-Sindri
Fellavöllur
14:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey
Dalvíkurvöllur
14:00 Stokkseyri-Kría
JÁVERK-völlurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur
14:00 Reynir S.-Kórdrengir
Sandgerđisvöllur
20:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
mánudagur 24. apríl
Meistarakeppni KSÍ karlar
19:15 FH-Valur
Leikv. óákveđinn
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Keflavík-Víđir/Mídas
Nettóvöllurinn
19:00 Selfoss-Elliđi/KormákurHvöt
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 29. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 SR/ÍH-KH/Hvíti riddarinn
14:00 Geisli/Nökkvi-Magni
14:00 Stál úlfur/Njarđvík-ÍR
14:00 Kári/Léttir-Augnablik/Ísbjörninn
14:00 Álftanes/Vestri-Ćgir/Ýmir
14:00 Höttur/Sindri-Huginn
14:00 GG/Snćfell-KV/Ţróttur V
14:00 Árborg/KB-KFS/Hamar
14:00 KF/Tindastóll-Ţór
14:00 Stokkseyri/Kría-Leiknir R
14:00 Kóngarnir/Afríka-Ţróttur R
14:00 Berserkir/Skallagrím-Gnúpverjar/KFR
14:00 Fylkir-Vatnaliljur/Úlfarnir
Floridana völlurinn
14:00 Reynir S/Kórdrengir-Haukar
14:00 KFG/Vćngir J-Afturelding/Grótta
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 DalvíkReynir/Drangey-Völsungur
14:00 Fjarđabyggđ/Einherji-Leiknir F
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 KV-Magni
KR-völlur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
20:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
14:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Víkingsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
14:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal