banner
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fös 13. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | fim 12. maí 16:00
Haraldur Örn Haraldsson
Haraldur Örn Haraldsson | miđ 11. maí 16:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | fös 15. apríl 12:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | fim 07. apríl 22:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 03. apríl 10:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 03. mars 14:49
sunnudagur 22. maí
England - Premier league - karlar
15:00 Arsenal - Everton
15:00 Brentford - Leeds
15:00 Brighton - West Ham
15:00 Burnley - Newcastle
15:00 Chelsea - Watford
15:00 Crystal Palace - Man Utd
15:00 Leicester - Southampton
15:00 Liverpool - Wolves
15:00 Man City - Aston Villa
15:00 Norwich - Tottenham
Ítalía - Serie A - karlar
10:30 Spezia - Napoli
16:00 Inter - Sampdoria
16:00 Sassuolo - Milan
19:00 Salernitana - Udinese
19:00 Venezia - Cagliari
Spánn - La Liga - karlar
15:30 Elche - Getafe
18:00 Alaves - Cadiz
18:00 Granada CF - Espanyol
18:00 Osasuna - Mallorca
20:00 Barcelona - Villarreal
20:00 Real Sociedad - Atletico Madrid
20:00 Sevilla - Athletic
Noregur - Toppserien - konur
13:00 Avaldsnes W - Rosenborg W
13:00 Roa W - Stabek W
13:00 Valerenga W - Arna-Bjornar W
13:00 Kolbotn W - SK Brann W
14:00 Lillestrom W - Lyn W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
10:00 Team TG W - Lidkoping W
13:00 Ravasen W - Bergdalens W
Besta-deild karla
17:00 Keflavík-FH
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
19:15 Breiđablik-Fram
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill
17:00 Afríka-Tindastóll
OnePlus völlurinn
mánudagur 23. maí
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Ţór/KA
Hásteinsvöllur
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
HS Orku völlurinn
19:15 KR-Afturelding
Meistaravellir
20:15 Stjarnan-Selfoss
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Ísbjörninn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-KFK
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - E-riđill
19:00 Boltaf. Norđfj.-Máni
Norđfjarđarvöllur
ţriđjudagur 24. maí
Besta-deild kvenna
19:15 Breiđablik-Valur
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-Víkingur R.
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Reynir H-Skallagrímur
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-SR
Framvöllur
20:00 KÁ-RB
Ásvellir
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Léttir
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 25. maí
Noregur - Toppserien - konur
16:00 Arna-Bjornar W - Kolbotn W
16:00 SK Brann W - Roa W
16:00 Lyn W - Avaldsnes W
16:00 Rosenborg W - Lillestrom W
16:00 Stabek W - Valerenga W
Lengjudeild kvenna
18:00 HK-Augnablik
Kórinn
18:30 Fjölnir-FH
Extra völlurinn
19:15 Tindastóll-Haukar
Sauđárkróksvöllur
2. deild kvenna
19:15 Fram-ÍA
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-KB
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-Berserkir/Mídas
X-Mist völlurinn
20:00 Álftanes-Árborg
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-KFR
Kórinn - Gervigras
20:00 GG-Álafoss
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 26. maí
Lengjudeild kvenna
14:00 Grindavík-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍH-Hamar
Skessan
14:00 Einherji-Grótta
Vopnafjarđarvöllur
16:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
17:00 KH-Völsungur
Valsvöllur
föstudagur 27. maí
Frakkland - Efsta deild - konur
19:05 Bordeaux W - Paris W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
17:00 Lidkoping W - Alingsas W
Lengjudeild karla
18:30 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 HK-Afturelding
Kórinn
3. deild karla
19:15 KH-Augnablik
Valsvöllur
19:15 ÍH-Elliđi
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Spyrnir-Einherji
Fellavöllur
laugardagur 28. maí
Frakkland - Efsta deild - konur
12:30 Issy W - Montpellier W
12:30 Soyaux W - Guingamp W
12:30 Dijon W - Reims W
12:30 Fleury W - Saint-Etienne W
Noregur - Toppserien - konur
14:00 Valerenga W - Rosenborg W
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
10:00 Mallbacken W - Team TG W
12:00 Sundsvall W - Jitex W
13:00 Bergdalens W - Norrkoping W
13:00 Bromolla W - Uppsala W
13:00 Alvsjo AIK W - Vaxjo W
Lengjudeild karla
14:00 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
14:00 Grótta-KV
Vivaldivöllurinn
14:00 Vestri-Ţór
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Höttur/Huginn-Víkingur Ó.
Fellavöllur
14:00 Ćgir-KFA
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 ÍR-Magni
ÍR-völlur
16:00 KF-Ţróttur R.
Ólafsfjarđarvöllur
3. deild karla
13:00 Sindri-Kormákur/Hvöt
Sindravellir
14:00 Vćngir Júpiters-KFG
Fjölnisvöllur - Gervigras
15:00 Víđir-KFS
Nesfisk-völlurinn
16:00 Kári-Dalvík/Reynir
Akraneshöllin
4. deild karla - B-riđill
14:00 Tindastóll-Úlfarnir
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Samherjar
Mánavöllur
16:30 Hamrarnir-Boltaf. Norđfj.
KA-völlur
sunnudagur 29. maí
Frakkland - Efsta deild - konur
19:00 PSG W - Lyon
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
13:00 Gamla Upsala W - Ravasen W
Besta-deild karla
16:30 Víkingur R.-KA
