ţri 23.sep 2008 17:15
Fótbolti.net
Liđ ársins í 2.deild 2008
watermark Árni Freyr Guđnason, bestur í 2.deild áriđ 2008.
Árni Freyr Guđnason, bestur í 2.deild áriđ 2008.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Guđlaugur Baldursson, besti ţjálfarinn í 2.deild áriđ 2008.
Guđlaugur Baldursson, besti ţjálfarinn í 2.deild áriđ 2008.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Elfar Árni Ađalsteinsson, efnilegastur í 2.deild áriđ 2008.
Elfar Árni Ađalsteinsson, efnilegastur í 2.deild áriđ 2008.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Atli Már Rúnarsson er í markinu í liđi ársins.
Atli Már Rúnarsson er í markinu í liđi ársins.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Liđ ársins í 2.deild karla.
Liđ ársins í 2.deild karla.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Nú síđdegis var liđ ársins í 2.deild karla opinberađ á Silfur viđ Austurvöll. Fótbolti.net fylgdist vel međ 2.deildinni í sumar og fékk ţjálfara og fyrirliđa deildarinnar til ađ velja liđ keppnistímabilsins. Hér ađ neđan má líta ţađ augum en einnig var opinberađ val á ţjálfara og leikmanni ársins og efnilegasta leikmanninum.



Markvörđur:
Atli Már Rúnarsson (Magni)

Varnarmenn:
Bjarki Már Árnason (Tindastóll)
Baldvin Jón Hallgrímsson (ÍR)
John Andrews (Afturelding)

Miđjumenn:
Rannver Sigurjónsson (Afturelding)
Guđfinnur Ţórir Ómarsson (ÍR)
Knútur Rúnar Jónsson (Víđir Garđi)
Árni Freyr Guđnason (ÍR)
Tómas Jođ Ţorsteinsson (Afturelding)

Sóknarmenn:
Paul Clapson (Afturelding)
Elías Ingi Árnason (ÍR)



Varamannabekkur:
Kjartan Páll Ţórarinsson (Afturelding), markmađur
Elvar Lúđvík Guđjónsson (ÍR), varnarmađur
Magnús Einarsson (Afturelding), varnarmađur
Sölvi Davíđsson (Grótta), miđjumađur
Óskar Snćr Vignisson (Hvöt), miđju og sóknarmađur

Ađrir sem fengu atkvćđi:
Markverđir: Ögmundur Viđar Rúnarsson (Grótta), Ţorsteinn Einarsson (ÍR), Rúnar Dór Daníelsson (Víđir), Nezir Ohran (Hvöt), Björn Hákon Sveinsson (Völsungur), Henrik Bödker (Höttur), Robert Mitrovic (Hamar), Gísli Eyland Sveinsson (Tindastóll).
Varnarmenn: Ingvi Sveinsson (ÍR), Bojan Djordjevic (Víđir), Einar Daníelsson (Víđir), Gissur Jónasson (Hvöt), Aron Bjarnason (Hvöt), Frosti Bjarnason (Hvöt), Ásgrímur Sigurđsson (Grótta), Jens Elvar Sćvarsson (Hvöt), Ragnar Heimir Gunnarsson (Hvöt), Ágúst Ţór Ágústsson (Hvöt), Rafn Heiđdal (Höttur), Marko Blagojevic (Víđir), Darko Milojkovic (Reynir S.), Sćvar Freyr Alexandersson (Afturelding), Arnar Gauti Óskarsson (Afturelding), Tinni Kári Jóhannesson (ÍR), Ólafur Ívar Jónsson (Reynir S.), Anton Ingi SIgurđsson (Reynir S.), Gestur Ingi Harđarson (Afturelding), Uros Hojan (Höttur), Víglundur Páll Einarsson (Höttur), Aron Bjarki Jósepsson (Völsungur), Grétar Ali Khan (Grótta),
Miđjumenn: Erlingur Jack Guđmundsson (ÍR), László Szilágyi (Magni), Karl Brynjar Björnsson (ÍR), Atli Rúnar Hólmbergsson (Víđir), Haraldur Axel Einarsson (Víđir), Stefán Ţór Eyjólfsson (Höttur), Predrag Milosavljevic (Hamar), Garđar Guđnason (Grótta), Halldór Jón Sigurđsson (Tindastóll), Bjarni Pálmason (Hvöt), Ingvar Már Gíslason (Magni), Aljosa Gluhovic (Höttur), Ratislav Lazorik (Víđir), Garđar Már Grétarsson (Höttur), Hallgrimur Mar Steingrímsson (Völsungur), Slavisa Mitic (Víđir), Edin Ganjac (Hvöt), Birgir Rafn Birgisson (ÍH),
Sóknarmenn: Mirnes Smajlovic (Hvöt), Elfar Árni Ađalsteinsson (Völsungur), Björn Bergmann Vilhjálmsson (Víđir), Davíđ Logi Gunnarsson (Grótta), Jóhann Magni Jóhannsson (Reynir S.)




