banner
miđ 15. janúar 2020 09:30
Magnús Már Einarsson
Hólmar Örn: Ţetta er góđur gluggi fyrir marga
Icelandair
watermark
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
„Ţetta er góđur gluggi fyrir marga til ađ sýna sig," segir landsliđsmađurinn Hólmar Örn Eyjólfsson.

Hólmar er í íslenska landsliđshópnum sem mćtir Kanada á miđnćtti og El Salvador á sunnudaginn en í hópnum eru margir leikmenn ađ stíga sín fyrstu skref međ A-landsliđinu.

„Ţađ sem mađur sá frá yngri strákunum á ćfingu í gćr var mjög flott og lofar góđu. Ţetta er líka frábćrt tćkifćri fyrir okkur sem hafa minna spilađ til ađ sýna okkur og sanna."

Hólmar Örn er kominn aftur á fulla ferđ eftir ađ hafa glímt viđ erfiđ hnémeiđsli í fyrra.

„Mér líst mjög vel á fótboltaáriđ 2020. Ég er kominn á gott ról og finn lítiđ fyrir ţessu. Ţađ er geggjađ ađ vera kominn aftur í hópinn. Ţetta lítur vel út og núna ţarf mađur ađ láta ađ sér kveđa."

Hér ađ neđan má sjá viđtaliđ í heild.


Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | fim 23. janúar 13:44
Sigmundur Ó. Steinarsson
Sigmundur Ó. Steinarsson | mán 20. janúar 13:30
Alexander Freyr Einarsson
Alexander Freyr Einarsson | fös 10. janúar 15:30
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fim 09. janúar 13:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 19. desember 14:15
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fös 06. desember 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 02. desember 10:30
Magnús Már Einarsson
Magnús Már Einarsson | fim 28. nóvember 15:35
miđvikudagur 29. janúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 West Ham - Liverpool
föstudagur 31. janúar
England - Championship
19:45 Cardiff City - Reading
19:45 Derby County - Stoke City
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hertha - Schalke 04
laugardagur 1. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Leicester - Chelsea
15:00 Watford - Everton
15:00 West Ham - Brighton
15:00 Newcastle - Norwich
15:00 Crystal Palace - Sheffield Utd
15:00 Liverpool - Southampton
15:00 Bournemouth - Aston Villa
17:30 Man Utd - Wolves
England - Championship
12:30 Hull City - Brentford
15:00 Preston NE - Swansea
15:00 QPR - Bristol City
15:00 Sheff Wed - Millwall
15:00 West Brom - Luton
15:00 Birmingham - Nott. Forest
15:00 Charlton Athletic - Barnsley
15:00 Fulham - Huddersfield
15:00 Leeds - Wigan
15:00 Middlesbrough - Blackburn
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Brescia
17:00 Cagliari - Parma
19:45 Sassuolo - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Augsburg - Werder
14:30 Hoffenheim - Leverkusen
14:30 Fortuna Dusseldorf - Eintracht Frankfurt
14:30 Dortmund - Union Berlin
14:30 Mainz - Bayern
17:30 RB Leipzig - Gladbach
Spánn - La Liga
12:00 Granada CF - Espanyol
15:00 Real Madrid - Atletico Madrid
17:30 Mallorca - Valladolid
20:00 Valencia - Celta
sunnudagur 2. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Burnley - Arsenal
16:30 Tottenham - Man City
Ítalía - Serie A
11:30 Juventus - Fiorentina
14:00 Milan - Verona
14:00 Lazio - Spal
14:00 Atalanta - Genoa
17:00 Lecce - Torino
19:45 Udinese - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Koln - Freiburg
17:00 Paderborn - Wolfsburg
Spánn - La Liga
11:00 Leganes - Real Sociedad
13:00 Eibar - Betis
15:00 Athletic - Getafe
17:30 Villarreal - Osasuna
17:30 Sevilla - Alaves
20:00 Barcelona - Levante
mánudagur 3. febrúar
Ítalía - Serie A
19:45 Sampdoria - Napoli
miđvikudagur 5. febrúar
Ítalía - Serie A
19:45 Lazio - Verona
föstudagur 7. febrúar
England - Championship
19:45 Bristol City - Birmingham
Ítalía - Serie A
19:45 Roma - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Eintracht Frankfurt - Augsburg
Spánn - La Liga
20:00 Valladolid - Villarreal
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:15 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 HK-FH
Kórinn
laugardagur 8. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Everton - Crystal Palace
17:30 Brighton - Watford
England - Championship
12:30 Wigan - Preston NE
13:30 Barnsley - Sheff Wed
15:00 Stoke City - Charlton Athletic
15:00 Swansea - Derby County
15:00 Blackburn - Fulham
15:00 Brentford - Middlesbrough
15:00 Huddersfield - QPR
15:00 Luton - Cardiff City
15:00 Reading - Hull City
17:30 Nott. Forest - Leeds
Ítalía - Serie A
14:00 Fiorentina - Atalanta
17:00 Torino - Sampdoria
19:45 Verona - Juventus
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hertha - Mainz
14:30 Wolfsburg - Fortuna Dusseldorf
14:30 Werder - Union Berlin
14:30 Freiburg - Hoffenheim
14:30 Schalke 04 - Paderborn
17:30 Leverkusen - Dortmund
Spánn - La Liga
12:00 Levante - Leganes
15:00 Getafe - Valencia
17:30 Alaves - Eibar
20:00 Atletico Madrid - Granada CF
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
18:15 Ţór-Grótta
Boginn
sunnudagur 9. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Sheffield Utd - Bournemouth
16:30 Man City - West Ham
England - Championship
13:30 Millwall - West Brom
Ítalía - Serie A
11:30 Spal - Sassuolo
14:00 Genoa - Cagliari
14:00 Brescia - Udinese
14:00 Napoli - Lecce
17:00 Parma - Lazio
19:45 Inter - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Gladbach - Koln
17:00 Bayern - RB Leipzig
Spánn - La Liga
11:00 Espanyol - Mallorca
13:00 Real Sociedad - Athletic
15:00 Osasuna - Real Madrid
17:30 Celta - Sevilla
20:00 Betis - Barcelona
ţriđjudagur 11. febrúar
England - Championship
19:45 Barnsley - Birmingham
19:45 Blackburn - Hull City
19:45 Brentford - Leeds
19:45 Nott. Forest - Charlton Athletic
19:45 Swansea - QPR
19:45 Wigan - Middlesbrough
miđvikudagur 12. febrúar
England - Championship
19:45 Bristol City - Derby County
19:45 Huddersfield - Cardiff City
19:45 Luton - Sheff Wed
19:45 Millwall - Fulham
20:00 Reading - West Brom
20:00 Stoke City - Preston NE
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 ÍA-KR
Akraneshöllin
föstudagur 14. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Wolves - Leicester
England - Championship
19:45 Hull City - Swansea
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Dortmund - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
20:00 Granada CF - Valladolid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 FH-Ţróttur R.
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fjölnir-Stjarnan
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild
21:00 Fylkir-Stjarnan
Egilshöll
laugardagur 15. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Southampton - Burnley
17:30 Norwich - Liverpool
England - Championship
12:30 West Brom - Nott. Forest
15:00 Birmingham - Brentford
15:00 Cardiff City - Wigan
15:00 Charlton Athletic - Blackburn
15:00 Derby County - Huddersfield
15:00 Fulham - Barnsley
15:00 Leeds - Bristol City
15:00 Middlesbrough - Luton
15:00 Preston NE - Millwall
15:00 QPR - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Reading
Ítalía - Serie A
14:00 Lecce - Spal
17:00 Bologna - Genoa
19:45 Atalanta - Roma
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hoffenheim - Wolfsburg
14:30 Union Berlin - Leverkusen
14:30 Paderborn - Hertha
14:30 Augsburg - Freiburg
14:30 RB Leipzig - Werder
17:30 Fortuna Dusseldorf - Gladbach
Spánn - La Liga
12:00 Mallorca - Alaves
15:00 Barcelona - Getafe
17:30 Villarreal - Levante
20:00 Valencia - Atletico Madrid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-Afturelding
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 KA-Fylkir
Boginn
17:15 Fram-Keflavík
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:30 HK-Grindavík
Kórinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
15:15 Valur-Vestri
Egilshöll
16:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Skessan
Lengjubikar kvenna - A-deild
11:00 Breiđablik-Selfoss
Fífan
17:00 Ţór/KA-Valur
Boginn
sunnudagur 16. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Aston Villa - Tottenham
16:30 Arsenal - Newcastle
Ítalía - Serie A
11:30 Udinese - Verona
14:00 Juventus - Brescia
14:00 Sassuolo - Parma
14:00 Sampdoria - Fiorentina
17:00 Cagliari - Napoli
19:45 Lazio - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Koln - Bayern
17:00 Mainz - Schalke 04
Spánn - La Liga
11:00 Sevilla - Espanyol
13:00 Leganes - Betis
15:00 Eibar - Real Sociedad
17:30 Athletic - Osasuna
20:00 Real Madrid - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 Magni-Víkingur R.