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
17:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Fram-Valur
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Leiknir R.-Breiđablik
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
16:00 Völsungur-Haukar
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hvíti riddarinn-Hörđur Í.
Malbikstöđin ađ Varmá
14:00 Árbćr-Reynir H
Fylkisvöllur
mánudagur 30. maí
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Reynir S.
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:00 Einherji-Völsungur
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KÁ-SR
Ásvellir
ţriđjudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Kría
Kórinn - Gervigras
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-Afríka
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 1. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 Hvíta-Rússland-Kýpur
FFA Academy Stadium
Frakkland - Efsta deild - konur
18:45 Lyon - Issy W
18:45 Saint-Etienne W - Soyaux W
18:45 Guingamp W - Fleury W
18:45 Montpellier W - Bordeaux W
18:45 Reims W - PSG W
18:45 Paris W - Dijon W
Besta-deild kvenna
18:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
18:00 Ţór/KA-Keflavík
SaltPay-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Stjarnan
Ţróttarvöllur
19:15 Afturelding-Breiđablik
Malbikstöđin ađ Varmá
20:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 KÁ-KH
Ásvellir
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-Stokkseyri
Nettóhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Uppsveitir
Domusnovavöllurinn
20:00 Léttir-Álftanes
ÍR-völlur
20:00 Berserkir/Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Ýmir-Hamar
Kórinn - Gervigras
20:00 KFR-Álafoss
SS-völlurinn
20:00 Smári-GG
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 2. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Ísrael-Ísland
Sammy Ofer Stadium
18:45 Albanía-Rússland
Air Albania Stadium
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
19:30 Víkingur R.-Tindastóll
Víkingsvöllur
föstudagur 3. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
17:00 Ísland-Liechtenstein
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Selfoss
SaltPay-völlurinn
18:30 Fjölnir-KV
Extra völlurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Framvöllur
19:15 Ţróttur V.-HK
Vogaídýfuvöllur
2. deild karla
19:15 Völsungur-KF
PCC völlurinn Húsavík
19:15 Haukar-Ćgir
Ásvellir
19:15 Víkingur Ó.-ÍR
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
19:15 KFG-ÍH
Samsungvöllurinn
19:15 Elliđi-Kári
Fylkisvöllur
19:15 KH-Víđir
Valsvöllur
19:15 Augnablik-Vćngir Júpiters
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Hafnir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - E-riđill
19:00 Boltaf. Norđfj.-Samherjar
Eskjuvöllur
laugardagur 4. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
13:00 Hvíta-Rússland-Portúgal
FFA Academy Stadium
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
22:00 Alingsas W - Gamla Upsala W
22:00 Norrkoping W - Sundsvall W
22:00 Uppsala W - Alvsjo AIK W
22:00 Jitex W - Mallbacken W
22:00 Ravasen W - Bromolla W
22:00 Team TG W - Bergdalens W
22:00 Vaxjo W - Lidkoping W
Lengjudeild karla
14:00 Fylkir-Vestri
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-HK
Ásvellir
13:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fylkir
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur R.
Grenivíkurvöllur
14:00 Reynir S.-Höttur/Huginn
BLUE-völlurinn
15:30 KFA-Njarđvík
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Einherji
Grýluvöllur
14:00 Álftanes-ÍR
OnePlus völlurinn
14:00 Grótta-Sindri
Vivaldivöllurinn
16:00 Völsungur-ÍH
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Dalvík/Reynir-Sindri
Dalvíkurvöllur
14:45 Kormákur/Hvöt-KFS
Blönduósvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Reynir H
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
16:00 KÁ-Tindastóll
Ásvellir
4. deild karla - E-riđill
16:00 Hamrarnir-Spyrnir
KA-völlur
16:00 Einherji-Máni
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 6. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Ísrael-Rússland
Sammy Ofer Stadium
18:45 Ísland-Albanía
Laugardalsvöllur
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 Kýpur-Grikkland
Ethnikos Achnas
Besta-deild kvenna
14:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsungvöllurinn
ţriđjudagur 7. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
18:45 Liechtenstein-Portúgal
Rheinpark
Besta-deild kvenna
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Ţróttur R.
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
20:15 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Árbćr
OnePlus völlurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Ísbjörninn
Malbikstöđin ađ Varmá
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-SR
Nettóhöllin
4. deild karla - D-riđill
20:00 GG-Ýmir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 8. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
18:00 Ísland-Hvíta-Rússland
Víkingsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 Fylkir-Fjölnir
Würth völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Skallagrímur
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Afríka
Stokkseyrarvöllur
20:00 Úlfarnir-KFK
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-KB
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-KFR
Grýluvöllur
20:00 Álafoss-Smári
Tungubakkavöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Spyrnir-Boltaf. Norđfj.
Fellavöllur
fimmtudagur 9. júní
Lengjudeild karla
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
19:15 KV-Afturelding
KR-völlur
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Ţróttur V.
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
2. deild karla
19:15 KF-Magni
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 ÍR-Reynir S.
ÍR-völlur
19:15 Höttur/Huginn-KFA
Vilhjálmsvöllur
19:15 Ţróttur R.-Víkingur Ó.
Ţróttarvöllur
19:15 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍH-KÁ
Skessan
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Berserkir/Mídas
OnePlus völlurinn
20:00 Hafnir-Uppsveitir
Nettóhöllin
4. deild karla - E-riđill
20:00 Samherjar-Einherji
Hrafnagilsvöllur
föstudagur 10. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Albanía-Ísrael
Air Albania Stadium
18:45 Rússland-Ísland
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
2. deild kvenna
20:00 Völsungur-ÍA
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - C-riđill
20:00 Árborg-Léttir
JÁVERK-völlurinn
laugardagur 11. júní
Landsliđ karla - U21 - Undankeppni EM
00:00 Portúgal-Grikkland
19:15 Ísland-Kýpur
Víkingsvöllur
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
22:00 Bergdalens W - Mallbacken W
22:00 Gamla Upsala W - Uppsala W
22:00 Bromolla W - Vaxjo W
22:00 Lidkoping W - Ravasen W
22:00 Sundsvall W - Alingsas W
22:00 Team TG W - Norrkoping W
22:00 Alvsjo AIK W - Jitex W
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Kórdrengir
Olísvöllurinn
16:00 HK-Ţór
Kórinn
Lengjudeild kvenna
16:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Sauđárkróksvöllur
2. deild karla
14:00 Ćgir-Völsungur
Ţorlákshafnarvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍR-Grótta
ÍR-völlur
16:30 Sindri-Hamar
Sindravellir
3. deild karla
14:00 ÍH-Augnablik
Skessan
14:00 Víđir-Kormákur/Hvöt
Nesfisk-völlurinn
14:00 Sindri-Elliđi
Sindravellir
14:00 KFS-Dalvík/Reynir
Týsvöllur
14:00 Kári-KFG
Akraneshöllin
14:00 Vćngir Júpiters-KH
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Reynir H-KFB
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:30 Máni-Hamrarnir
Mánavöllur
sunnudagur 12. júní
2. deild kvenna
13:00 Einherji-ÍA
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Ísbjörninn-Hörđur Í.
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-RB
Sauđárkróksvöllur
19:00 Afríka-Úlfarnir
OnePlus völlurinn
20:00 SR-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
mánudagur 13. júní
Landsliđ karla - Ţjóđadeildin
18:45 Rússland-Albanía
VTB Arena - Dynamo Central Stadium
18:45 Ísland-Ísrael
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 14. júní
Besta-deild kvenna
18:00 Ţór/KA-KR
SaltPay-völlurinn
18:00 Afturelding-ÍBV
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
20:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árbćr-Kría
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFK-KÁ
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 15. júní
Besta-deild karla
18:00 ÍBV-Víkingur R.
Hásteinsvöllur
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Augnablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
3. deild karla
19:15 KH-ÍH
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Skallagrímur-Hvíti riddarinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Uppsveitir-KM
X-Mist völlurinn
20:00 Léttir-Hafnir
ÍR-völlur
20:00 KB-Álftanes
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Hamar
Grindavíkurvöllur
20:00 KFR-Smári
SS-völlurinn
fimmtudagur 16. júní
Besta-deild karla
18:00 KA-Fram
Greifavöllurinn
19:15 FH-Leiknir R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Keflavík-Stjarnan
HS Orku völlurinn
20:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Grótta
SaltPay-völlurinn
19:15 Grindavík-KV
Grindavíkurvöllur
19:15 Kórdrengir-Selfoss
Framvöllur
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur V.-Afturelding
Vogaídýfuvöllur
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Tindastóll
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Reynir S.-Ţróttur R.
BLUE-völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamar-ÍR
Grýluvöllur
3. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Kormákur/Hvöt
Dalvíkurvöllur
19:15 Vćngir Júpiters-Víđir
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 Augnablik-Kári
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir/Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Einherji-Boltaf. Norđfj.
Vopnafjarđarvöllur
20:00 Máni-Spyrnir
Mánavöllur
20:00 Samherjar-Hamrarnir
Hrafnagilsvöllur
laugardagur 18. júní
Svíţjóđ - Allsvenskan - konur
22:00 Alingsas W - Ravasen W
22:00 Gamla Upsala W - Alvsjo AIK W
22:00 Bromolla W - Sundsvall W
22:00 Uppsala W - Team TG W
22:00 Jitex W - Norrkoping W
22:00 Mallbacken W - Lidkoping W
22:00 Vaxjo W - Bergdalens W
Besta-deild kvenna
14:00 Ţór/KA-Breiđablik
SaltPay-völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Fjölnir-Vestri
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Völsungur-Njarđvík
PCC völlurinn Húsavík
14:00 Víkingur Ó.-Magni
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Haukar-Höttur/Huginn
Ásvellir
14:00 Ćgir-KF
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 KFA-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Fram-KH
Framvöllur - Úlfarsárdal
14:00 Grótta-Álftanes
Vivaldivöllurinn
16:30 Völsungur-Sindri
PCC völlurinn Húsavík
3. deild karla
13:00 Elliđi-KFS
Fylkisvöllur
14:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-KFB
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 SR-Tindastóll
Ţróttarvöllur
sunnudagur 19. júní
Besta-deild kvenna
14:00 Keflavík-KR
HS Orku völlurinn
14:00 Ţróttur R.-Valur
Ţróttarvöllur
14:00 Selfoss-Afturelding
JÁVERK-völlurinn
16:15 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 KÁ-Einherji
Ásvellir
mánudagur 20. júní
Besta-deild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Breiđablik-KA
Kópavogsvöllur
19:15 Stjarnan-KR
Samsungvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 ÍA-ÍH
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-Úlfarnir
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 21. júní
Besta-deild karla
18:00 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:15 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Skallagrímur
Kórinn - Gervigras
20:00 Kría-Reynir H
Vivaldivöllurinn
20:00 Hvíti riddarinn-Árbćr
Malbikstöđin ađ Varmá
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-KFK
Nettóhöllin
20:00 KÁ-Afríka
Ásvellir
miđvikudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Hafnir-KM
Nettóhöllin
20:00 Léttir-Berserkir/Mídas
ÍR-völlur
20:00 Álftanes-Uppsveitir
OnePlus völlurinn
20:00 Árborg-KB
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Álafoss
Grýluvöllur
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
20:00 Ýmir-Smári
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Hamrarnir-Einherji
KA-völlur
fimmtudagur 23. júní
Besta-deild karla
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
Lengjudeild karla
19:15 HK-Kórdrengir
Kórinn
19:15 Grótta-Fylkir
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
19:15 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
föstudagur 24. júní
Lengjudeild karla
19:15 Selfoss-Fjölnir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Afturelding-Ţór
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 KV-Ţróttur V.
KR-völlur
Lengjudeild kvenna
19:15 Fylkir-FH
Würth völlurinn
2. deild karla
19:15 Njarđvík-Ćgir
Rafholtsvöllurinn
19:15 ÍR-Haukar
ÍR-völlur
19:15 Höttur/Huginn-Völsungur
Vilhjálmsvöllur
2. deild kvenna
19:15 KH-ÍA
Valsvöllur
19:15 Álftanes-Hamar
OnePlus völlurinn
3. deild karla
19:15 Kári-KH
Akraneshöllin
19:15 ÍH-Vćngir Júpiters
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Máni-Boltaf. Norđfj.
Mánavöllur
20:00 Spyrnir-Samherjar
Fellavöllur
laugardagur 25. júní
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 Víkingur R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Víkingsvöllur
2. deild karla
14:00 Magni-Reynir S.
Grenivíkurvöllur
14:00 KF-Víkingur Ó.
Ólafsfjarđarvöllur
14:00 Ţróttur R.-KFA
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
14:00 ÍH-Fram
Skessan
16:00 ÍR-Völsungur
ÍR-völlur
16:30 Sindri-KÁ
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Sindri-Augnablik
Sindravellir
14:00 Kormákur/Hvöt-Elliđi
Blönduósvöllur
14:00 KFS-KFG
Týsvöllur
16:00 Víđir-Dalvík/Reynir
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-Stokkseyri
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 26. júní
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-RB
OnePlus völlurinn
mánudagur 27. júní
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Kría
OnePlus völlurinn
ţriđjudagur 28. júní
Landsliđ kvenna - Undankeppni HM
00:00 Tékkland-Hvíta-Rússland
Mestský fotbalovy
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill
19:00 Skallagrímur-Hörđur Í.
Skallagrímsvöllur
20:00 Árbćr-Ísbjörninn
Fylkisvöllur
20:00 Reynir H-Hvíti riddarinn
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-KÁ
Framvöllur
20:00 KFK-SR
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 KFR-Ýmir
SS-völlurinn
miđvikudagur 29. júní
Lengjudeild kvenna
18:30 Fjölnir-Víkingur R.
Extra völlurinn
19:15 FH-Tindastóll
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Fylkir
Grindavíkurvöllur
2. deild karla
18:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
19:15 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Haukar-Ţróttur R.
Ásvellir
19:15 Reynir S.-Víkingur Ó.
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-ÍR
PCC völlurinn Húsavík
19:15 KFA-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Berserkir/Mídas-Hafnir
Víkingsvöllur
20:00 Uppsveitir-Árborg
X-Mist völlurinn
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
20:00 KM-Álftanes
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 30. júní
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Ţróttur V.
SaltPay-völlurinn
18:30 Fjölnir-HK
Extra völlurinn
19:15 Fylkir-Afturelding
Würth völlurinn
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 Hamar-Grótta
Grýluvöllur
föstudagur 1. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Vestri-KV
Olísvöllurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Framvöllur
2. deild kvenna
20:00 KÁ-ÍR
Ásvellir
3. deild karla
18:00 Augnablik-KFS
Fagrilundur - gervigras
19:15 Vćngir Júpiters-Kári
Fjölnisvöllur - Gervigras
19:15 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Boltaf. Norđfj.-Hamrarnir
Eskjuvöllur
20:00 Einherji-Spyrnir
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 2. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Breiđablik
Hásteinsvöllur
16:00 KR-Víkingur R.
Meistaravellir
Lengjudeild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-HK
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild karla
13:00 Víkingur Ó.-KFA
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Njarđvík
Vilhjálmsvöllur
14:00 Reynir S.-KF
BLUE-völlurinn
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
PCC völlurinn Húsavík
14:00 ÍA-Sindri
Norđurálsvöllurinn
14:00 Fram-Einherji
Framvöllur - Úlfarsárdal
3. deild karla
14:00 KH-Sindri
Valsvöllur
14:00 KFG-Kormákur/Hvöt
Samsungvöllurinn
16:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Fylkisvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Samherjar-Máni
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 3. júlí
Besta-deild karla
19:15 Keflavík-Fram
HS Orku völlurinn
2. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Völsungur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Hörđur Í.-Kría
Olísvöllurinn
16:00 Reynir H-Ísbjörninn
Ólafsvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-SR
OnePlus völlurinn
mánudagur 4. júlí
Besta-deild karla
18:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
19:15 Leiknir R.-ÍA
Domusnovavöllurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Ćgir
ÍR-völlur
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Hvíti riddarinn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:00 KFK-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 5. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-KV
SaltPay-völlurinn
18:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Ţróttur V.-Fylkir
Vogaídýfuvöllur
19:15 Afturelding-Kórdrengir
Malbikstöđin ađ Varmá
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
18:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
18:00 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
19:15 Elliđi-Víđir
Fylkisvöllur
19:15 Kári-ÍH
Akraneshöllin
19:15 Kormákur/Hvöt-Augnablik
Blönduósvöllur
19:15 KFS-KH
Týsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-KÁ
Stokkseyrarvöllur
miđvikudagur 6. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grindavík-Tindastóll
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árbćr-Skallagrímur
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Úlfarnir-RB
Framvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Berserkir/Mídas
Domusnovavöllurinn
20:00 KM-Árborg
Kórinn - Gervigras
20:00 Hafnir-Álftanes
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-Léttir
X-Mist völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-Ýmir
Grýluvöllur
20:00 Álafoss-KFR
Tungubakkavöllur
fimmtudagur 7. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Fjölnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Extra völlurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Magni
PCC völlurinn Húsavík
2. deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 GG-Smári
Grindavíkurvöllur
föstudagur 8. júlí
2. deild karla
19:15 Ćgir-Ţróttur R.
Ţorlákshafnarvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
19:15 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Haukar-Víkingur Ó.
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-KÁ
OnePlus völlurinn
19:15 ÍH-KH
Skessan
4. deild karla - E-riđill
20:00 Samherjar-Boltaf. Norđfj.
Hrafnagilsvöllur
20:00 Spyrnir-Hamrarnir
Fellavöllur
laugardagur 9. júlí
Besta-deild karla
14:00 KA-ÍBV
Greifavöllurinn
16:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-HK
Olísvöllurinn
14:00 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
14:00 KV-Selfoss
KR-völlur
14:00 Kórdrengir-Ţróttur V.
Framvöllur
14:00 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
16:00 Fylkir-Ţór
Würth völlurinn
2. deild karla
14:00 KFA-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
16:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
3. deild karla
14:00 Víđir-Kári
Nesfisk-völlurinn
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
14:00 KH-Kormákur/Hvöt
Valsvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Máni-Einherji
Mánavöllur
sunnudagur 10. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
16:00 Belgía-Ísland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-Ítalía
New York Stadium
3. deild karla
14:00 Vćngir Júpiters-KFS
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Augnablik-Dalvík/Reynir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árbćr-Hörđur Í.
Fylkisvöllur
4. deild karla - B-riđill
16:00 Tindastóll-Afríka
Sauđárkróksvöllur
mánudagur 11. júlí
Besta-deild karla
19:15 Fram-FH
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 Stjarnan-Leiknir R.