Ţjálfari ársins: Guđlaugur Baldursson, ÍR
Guđlaugur Baldursson tók viđ stjórnartaumunum hjá ÍR síđastliđiđ haust eftir ađ liđiđ hafđi veriđ nálćgt ţví ađ vinna sér sćti í fyrstu deild. Guđlaugur hefur náđ ađdáunarverđum árangri međ ÍR en liđiđ hefur varla tapađ leik undir hans stjórn. ÍR varđ Reykjavíkurmeistari síđastliđinn vetur og sigrađi síđan í B deild deildabikarsins. Í annarri deildinni í sumar hafđi ÍR mjög mikla yfirburđi, sigrađi deildina örugglega og tapađi einungis einum leik, gegn Reyni Sandgerđi í lokaumferđinni um helgina.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem ţjálfari ársins: Atli Már Rúnarsson (Magni), Páll Einarsson (Hvöt), Jónas Hallgrímsson (Völsungur), Ólafur Ólafsson (Afturelding).

Leikmađur ársins: Árni Freyr Guđnason, ÍR
Árni Freyr lék međ Reyni Sandgerđi í fyrstu deildinni í fyrra en ákvađ í vetur ađ söđla um og ganga til liđs viđ ÍR. Árni lék frábćrlega á miđjunni hjá ÍR-ingum í sumar og var mjög mikilvćgur í sóknarleik liđsins. Árni Freyr kom viđ sögu í nítján leikjum og skorađi í ţeim sautján mörk sem ţýddi ađ hann endađi sem ţriđji markahćsti leikmađur deildarinnar. Árni Freyr lagđi einnig upp mörg af ţeim mörkum sem ÍR-ingar skoruđu í annarri deildinni í sumar.
Ađrir sem fengu atkvćđi sem leikmađur ársins: Baldvin Jón Hallgrímsson (ÍR), Atli Má Rúnarsson (Magni), Knútur Rúnar Jónsson (Víđir), Paul Clapson (Afturelding), Elías Ingi Árnason (ÍR).

Efnilegasti leikmađurinn: Elfar Árni Ađalsteinsson, Völsungur
Völsungur frá Húsavík stillti upp mjög ungu liđi í annarri deildinni í sumar en međalaldurinn var í kringum 19 ár. Elfar Árni, sem er 18 ára, er einn af ungum og efnilegum leikmönnum frá Húsavík. Elfar Árni lék á kantinum og frammi hjá Völsungi í sumar en hann skorađi sex mörk í 21 leik. Ţess má til gamans geta ađ eldri bróđir Elfars er Baldur Ingimar Ađalsteinsson leikmađur Vals.

Ađrir sem fengu atkvćđi sem efnilegastur: Bjarki Baldvinsson (Völsungur), Davíđ Már Stefánsson (ÍR), Axel Kári Vignisson (ÍR), Tómas Jođ Ţorsteinsson (Afturelding), Hrannar Karlsson (ÍR), Hallgrimur Mar Steingrímsson (Völsungur).


Ýmsir molar:

  • Markmenn úr tíu félögum fengu atkvćđi í liđi ársins ađ ţessu sinni.


  • 36 fengu atkvćđi sem varnarmenn í vali á liđi ársins.


  • Framherjarnir í liđinu, Elías Ingi Árnason og Paul Clapson, fengu báđir 20 atkvćđi af 22 mögulegum.


  • Árni Freyr Guđnason fékk einnig 19 atkvćđi af 22 mögulegum á miđjuna.


  • Sex varnarmenn úr Hvöt fengu atkvćđi ađ ţessu sinni en enginn ţeirra komst ţó í liđiđ.


  • Atli Már Rúnarsson hjá Magna var markvörđur í liđi ársins en hann fékk einnig atkvćđi sem besti leikmađurinn og sem besti ţjálfarinn.


  • Leikmenn úr öllum liđum deildarinnar fengu atkvćđi í vali á liđi ársins ađ ţessu sinni.