Boginn
mánudagur 17. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Chelsea - Man Utd
Ítalía - Serie A
19:45 Milan - Torino
miđvikudagur 19. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 FH-Grótta
Skessan
föstudagur 21. febrúar
England - Championship
19:45 Derby County - Fulham
Ítalía - Serie A
19:45 Brescia - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Bayern - Paderborn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-Breiđablik
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Vćngir Júpiters
Ásvellir
19:00 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
19:00 ÍR-Reynir S.
Egilshöll
laugardagur 22. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Chelsea - Tottenham
15:00 Sheffield Utd - Brighton
15:00 Southampton - Aston Villa
15:00 Crystal Palace - Newcastle
15:00 Burnley - Bournemouth
17:30 Leicester - Man City
England - Championship
12:30 Brentford - Blackburn
15:00 Barnsley - Middlesbrough
15:00 Birmingham - Sheff Wed
15:00 Bristol City - West Brom
15:00 Charlton Athletic - Luton
15:00 Leeds - Reading
15:00 Nott. Forest - QPR
15:00 Preston NE - Hull City
15:00 Stoke City - Cardiff City
15:00 Swansea - Huddersfield
15:00 Wigan - Millwall
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Udinese
17:00 Spal - Juventus
19:45 Fiorentina - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hertha - Koln
14:30 Werder - Dortmund
14:30 Gladbach - Hoffenheim
14:30 Freiburg - Fortuna Dusseldorf
17:30 Schalke 04 - RB Leipzig
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:15 Fram-KA
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
17:15 Ţróttur R.-HK
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Kórdrengir
Samsung völlurinn
15:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Sindri-Tindastóll
Skessan
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Álftanes-Selfoss
Bessastađavöllur
14:00 Kári-Elliđi
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Dalvík/Reynir
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 23. febrúar
England - Úrvalsdeildin
14:00 Wolves - Norwich
14:00 Man Utd - Watford
16:30 Arsenal - Everton
Ítalía - Serie A
11:30 Genoa - Lazio
14:00 Verona - Cagliari
14:00 Torino - Parma
14:00 Atalanta - Sassuolo
17:00 Roma - Lecce
19:45 Inter - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Augsburg
17:00 Wolfsburg - Mainz
Spánn - La Liga
19:00 Betis - Mallorca
19:00 Celta - Leganes
19:00 Getafe - Sevilla
19:00 Levante - Real Madrid
19:00 Osasuna - Granada CF
19:00 Real Sociedad - Valencia
19:00 Valladolid - Espanyol
19:00 Alaves - Athletic
19:00 Atletico Madrid - Villarreal
19:00 Barcelona - Eibar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
12:00 ÍA-Leiknir F.
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
13:00 Keflavík-Víkingur R.
Reykjaneshöllin
15:15 Fylkir-Magni
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Grindavík-Ţór
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Stjarnan-ÍBV
Samsung völlurinn
14:00 Vestri-Víkingur Ó.
Akraneshöllin
19:15 Valur-Fjölnir
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:00 Njarđvík-Ćgir
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
17:00 KF-Einherji
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
mánudagur 24. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Liverpool - West Ham
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
ţriđjudagur 25. febrúar
England - Championship
19:45 Cardiff City - Nott. Forest
19:45 Fulham - Swansea
19:45 Huddersfield - Bristol City
19:45 Luton - Brentford
19:45 QPR - Derby County
20:00 West Brom - Preston NE
miđvikudagur 26. febrúar
England - Championship
19:45 Blackburn - Stoke City
19:45 Hull City - Barnsley
19:45 Middlesbrough - Leeds
19:45 Millwall - Birmingham
19:45 Sheff Wed - Charlton Athletic
20:00 Reading - Wigan
föstudagur 28. febrúar
England - Úrvalsdeildin
20:00 Norwich - Leicester
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Fortuna Dusseldorf - Hertha
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Leiknir R.-Afturelding
Egilshöll
19:15 Breiđablik-ÍA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-KV
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
laugardagur 29. febrúar
England - Úrvalsdeildin
12:30 Brighton - Crystal Palace
15:00 Bournemouth - Chelsea
15:00 Aston Villa - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Burnley
15:00 West Ham - Southampton
17:30 Watford - Liverpool
England - Championship
15:00 Huddersfield - Charlton Athletic
15:00 Hull City - Leeds
15:00 Luton - Stoke City
15:00 Middlesbrough - Nott. Forest
15:00 Millwall - Bristol City
15:00 QPR - Birmingham
15:00 Reading - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Derby County
15:00 West Brom - Wigan
15:00 Blackburn - Swansea
15:00 Cardiff City - Brentford
15:00 Fulham - Preston NE
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Bologna
17:00 Udinese - Fiorentina
19:45 Napoli - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Dortmund - Freiburg
14:30 Hoffenheim - Bayern
14:30 Mainz - Paderborn
14:30 Augsburg - Gladbach
17:30 Koln - Schalke 04
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-KR
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 KA-Keflavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
14:00 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
14:00 Víkingur Ó.-Fjölnir
Ólafsvíkurvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
16:00 Njarđvík-Augnablik
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
16:30 Vćngir Júpiters-Sindri
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
13:00 Álftanes-Reynir S.
Bessastađavöllur
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Selfoss
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Dalvík/Reynir-Einherji
Dalvíkurvöllur
15:15 Fjarđabyggđ-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Selfoss
Boginn
sunnudagur 1. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Everton - Man Utd
14:00 Man City - Arsenal
14:00 Tottenham - Wolves
Ítalía - Serie A
11:30 Milan - Genoa
14:00 Parma - Spal
14:00 Sassuolo - Brescia
14:00 Lecce - Atalanta
14:00 Sampdoria - Verona
17:00 Cagliari - Roma
19:45 Juventus - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
12:30 Union Berlin - Wolfsburg
14:30 RB Leipzig - Leverkusen
17:00 Werder - Eintracht Frankfurt
Spánn - La Liga
19:00 Leganes - Alaves
19:00 Mallorca - Getafe
19:00 Real Sociedad - Valladolid
19:00 Sevilla - Osasuna
19:00 Valencia - Betis
19:00 Athletic - Villarreal
19:00 Eibar - Levante
19:00 Espanyol - Atletico Madrid
19:00 Granada CF - Celta
20:00 Real Madrid - Barcelona
Rússland - Efsta deild
14:00 Kr. Sovetov - Orenburg
14:00 FK Krasnodar - Ufa
14:00 Tambov - Rubin
14:00 CSKA - Ural
14:00 Dinamo - Spartak
14:00 Akhmat Groznyi - Rostov
14:00 Sochi - Arsenal T
14:00 Zenit - Lokomotiv
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Magni-Fram
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 Ţór-Ţróttur R.
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
16:00 Ćgir-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
18:00 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
15:00 Höttur/Huginn-KF
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
18:00 SR-Vatnaliljur
Eimskipsvöllurinn
miđvikudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Norđur-Írland-Ísland
Pinatar Arena
18:00 Úkraína-Skotland
Pinatar Arena
fimmtudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 ÍA-Leiknir R.
