fim 12. september 2019 10:00
Magnús Már Einarsson
Zaha rekur umbođsmann sinn
Mynd: NordicPhotos
The Times greinir frá ţví í dag ađ Wilfried Zaha hafi ákveđiđ ađ reka umbođsmann sinn Will Salthouse.

Zaha hefur skrifađ Salthouse bréf ţar sem hann tilkynnti ákvörđun sína.

Salthouse rekur umbođsskrifstofuna USM en Zaha er ósáttur viđ ađ hann hafi ekki getađ hjálpađ sér ađ komast í stćrra félag í sumar.

Everton og Arsenal vildu fá Zaha í sínar rađir en of hár verđmiđi Crystal Palace kom í veg fyrir skiptin.

Zaha ku vera ósáttur viđ ađ umbođsmađurinn Salthouse og Steve Parish, formađur Crystal Palace, eru góđir félagar. Zaha vill meina ađ Salthouse hafi ekki lagt nćgilega mikiđ á sig til ađ ná félagaskiptum í gegn í sumar.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fös 14. febrúar 10:30
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | fim 23. janúar 13:44
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | mán 20. janúar 13:30
Alexander Freyr Einarsson
Alexander Freyr Einarsson | fös 10. janúar 15:30
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fim 09. janúar 13:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 19. desember 14:15
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 06. desember 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 02. desember 10:30
miđvikudagur 19. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:30 Man City - West Ham
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 FH-Grótta
Skessan
föstudagur 21. febrúar
England - Championship
19:45 Derby County - Fulham
Ítalía - Serie A
19:45 Brescia - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Bayern - Paderborn
Spánn - La Liga
20:00 Betis - Mallorca
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-Breiđablik
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Vćngir Júpiters
Ásvellir
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
19:00 ÍR-Reynir S.
Egilshöll
laugardagur 22. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Chelsea - Tottenham
15:00 Sheffield Utd - Brighton
15:00 Southampton - Aston Villa
15:00 Crystal Palace - Newcastle
15:00 Burnley - Bournemouth
17:30 Leicester - Man City
England - Championship
12:30 Brentford - Blackburn
15:00 Bristol City - West Brom
15:00 Charlton Athletic - Luton
15:00 Leeds - Reading
15:00 Nott. Forest - QPR
15:00 Preston NE - Hull City
15:00 Stoke City - Cardiff City
15:00 Swansea - Huddersfield
15:00 Wigan - Millwall
15:00 Barnsley - Middlesbrough
15:00 Birmingham - Sheff Wed
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Udinese
17:00 Spal - Juventus
19:45 Fiorentina - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hertha - Koln
14:30 Werder - Dortmund
14:30 Gladbach - Hoffenheim
14:30 Freiburg - Fortuna Dusseldorf
17:30 Schalke 04 - RB Leipzig
Spánn - La Liga
12:00 Celta - Leganes
15:00 Barcelona - Eibar
17:30 Real Sociedad - Valencia
20:00 Levante - Real Madrid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:15 Fram-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:30 HK-Ţróttur R.
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
12:00 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
12:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Kórdrengir
Samsung völlurinn
15:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Sindri-Tindastóll
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Álftanes-Selfoss
Bessastađavöllur
14:00 Kári-Elliđi
Akraneshöllin
sunnudagur 23. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Norwich
14:00 Man Utd - Watford
16:30 Arsenal - Everton
Ítalía - Serie A
11:30 Genoa - Lazio
14:00 Verona - Cagliari
14:00 Torino - Parma
14:00 Atalanta - Sassuolo
17:00 Roma - Lecce
19:45 Inter - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Augsburg
17:00 Wolfsburg - Mainz
Spánn - La Liga
11:00 Osasuna - Granada CF
13:00 Alaves - Athletic
15:00 Valladolid - Espanyol
17:30 Getafe - Sevilla
20:00 Atletico Madrid - Villarreal
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 ÍA-Leiknir F.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
13:00 Keflavík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
15:15 Fylkir-Magni
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Grindavík-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Vestri-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:00 Njarđvík-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
16:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Húsavíkurvöllur
17:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
mánudagur 24. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Liverpool - West Ham
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
ţriđjudagur 25. febrúar
England - Championship
19:45 Cardiff City - Nott. Forest
19:45 Huddersfield - Bristol City
19:45 Luton - Brentford
19:45 QPR - Derby County
20:00 West Brom - Preston NE
miđvikudagur 26. febrúar
England - Championship
19:45 Blackburn - Stoke City
19:45 Hull City - Barnsley
19:45 Middlesbrough - Leeds
19:45 Millwall - Birmingham
19:45 Sheff Wed - Charlton Athletic
19:45 Fulham - Swansea
20:00 Reading - Wigan
föstudagur 28. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Norwich - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Hertha
Spánn - La Liga
20:00 Real Sociedad - Valladolid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Leiknir R.-Afturelding
Egilshöll
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-KV
Ásvellir
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
19:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
laugardagur 29. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Brighton - Crystal Palace
15:00 Bournemouth - Chelsea
15:00 Aston Villa - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Burnley
15:00 West Ham - Southampton
17:30 Watford - Liverpool
England - Championship
12:30 Hull City - Leeds
15:00 Luton - Stoke City
15:00 Millwall - Bristol City
15:00 QPR - Birmingham
15:00 Reading - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Derby County
15:00 West Brom - Wigan
15:00 Blackburn - Swansea
15:00 Cardiff City - Brentford
15:00 Fulham - Preston NE
15:00 Huddersfield - Charlton Athletic
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Bologna
17:00 Udinese - Fiorentina
19:45 Napoli - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Mainz - Paderborn
14:30 Augsburg - Gladbach
17:30 Koln - Schalke 04
Spánn - La Liga
12:00 Eibar - Levante
15:00 Valencia - Betis
17:30 Leganes - Alaves
20:00 Granada CF - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 KA-Keflavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
16:00 Njarđvík-Augnablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
16:30 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Selfoss
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
15:15 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Everton - Man Utd
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Tottenham - Wolves
Ítalía - Serie A
11:30 Milan - Genoa
14:00 Sassuolo - Brescia
14:00 Lecce - Atalanta
14:00 Parma - Spal
17:00 Cagliari - Roma
19:45 Juventus - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Wolfsburg
14:30 RB Leipzig - Leverkusen
17:00 Werder - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
11:00 Sevilla - Osasuna
13:00 Athletic - Villarreal
15:00 Espanyol - Atletico Madrid
17:30 Mallorca - Getafe
20:00 Real Madrid - Barcelona
Rússland - Efsta deild
14:00 Kr. Sovetov - Orenburg
14:00 FK Krasnodar - Ufa
14:00 Tambov - Rubin
14:00 CSKA - Ural
14:00 Dinamo - Spartak
14:00 Akhmat Groznyi - Rostov
14:00 Sochi - Arsenal T
14:00 Zenit - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-KR
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Magni-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 Ţór-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
16:00 Ćgir-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
18:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Höttur/Huginn-KF
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:00 SR-Vatnaliljur
Eimskipsvöllurinn
mánudagur 2. mars
England - Championship
19:45 Middlesbrough - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
19:45 Sampdoria - Verona
miđvikudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Norđur-Írland-Ísland
Pinatar Arena
18:00 Úkraína-Skotland
Pinatar Arena
fimmtudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 ÍA-Leiknir R.
Akraneshöllin
föstudagur 6. mars
England - Championship
19:45 Nott. Forest - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga
19:00 Paderborn - Koln
Spánn - La Liga
20:00 Alaves - Valencia
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Afturelding
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Fylkir
Framvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:00 FH-Grindavík
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fjölnir-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:00 Leiknir R.-Grindavík
Domusnovavöllurinn
21:00 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Liverpool - Bournemouth
15:00 Arsenal - West Ham
15:00 Crystal Palace - Watford
15:00 Sheffield Utd - Norwich
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Wolves - Brighton
17:30 Burnley - Tottenham
England - Championship
12:30 Bristol City - Fulham
15:00 Swansea - West Brom
15:00 Wigan - Luton
15:00 Barnsley - Cardiff City
15:00 Birmingham - Reading
15:00 Brentford - Sheff Wed
15:00 Charlton Athletic - Middlesbrough
15:00 Leeds - Huddersfield
15:00 Preston NE - QPR
15:00 Stoke City - Hull City
Ítalía - Serie A
14:00 Genoa - Parma
17:00 Atalanta - Lazio
19:45 Spal - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
14:30 Wolfsburg - RB Leipzig