Smelliđ hér til ađ skođa lokastöđuna í 2.deildinni

Smelliđ hér til ađ sjá liđ ársins í 2.deild 2007
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
Magnús Ţór Jónsson
Magnús Ţór Jónsson | ţri 21. febrúar 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
fimmtudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
17:15 Breiđablik-FH
Fífan
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 KR-Haukar
KR-völlur
föstudagur 24. mars
A-karla HM 2018
19:45 Kosóvó-Ísland
Loro Borici Stadium
19:45 Króatía-Úkraína
.
19:45 Tyrkland-Finnland
laugardagur 25. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 KA-Keflavík
KA-völlur
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:15 ÍR-HK
Egilshöll
17:30 Ţór-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KFR
Reykjaneshöllin
17:00 Vestri-Sindri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
15:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Ýmir
Bessastađavöllur
16:00 Mídas-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Stokkseyri
Reykjaneshöllin
14:00 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Hamar-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
15:00 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:15 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
U-21 karla vináttuleikir
10:00 Georgía-Ísland
Mikheil Meskhi Stadium
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-Víđir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:30 KV-Tindastóll
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Magni-Dalvík/Reynir
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
12:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
13:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 Kóngarnir-Augnablik
Leiknisvöllur
16:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
16:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
16:15 KR-Keflavík
Egilshöll
18:15 Fylkir-ÍA
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
ţriđjudagur 28. mars
A landsliđ karla vináttuleikir
18:45 Írland-Ísland
U-21 karla vináttuleikir
12:30 Saudi-Arabía-Ísland
Leikiđ erlendis
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
19:00 KH-Kári
Valsvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell/UDN
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 A1-A4
14:00 A2-A3
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
mánudagur 3. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fylkir-Fjölnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 5. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
18:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 6. apríl
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Slóvakía-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 7. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
20:00 GG-Úlfarnir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
16:00 1R2-2R3
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Holland-Ísland
Leikiđ erlendis
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan
Borgunarbikar karla
19:00 SR-ÍH
Eimskipsvöllurinn
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
19:00 Kári-Léttir
Akraneshöllin
19:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
20:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
16:00 Álftanes-HK/Víkingur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellavöllur
Borgunarbikar karla
13:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
14:00 Stál-úlfur-Njarđvík
Kórinn - Gervigras
14:00 Víđir-Mídas
Nesfisk-völlurinn
14:00 Gnúpverjar-KFR
Árnesvöllur
14:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
14:00 KFS-Hamar
Týsvöllur
14:00 Augnablik-Ísbjörninn
Fagrilundur
14:00 Geisli A-Nökkvi
Geislavöllur
14:00 Ćgir-Ýmir
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KF-Tindastóll
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
16:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. apríl
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Borgunarbikar karla
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur
14:00 Reynir S.-Kórdrengir
Sandgerđisvöllur
14:00 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
14:00 Höttur-Sindri
Fellavöllur
14:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey
Dalvíkurvöllur
14:00 Stokkseyri-Kría
JÁVERK-völlurinn
20:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
mánudagur 24. apríl
Meistarakeppni KSÍ karlar
19:15 FH-Valur
Leikv. óákveđinn
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Keflavík-Víđir/Mídas
Nettóvöllurinn
19:00 Selfoss-Elliđi/KormákurHvöt
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 29. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 Berserkir/Skallagrím-Gnúpverjar/KFR
14:00 Kóngarnir/Afríka-Ţróttur R
14:00 Reynir S/Kórdrengir-Haukar
14:00 Fylkir-Vatnaliljur/Úlfarnir
Floridana völlurinn
14:00 KFG/Vćngir J-Afturelding/Grótta
14:00 Geisli/Nökkvi-Magni
14:00 SR/ÍH-KH/Hvíti riddarinn
14:00 Kári/Léttir-Augnablik/Ísbjörninn
14:00 Stál úlfur/Njarđvík-ÍR
14:00 Höttur/Sindri-Huginn
14:00 Álftanes/Vestri-Ćgir/Ýmir
14:00 Árborg/KB-KFS/Hamar
14:00 GG/Snćfell-KV/Ţróttur V
14:00 Stokkseyri/Kría-Leiknir R
14:00 KF/Tindastóll-Ţór
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
Borgunarbikar karla
14:00 Fjarđabyggđ/Einherji-Leiknir F
14:00 DalvíkReynir/Drangey-Völsungur
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla 2017
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
14:00 KV-Magni
KR-völlur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Vilhjálmsvöllur
3. deild karla 2017
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
14:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Víkingsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
14:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal