mán 11.maí 2009 11:44
Fótbolti.net
Spá fyrirliđa og ţjálfara í 2.deild karla: 6. sćti
watermark
Mynd: Guđmundur Karl
watermark
Mynd: Tindastóll
watermark
Mynd: Tindastóll
watermark
Mynd: Víkurfréttir - Jón Björn
Fótbolti.net ćtlar ađ fjalla vel um ađra deildina í sumar eins og undanfarin ár og viđ ćtlum ađ hita vel upp međ ţví ađ birta spá fyrirliđa og ţjálfara í deildinni fram ađ móti.

Viđ fengum alla fyrirliđa og ţjálfara til ađ spá og fengu liđin ţví stig frá 1-11 en ekki var hćgt ađ spá fyrir sínu eigin liđi. Í sjötta sćti í ţessari spá var Tindastóll sem fékk 127 stig af 242 mögulegum. Kíkjum á umfjöllun okkar um Tindastól.


6. Tindastóll
Búningar: Hvít treyja, svartar buxur, hvítir sokkar.
Heimasíđa: http://www.tindastoll.is/

Tindastóll sigldu nokkuđ lygnan sjó á síđustu leiktíđ um miđja deild og ef spá fyrirliđa og ţjálfara gengur eftir er ljóst ađ liđiđ mun sigla á nýjan leik nokkuđ lygnan sjó ţetta áriđ. Breytingar hafa orđiđ í brúnni en Róbert Jóhann Haraldsson hćtti ţjálfun liđsins og viđ starfi hans tóku ţeir Sćvar Pétursson, fyrrum leikmađur Breiđabliks og Bjarki Már Árnason sem hefur veriđ lykilmađur liđsins undanfarin ár.

Tindastóll stillir annars upp nokkur óbreyttu liđi frá ţví á síđustu leiktíđ en ekki hafa veriđ miklar mannabreytingar á liđinu. Ungir leikmenn fá sína eldskírn í sumar en 3. flokkur félagsins fór alla leiđ í úrslitum Íslandsmótsins í fyrra og efniviđurinn er ţví svo sannarlega til stađar í Skagafirđi. Nokkrir leikmenn hafa yfirgefiđ herbúđir liđsins en helstan ber ađ nefna Halldór Jón Sigurđsson sem lék stórt hlutverk síđasta sumar en hann gekk í rađir ÍA. Kristján Páll Jónsson sem kom ađ láni í fyrra frá Leikni mun leika á heimaslóđum í sumar og ţá munu ţeir Róbert Jóhann Haraldsson og Saso Durasovic ekki leika međ liđinu í sumar.

Til ađ fylla upp í ţessi skörđ hafa ţeir Sćvar og Bjarki fengiđ Guđmund Kristinn Vilbergsson frá Hvöt. Einnig hefur Sćvar Pétursson leikiđ međ liđinu á undirbúningstímabilinu ţannig ađ hann getur brugđiđ sér í gömlu takkaskóna frá Hemma Gunn ef ţví er ađ skipta. Síđastur en ţó alls ekki sístur í ţessari upptalningu er ísbjarnartemjarinn úr Skagafirđinum. Yfirlögregluţjónninn á Sauđarkróki, Stefán Vagn Stefánsson, sem er ţekktari fyrir afskipti sín af indćlum ísbjörnum í Skagafirđi en knattspyrnuiđkun en hann mun vera varamarkvörđur Tindastóls í sumar. Eflaust verđur hann ţó á bakvakt ef ske kynni ađ fleiri ísbirni reki á land í firđinum.

Árangur liđsins og spilamennska í Lengjubikarnum var međ miklum ágćtum. Liđiđ hafnađi í 2. sćti sins riđils í B-deildinni á eftir Gróttu og lögđu međal annars ţrjú 2. deildarliđ ađ velli í riđlinum. Víđir, KS/Leiftur og ÍH/HV voru lögđ ađ velli sem ćtti ađ gefa liđinu byr undir báđa vćngi fyrir komandi sumar. Sá árangur tryggđi liđinu sćti í undanúrslitum Lengjubikarsins ţar sem liđiđ ţurfti ađ bíđa lćgri hlut fyrir Fjarđabyggđ.