Akraneshöllin
föstudagur 6. mars
Ţýskaland - Bundesliga
19:00 Paderborn - Koln
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Afturelding
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Fylkir
Framvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:00 FH-Grindavík
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Fjölnir-Vestri
Egilshöll
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
21:00 Fjölnir-Grótta
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-Afturelding
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Álftanes
Fífan
laugardagur 7. mars
England - Úrvalsdeildin
12:30 Liverpool - Bournemouth
15:00 Arsenal - West Ham
15:00 Crystal Palace - Watford
15:00 Sheffield Utd - Norwich
15:00 Southampton - Newcastle
15:00 Wolves - Brighton
17:30 Burnley - Tottenham
England - Championship
15:00 Preston NE - QPR
15:00 Stoke City - Hull City
15:00 Swansea - West Brom
15:00 Wigan - Luton
15:00 Barnsley - Cardiff City
15:00 Birmingham - Reading
15:00 Brentford - Sheff Wed
15:00 Bristol City - Fulham
15:00 Charlton Athletic - Middlesbrough
15:00 Derby County - Blackburn
15:00 Leeds - Huddersfield
15:00 Nott. Forest - Millwall
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Bayern - Augsburg
14:30 Leverkusen - Eintracht Frankfurt
14:30 Gladbach - Dortmund
14:30 Wolfsburg - RB Leipzig
14:30 Hertha - Werder
14:30 Mainz - Fortuna Dusseldorf
14:30 Freiburg - Union Berlin
14:30 Schalke 04 - Hoffenheim
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Leiknir F.-Breiđablik
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
15:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Kórdrengir-Víđir
Leiknisvöllur
14:00 Augnablik-Ćgir
Fagrilundur
14:00 KFG-Njarđvík
Samsung völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
13:00 ÍR-Elliđi
Hertz völlurinn
13:00 Álftanes-Kári
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-KF
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Höttur/Huginn
Húsavíkurvöllur
15:15 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Fenrir-Kría
Hertz völlurinn
16:00 Afríka-Berserkir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-KB
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Árborg-KFS
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
11:30 HK-Haukar
Kórinn
15:15 Leiknir R.-Grindavík
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
17:15 ÍR-Hamar
Egilshöll
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Ísland-Skotland
Pinatar Arena
18:00 Norđur-Írland-Úkraína
Pinatar Arena
sunnudagur 8. mars
England - Úrvalsdeildin
14:00 Chelsea - Everton
16:30 Man Utd - Man City
Ítalía - Serie A
14:00 Inter - Sassuolo
14:00 Lecce - Milan
14:00 Verona - Napoli
14:00 Torino - Udinese
14:00 Fiorentina - Brescia
14:00 Spal - Cagliari
14:00 Bologna - Juventus
14:00 Roma - Sampdoria
14:00 Genoa - Parma
14:00 Atalanta - Lazio
Spánn - La Liga
19:00 Osasuna - Espanyol
19:00 Villarreal - Leganes
19:00 Valladolid - Athletic
19:00 Alaves - Valencia
19:00 Atletico Madrid - Sevilla
19:00 Barcelona - Real Sociedad
19:00 Betis - Real Madrid
19:00 Eibar - Mallorca
19:00 Getafe - Celta
19:00 Levante - Granada CF
Rússland - Efsta deild
14:00 Spartak - FK Krasnodar
14:00 Zenit - Ufa
14:00 Dinamo - Tambov
14:00 Lokomotiv - Akhmat Groznyi
14:00 Rostov - CSKA
14:00 Sochi - Ural
14:00 Orenburg - Arsenal T
14:00 Rubin - Kr. Sovetov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:00 Keflavík-Magni
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Stjarnan
Ólafsvíkurvöllur
14:00 ÍBV-Vestri
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
16:00 Mídas-ÍH
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
15:00 Snćfell-Álafoss
Akraneshöllin
17:00 Samherjar-Kormákur/Hvöt
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KM-Ýmir
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 Vatnaliljur-Hörđur Í.
Fagrilundur
17:00 Skallagrímur-SR
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Hamar-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
15:15 KR-Ţróttur R.
Egilshöll
mánudagur 9. mars
England - Úrvalsdeildin
20:00 Leicester - Aston Villa
ţriđjudagur 10. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Leiknir R.
