miš 15.jśl 2015 16:25
Elvar Geir Magnśsson
Ólafur Žóršarson rekinn frį Vķkingi (Stašfest)
Śtlit fyrir aš Milos verši einn viš stjórnvölinn
watermark Ólafur Žóršarson og Milos Milojevic.
Ólafur Žóršarson og Milos Milojevic.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliši Breišfjörš
Ólafur Žóršarson er hęttur sem žjįlfari Vķkings en žetta kemur fram ķ fréttatilkynningu frį félaginu nś rétt ķ žessu.

Milos Milojevic sem veriš hefur ašalžjįlfari viš hliš Ólafs viršist mišaš viš tilkynninguna vera einn įfram viš stjórnvölinn.

Milos var yfiržjįlfari yngri flokka Vķkings įšur en hann geršist ašstošarmašur Ólafs sumariš 2013. Ķ fyrra var hann svo hękkašur upp ķ aš vera ašalžjįlfari viš hliš Ólafs eins og tķškast hjį ķslenska landslišinu og vķšar.

Fréttatilkynning frį Vķkingi
Ķ ljósi įrangurs śrvalsdeildarlišs Vķkings į yfirstandandi leiktķmabili hefur stjórn knattspyrnudeildar félagsins fariš žess į leit viš Ólaf Žóršarson aš hann lįti af störfum sem žjįlfari lišsins. Hefur Ólafur fallist į žessa beišni meš hagsmuni félagsins aš leišarljósi og śr er samkomulag um aš hann lįti af störfum frį og meš deginum ķ dag 15. jślķ 2015.

Ólafur Žóršarson tók viš sem žjįlfari Vķkings ķ október 2011 og kom lišinu upp ķ śrvalsdeild įriš eftir. Sķšastlišiš sumar nįši Ólafur framśrskarandi įrangri meš Vķkingslišiš žegar hann stżrši lišinu til 4. sętis ķ śrvalsdeildinni og tryggši žar meš félaginu Evrópusęti ķ fyrsta skipti ķ 23 įr. Žaš er žvķ meš trega sem sś įkvöršun er tekin aš slķta žessu samstarfi.

Knattspyrnudeild Vķkings žakkar Ólafi fyrir vel unnin störf og óskar honum alls hins besta ķ framtķšinni.Athugasemdir
banner
Nżjustu fréttirnar
Gylfi Žór Orrason
Gylfi Žór Orrason | mįn 19. nóvember 17:30
Heišar Birnir Torleifsson
Heišar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ašsendir pistlar
Ašsendir pistlar | miš 31. október 17:00
Jóhann Mįr Helgason
Jóhann Mįr Helgason | mįn 15. október 09:30
Elvar Geir Magnśsson
Elvar Geir Magnśsson | fös 12. október 08:25
Elvar Geir Magnśsson
Elvar Geir Magnśsson | fim 04. október 17:10
Elvar Geir Magnśsson
Elvar Geir Magnśsson | fim 27. september 13:10
Elvar Geir Magnśsson
Elvar Geir Magnśsson | miš 15. įgśst 14:18
No matches