Ţađ verđur gaman ađ fylgjast međ liđi Tindastóls í sumar. Margir ungir og efnilegir leikmenn munu fá sína eldskírn og verđur sérstaklega gaman ađ fylgjast međ ţeim Fannari Erni Kolbeinssyni, Árna Árnasyni og Birni Antoni Guđmundssyni. Allir eru ţetta kornungir strákar sem voru hluti af hinu öfluga 3. flokksliđi félagsins en ţeir eru fćddir 1992 og 1993.

Styrkleikar: Styrkur Tindastóls í sumar verđur án efa sú stađreynd ađ liđiđ er ađ byggja ađ mestu leyti upp liđ á uppöldum leikmönnum. Menn sem eru tilbúnir ađ berjast og leggja sig fram fyrir félagiđ. Ţađ getur fleytt liđinu langt í sumar.

Veikleikar: Ţrátt fyrir ađ hafa reynslubolta eins og Bjarka Má Árnason og Gísla Eyland Sveinsson er ljóst ađ reynsluleysiđ gćti hrjáđ liđinu eitthvađ í sumar. Í lokaleik liđsins í Lengjubikarnum gegn Gróttu voru sjö leikmenn fćddir á árunum 1992 og 1993. Ţađ verđur hlutverk eldri leikmanna liđsins ađ draga vagninn á erfiđum stundum og ţegar mótlćtiđ bjátar á.

Ţjálfari: Sćvar Pétursson og Bjarki Már Árnason stíga nokkurn veginn sín fyrstu spor sem ţjálfarar í sumar. Ţeir ćttu ađ geta ţétt varnarleik liđsins án nokkurra vandkvćđa međ alla sína reynslu og ţekkingu. Ţađ verđur ađ teljast líklegt ađ ađeins annar spili í einu og ţađ verđi ţví hlutverk Sćvars ađ stjórna liđinu í sumar

Lykilmenn: Gísli Eyland Sveinsson, Bjarki Már Árnason og Árni Einar Adolfsson.

Komnir: Guđmundur Kristinn Vilbergsson frá Hvöt, Kristmar Geir Björnsson frá Hamar, Sćvar Pétursson tekur skóna af hillunni.

Farnir: Guđni Ţór Einarsson til Danmerku, Halldór Jón Sigurđsson í ÍA, Kristján Páll Jónsson í Leikni R., Róbert Jóhann Haraldsson í KS/Leiftur, Saso Durasovic til Serbíu.