KR-völlur
Pinatar Cup 2020 - A-landsliđ kvenna
14:00 Skotland-Norđur-Írland
Pinatar Arena
18:00 Úkraína-Ísland
Pinatar Arena
fimmtudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
20:00 KA-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
18:30 Njarđvík-Víđir
Reykjaneshöllin
föstudagur 13. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:00 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
19:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 KH-Snćfell
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:00 ÍR-Augnablik
Hertz völlurinn
laugardagur 14. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Bournemouth - Crystal Palace
15:00 Aston Villa - Chelsea
15:00 Brighton - Arsenal
15:00 Everton - Liverpool
15:00 Man City - Burnley
15:00 Watford - Leicester
15:00 West Ham - Wolves
15:00 Tottenham - Man Utd
15:00 Newcastle - Sheffield Utd
15:00 Norwich - Southampton
England - Championship
15:00 West Brom - Birmingham
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Fulham - Brentford
15:00 Huddersfield - Wigan
15:00 Hull City - Charlton Athletic
15:00 Luton - Preston NE
15:00 Middlesbrough - Swansea
15:00 Millwall - Derby County
15:00 QPR - Barnsley
15:00 Reading - Stoke City
15:00 Sheff Wed - Nott. Forest
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Werder - Leverkusen
14:30 Hoffenheim - Hertha
14:30 Fortuna Dusseldorf - Paderborn
14:30 Augsburg - Wolfsburg
14:30 Koln - Mainz
14:30 Union Berlin - Bayern
14:30 Dortmund - Schalke 04
14:30 RB Leipzig - Freiburg
14:30 Eintracht Frankfurt - Gladbach
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
14:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Víkingur Ó.-Valur
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Stjarnan-Vestri
Samsung völlurinn
15:15 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 Ţróttur V.-Sindri
Leiknisvöllur
15:00 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Stokkseyri-GG
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Álafoss-Samherjar
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Kría-Afríka
Vivaldivöllurinn
14:00 Hvíti riddarinn-Fenrir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Björninn-KM
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Úlfarnir-KFS
Framvöllur
16:00 Ísbjörninn-Hamar
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
14:00 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
16:00 Breiđablik-Ţór/KA
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 FH-Víkingur R.
Skessan
14:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
12:30 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
13:00 Álftanes-ÍA
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
14:00 Völsungur-Fjarđab/Leiknir/Höttur
Húsavíkurvöllur
sunnudagur 15. mars
England - Championship
15:00 Cardiff City - Leeds
Ítalía - Serie A
14:00 Napoli - Spal
14:00 Juventus - Lecce
14:00 Parma - Inter
14:00 Brescia - Genoa
14:00 Udinese - Atalanta
14:00 Lazio - Fiorentina
14:00 Milan - Roma
14:00 Sampdoria - Bologna
14:00 Sassuolo - Verona
14:00 Cagliari - Torino
Spánn - La Liga
19:00 Real Sociedad - Osasuna
19:00 Real Madrid - Eibar
19:00 Leganes - Valladolid
19:00 Granada CF - Getafe
19:00 Espanyol - Alaves
19:00 Athletic - Atletico Madrid
19:00 Mallorca - Barcelona
19:00 Celta - Villarreal
19:00 Valencia - Levante
19:00 Sevilla - Betis
Rússland - Efsta deild
14:00 Orenburg - Spartak
14:00 Zenit - Ural
14:00 Rostov - Lokomotiv
14:00 Tambov - Kr. Sovetov
14:00 CSKA - Ufa
14:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
14:00 Sochi - FK Krasnodar
14:00 Arsenal T - Rubin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Leiknir F.
Leiknisvöllur
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
16:00 Ţór-FH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
16:00 Léttir-Mídas
Hertz völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
16:00 Hamar-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
18:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
mánudagur 16. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
19:45 KÁ-Vatnaliljur
Ásvellir
ţriđjudagur 17. mars
England - Championship
19:45 Bristol City - Sheff Wed
19:45 Charlton Athletic - QPR
19:45 Derby County - Reading
19:45 Barnsley - Millwall
19:45 Brentford - West Brom
miđvikudagur 18. mars
England - Championship
19:45 Preston NE - Cardiff City
19:45 Birmingham - Hull City
19:45 Leeds - Fulham
19:45 Nott. Forest - Huddersfield
19:45 Swansea - Luton
19:45 Wigan - Blackburn
20:00 Stoke City - Middlesbrough
Lengjubikar kvenna - A-deild
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
föstudagur 20. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Ţróttur V.
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
20:00 KB-Ýmir
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Skallagrímur-KÁ
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
19:00 Árborg-Úlfarnir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 KR-Keflavík
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-FH
Eimskipsvöllurinn
laugardagur 21. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Norwich - Everton
15:00 Chelsea - Man City
15:00 Leicester - Brighton
15:00 Burnley - Watford
15:00 Liverpool - Crystal Palace
15:00 Man Utd - Sheffield Utd
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Tottenham - West Ham
15:00 Wolves - Bournemouth
15:00 Southampton - Arsenal
England - Championship
15:00 Hull City - Middlesbrough
15:00 Leeds - Luton
15:00 Millwall - Swansea
15:00 Nott. Forest - Bristol City
15:00 Preston NE - Derby County
15:00 QPR - Fulham
15:00 Reading - Brentford
15:00 Sheff Wed - West Brom
15:00 Wigan - Stoke City
15:00 Barnsley - Blackburn
15:00 Birmingham - Huddersfield
15:00 Cardiff City - Charlton Athletic
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Augsburg
14:30 Freiburg - Werder
14:30 Gladbach - Leverkusen
14:30 Wolfsburg - Dortmund
14:30 Hertha - Union Berlin
14:30 Mainz - RB Leipzig
14:30 Bayern - Eintracht Frankfurt
14:30 Koln - Fortuna Dusseldorf
14:30 Paderborn - Hoffenheim
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Ćgir-Víđir
JÁVERK-völlurinn
14:00 Njarđvík-Kórdrengir
Reykjaneshöllin
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 Vćngir Júpiters-Tindastóll
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
14:00 Kári-Selfoss
Akraneshöllin
14:00 Elliđi-Reynir S.
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Húsavíkurvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-KF
Fjarđabyggđarhöllin
15:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-Stokkseyri
Leiknisvöllur
16:00 ÍH-Léttir
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
18:00 Kormákur/Hvöt-Álafoss
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-KFS
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
12:00 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - B-deild
14:00 Víkingur R.-ÍBV
Víkingsvöllur
sunnudagur 22. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Fiorentina - Sassuolo
14:00 Verona - Parma
14:00 Bologna - Cagliari
14:00 Genoa - Juventus
14:00 Torino - Lazio
14:00 Spal - Milan
14:00 Inter - Brescia
14:00 Roma - Udinese
14:00 Lecce - Sampdoria
14:00 Atalanta - Napoli
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Real Sociedad
19:00 Levante - Sevilla
19:00 Getafe - Espanyol
19:00 Real Madrid - Valencia
19:00 Valladolid - Celta
19:00 Villarreal - Mallorca
19:00 Osasuna - Atletico Madrid
19:00 Barcelona - Leganes
19:00 Betis - Granada CF
19:00 Eibar - Athletic
Rússland - Efsta deild
14:00 Ufa - Tambov
14:00 Ural - Rubin
14:00 FK Krasnodar - Dinamo
14:00 CSKA - Zenit
14:00 Lokomotiv - Orenburg
14:00 Sochi - Rostov
14:00 Arsenal T - Spartak
14:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
13:00 KV-Sindri
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
19:00 Samherjar-KH
Boginn
Lengjubikar kvenna - A-deild
17:00 Ţór/KA-Fylkir
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Leiknisvöllur
16:00 Grindavík-Haukar
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 3
12:00 Sindri-Tindastóll
Leiknisvöllur
14:00 Fjarđab/Leiknir/Höttur-Hamrarnir
Fjarđabyggđarhöllin
fimmtudagur 26. mars
U21 - EM 2021
00:00 Armenía-Svíţjóđ
00:00 Lúxemborg-Ítalía
17:00 Írland-Ísland
Tallaght Stadium
föstudagur 27. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:30 Vćngir Júpiters-Ţróttur V.
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
20:20 Reynir S.-Kári
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Berserkir
Varmárvöllur - gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
18:30 Björninn-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 SR-Hörđur Í.
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Haukar-Grótta
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
19:15 ÍA-ÍR
Akraneshöllin
21:00 Augnablik-Hamar
Fífan
laugardagur 28. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFG-Ćgir
Samsung völlurinn
14:00 Kórdrengir-Augnablik
Leiknisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-KV
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
12:00 Selfoss-ÍR
JÁVERK-völlurinn
13:00 Álftanes-Elliđi
Bessastađavöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
12:00 KF-Völsungur
Dalvíkurvöllur
15:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
16:00 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 GG-Mídas
Leiknisvöllur
16:00 Stokkseyri-ÍH
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
17:30 Snćfell-Samherjar
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Fenrir-Afríka
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KM-KFR
KR-völlur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Hamar-KFS
JÁVERK-völlurinn
14:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild
16:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
16:00 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn