banner
mán 03.apr 2017 10:20
Magnús Már Einarsson
Valur ekki međ í 8-liđa úrslitum Lengjubikarsins
watermark Valsmenn unnu alla fimm leiki sína í Lengjubikarnum í ár.  Ţeir spila ekki fleiri leiki í keppninni.
Valsmenn unnu alla fimm leiki sína í Lengjubikarnum í ár. Ţeir spila ekki fleiri leiki í keppninni.
Mynd: Fótbolti.net - Tomasz Kolodziejski
Valur verđur ekki međ í 8-liđa úrslitum Lengjubikarsins ţrátt fyrir ađ hafa unniđ riđil sinn.

Valsarar eru á leiđ í ćfingaferđ til Bandaríkjanna ţann 10. apríl og ljóst var ađ liđiđ gćti ekki tekiđ ţátt í undanúrslitunum ef liđiđ myndi vinna í 8-liđa úrslitum.

Af ţeim sökum verđur Valur ekki međ í 8-liđa úrslitunum en Ţór, sem endađi í 3. sćti í riđlinum, kemst áfram í stađinn.

8-liđa úrslitin fara fram nćstkomandi sunnudag og mánudag og undanúrslitin verđa síđan fimmtudaginn 13. apríl, á skírdag.

Ljóst er ađ KA, Selfoss, ÍA eđa Grindavík kemst í úrslitaleikinn í ár en ekkert af ţessum liđum endađi í efri hluta Pepsi-deildarinnar í fyrra.

8-liđa úrslit
16:00 á sunnudag KR - Ţór (KR-völlur)
19:15 á mánudag ÍA - Grindavík (Akraneshöllin)
19:15 á mánudag Breiđablik - FH (Fífan)
19:15 á mánudag KA - Selfoss (KA-völlur)

Undanúrslit - Fimmtudaginn 13. apríl
KR/Ţór - Breiđablik/FH
KA/Selfoss - ÍA/Grindavík

Úrslitaleikurinn fer fram 20. apríl
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | ţri 10. október 13:30
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
14:10 Ţýskaland-Fćreyjar
16:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
miđvikudagur 8. nóvember
A landsliđ karla vináttuleikir
14:45 Tékkland-Ísland
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
18:30 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq
A landsliđ karla vináttuleikir
16:30 Katar-Ísland
föstudagur 24. nóvember
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Fćreyjar