Samsungvöllurinn
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Kría
Malbikstöđin ađ Varmá
20:00 Skallagrímur-Reynir H
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Úlfarnir
Ţróttarvöllur
ţriđjudagur 12. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-KFB
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 RB-KÁ
Nettóhöllin
20:00 KFK-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - E-riđill
19:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
miđvikudagur 13. júlí
4. deild karla - C-riđill
20:00 KB-Hafnir
Domusnovavöllurinn
20:00 Árborg-Álftanes
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir/Mídas-Uppsveitir
Víkingsvöllur
20:00 Léttir-KM
ÍR-völlur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KFR-Hamar
SS-völlurinn
20:00 Smári-Álafoss
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ýmir-GG
Kórinn - Gervigras
fimmtudagur 14. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
16:00 Ítalía-Ísland
Manchester City Academy Stadium
19:00 Frakkland-Belgía
New York Stadium
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Selfoss
Vivaldivöllurinn
19:15 Fylkir-Kórdrengir
Würth völlurinn
19:15 Ţróttur V.-Grindavík
Vogaídýfuvöllur
föstudagur 15. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Fjölnir
SaltPay-völlurinn
19:15 HK-KV
Kórinn
2. deild karla
19:15 Víkingur Ó.-Ćgir
Ólafsvíkurvöllur
2. deild kvenna
19:15 KÁ-Grótta
Ásvellir
19:15 Fram-ÍR
Framvöllur - Úlfarsárdal
19:15 ÍA-Álftanes
Norđurálsvöllurinn
3. deild karla
19:15 Elliđi-KH
Fylkisvöllur
19:15 KFG-Augnablik
Samsungvöllurinn
19:15 Dalvík/Reynir-Vćngir Júpiters
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - E-riđill
20:00 Boltaf. Norđfj.-Spyrnir
Eskjuvöllur
20:00 Einherji-Samherjar
Vopnafjarđarvöllur
laugardagur 16. júlí
Besta-deild karla
17:00 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
14:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
14:00 KFA-Haukar
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-KF
ÍR-völlur
14:00 Ţróttur R.-Höttur/Huginn
Ţróttarvöllur
2. deild kvenna
14:00 KH-Einherji
Valsvöllur
3. deild karla
14:00 KFS-Kári
Týsvöllur
14:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
17:00 Kormákur/Hvöt-ÍH
Blönduósvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Reynir H-Árbćr
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Hörđur Í.-Hvíti riddarinn
Olísvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Úlfarnir-Tindastóll
Framvöllur
4. deild karla - E-riđill
16:00 Hamrarnir-Máni
KA-völlur
sunnudagur 17. júlí
Besta-deild karla
16:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
17:00 Leiknir R.-KA
Domusnovavöllurinn
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 KR-Fram
Meistaravellir
19:15 Keflavík-Breiđablik
HS Orku völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-Hamar
PCC völlurinn Húsavík
4. deild karla - B-riđill
19:00 Afríka-KFK
OnePlus völlurinn
mánudagur 18. júlí
Landsliđ kvenna - Evrópumótiđ
19:00 Ítalía-Belgía
Manchester City Academy Stadium
19:00 Ísland-Frakkland
New York Stadium
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFB-Skallagrímur
OnePlus völlurinn
ţriđjudagur 19. júlí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-RB
Stokkseyrarvöllur
20:00 SR-KÁ
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Berserkir/Mídas
Kórinn - Gervigras
miđvikudagur 20. júlí
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Léttir
OnePlus völlurinn
20:00 Hafnir-Árborg
Nettóhöllin
20:00 Uppsveitir-KB
X-Mist völlurinn
4. deild karla - D-riđill
19:15 Hamar-GG
Grýluvöllur
20:00 Ýmir-Álafoss
Kórinn - Gervigras
20:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 22. maí
Besta-deild karla
laugardagur 21. maí
Lengjudeild karla
föstudagur 20. maí
Lengjudeild kvenna
fimmtudagur 19. maí
Besta-deild kvenna
Lengjudeild karla
Lengjudeild kvenna
Besta-deild kvenna
miđvikudagur 18. maí
mánudagur 16. maí
Besta-deild karla
sunnudagur 15. maí
17:00 ÍA 0 - 3 KA
laugardagur 14. maí
Besta-deild kvenna
Lengjudeild karla
Lengjudeild kvenna
föstudagur 13. maí
Besta-deild kvenna
Lengjudeild karla
fimmtudagur 12. maí
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
19:15 KV 1 - 3 HK
miđvikudagur 11. maí
Besta-deild karla
19:15 KA 1 - 0 FH
Lengjudeild kvenna
Besta-deild karla
Lengjudeild kvenna
mánudagur 9. maí
Besta-deild kvenna
sunnudagur 8. maí
Besta-deild karla
Besta-deild kvenna
laugardagur 7. maí
Besta-deild karla
16:15 KR 0 - 0 KA
Lengjudeild karla
föstudagur 6. maí
Lengjudeild kvenna
Besta-deild karla
Lengjudeild karla
fimmtudagur 5. maí
Lengjudeild kvenna
miđvikudagur 4. maí
Besta-deild kvenna
mánudagur 2. maí
Besta-deild karla
sunnudagur 1. maí
laugardagur 30. apríl
fimmtudagur 28. apríl
miđvikudagur 27. apríl
Besta-deild kvenna
ţriđjudagur 26. apríl
mánudagur 25. apríl
Besta-deild karla
laugardagur 23. apríl
Mjólkurbikar karla
fimmtudagur 21. apríl
miđvikudagur 20. apríl
Besta-deild karla
ţriđjudagur 19. apríl
mánudagur 18. apríl
Meistarar meistaranna konur
fimmtudagur 14. apríl
Mjólkurbikar karla
miđvikudagur 13. apríl
miđ 18.apr 2018 17:00 Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Magazine image

Spá Fótbolta.net - 6. sćti: Breiđablik

Sérfrćđingar Fótbolta.net spá ţví ađ Breiđablik endi í 6. sćti í Pepsi-deildinni í sumar. Fréttaritarar spá í deildina en ţeir rađa liđunum upp í röđ og ţađ liđ sem er í efsta sćti fćr 12 stig, annađ sćti 11 og svo koll af kolli niđur í tólfta sćti sem gefur eitt stig. Breiđablik endar í 6. sćti ef spáin rćtist.

watermark Varnarmađurinn öflugi Damir Muminovic.
Varnarmađurinn öflugi Damir Muminovic.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Hrvoje Tokic.
Hrvoje Tokic.
Mynd/Fótbolti.net - J.L.
watermark Ágúst Gylfason tók viđ Breiđabliki í vetur.
Ágúst Gylfason tók viđ Breiđabliki í vetur.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Oliver Sigurjónsson er kominn aftur á láni frá Bodö/Glimt.
Oliver Sigurjónsson er kominn aftur á láni frá Bodö/Glimt.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Vinstri bakvörđurinn Davíđ Kristján Ólafsson.
Vinstri bakvörđurinn Davíđ Kristján Ólafsson.
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Aron Bjarnason.
Aron Bjarnason.
Mynd/Fótbolti.net - J.L.
watermark
Mynd/Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Spáin:
1. ?
2. ?
3. ?
4. ?
5. ?
6. Breiđablik 55 stig
7. Grindavík 43 stig
8. Fjölnir 23 stig
9. ÍBV 21 stig
10. Fylkir 19 stig
11. Víkingur R. 18 stig
12. Keflavík 15 stig

Um liđiđ: Breiđablik endađi í sjötta sćti í Pepsi-deildinni í fyrra eftir ţjálfaraskipti og kaflaskipt tímabil. Blikar réđu Ágúst Gylfason til starfa í haust og hafa gefiđ út ađ markmiđiđ í sumar sé ađ enda í topp ţremur.

Ţjálfari - Ágúst Gylfason Gústi púst tók viđ Breiđabliki af Milos Milojevic síđastliđiđ haust. Gústi hefur undanfarin sex ár veriđ ţjálfari Fjölnis en hann endađi einnig leikmannaferil sinn í Grafarvogi áđur en hann varđ ađstođarţjálfari Fjölnis um tíma. Ágúst lék međal annars međ Brann í Noregi á ferli sínum sem leikmađur en hann hefur gert góđa hluti sem ţjálfari undanfarin ár.

Geta Blikar fariđ í topp ţrjá?

Styrkleikar: Eftir nokkuđ ţungt tímabil í fyrra hefur gengi Blika veriđ ágćtt í vetur og bjartsýni ríkir í Kópavoginum fyrir sumariđ. Miđja Blika er ein sú besta í deildinni međ ţá Andra Rafn Yeoman, Gísla Eyjólfsson og Oliver Sigurjónsson. Margir leikmenn liđsins hafa veriđ lengi hjá Breiđabliki og hópurinn er sterkur og samheldinn.

Veikleikar: Útivöllurinn gaf meira en heimavöllurinn fyrir Breiđablik í fyrra og liđiđ ţarf ađ fjölga stigunum á Kópavogsvelli til ađ blanda sér í titilbaráttuna. Markahćstu leikmenn Blika í fyrra skoruđu sex mörk og liđiđ ţarf ađ fá fleiri mörk frá fremstu mönnum í sumar. Hćfileikaríkir leikmenn eru hjá Breiđabliki en oft hefur liđiđ dottiđ niđur á sama plan og veikari andstćđingar. Meiri stöđugleika ţarf í toppbaráttuna.

Lykilmenn: Gísli Eyjólfsson og Damir Muminovic. Gísli sprakk út í fyrra og frammistađa hans á undirbúningstímabilinu gefur góđ fyrirheit. Damir hefur veriđ eins og klettur í vörn Breiđabliks undanfarin ár og hann verđur áfram í lykilhlutverki í sumar.

