banner
miđ 16. október 2019 09:15
Magnús Már Einarsson
Ţjálfari U21 Íra svekktur eftir tapiđ á Íslandi: Ţetta var farsi
watermark Úr leiknum á Víkingsvelli í gćr.
Úr leiknum á Víkingsvelli í gćr.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Stephen Kenny, ţjálfari U21 liđs Íra, var sár og svekktur eftir 1-0 tap gegn Íslandi í undankeppni EM í gćr. Sveinn Aron Guđjohnsen skorađi eina markiđ úr vítaspyrnu en dómarinn taldi ađ Lee O'Connor hefđi fengiđ boltann í höndina.

Írland gerđi markalaust jafntefli viđ Ítalíu fyrir helgi ţar sem yfir 7000 áhorfendur voru á vellinum í Írlandi. Í gćr voru áhorfendur mun fćrri á Víkingsvelli.

„Ţađ er svekkjandi ađ tapa leiknum á vítaspyrnu sem var ekki vítaspyrna. Lee var ađ komast fyrir skot og boltinn fór í bakiđ á honum. Dómarinn spjaldar hann síđan. Viđ erum mjög svekktir ađ tapa leiknum á ţessari ákvörđun," sagđi Kenny.

„Ţetta var súrrealískur landsleikur. Viđ komum úr leiknum gegn Ítalíu yfir í ţennan leik ţar sem eru 40 áhorfendur. Leikurinn var spilađur í hávađaroki á opnu svćđi."

„Ţegar viđ spilum á góđum velli eins og gegn Svíţjóđ og Ítalíu ţá ráđast úrslitin á ţví hver getur unniđ leikinn út frá gćđum og hćfileikum."

„Ţessi leikur varđ ađ farsa og leikmenn okkar ţurftu ađ ađ láta reyna á ađra hćfileika en vanalega. Viđ sýndum hluta af ţessum hćfileikum en Ísland var međ alla bakviđ boltann eftir ađ ţeir skoruđu."

Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | fim 23. janúar 13:44
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | mán 20. janúar 13:30
Alexander Freyr Einarsson
Alexander Freyr Einarsson | fös 10. janúar 15:30
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fim 09. janúar 13:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 19. desember 14:15
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 06. desember 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 02. desember 10:30
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fim 28. nóvember 15:35
miđvikudagur 29. janúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 West Ham - Liverpool
föstudagur 31. janúar
England - Championship
19:45 Cardiff City - Reading
19:45 Derby County - Stoke City
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hertha - Schalke 04
laugardagur 1. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leicester - Chelsea
15:00 Newcastle - Norwich
15:00 Crystal Palace - Sheffield Utd
15:00 Liverpool - Southampton
15:00 Bournemouth - Aston Villa
15:00 Watford - Everton
15:00 West Ham - Brighton
17:30 Man Utd - Wolves
England - Championship
12:30 Hull City - Brentford
15:00 Birmingham - Nott. Forest
15:00 Charlton Athletic - Barnsley
15:00 Fulham - Huddersfield
15:00 Leeds - Wigan
15:00 Middlesbrough - Blackburn
15:00 Preston NE - Swansea
15:00 QPR - Bristol City
15:00 Sheff Wed - Millwall
15:00 West Brom - Luton
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Brescia
17:00 Cagliari - Parma
19:45 Sassuolo - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Mainz - Bayern
14:30 Augsburg - Werder
14:30 Hoffenheim - Leverkusen
14:30 Fortuna Dusseldorf - Eintracht Frankfurt
14:30 Dortmund - Union Berlin
17:30 RB Leipzig - Gladbach
Spánn - La Liga
12:00 Granada CF - Espanyol
15:00 Real Madrid - Atletico Madrid
17:30 Mallorca - Valladolid
20:00 Valencia - Celta