Spá fyrirliđa og ţjálfara:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. Tindastóll 127 stig
7. Höttur 126 stig
8. Magni 100 stig
9. KS/Leiftur 85 stig
10. BÍ/Bolungarvík 83 stig
11. ÍH/HV 63 stig
12. Hamar 51 stig
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 24. febrúar 11:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fös 24. febrúar 07:15
Magnús Ţór Jónsson
Magnús Ţór Jónsson | ţri 21. febrúar 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 19. febrúar 09:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 20. desember 06:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | lau 10. desember 12:30
Sindri Kristinn Ólafsson
Sindri Kristinn Ólafsson | ţri 29. nóvember 11:00
fimmtudagur 23. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Fram-Breiđablik
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
17:15 Breiđablik-FH
Fífan
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 KR-Haukar
KR-völlur
föstudagur 24. mars
A-karla HM 2018
19:45 Króatía-Úkraína
.
19:45 Tyrkland-Finnland
19:45 Kosóvó-Ísland
Loro Borici Stadium
laugardagur 25. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
14:00 KA-Keflavík
KA-völlur
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:15 ÍR-HK
Egilshöll
17:30 Ţór-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vćngir Júpiters-Ćgir
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KFR
Reykjaneshöllin
17:00 Vestri-Sindri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Höttur-Einherji
Fellavöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
15:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Ýmir
Bessastađavöllur
16:00 Mídas-Stál-úlfur
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Elliđi
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
12:00 GG-Stokkseyri
Reykjaneshöllin
14:00 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Hamar-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
15:00 HK/Víkingur-Sindri
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
15:15 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
U-21 karla vináttuleikir
10:00 Georgía-Ísland
Mikheil Meskhi Stadium
sunnudagur 26. mars
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
12:00 Ţróttur V.-Víđir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
14:30 KV-Tindastóll
KR-völlur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Magni-Dalvík/Reynir
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
12:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
13:00 Snćfell/UDN-Árborg
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 Kóngarnir-Augnablik
Leiknisvöllur
16:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar kvenna A deild
15:00 ÍBV-Ţór/KA
Akraneshöllin
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Lengjubikar kvenna B deild
16:00 Selfoss-Grindavík
JÁVERK-völlurinn
16:15 KR-Keflavík
Egilshöll
18:15 Fylkir-ÍA
Egilshöll
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
ţriđjudagur 28. mars
A landsliđ karla vináttuleikir
18:45 Írland-Ísland
U-21 karla vináttuleikir
12:30 Saudi-Arabía-Ísland
Leikiđ erlendis
fimmtudagur 30. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 1
19:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
19:00 Grótta-FH
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
18:00 HK-Víkingur Ó.
Kórinn
20:00 Valur-ÍA
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
20:00 Léttir-Skallagrímur
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Keflavík
Fylkisvöllur
föstudagur 31. mars
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
19:15 Breiđablik-Leiknir F.
Fífan
20:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
19:00 KH-Kári
Valsvöllur
19:00 Afturelding-KFG
Varmárvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
20:00 KFR-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
19:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
20:00 Árborg-Mídas
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur - Úlfarsárdal
Lengjubikar kvenna B deild
19:00 Haukar-Selfoss
Ásvellir
laugardagur 1. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
15:15 KR-Leiknir R.
Egilshöll
Lengjubikar karla - A deild Riđill 3
17:00 ÍR-Ţór
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Ćgir-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Vćngir Júpiters-Reynir S.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Boginn
16:30 KV-Hvíti riddarinn
KR-völlur
17:00 KF-Berserkir
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Snćfell/UDN
Bessastađavöllur
16:00 Ýmir-Stál-úlfur
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
14:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Kóngarnir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
15:00 Kormákur/Hvöt-GG
Akraneshöllin
17:00 Stokkseyri-Hamar
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
14:00 A1-A4
14:00 A2-A3
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
13:00 ÍR-Sindri
Hertz völlurinn
14:00 Afturelding/Fram-Álftanes
Varmárvöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 4
14:00 Ţróttur R.-Leiknir F.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
15:00 Magni-Höttur
Boginn
17:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Boginn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Hamrarnir
Boginn
mánudagur 3. apríl
Lengjubikar karla - A deild Riđill 2
19:00 Fylkir-Fjölnir
Fylkisvöllur
miđvikudagur 5. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
18:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 6. apríl
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Slóvakía-Ísland
Leikiđ erlendis
föstudagur 7. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
18:00 Völsungur-Magni
Húsavíkurvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
20:00 GG-Úlfarnir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:15 Augnablik-Ţróttur R.
Fífan
laugardagur 8. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Víđir-Afturelding
Garđskagavöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 KFR-Sindri
JÁVERK-völlurinn
14:00 Reynir S.-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 1
14:00 Hörđur Í.-Léttir
Torfnesvöllur
15:00 Skallagrímur-Kría
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
12:00 Álftanes-Mídas
Bessastađavöllur
16:00 Stál-úlfur-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Tindastóll
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 9. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
16:00 1R2-2R3
16:00 1R1-2R2
16:00 1R3-2R4
16:00 1R4-2R1
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
15:00 KFG-KH
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 KF-KV
Boginn
Lengjubikar karla - C deild Riđill 2
16:00 Ýmir-Snćfell/UDN
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
16:00 Elliđi-Afríka
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - C deild Riđill 4
14:00 Hamar-Kormákur/Hvöt
Leiknisvöllur
16:00 Vatnaliljur-Stokkseyri
Fagrilundur
mánudagur 10. apríl
Lengjubikar karla - C deild Riđill 3
20:00 Kóngarnir-KB
Leiknisvöllur
20:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
20:00 HK/Víkingur-Afturelding/Fram
Víkingsvöllur
ţriđjudagur 11. apríl
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
20:00 Berserkir-Njarđvík
Víkingsvöllur
A landsliđ kvenna vináttuleikir
00:00 Holland-Ísland
Leikiđ erlendis
miđvikudagur 12. apríl
Lengjubikar kvenna B deild
20:00 Fylkir-Grindavík
Fylkisvöllur
fimmtudagur 13. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
14:00 1R2/2R3-1R4/2R1
14:00 1R1/2R2-1R3/2R4
Lengjubikar karla - B deild Riđill 1
16:00 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B deild Riđill 2
14:00 Vestri-Vćngir Júpiters
Torfnesvöllur
Lengjubikar karla - B deild Riđill 3
15:00 Tindastóll-Hvíti riddarinn
Boginn
Lengjubikar karla - B deild Riđill 4
13:00 Dalvík/Reynir-Höttur
Boginn
14:00 Einherji-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
laugardagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
17:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
mánudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna A deild, Úrslit
16:00 Úrslitaleikur-
miđvikudagur 19. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
fimmtudagur 20. apríl
Lengjubikar karla - A deild Úrslit
19:15 Úrslitaleikur-
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Undanúrslit-
14:00 Undanúrslit-
Lengjubikar kvenna B deild
14:00 Haukar-Fylkir
Ásvellir
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
14:00 Grindavík-ÍA
Reykjaneshöllin
föstudagur 21. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 2
19:00 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Eimskipsvöllurinn
20:15 Augnablik-Grótta
Fífan
Borgunarbikar karla
19:00 Kári-Léttir
Akraneshöllin
19:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
19:00 SR-ÍH
Eimskipsvöllurinn
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
20:00 Elliđi-Kormákur/Hvöt
Fylkisvöllur
Meistarakeppni KSÍ konur
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
laugardagur 22. apríl
Lengjubikar karla - C deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 1
14:00 Afturelding/Fram-ÍR
Varmárvöllur
16:00 Álftanes-HK/Víkingur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna C deild, riđill 3
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fellavöllur
15:00 Einherji-Hamrarnir
Fellavöllur
Borgunarbikar karla
13:00 Álftanes-Vestri
Bessastađavöllur
14:00 GG-Snćfell/UDN
Grindavíkurvöllur
14:00 KFS-Hamar
Týsvöllur
14:00 Augnablik-Ísbjörninn
Fagrilundur
14:00 Geisli A-Nökkvi
Geislavöllur
14:00 Ćgir-Ýmir
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KF-Tindastóll
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Berserkir-Skallagrímur
Víkingsvöllur
14:00 Stál-úlfur-Njarđvík
Kórinn - Gervigras
14:00 Víđir-Mídas
Nesfisk-völlurinn
14:00 Gnúpverjar-KFR
Árnesvöllur
16:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. apríl
Lengjubikar karla - B deild Úrslit
14:00 Úrslitaleikur-
Borgunarbikar karla
14:00 Kóngarnir-Afríka
Ţróttarvöllur
14:00 Höttur-Sindri
Fellavöllur
14:00 KH-Hvíti riddarinn
Valsvöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Drangey
Dalvíkurvöllur
14:00 Stokkseyri-Kría
JÁVERK-völlurinn
14:00 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur
14:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur
14:00 Reynir S.-Kórdrengir
Sandgerđisvöllur
20:00 KFG-Vćngir Júpiters
Samsung völlurinn
mánudagur 24. apríl
Meistarakeppni KSÍ karlar
19:15 FH-Valur
Leikv. óákveđinn
fimmtudagur 27. apríl
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
19:15 Haukar-Stjarnan
Ásvellir
19:15 Fylkir-Grindavík
Floridana völlurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
föstudagur 28. apríl
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
19:00 Undanúrslit-
19:00 Undanúrslit-
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Borgunarbikar karla
19:00 HK-Fram
Kórinn
19:00 Keflavík-Víđir/Mídas
Nettóvöllurinn
19:00 Selfoss-Elliđi/KormákurHvöt
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 29. apríl
Borgunarbikar karla
14:00 SR/ÍH-KH/Hvíti riddarinn
14:00 Geisli/Nökkvi-Magni
14:00 Stál úlfur/Njarđvík-ÍR
14:00 Kári/Léttir-Augnablik/Ísbjörninn
14:00 Álftanes/Vestri-Ćgir/Ýmir
14:00 Höttur/Sindri-Huginn
14:00 GG/Snćfell-KV/Ţróttur V
14:00 Árborg/KB-KFS/Hamar
14:00 KF/Tindastóll-Ţór
14:00 Stokkseyri/Kría-Leiknir R
14:00 Kóngarnir/Afríka-Ţróttur R
14:00 Berserkir/Skallagrím-Gnúpverjar/KFR
14:00 Fylkir-Vatnaliljur/Úlfarnir
Floridana völlurinn
14:00 Reynir S/Kórdrengir-Haukar
14:00 KFG/Vćngir J-Afturelding/Grótta
sunnudagur 30. apríl
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
17:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
14:00 DalvíkReynir/Drangey-Völsungur
14:00 Fjarđabyggđ/Einherji-Leiknir F
mánudagur 1. maí
Lengjubikar kvenna C deild, Úrslit
12:00 Úrslitaleikur-
Pepsi-deild karla 2017
17:00 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Víkingur R.
Alvogenvöllurinn
19:15 Grindavík-Stjarnan
Grindavíkurvöllur
ţriđjudagur 2. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Breiđablik
Ţórsvöllur
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikavöllur
miđvikudagur 3. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Valur-ÍBV
Valsvöllur
19:15 Grindavík-Haukar
Grindavíkurvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsung völlurinn
föstudagur 5. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 Leiknir R.-Keflavík
Leiknisvöllur
19:15 HK-Fram
Kórinn
19:15 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 6. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Fylkir-Ţór
Floridana völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Haukar
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir F.-Grótta
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla 2017
14:00 KV-Magni
KR-völlur
14:00 Vestri-Fjarđabyggđ
Torfnesvöllur
14:00 Víđir-Höttur
Nesfisk-völlurinn
14:00 Huginn-Njarđvík
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Sindri-Tindastóll
Sindravellir
16:00 Völsungur-Afturelding
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 7. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-KR
Ólafsvíkurvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
16:00 Fylkir-Ţór/KA
Floridana völlurinn
mánudagur 8. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Víkingur R.-Grindavík
Víkingsvöllur
19:15 Fjölnir-Breiđablik
Extra völlurinn
19:15 ÍA-Valur
Norđurálsvöllurinn
ţriđjudagur 9. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
miđvikudagur 10. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grindavík
Alvogenvöllurinn
föstudagur 12. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
19:15 Fram-Haukar
Laugardalsvöllur
2. deild karla 2017
19:15 Magni-Völsungur
Grenivíkurvöllur
3. deild karla 2017
20:00 Berserkir-Ţróttur V.
Víkingsvöllur
20:00 Kári-Vćngir Júpiters
Akraneshöllin
20:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
laugardagur 13. maí
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
13:00 Keflavík-Leiknir F.
Nettóvöllurinn
14:00 Ţór-Selfoss
Ţórsvöllur
2. deild karla 2017
13:00 Afturelding-Huginn
Varmárvöllur
14:00 Vestri-Víđir
Torfnesvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Tindastóll
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Njarđvík-Sindri
Njarđtaksvöllurinn
3. deild karla 2017
14:00 KF-Dalvík/Reynir
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Einherji
Sandgerđisvöllur
1. deild kvenna
14:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
14:00 Selfoss-Ţróttur R.
JÁVERK-völlurinn
14:00 Hamrarnir-Víkingur Ó.
Boginn
14:00 ÍR-HK/Víkingur
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
14:00 Fjölnir-Hvíti riddarinn
Extra völlurinn
14:00 Álftanes-Völsungur
Bessastađavöllur
sunnudagur 14. maí
Pepsi-deild karla 2017
17:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
17:00 KR-ÍA
Alvogenvöllurinn
18:00 KA-Fjölnir
Akureyrarvöllur
18:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Grindavíkurvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
1. deild kvenna
14:00 Keflavík-Sindri
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Augnablik-Grótta
Fagrilundur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Einherji
Fellavöllur
14:00 Afturelding/Fram-Völsungur
Varmárvöllur
mánudagur 15. maí
Pepsi-deild karla 2017
19:15 Valur-FH
Valsvöllur
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Ţór/KA-Haukar
Ţórsvöllur
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 16. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
18:00 Grindavík-ÍBV
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
19:15 Valur-Stjarnan
Valsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
miđvikudagur 17. maí
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
fimmtudagur 18. maí
1. deild kvenna
19:15 HK/Víkingur-Ţróttur R.
Víkingsvöllur
Borgunarbikar karla
19:15 32-liđa úrslit-
föstudagur 19. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
19:15 Haukar-Breiđablik
Ásvellir
3. deild karla 2017
20:00 Ćgir-Reynir S.
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Berserkir-Kári
Víkingsvöllur
1. deild kvenna
19:15 Víkingur Ó.-Selfoss
Ólafsvíkurvöllur
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Tindastóll-Keflavík
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
19:15 Álftanes-Afturelding/Fram
Bessastađavöllur
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
laugardagur 20. maí
Pepsi-deild kvenna 2017
14:00 Fylkir-Valur
Floridana völlurinn
14:00 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
14:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Ţór/KA
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
14:00 Leiknir F.-HK
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Ţróttur R.-Ţór
Eimskipsvöllurinn
14:00 Leiknir R.-Fram
Leiknisvöllur
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla 2017
14:00 KV-Vestri
KR-völlur
14:00 Huginn-Magni
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Völsungur-Höttur
Húsavíkurvöllur
14:00 Víđir-Fjarđabyggđ
Nesfisk-völlurinn
15:00 Tindastóll-Njarđvík
Sauđárkróksvöllur
16:00 Sindri-Afturelding
Sindravellir
3. deild karla 2017
14:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
14:00 Ţróttur V.-Einherji
Vogabćjarvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-KF
Fjölnisvöllur - Gervigras
1. deild kvenna
13:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
sunnudagur 21. maí
Pepsi-deild karla 2017
14:00 Víkingur Ó.-ÍBV
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Stjarnan-KA
Samsung völlurinn
19:15 Víkingur R.-Breiđablik
Víkingsvöllur
Inkasso deildin 1. deild karla 2017
16:00 Fylkir-Keflavík
Floridana völlurinn
16:00 Haukar-ÍR
Ásvellir
4. deild karla 2017 B-riđill
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
14:00 SR-ÍH
Ţróttarvöllur
4. deild karla 2017 C-riđill
17:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur - Úlfarsárdal