14:30 Hertha - Werder
14:30 Freiburg - Union Berlin
14:30 Schalke 04 - Hoffenheim
17:30 Gladbach - Dortmund
Spánn - La Liga
12:00 Osasuna - Espanyol
15:00 Atletico Madrid - Sevilla
17:30 Barcelona - Real Sociedad
20:00 Getafe - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Njarđvík
Samsung völlurinn
14:00 Kórdrengir-Víđir
Domusnovavöllurinn
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
13:00 ÍR-Elliđi
Hertz völlurinn
13:00 Álftanes-Kári
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Húsavíkurvöllur
15:15 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Fenrir-Kría
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Berserkir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-KB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
11:30 HK-Haukar
Kórinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
17:15 ÍR-Hamar
Egilshöll
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Ísland-Skotland
Pinatar Arena
18:00 Norđur-Írland-Úkraína
Pinatar Arena
sunnudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Chelsea - Everton
16:30 Man Utd - Man City
England - Championship
15:00 Derby County - Blackburn
Ítalía - Serie A
11:30 Fiorentina - Brescia
14:00 Inter - Sassuolo
14:00 Verona - Napoli
17:00 Bologna - Juventus
19:45 Roma - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Augsburg
17:00 Mainz - Fortuna Dusseldorf
Spánn - La Liga
11:00 Eibar - Mallorca
13:00 Valladolid - Athletic
15:00 Levante - Granada CF
17:30 Villarreal - Leganes
20:00 Betis - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
14:00 Dinamo - Tambov
14:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
14:00 Rostov - CSKA
14:00 Sochi - Ural
14:00 Orenburg - Arsenal T
14:00 Rubin - Kr. Sovetov
14:00 Spartak - FK Krasnodar
14:00 Zenit - Ufa
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-Breiđablik
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Keflavík-Magni
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 ÍBV-Vestri
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Mídas-ÍH
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
15:00 Snćfell-Álafoss
Akraneshöllin
17:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KM-Ýmir
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 Vatnaliljur-Hörđur Í.
Fagrilundur
17:00 Skallagrímur-SR
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Hamar-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
15:15 KR-Ţróttur R.
Egilshöll
mánudagur 9. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Leicester - Aston Villa
Ítalía - Serie A
17:45 Torino - Udinese
20:00 Lecce - Milan
ţriđjudagur 10. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Leiknir R.
KR-völlur
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Úkraína-Ísland
Pinatar Arena
19:30 Skotland-Norđur-Írland
Pinatar Arena
miđvikudagur 11. mars
Ţýskaland - Bundesliga
17:30 Gladbach - Koln
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
fimmtudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
20:00 KA-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:30 Njarđvík-Víđir
Reykjaneshöllin
föstudagur 13. mars
England - Championship
19:45 Fulham - Brentford
Ítalía - Serie A
19:45 Juventus - Lecce
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Paderborn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Valur-Víkingur Ó.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 KH-Snćfell
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
laugardagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Watford - Leicester
15:00 Bournemouth - Crystal Palace
15:00 Brighton - Arsenal
15:00 Man City - Burnley
15:00 Newcastle - Sheffield Utd
15:00 Norwich - Southampton
17:30 Aston Villa - Chelsea
England - Championship
12:30 West Brom - Birmingham
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Huddersfield - Wigan
15:00 Hull City - Charlton Athletic
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Swansea
15:00 Millwall - Derby County
15:00 QPR - Barnsley
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
14:00 Sassuolo - Verona
17:00 Napoli - Spal
19:45 Sampdoria - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Schalke 04
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Hertha
14:30 Koln - Mainz
17:30 Union Berlin - Bayern
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
14:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Stjarnan-Vestri
Samsung völlurinn
15:15 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Ţróttur V.-Sindri
Domusnovavöllurinn
15:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Stokkseyri-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Álafoss-Samherjar
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Fenrir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Úlfarnir-KFS
Framvöllur
16:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-Víkingur R.
Skessan
14:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
12:30 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
13:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Wolves
16:30 Tottenham - Man Utd
England - Championship
15:00 Cardiff City - Leeds
Ítalía - Serie A
11:30 Lazio - Fiorentina
14:00 Cagliari - Torino
14:00 Brescia - Genoa
14:00 Udinese - Atalanta
17:00 Parma - Inter
19:45 Milan - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Gladbach
17:00 Augsburg - Wolfsburg
Spánn - La Liga
19:00 Athletic - Atletico Madrid
19:00 Mallorca - Barcelona
19:00 Celta - Villarreal
19:00 Valencia - Levante
19:00 Sevilla - Betis
19:00 Real Sociedad - Osasuna
19:00 Real Madrid - Eibar
19:00 Leganes - Valladolid
19:00 Granada CF - Getafe
19:00 Espanyol - Alaves
Rússland - Efsta deild
14:00 Tambov - Kr. Sovetov
14:00 CSKA - Ufa
14:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
14:00 Sochi - FK Krasnodar
14:00 Arsenal T - Rubin
14:00 Orenburg - Spartak
14:00 Zenit - Ural
14:00 Rostov - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Domusnovavöllurinn
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Léttir-Mídas
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Hamar-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
18:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
mánudagur 16. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Everton - Liverpool
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Werder - Leverkusen
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
19:45 KÁ-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 17. mars
England - Championship
19:45 Barnsley - Millwall
19:45 Brentford - West Brom
19:45 Bristol City - Sheff Wed
19:45 Charlton Athletic - QPR
19:45 Derby County - Reading
miđvikudagur 18. mars
England - Championship
19:45 Nott. Forest - Huddersfield
19:45 Swansea - Luton
19:45 Wigan - Blackburn
19:45 Preston NE - Cardiff City
19:45 Birmingham - Hull City
19:45 Leeds - Fulham
20:00 Stoke City - Middlesbrough
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
föstudagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Tottenham - West Ham
Ítalía - Serie A
19:45 Fiorentina - Sassuolo
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Mainz - RB Leipzig
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
20:00 KB-Ýmir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Skallagrímur-KÁ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
19:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
19:00 KR-Keflavík
KR-völlur
laugardagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Chelsea - Man City
15:00 Man Utd - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Wolves - Bournemouth
15:00 Norwich - Everton
15:00 Burnley - Watford
17:30 Liverpool - Crystal Palace
England - Championship
15:00 Sheff Wed - West Brom
15:00 Wigan - Stoke City
15:00 Barnsley - Blackburn
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Cardiff City - Charlton Athletic
15:00 Hull City - Middlesbrough
15:00 Leeds - Luton
15:00 Millwall - Swansea
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Preston NE - Derby County
15:00 QPR - Fulham
15:00 Reading - Brentford
Ítalía - Serie A
14:00 Torino - Lazio
17:00 Genoa - Juventus
19:45 Spal - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Augsburg
14:30 Freiburg - Werder
14:30 Koln - Fortuna Dusseldorf
14:30 Paderborn - Hoffenheim
17:30 Hertha - Union Berlin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Ćgir-Víđir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-Kórdrengir
Reykjaneshöllin
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
14:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-KF
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-Stokkseyri
Domusnovavöllurinn
16:00 ÍH-Léttir
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
18:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
12:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
sunnudagur 22. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Leicester - Brighton
16:30 Southampton - Arsenal
Ítalía - Serie A
11:30 Bologna - Cagliari
14:00 Lecce - Sampdoria
14:00 Atalanta - Napoli
14:00 Verona - Parma
17:00 Roma - Udinese
19:45 Inter - Brescia
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Gladbach - Leverkusen
14:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
17:00 Wolfsburg - Dortmund
Spánn - La Liga
19:00 Real Madrid - Valencia
19:00 Valladolid - Celta
19:00 Villarreal - Mallorca
19:00 Osasuna - Atletico Madrid
19:00 Barcelona - Leganes
19:00 Betis - Granada CF
19:00 Eibar - Athletic
19:00 Alaves - Real Sociedad
19:00 Levante - Sevilla
19:00 Getafe - Espanyol
Rússland - Efsta deild
14:00 Sochi - Rostov
14:00 Arsenal T - Spartak
14:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
14:00 Ufa - Tambov
14:00 Ural - Rubin
14:00 FK Krasnodar - Dinamo
14:00 CSKA - Zenit
14:00 Lokomotiv - Orenburg
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 KV-Sindri
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
16:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
12:00 Sindri-Tindastóll
Domusnovavöllurinn
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
miđvikudagur 25. mars
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:00 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
fimmtudagur 26. mars
U21 - EM 2021
00:00 Lúxemborg-Ítalía
00:00 Armenía-Svíţjóđ
17:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
föstudagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:30 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
20:20 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:30 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Hamar
Fífan
laugardagur 28. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
13:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
12:00 KF-Völsungur
Dalvíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 GG-Mídas
Domusnovavöllurinn
16:00 Stokkseyri-ÍH
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
17:30 Snćfell-Samherjar
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Fenrir-Afríka
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KM-KFR
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Hamar-KFS
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
sunnudagur 29. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Haukar-Sindri
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
14:00 KH-Kormákur/Hvöt
Valsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
13:30 Skallagrímur-Hörđur Í.