sunnudagur 2. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Burnley - Arsenal
16:30 Tottenham - Man City
Ítalía - Serie A
11:30 Juventus - Fiorentina
14:00 Milan - Verona
14:00 Lazio - Spal
14:00 Atalanta - Genoa
17:00 Lecce - Torino
19:45 Udinese - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Koln - Freiburg
17:00 Paderborn - Wolfsburg
Spánn - La Liga
11:00 Leganes - Real Sociedad
13:00 Eibar - Betis
15:00 Athletic - Getafe
17:30 Villarreal - Osasuna
17:30 Sevilla - Alaves
20:00 Barcelona - Levante
mánudagur 3. febrúar
Ítalía - Serie A
19:45 Sampdoria - Napoli
miđvikudagur 5. febrúar
Ítalía - Serie A
19:45 Lazio - Verona
föstudagur 7. febrúar
England - Championship
19:45 Bristol City - Birmingham
Ítalía - Serie A
19:45 Roma - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
Spánn - La Liga
20:00 Valladolid - Villarreal
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:15 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 HK-FH
Kórinn
laugardagur 8. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Everton - Crystal Palace
17:30 Brighton - Watford
England - Championship
12:30 Wigan - Preston NE
13:30 Barnsley - Sheff Wed
15:00 Blackburn - Fulham
15:00 Brentford - Middlesbrough
15:00 Huddersfield - QPR
15:00 Luton - Cardiff City
15:00 Reading - Hull City
15:00 Stoke City - Charlton Athletic
15:00 Swansea - Derby County
17:30 Nott. Forest - Leeds
Ítalía - Serie A
14:00 Fiorentina - Atalanta
17:00 Torino - Sampdoria
19:45 Verona - Juventus
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hertha - Mainz
14:30 Wolfsburg - Fortuna Dusseldorf
14:30 Werder - Union Berlin
14:30 Freiburg - Hoffenheim
14:30 Schalke 04 - Paderborn
17:30 Leverkusen - Dortmund
Spánn - La Liga
12:00 Levante - Leganes
15:00 Getafe - Valencia
17:30 Alaves - Eibar
20:00 Atletico Madrid - Granada CF
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
18:15 Ţór-Grótta
Boginn
sunnudagur 9. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Sheffield Utd - Bournemouth
16:30 Man City - West Ham
England - Championship
13:30 Millwall - West Brom
Ítalía - Serie A
11:30 Spal - Sassuolo
14:00 Genoa - Cagliari
14:00 Brescia - Udinese
14:00 Napoli - Lecce
17:00 Parma - Lazio
19:45 Inter - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Gladbach - Koln
17:00 Bayern - RB Leipzig
Spánn - La Liga
11:00 Espanyol - Mallorca
13:00 Real Sociedad - Athletic
15:00 Osasuna - Real Madrid
17:30 Celta - Sevilla
20:00 Betis - Barcelona
ţriđjudagur 11. febrúar
England - Championship
19:45 Wigan - Middlesbrough
19:45 Barnsley - Birmingham
19:45 Blackburn - Hull City
19:45 Brentford - Leeds
19:45 Nott. Forest - Charlton Athletic
19:45 Swansea - QPR
miđvikudagur 12. febrúar
England - Championship
19:45 Bristol City - Derby County
19:45 Huddersfield - Cardiff City
19:45 Luton - Sheff Wed
19:45 Millwall - Fulham
20:00 Reading - West Brom
20:00 Stoke City - Preston NE
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 ÍA-KR
Akraneshöllin
föstudagur 14. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Wolves - Leicester
England - Championship
19:45 Hull City - Swansea
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Dortmund - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
20:00 Granada CF - Valladolid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 FH-Ţróttur R.
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild
21:00 Fylkir-Stjarnan
Egilshöll
laugardagur 15. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Southampton - Burnley
17:30 Norwich - Liverpool
England - Championship
12:30 West Brom - Nott. Forest
15:00 Leeds - Bristol City
15:00 Middlesbrough - Luton
15:00 Preston NE - Millwall
15:00 QPR - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Reading
15:00 Birmingham - Brentford
15:00 Cardiff City - Wigan
15:00 Charlton Athletic - Blackburn
15:00 Derby County - Huddersfield
15:00 Fulham - Barnsley
Ítalía - Serie A
14:00 Lecce - Spal
17:00 Bologna - Genoa
19:45 Atalanta - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Union Berlin - Leverkusen
14:30 Paderborn - Hertha
14:30 Augsburg - Freiburg
14:30 RB Leipzig - Werder
14:30 Hoffenheim - Wolfsburg
17:30 Fortuna Dusseldorf - Gladbach
Spánn - La Liga
12:00 Mallorca - Alaves
15:00 Barcelona - Getafe
17:30 Villarreal - Levante
20:00 Valencia - Atletico Madrid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 KA-Fylkir
Boginn
17:15 Fram-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:30 HK-Grindavík
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
15:15 Valur-Vestri
Egilshöll
16:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Skessan
Lengjubikar kvenna - A-deild
11:00 Breiđablik-Selfoss
Fífan
17:00 Ţór/KA-Valur
Boginn
sunnudagur 16. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Aston Villa - Tottenham
16:30 Arsenal - Newcastle
Ítalía - Serie A
11:30 Udinese - Verona
14:00 Juventus - Brescia
14:00 Sassuolo - Parma
14:00 Sampdoria - Fiorentina
17:00 Cagliari - Napoli
19:45 Lazio - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Koln - Bayern
17:00 Mainz - Schalke 04
Spánn - La Liga
11:00 Sevilla - Espanyol
13:00 Leganes - Betis
15:00 Eibar - Real Sociedad
17:30 Athletic - Osasuna
20:00 Real Madrid - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 Magni-Víkingur R.
Boginn
mánudagur 17. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Chelsea - Man Utd
Ítalía - Serie A
19:45 Milan - Torino
miđvikudagur 19. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 FH-Grótta
Skessan
föstudagur 21. febrúar
England - Championship
19:45 Derby County - Fulham
Ítalía - Serie A
19:45 Brescia - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Bayern - Paderborn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-Breiđablik
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Vćngir Júpiters
Ásvellir
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
19:00 ÍR-Reynir S.
Egilshöll
laugardagur 22. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Chelsea - Tottenham
15:00 Sheffield Utd - Brighton
15:00 Southampton - Aston Villa
15:00 Crystal Palace - Newcastle
15:00 Burnley - Bournemouth
17:30 Leicester - Man City
England - Championship
12:30 Brentford - Blackburn
15:00 Swansea - Huddersfield
15:00 Wigan - Millwall
15:00 Barnsley - Middlesbrough
15:00 Birmingham - Sheff Wed
15:00 Bristol City - West Brom
15:00 Charlton Athletic - Luton
15:00 Leeds - Reading
15:00 Nott. Forest - QPR
15:00 Preston NE - Hull City
15:00 Stoke City - Cardiff City
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Udinese
17:00 Spal - Juventus
19:45 Fiorentina - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hertha - Koln
14:30 Werder - Dortmund
14:30 Gladbach - Hoffenheim
14:30 Freiburg - Fortuna Dusseldorf
17:30 Schalke 04 - RB Leipzig
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:15 Fram-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
17:15 Ţróttur R.-HK
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Kórdrengir
Samsung völlurinn
15:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Sindri-Tindastóll
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Álftanes-Selfoss
Bessastađavöllur
14:00 Kári-Elliđi
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 23. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Norwich
14:00 Man Utd - Watford
16:30 Arsenal - Everton
Ítalía - Serie A
11:30 Genoa - Lazio
14:00 Verona - Cagliari
14:00 Torino - Parma
14:00 Atalanta - Sassuolo
17:00 Roma - Lecce
19:45 Inter - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Augsburg
17:00 Wolfsburg - Mainz
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Athletic
19:00 Atletico Madrid - Villarreal
19:00 Barcelona - Eibar
19:00 Betis - Mallorca
19:00 Celta - Leganes
19:00 Getafe - Sevilla
19:00 Levante - Real Madrid
19:00 Osasuna - Granada CF
19:00 Real Sociedad - Valencia
19:00 Valladolid - Espanyol
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 ÍA-Leiknir F.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
13:00 Keflavík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
15:15 Fylkir-Magni
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Grindavík-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
14:00 Vestri-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