Gaman ađ fylgjast međ: Alexander Helgi Sigurđarson er ungur miđjumađur sem er kominn aftur heim eftir dvöl hjá AZ Alkmaar. Ţađ verđur spennandi ađ sjá hann í Pepsi-deildinni í sumar.

Spurningamerkiđ: Blikar náđu ekki jafn ţéttum varnarleik í fyrra og oft áđur. Nćr liđiđ ađ stoppa upp í götin og fara í toppbaráttuna?

Völlurinn: Kópavogsvöllur er yfirleitt í toppstandi enda er vallarstjórn í höndum Bö-vélarinnar, Magnúsar Vals Böđvarssonar. Tekur um 1.700 áhorfendur í sćti en ekki eru mjög mörg ár síđan flott stúka var tekin í notkun.

„Markmiđiđ langt frá ţessari spá"

Ţjálfarinn segir - Ágúst Gylfason
„Ţađ var mikiđ í gangi hjá félaginu á síđasta ári en viđ erum komnir á beinu brautina. Ţađ eru allir ađ spá okkur 6-7. sćti en mér finnst ađ ţađ búi miklu meira í ţessu liđi. Viđ erum búnir ađ setja okkur markmiđ ađ vera í efstu ţremur sćtunum og ţađ er langt frá ţessari spá. Viđ ţurfum ađ mćta og sýna ađ ţiđ hafiđ rangt fyrir ykkur. Viđ teljum okkur vera nógu til ađ berjast um ţessi efstu ţrjú sćti."

Komnir:
Arnór Gauti Ragnarsson frá ÍBV
Guđmundur Böđvar Guđjónsson frá ÍA
Jonathan Hendrickx frá Leixoes
Oliver Sigurjónsson frá Bodö/Glimt á láni

Farnir:
Dino Dolmagic
Ernir Bjarnason í Leikni R.
Guđmundur Friđriksson í Ţrótt R.
Hlynur Örn Hlöđversson til Njarđvíkur á láni
Kristinn Jónsson í KR
Martin Lund Pedersen í Nćsby
Sólon Breki Leifsson í Vestra
Ţórđur Steinar Hreiđarsson í Kórdrengina

Sjá einnig:
Hin Hliđin - Davíđ Kristján Ólafsson
Gísli Eyjólfs og Arnţór Ari - Vissir um ađ geta endađ ofar en Valur

Leikmenn Breiđabliks sumariđ 2018:
1 Gunnleifur Gunnleifsson (m)
2 Kolbeinn Ţórđarson
4 Damir Muminovic 
5 Elfar Freyr Helgason
6 Aron Kári Ađalsteinsson
7 Jonathan Hendrickx
8 Arnţór Ari Atlason
9 Hrvoje Tokic
10 Oliver Sigurjónsson
11 Gísli Eyjólfsson
12 Ólafur Íshólm Ólafsson (m)
14 Óskar Jónsson
15 Davíđ Kristján Ólafsson 
16 Guđmundur Böđvar Guđjónsson
17 Sveinn Aron Guđjohnsen
18 Willum Ţór Willumsson
19 Aron Bjarnason
21 Viktor Örn Margeirsson
24 Elías Rafn Ólafsson (m)
25 Davíđ Ingvarsson
27 Arnór Gauti Ragnarsson
28 Alexander Helgi Sigurđarson
30 Andri Rafn Yeoman
32 Karl Friđleifur Gunnarsson
44 Gunnar Geir Baldursson
45 Brynjólfur Darri Willumsson
80 Andri Fannar Baldursson

Leikir Breiđabliks 2018:
28.apríl Breiđablik – ÍBV
7.maí FH – Breiđablik
13.maí Breiđablik – Keflavík
17.maí KR – Breiđablik
22.maí Breiđablik – Víkingur R.
27.maí Valur – Breiđablik
4.júní Breiđablik – Stjarnan
9.júní Grindavík – Breiđablik
13.júní Breiđablik – Fylkir
1.júlí KA – Breiđablik
7.júlí ÍBV - Breiđablik
16.júlí Breiđablik – Fjölnir
22.júlí Breiđablik – FH
30.júlí Keflavík – Breiđablik
7.ágúst Breiđablik – KR
13.ágúst Víkingur R. – Breiđablik
20.ágúst Breiđablik – Valur
27.ágúst Stjarnan – Breiđablik
2.september Breiđablik – Grindavík
16.september Fylkir – Breiđablik
23.september Fjölnir – Breiđablik
29.september Breiđablik – KA

Spámennirnir: Arnar Dađi Arnarsson, Elvar Geir Magnússon, Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson, Hafliđi Breiđfjörđ, Magnús Már Einarsson, Magnús Ţór Jónsson og Tryggvi Guđmundsson.
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
00:51
19:47
22:06
21:57
banner
banner