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 HK-Leiknir R.
Kórinn
15:15 Fjölnir-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Afturelding-Álftanes
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Hamrarnir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 Tindastóll-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Boginn
ţriđjudagur 31. mars
U21 - EM 2021
00:00 Ítalía-Svíţjóđ
00:00 Armenía-Ísland
FFA Academy Stadium
00:00 Lúxemborg-Írland
miđvikudagur 1. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
19:00 ÍH-GG
Skessan
fimmtudagur 2. apríl
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Álafoss-KH
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Fenrir
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Hvíti riddarinn
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 KB-KM
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:30 KÁ-SR
Ásvellir
20:00 Vatnaliljur-Skallagrímur
Fagrilundur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 Úlfarnir-Ísbjörninn
Framvöllur
20:00 Árborg-Hamar
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 3. apríl
Ţýskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Gladbach
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Ţróttur R.
Reykjaneshöllin
19:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
21:00 Augnablik-ÍA
Fífan
laugardagur 4. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 West Ham - Chelsea
14:00 Sheffield Utd - Tottenham
14:00 Man City - Liverpool
14:00 Bournemouth - Newcastle
14:00 Watford - Southampton
14:00 Everton - Leicester
14:00 Arsenal - Norwich
14:00 Aston Villa - Wolves
14:00 Crystal Palace - Burnley
14:00 Brighton - Man Utd
England - Championship
12:00 Derby County - Nott. Forest
14:00 Blackburn - Leeds
14:00 Brentford - Wigan
14:00 Bristol City - Cardiff City
14:00 Charlton Athletic - Millwall
14:00 Fulham - Birmingham
14:00 Huddersfield - Preston NE
14:00 Luton - Reading
14:00 Middlesbrough - QPR
14:00 Stoke City - Barnsley
14:00 Swansea - Sheff Wed
14:00 West Brom - Hull City
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - Mainz
13:30 Augsburg - Paderborn
13:30 Fortuna Dusseldorf - Schalke 04
13:30 Dortmund - Bayern
13:30 RB Leipzig - Hertha
13:30 Leverkusen - Wolfsburg
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
13:30 Hoffenheim - Koln
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-ÍBV
Skessan
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Haukar
Domusnovavöllurinn
15:15 Fjölnir-HK
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Hamar-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Sindri-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 5. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Parma - Fiorentina
13:00 Inter - Bologna
13:00 Lazio - Milan
13:00 Napoli - Roma
13:00 Juventus - Torino
13:00 Brescia - Verona
13:00 Cagliari - Atalanta
13:00 Sampdoria - Spal
13:00 Sassuolo - Lecce
13:00 Udinese - Genoa
Spánn - La Liga
18:00 Mallorca - Leganes
18:00 Espanyol - Levante
18:00 Getafe - Eibar
18:00 Athletic - Betis
18:00 Atletico Madrid - Valladolid
18:00 Celta - Alaves
18:00 Granada CF - Villarreal
18:00 Valencia - Osasuna
18:00 Sevilla - Barcelona
18:00 Real Sociedad - Real Madrid
Rússland - Efsta deild
13:00 Spartak - Ufa
13:00 Rostov - Arsenal T
13:00 Zenit - Kr. Sovetov
13:00 Rubin - Lokomotiv
13:00 Dinamo - CSKA
13:00 Orenburg - FK Krasnodar
13:00 Ural - Tambov
13:00 Akhmat Groznyi - Sochi
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Afturelding
Hertz völlurinn
fimmtudagur 9. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Húsavíkurvöllur
föstudagur 10. apríl
England - Championship
12:00 Millwall - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Preston NE
14:00 West Brom - Derby County
14:00 Wigan - QPR
14:00 Birmingham - Swansea
14:00 Brentford - Charlton Athletic
14:00 Bristol City - Hull City
14:00 Cardiff City - Blackburn
14:00 Leeds - Stoke City
14:00 Luton - Barnsley
14:00 Nott. Forest - Fulham
14:00 Reading - Huddersfield
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Lettland
00:00 Ungverjaland-Ísland
Illovsky Rudolf Stadion
laugardagur 11. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Burnley - Sheffield Utd
14:00 Newcastle - West Ham
14:00 Man Utd - Bournemouth
14:00 Chelsea - Watford
14:00 Leicester - Crystal Palace
14:00 Liverpool - Aston Villa
14:00 Norwich - Brighton
14:00 Southampton - Man City
14:00 Tottenham - Everton
14:00 Wolves - Arsenal
Ítalía - Serie A
13:00 Fiorentina - Cagliari
13:00 Bologna - Sassuolo
13:00 Spal - Udinese
13:00 Roma - Parma
13:00 Genoa - Napoli
13:00 Lecce - Lazio
13:00 Verona - Inter
13:00 Atalanta - Sampdoria
13:00 Milan - Juventus
13:00 Torino - Brescia
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
13:30 Freiburg - Leverkusen
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
13:30 Gladbach - Union Berlin
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Paderborn - Dortmund
13:30 Koln - RB Leipzig
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 12. apríl
Spánn - La Liga
18:00 Valladolid - Getafe
18:00 Real Madrid - Mallorca
18:00 Levante - Atletico Madrid
18:00 Eibar - Valencia
18:00 Barcelona - Athletic
18:00 Betis - Espanyol
18:00 Alaves - Osasuna
18:00 Leganes - Granada CF
18:00 Real Sociedad - Celta
18:00 Villarreal - Sevilla
Rússland - Efsta deild
13:00 CSKA - Spartak
13:00 Ufa - Rubin
13:00 Sochi - Dinamo
13:00 Rostov - FK Krasnodar
13:00 Tambov - Zenit
13:00 Orenburg - Ural
13:00 Arsenal T - Akhmat Groznyi
13:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
mánudagur 13. apríl
England - Championship
14:00 Barnsley - Wigan
14:00 Blackburn - West Brom
14:00 Charlton Athletic - Reading
14:00 Derby County - Brentford
14:00 Huddersfield - Luton
14:00 Hull City - Millwall
14:00 Middlesbrough - Bristol City
14:00 Preston NE - Nott. Forest
14:00 QPR - Sheff Wed
14:00 Stoke City - Birmingham
14:00 Swansea - Leeds
ţriđjudagur 14. apríl
England - Championship
18:45 Fulham - Cardiff City
A-landsliđ kvenna - EM 2021
00:00 Slóvakía-Ísland
Spartak Myjava
00:00 Svíţjóđ-Ungverjaland
miđvikudagur 15. apríl
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
18:30 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:00 HK-Grindavík
Kórinn
19:00 Grótta-Leiknir R.
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 Afturelding-Augnablik
Varmárvöllur - gervigras
19:00 Álftanes-ÍR
Bessastađavöllur
20:00 ÍA-Hamar
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
19:00 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
föstudagur 17. apríl
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Keflavík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
19:00 KR-FH
KR-völlur
laugardagur 18. apríl
England - Úrvalsdeildin
14:00 Bournemouth - Tottenham
14:00 Watford - Norwich
14:00 Brighton - Liverpool
14:00 Crystal Palace - Chelsea
14:00 Arsenal - Leicester
14:00 Aston Villa - Man Utd
14:00 Everton - Southampton
14:00 Man City - Newcastle
14:00 West Ham - Burnley
14:00 Sheffield Utd - Wolves
England - Championship
14:00 Birmingham - Charlton Athletic
14:00 Brentford - Preston NE
14:00 Bristol City - Stoke City
14:00 Cardiff City - Derby County
14:00 Leeds - Barnsley
14:00 Luton - QPR
14:00 Millwall - Blackburn
14:00 Nott. Forest - Swansea
14:00 Reading - Middlesbrough
14:00 Sheff Wed - Huddersfield
14:00 West Brom - Fulham
14:00 Wigan - Hull City
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Dortmund - Hertha
13:30 Augsburg - Koln
13:30 Union Berlin - Schalke 04
13:30 Freiburg - Gladbach
13:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
sunnudagur 19. apríl
Ítalía - Serie A
13:00 Brescia - Roma
13:00 Cagliari - Lecce
13:00 Napoli - Milan
13:00 Udinese - Sampdoria
13:00 Juventus - Atalanta
13:00 Genoa - Spal
13:00 Inter - Torino
13:00 Lazio - Sassuolo
13:00 Fiorentina - Verona
13:00 Parma - Bologna
Rússland - Efsta deild
13:00 Ufa - Ural
13:00 Lokomotiv - Sochi
13:00 Kr. Sovetov - Rostov
13:00 Rubin - Orenburg
13:00 Akhmat Groznyi - CSKA
13:00 Dinamo - Arsenal T
13:00 Spartak - Tambov
13:00 FK Krasnodar - Zenit