19:15 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:00 Njarđvík-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
17:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
mánudagur 24. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Liverpool - West Ham
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
ţriđjudagur 25. febrúar
England - Championship
19:45 Cardiff City - Nott. Forest
19:45 Fulham - Swansea
19:45 Huddersfield - Bristol City
19:45 Luton - Brentford
19:45 QPR - Derby County
20:00 West Brom - Preston NE
miđvikudagur 26. febrúar
England - Championship
19:45 Hull City - Barnsley
19:45 Middlesbrough - Leeds
19:45 Millwall - Birmingham
19:45 Sheff Wed - Charlton Athletic
19:45 Blackburn - Stoke City
20:00 Reading - Wigan
föstudagur 28. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Norwich - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Hertha
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Leiknir R.-Afturelding
Egilshöll
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-KV
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
laugardagur 29. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Brighton - Crystal Palace
15:00 Bournemouth - Chelsea
15:00 Aston Villa - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Burnley
15:00 West Ham - Southampton
17:30 Watford - Liverpool
England - Championship
15:00 West Brom - Wigan
15:00 Blackburn - Swansea
15:00 Cardiff City - Brentford
15:00 Fulham - Preston NE
15:00 Huddersfield - Charlton Athletic
15:00 Hull City - Leeds
15:00 Luton - Stoke City
15:00 Middlesbrough - Nott. Forest
15:00 Millwall - Bristol City
15:00 QPR - Birmingham
15:00 Reading - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Derby County
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Bologna
17:00 Udinese - Fiorentina
19:45 Napoli - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Mainz - Paderborn
14:30 Augsburg - Gladbach
17:30 Koln - Schalke 04
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-KR
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 KA-Keflavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
14:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
16:00 Njarđvík-Augnablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
16:30 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Selfoss
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
15:15 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Everton - Man Utd
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Tottenham - Wolves
Ítalía - Serie A
11:30 Milan - Genoa
14:00 Sassuolo - Brescia
14:00 Lecce - Atalanta
14:00 Sampdoria - Verona
14:00 Parma - Spal
17:00 Cagliari - Roma
19:45 Juventus - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Wolfsburg
14:30 RB Leipzig - Leverkusen
17:00 Werder - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
19:00 Athletic - Villarreal
19:00 Eibar - Levante
19:00 Espanyol - Atletico Madrid
19:00 Granada CF - Celta
19:00 Leganes - Alaves
19:00 Mallorca - Getafe
19:00 Real Sociedad - Valladolid
19:00 Sevilla - Osasuna
19:00 Valencia - Betis
20:00 Real Madrid - Barcelona
Rússland - Efsta deild
14:00 Kr. Sovetov - Orenburg
14:00 FK Krasnodar - Ufa
14:00 Tambov - Rubin
14:00 CSKA - Ural
14:00 Dinamo - Spartak
14:00 Akhmat Groznyi - Rostov
14:00 Sochi - Arsenal T
14:00 Zenit - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Magni-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 Ţór-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
16:00 Ćgir-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
18:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Höttur/Huginn-KF
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:00 SR-Vatnaliljur
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Norđur-Írland-Ísland
Pinatar Arena
18:00 Úkraína-Skotland
Pinatar Arena
fimmtudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 ÍA-Leiknir R.
Akraneshöllin
föstudagur 6. mars
Ţýskaland - Bundesliga
19:00 Paderborn - Koln
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Afturelding
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Fylkir
Framvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:00 FH-Grindavík
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fjölnir-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
21:00 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Liverpool - Bournemouth
15:00 Arsenal - West Ham
15:00 Crystal Palace - Watford
15:00 Sheffield Utd - Norwich
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Wolves - Brighton
17:30 Burnley - Tottenham
England - Championship
15:00 Barnsley - Cardiff City
15:00 Birmingham - Reading
15:00 Brentford - Sheff Wed
15:00 Bristol City - Fulham
15:00 Charlton Athletic - Middlesbrough
15:00 Derby County - Blackburn
15:00 Leeds - Huddersfield
15:00 Nott. Forest - Millwall
15:00 Preston NE - QPR
15:00 Stoke City - Hull City
15:00 Swansea - West Brom
15:00 Wigan - Luton
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Augsburg
14:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
14:30 Gladbach - Dortmund
14:30 Wolfsburg - RB Leipzig
14:30 Hertha - Werder
14:30 Mainz - Fortuna Dusseldorf
14:30 Freiburg - Union Berlin
14:30 Schalke 04 - Hoffenheim
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-Breiđablik
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Kórdrengir-Víđir
Leiknisvöllur
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
14:00 KFG-Njarđvík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
13:00 ÍR-Elliđi
Hertz völlurinn
13:00 Álftanes-Kári
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Húsavíkurvöllur
15:15 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Fenrir-Kría
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Berserkir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-KB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
11:30 HK-Haukar
Kórinn
15:15 Leiknir R.-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
17:15 ÍR-Hamar
Egilshöll
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Ísland-Skotland
Pinatar Arena
18:00 Norđur-Írland-Úkraína
Pinatar Arena
sunnudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Chelsea - Everton
16:30 Man Utd - Man City
Ítalía - Serie A
14:00 Genoa - Parma
14:00 Atalanta - Lazio
14:00 Inter - Sassuolo
14:00 Lecce - Milan
14:00 Verona - Napoli
14:00 Torino - Udinese
14:00 Fiorentina - Brescia
14:00 Spal - Cagliari
14:00 Bologna - Juventus
14:00 Roma - Sampdoria
Spánn - La Liga
19:00 Valladolid - Athletic
19:00 Alaves - Valencia
19:00 Atletico Madrid - Sevilla
19:00 Barcelona - Real Sociedad
19:00 Betis - Real Madrid
19:00 Eibar - Mallorca
19:00 Getafe - Celta
19:00 Levante - Granada CF
19:00 Osasuna - Espanyol
19:00 Villarreal - Leganes
Rússland - Efsta deild
14:00 Dinamo - Tambov
14:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
14:00 Rostov - CSKA
14:00 Sochi - Ural
14:00 Orenburg - Arsenal T
14:00 Rubin - Kr. Sovetov
14:00 Spartak - FK Krasnodar
14:00 Zenit - Ufa
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Keflavík-Magni
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Mídas-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
15:00 Snćfell-Álafoss
Akraneshöllin
17:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KM-Ýmir
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 Vatnaliljur-Hörđur Í.
Fagrilundur
17:00 Skallagrímur-SR
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Hamar-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
15:15 KR-Ţróttur R.
Egilshöll
mánudagur 9. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Leicester - Aston Villa
ţriđjudagur 10. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Leiknir R.
KR-völlur
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Skotland-Norđur-Írland
Pinatar Arena
18:00 Úkraína-Ísland
Pinatar Arena
fimmtudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
20:00 KA-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:30 Njarđvík-Víđir
Reykjaneshöllin
föstudagur 13. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 KH-Snćfell
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
laugardagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Watford - Leicester
15:00 West Ham - Wolves
15:00 Tottenham - Man Utd
15:00 Newcastle - Sheffield Utd
15:00 Norwich - Southampton
15:00 Bournemouth - Crystal Palace
15:00 Aston Villa - Chelsea
15:00 Brighton - Arsenal
15:00 Everton - Liverpool
15:00 Man City - Burnley
England - Championship
15:00 Huddersfield - Wigan
15:00 Hull City - Charlton Athletic
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Swansea
15:00 Millwall - Derby County
15:00 QPR - Barnsley
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Nott. Forest
15:00 West Brom - Birmingham
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Fulham - Brentford
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Schalke 04
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Eintracht Frankfurt - Gladbach
14:30 Werder - Leverkusen
14:30 Hoffenheim - Hertha
14:30 Fortuna Dusseldorf - Paderborn
14:30 Augsburg - Wolfsburg
14:30 Koln - Mainz
14:30 Union Berlin - Bayern
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
14:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Valur
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Stjarnan-Vestri
Samsung völlurinn
15:15 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Ţróttur V.-Sindri
Leiknisvöllur
15:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Stokkseyri-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Álafoss-Samherjar
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Fenrir
Varmárvöllur - gervigras
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Úlfarnir-KFS
Framvöllur
16:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-Víkingur R.
