banner
fös 19.maí 2017 23:25
Brynjar Ingi Erluson
1. deild kvenna: Annar sigur ÍA - Selfoss vann
Kvenaboltinn
watermark Karitas Tómasdóttir skorađi fyrir Selfyssinga í kvöld
Karitas Tómasdóttir skorađi fyrir Selfyssinga í kvöld
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Ţrír leikir fóru fram í 1. deild kvenna í knattspyrnu í kvöld en ÍA og Selfoss náđu í góđa sigra.

Selfoss vann Víking Ólafsvík međ fjórum mörkum gegn engu en Barbára Sól Gísladóttir gerđi tvö mörk á međan ţćr Karitas Tómasdóttir og Kristrún Rut Antonsdóttir gerđu sitt markiđ hvor.

ÍA lagđi ÍR 2-1. Heiđrún Sara Guđmundsdóttir kom Skagakonum yfir áđur en Dagmar Mýrdal Gunnarsdóttir jafnađi metin. Bergdís Fanney Einarsdóttir tryggđi ţó Skagakonum sigur, annar sigur ţeirra af tveimur mögulegum.

Keflavík vann Tindastól 1-0. Katla María Ţórđardóttir skorađi sigurmarkiđ á 73. mínútu.

Keflavík, HK/Víkingur og ÍA eru einu ţrjú liđin sem hafa unniđ alla leiki sína.

Úrslit og markaskorarar af Úrslit.net:

ÍR 1 - 2 ÍA
0-1 Heiđrún Sara Guđmundsdóttir (´30)
1-1 Dagmar Mýrdal Gunnarsdóttir (´48)
1-2 Berdís Fanney Einarsdóttir (´59)

Tindastóll 0 - 1 Keflavík
0-1 Katla María Ţórđardóttir (´73)

Víkingur Ó. 0 - 4 Selfoss
0-1 Barbára Sól Gísladóttir (´11)
0-2 Karitas Tómasdóttir (´15)
0-3 Kristrún Rut Antonsdóttir (´62)
0-4 Barbára Sól Gísladóttir (´65)
1. deild kvenna
Liđ L U J T Mörk mun Stig
1.    HK/Víkingur 18 12 3 3 34 - 16 +18 39
2.    Selfoss 18 11 3 4 33 - 11 +22 36
3.    Ţróttur R. 18 11 3 4 28 - 13 +15 36
4.    Keflavík 18 10 3 5 31 - 18 +13 33
5.    ÍA 18 8 3 7 38 - 27 +11 27
6.    ÍR 18 8 3 7 29 - 29 0 27
7.    Sindri 18 7 1 10 32 - 34 -2 22
8.    Hamrarnir 18 4 5 9 10 - 28 -18 17
9.    Víkingur Ó. 18 3 2 13 12 - 46 -34 11
10.    Tindastóll 18 2 2 14 15 - 40 -25 8
Athugasemdir
banner
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
Valur Páll Eiríksson
Valur Páll Eiríksson | fim 07. september 15:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 05. september 13:05
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | mán 28. ágúst 15:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 23. ágúst 13:00
Björn Berg Gunnarsson
Björn Berg Gunnarsson | mán 21. ágúst 14:00
Ţórđur Már Sigfússon
Ţórđur Már Sigfússon | fös 18. ágúst 10:45
Björn Már Ólafsson
Björn Már Ólafsson | miđ 16. ágúst 12:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | ţri 08. ágúst 12:00
föstudagur 22. september
Pepsi-deild kvenna
16:00 ÍBV-Fylkir
Hásteinsvöllur
laugardagur 23. september
Pepsi-deild kvenna
14:00 FH-Valur
Kaplakrikavöllur
14:00 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
14:00 Grindavík-Ţór/KA
Grindavíkurvöllur
16:00 KR-Haukar
Alvogenvöllurinn
Inkasso deildin 1. deild karla
14:00 Fylkir-ÍR
Floridana völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţór
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Fram-Ţróttur R.
Laugardalsvöllur
14:00 Selfoss-Haukar
JÁVERK-völlurinn
14:00 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
14:00 HK-Keflavík
Kórinn
2. deild karla
12:00 Huginn-Tindastóll
Seyđisfjarđarvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Sindri
Eskjuvöllur
14:00 Víđir-Magni
Nesfisk-völlurinn
14:00 Völsungur-Njarđvík
Húsavíkurvöllur
14:00 KV-Afturelding
KR-völlur
14:00 Vestri-Höttur
Torfnesvöllur
sunnudagur 24. september
Pepsi-deild karla
14:00 KA-Grindavík
Akureyrarvöllur
14:00 Víkingur Ó.-FH
Ólafsvíkurvöllur
14:00 Fjölnir-KR
Extra völlurinn
14:00 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
14:00 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
fimmtudagur 28. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Ţór/KA-FH
Ţórsvöllur
föstudagur 29. september
Pepsi-deild kvenna
16:15 Fylkir-Stjarnan
Floridana völlurinn
16:15 Valur-KR
Valsvöllur
16:15 Haukar-ÍBV
Gaman Ferđa völlurinn
16:15 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
laugardagur 30. september
Pepsi-deild karla
14:00 Valur-Víkingur R.
Valsvöllur
14:00 KR-Stjarnan
Alvogenvöllurinn
14:00 ÍA-Víkingur Ó.
Norđurálsvöllurinn
14:00 ÍBV-KA
Hásteinsvöllur
14:00 FH-Breiđablik
Kaplakrikavöllur
14:00 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
fimmtudagur 5. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
15:20 Slóvakía-Ísland
NTC Poprad
föstudagur 6. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Kosóvó-Úkraína
18:45 Tyrkland-Ísland
18:45 Króatía-Finnland
.
mánudagur 9. október
Landsliđ - A-karla HM 2018
18:45 Finnland-Tyrkland
18:45 Úkraína-Króatía
18:45 Ísland-Kosóvó
Laugardalsvöllur
ţriđjudagur 10. október
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Norđur-Írland-Eistland
00:00 Slóvakía-Spánn
17:00 Albanía-Ísland
Elbasan Arena
föstudagur 20. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Slóvenía-Tékkland
00:00 Ţýskaland-Ísland
BRITA-Arena
ţriđjudagur 24. október
Landsliđ - A-kvenna HM 2019
00:00 Tékkland-Ísland
Znojmo Stadium
00:00 Ţýskaland-Fćreyjar
fimmtudagur 9. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Ísland
Est. Nueva Condomina
föstudagur 10. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Albanía-Norđur-Írland
ţriđjudagur 14. nóvember
Landsliđ - U-21 karla EM 2019
00:00 Spánn-Slóvakía
16:00 Eistland-Ísland
A. le Coq