Skessan
14:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
12:30 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
13:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. mars
England - Championship
15:00 Cardiff City - Leeds
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Fiorentina
14:00 Milan - Roma
14:00 Sampdoria - Bologna
14:00 Sassuolo - Verona
14:00 Cagliari - Torino
14:00 Napoli - Spal
14:00 Juventus - Lecce
14:00 Parma - Inter
14:00 Brescia - Genoa
14:00 Udinese - Atalanta
Spánn - La Liga
19:00 Celta - Villarreal
19:00 Valencia - Levante
19:00 Sevilla - Betis
19:00 Real Sociedad - Osasuna
19:00 Real Madrid - Eibar
19:00 Leganes - Valladolid
19:00 Granada CF - Getafe
19:00 Espanyol - Alaves
19:00 Athletic - Atletico Madrid
19:00 Mallorca - Barcelona
Rússland - Efsta deild
14:00 Tambov - Kr. Sovetov
14:00 CSKA - Ufa
14:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
14:00 Sochi - FK Krasnodar
14:00 Arsenal T - Rubin
14:00 Orenburg - Spartak
14:00 Zenit - Ural
14:00 Rostov - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Léttir-Mídas
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Hamar-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
18:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
mánudagur 16. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
19:45 KÁ-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 17. mars
England - Championship
19:45 Barnsley - Millwall
19:45 Brentford - West Brom
19:45 Bristol City - Sheff Wed
19:45 Charlton Athletic - QPR
19:45 Derby County - Reading
miđvikudagur 18. mars
England - Championship
19:45 Wigan - Blackburn
19:45 Preston NE - Cardiff City
19:45 Birmingham - Hull City
19:45 Leeds - Fulham
19:45 Nott. Forest - Huddersfield
19:45 Swansea - Luton
20:00 Stoke City - Middlesbrough
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
föstudagur 20. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
20:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Skallagrímur-KÁ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
19:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-Keflavík
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Liverpool - Crystal Palace
15:00 Man Utd - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Tottenham - West Ham
15:00 Wolves - Bournemouth
15:00 Southampton - Arsenal
15:00 Norwich - Everton
15:00 Chelsea - Man City
15:00 Leicester - Brighton
15:00 Burnley - Watford
England - Championship
15:00 Wigan - Stoke City
15:00 Barnsley - Blackburn
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Cardiff City - Charlton Athletic
15:00 Hull City - Middlesbrough
15:00 Leeds - Luton
15:00 Millwall - Swansea
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Preston NE - Derby County
15:00 QPR - Fulham
15:00 Reading - Brentford
15:00 Sheff Wed - West Brom
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hertha - Union Berlin
14:30 Mainz - RB Leipzig
14:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
14:30 Koln - Fortuna Dusseldorf
14:30 Paderborn - Hoffenheim
14:30 Schalke 04 - Augsburg
14:30 Freiburg - Werder
14:30 Gladbach - Leverkusen
14:30 Wolfsburg - Dortmund
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Ćgir-Víđir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-Kórdrengir
Reykjaneshöllin
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
14:00 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-KF
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-Stokkseyri
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Léttir
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
18:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
12:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
sunnudagur 22. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Spal - Milan
14:00 Inter - Brescia
14:00 Roma - Udinese
14:00 Lecce - Sampdoria
14:00 Atalanta - Napoli
14:00 Fiorentina - Sassuolo
14:00 Verona - Parma
14:00 Bologna - Cagliari
14:00 Genoa - Juventus
14:00 Torino - Lazio
Spánn - La Liga
19:00 Real Madrid - Valencia
19:00 Valladolid - Celta
19:00 Villarreal - Mallorca
19:00 Osasuna - Atletico Madrid
19:00 Barcelona - Leganes
19:00 Betis - Granada CF
19:00 Eibar - Athletic
19:00 Alaves - Real Sociedad
19:00 Levante - Sevilla
19:00 Getafe - Espanyol
Rússland - Efsta deild
14:00 Sochi - Rostov
14:00 Arsenal T - Spartak
14:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
14:00 Ufa - Tambov
14:00 Ural - Rubin
14:00 FK Krasnodar - Dinamo
14:00 CSKA - Zenit
14:00 Lokomotiv - Orenburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 KV-Sindri
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Leiknisvöllur
16:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
12:00 Sindri-Tindastóll
Leiknisvöllur
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
fimmtudagur 26. mars
U21 - EM 2021
00:00 Armenía-Svíţjóđ
00:00 Lúxemborg-Ítalía
17:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
föstudagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:30 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
20:20 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:30 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Hamar
Fífan
laugardagur 28. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
13:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
12:00 KF-Völsungur
Dalvíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 GG-Mídas
Leiknisvöllur
16:00 Stokkseyri-ÍH
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
17:30 Snćfell-Samherjar
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Fenrir-Afríka
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KM-KFR
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Hamar-KFS
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
16:00 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn