miđ 17. febrúar 2016 12:25
Magnús Már Einarsson
„Ađeins á Íslandi hefđi leikur veriđ klárađur viđ ţessar ađstćđur"
watermark Ađstćđur til ađ spila fótbolta á Íslandi eru oft skrautlegar yfir vetrartímann.
Ađstćđur til ađ spila fótbolta á Íslandi eru oft skrautlegar yfir vetrartímann.
Mynd: Gylfi Dalmann Ađalsteinsson
„Ađeins á Íslandi hefđi leikur veriđ klárađur viđ ţessar ađstćđur," segir Lárus Rúnar Grétarsson ţjálfari Fram viđ myndband sem hann birti á Facebook í dag. Ţar má sjá leik í 3. flokki karla sem fór fram í gćrkvöldi í hagléli og snjókomu.

„Ţetta er klippa úr leik Fjölnis og Fram í 3 flokki a liđa í Reykjavíkurmótinu á Egilsgrasinu á ţriđjudagskveldi."

„Brjálađur snjóbylur en leikmenn beggja liđa kláruđu leikinn og báđu aldrei um ađ leikurinn yrđi flautađur af."

„Ţađ eru ekki bara bómullardrengir sem eru ađ alast uppá landi hér. Ţađ eru líka naglar af gamla skólanum sem eru hér ađ koma upp,"
sagđi Lárus einnig.

Hér ađ neđan má sjá myndbandiđ.


Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | ţri 04. maí 14:47
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | lau 17. apríl 09:30
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | miđ 07. apríl 14:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fös 02. apríl 10:37
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | ţri 30. mars 10:16
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | sun 28. mars 18:10
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke
Sćbjörn Ţór Ţórbergsson Steinke | fim 25. mars 21:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | fim 11. mars 13:30
mánudagur 17. maí
Pepsi Max-deild karla
18:30 Keflavík-KA
HS Orku völlurinn
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
19:15 ÍA-Stjarnan
Norđurálsvöllurinn
19:15 HK-FH
Kórinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-RB
Víkingsvöllur
Ítalía - Serie A
18:45 Verona - Bologna
ţriđjudagur 18. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Ísbjörninn
Grindavíkurvöllur
20:00 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Gullfálkinn
Valsvöllur
England - Úrvalsdeildin
17:00 Southampton - Leeds
17:00 Man Utd - Fulham
18:00 Brighton - Man City
19:15 Chelsea - Leicester
Ítalía - Serie A
18:30 Lazio - Torino
miđvikudagur 19. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór/KA-Stjarnan
SaltPay-völlurinn
18:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
20:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
20:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Smári
Grýluvöllur
20:00 KFB-Stokkseyri
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KM
Tungubakkavöllur
20:00 Björninn-Álftanes
Fjölnisvöllur - Gervigras
England - Úrvalsdeildin
17:00 Tottenham - Aston Villa
17:00 Newcastle - Sheffield Utd
17:00 Everton - Wolves
18:00 Crystal Palace - Arsenal
19:15 West Brom - West Ham
19:15 Burnley - Liverpool
fimmtudagur 20. maí
3. deild karla
19:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Skallagrímur
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Úlfarnir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KB-Léttir
Domusnovavöllurinn
föstudagur 21. maí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
18:00 HK-ÍA
Kórinn
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
20:00 Fylkir-Keflavík
Würth völlurinn
20:15 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Afturelding-ÍBV
Fagverksvöllurinn Varmá
18:00 Fram-Ţór
Framvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Kórdrengir
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grindavík-Fjölnir
Grindavíkurvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Grindavík
Vivaldivöllurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild karla
19:15 Fjarđabyggđ-Magni
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 ÍR-Ţróttur V.
Hertz völlurinn
19:15 Njarđvík-KV
Rafholtsvöllurinn
19:15 Reynir S.-Kári
BLUE-völlurinn
19:30 Haukar-Völsungur
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Hamar-KM
Grýluvöllur
3. deild karla
18:00 KFG-KFS
OnePlus völlurinn
20:00 ÍH-Víđir
Skessan
4. deild karla - A-riđill
19:00 Snćfell-Berserkir
Stykkishólmsvöllur
Spánn - La Liga
19:00 Levante - Cadiz
laugardagur 22. maí
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
14:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
Lengjudeild kvenna
13:00 Haukar-Víkingur R.
Ásvellir
13:00 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
14:00 Afturelding-HK
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
16:00 KF-Leiknir F.
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Sindri-Fram
Sindravellir
14:00 Álftanes-Fjarđab/Höttur/Leiknir
OnePlus völlurinn
14:00 Fjölnir-Einherji
Extra völlurinn
16:00 Hamrarnir-SR
Boginn
3. deild karla
14:00 Elliđi-Tindastóll
Würth völlurinn
14:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur - gervigras
16:00 Dalvík/Reynir-Ćgir
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:30 KH-Uppsveitir
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-KÁ
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Vćngir Júpiters
Blönduósvöllur
16:00 Hvíti riddarinn-Samherjar
Fagverksvöllurinn Varmá
Ţýskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - RB Leipzig
13:30 Stuttgart - Arminia Bielefeld
13:30 Werder - Gladbach
13:30 Köln - Schalke 04
13:30 Dortmund - Leverkusen
13:30 Bayern - Augsburg
13:30 Hoffenheim - Hertha
13:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
13:30 Wolfsburg - Mainz
Spánn - La Liga
16:30 Granada CF - Getafe
19:00 Sevilla - Alaves
sunnudagur 23. maí
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Man Utd
15:00 West Ham - Southampton
15:00 Sheffield Utd - Burnley
15:00 Man City - Everton
15:00 Leicester - Tottenham
15:00 Leeds - West Brom
15:00 Fulham - Newcastle
15:00 Aston Villa - Chelsea
15:00 Arsenal - Brighton
15:00 Liverpool - Crystal Palace
Ítalía - Serie A
13:00 Torino - Benevento
13:00 Crotone - Fiorentina
13:00 Cagliari - Genoa
13:00 Bologna - Juventus
13:00 Sassuolo - Lazio
13:00 Atalanta - Milan
13:00 Sampdoria - Parma
13:00 Spezia - Roma
13:00 Inter - Udinese
13:00 Napoli - Verona
Spánn - La Liga
16:00 Celta - Betis
16:00 Eibar - Barcelona
16:00 Huesca - Valencia
16:00 Osasuna - Real Sociedad
16:00 Real Madrid - Villarreal
16:00 Valladolid - Atletico Madrid
16:00 Elche - Athletic
mánudagur 24. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-KA
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Valur
HS Orku völlurinn
19:15 ÍA-Breiđablik
Norđurálsvöllurinn
2. deild kvenna
15:00 Völsungur-KH
Vodafonevöllurinn Húsavík
ţriđjudagur 25. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-HK
Meistaravellir
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Leiknir R.-FH
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Afríka
SS-völlurinn
20:00 RB-GG
Reykjaneshöllin
20:00 Ísbjörninn-Árborg
Kórinn - Gervigras
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KFB
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Mídas
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 26. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Ţróttur R.
Samsungvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Berserkir
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KH
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-SR
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Stokkseyri
Fagrilundur - gervigras
fimmtudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-ÍBV
HS Orku völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 Selfoss-Fylkir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Tindastóll-Ţór/KA
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-ÍA
Kórinn
2. deild kvenna
20:00 ÍR-Álftanes
Hertz völlurinn
3. deild karla
20:00 Ćgir-ÍH
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Víđir-KFG
Nesfisk-völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Álafoss
Ásvellir
20:00 Álftanes-KM
OnePlus völlurinn
20:15 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - D-riđill
18:00 Vćngir Júpiters-KB
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 28. maí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Afturelding
SaltPay-völlurinn
19:00 Vestri-Grindavík
Olísvöllurinn
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjudeild kvenna
19:15 Víkingur R.-Grótta
Víkingsvöllur
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Grindavík-Augnablik
Grindavíkurvöllur
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
2. deild karla
19:15 Kári-Njarđvík
Akraneshöllin
19:15 Völsungur-KF
Vodafonevöllurinn Húsavík
19:15 Ţróttur V.-Haukar
Vogaídýfuvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Hvíti riddarinn
Hertz völlurinn
laugardagur 29. maí
Pepsi Max-deild karla
15:00 KA-Breiđablik
Greifavöllurinn
15:00 Valur-Víkingur R.
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
15:00 ÍBV-Víkingur Ó.
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 KV-Fjarđabyggđ
KR-völlur
14:00 Leiknir F.-Reynir S.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Magni-ÍR
Grenivíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Sindri
Ţróttarvöllur
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Fjölnir
Vilhjálmsvöllur
16:00 KM-Völsungur
KR-völlur
3. deild karla
13:00 KFS-Höttur/Huginn
Týsvöllur
13:00 Sindri-Dalvík/Reynir
Sindravellir
14:00 Einherji-Elliđi
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Augnablik
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 KFR-Snćfell
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 KFB-Uppsveitir
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:30 Mídas-Hörđur Í.
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
16:30 Úlfarnir-Kormákur/Hvöt
Framvöllur
sunnudagur 30. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-Leiknir R.
Kórinn
19:15 FH-Keflavík
Kaplakrikavöllur
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
19:15 KR-ÍA
Meistaravellir
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Hamar
Vopnafjarđarvöllur
16:00 KH-Hamrarnir
Valsvöllur
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Ísbjörninn
OnePlus völlurinn
mánudagur 31. maí
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-RB
JÁVERK-völlurinn
20:00 GG-Kría
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Reynir H
Fjölnisvöllur - Gervigras
ţriđjudagur 1. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Ýmir-Álftanes
Versalavöllur
miđvikudagur 2. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Smári
Valsvöllur
20:00 Stokkseyri-Skallagrímur
Stokkseyrarvöllur
20:00 KFB-Gullfálkinn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 Hvíti riddarinn-Vćngir Júpiters
Fagverksvöllurinn Varmá
fimmtudagur 3. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Kórdrengir
Hásteinsvöllur
19:15 Grindavík-Selfoss
Grindavíkurvöllur
19:15 Grótta-Ţróttur R.
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Fjölnir
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 ÍR-KV
Hertz völlurinn
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Tindastóll
Dalvíkurvöllur
20:00 Ćgir-Víđir
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-KFR
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-KÁ
KR-völlur
20:00 Álafoss-Mídas
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Úlfarnir
Domusnovavöllurinn
laugardagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Breiđablik-Keflavík
Kópavogsvöllur
14:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
16:00 Ţór/KA-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
16:00 Tindastóll-Valur
Sauđárkróksvöllur
Lengjudeild karla
14:00 Fram-Vestri
Framvöllur
16:00 Víkingur Ó.-Ţór
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Njarđvík
Eskjuvöllur
14:00 Reynir S.-Völsungur
BLUE-völlurinn
15:00 KF-Ţróttur V.
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Haukar-Magni
Ásvellir
3. deild karla
14:00 Elliđi-KFS
Würth völlurinn
14:00 Höttur/Huginn-KFG
Vilhjálmsvöllur
14:00 ÍH-Sindri
Skessan
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-RB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-SR
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
13:00 Reynir H-Ýmir
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Hörđur Í.-Björninn
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
16:00 Samherjar-Léttir
Hrafnagilsvöllur
16:30 Vatnaliljur-Kormákur/Hvöt
Fagrilundur - gervigras
sunnudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjudeild kvenna
14:00 KR-Grindavík
Meistaravellir
14:00 Augnablik-Víkingur R.
Kópavogsvöllur
14:00 Haukar-HK
Ásvellir
14:00 Grótta-Afturelding
Vivaldivöllurinn
18:00 ÍA-FH
Norđurálsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
2. deild kvenna
13:00 Hamar-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Grýluvöllur
14:00 Hamrarnir-KM
Boginn
16:00 Sindri-KH
Sindravellir
mánudagur 7. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-ÍR
Extra völlurinn
19:15 Fram-SR
Framvöllur
19:15 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-GG
Víkingsvöllur
20:00 Kría-Árborg
Vivaldivöllurinn
ţriđjudagur 8. júní
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Skallagrímur
Fagrilundur - gervigras
miđvikudagur 9. júní
3. deild karla
19:00 Einherji-Dalvík/Reynir
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 RB-Afríka
Reykjaneshöllin
20:00 KFR-Ísbjörninn
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-KFB
Grýluvöllur
20:00 Gullfálkinn-Stokkseyri
Ţróttarvöllur
20:00 KH-SR
Valsvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur
fimmtudagur 10. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-Tindastóll
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grótta
Domusnovavöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Grindavík
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Fram
JÁVERK-völlurinn
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-Reynir S.
Vogaídýfuvöllur
19:15 KV-Haukar
KR-völlur
19:15 Magni-KF
Grenivíkurvöllur
19:15 Njarđvík-ÍR
Rafholtsvöllurinn
3. deild karla
21:00 KFG-Elliđi
Samsungvöllurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-KÁ
OnePlus völlurinn
20:00 Mídas-KM
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-Vatnaliljur
Hertz völlurinn
föstudagur 11. júní
2. deild kvenna
19:15 KH-Fram
Valsvöllur
19:15 ÍR-Hamar
Hertz völlurinn
19:15 Álftanes-Fjölnir
OnePlus völlurinn
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-Álafoss
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Reynir H-Hörđur Í.
Ólafsvíkurvöllur
laugardagur 12. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
17:00 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
17:00 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Afturelding
Olísvöllurinn
2. deild karla
14:00 Kári-Fjarđabyggđ
Akraneshöllin
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Vodafonevöllurinn Húsavík
2. deild kvenna
13:00 KM-Sindri
KR-völlur
14:00 Einherji-Hamrarnir
Vopnafjarđarvöllur
3. deild karla
14:00 Tindastóll-ÍH
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Höttur/Huginn
Nesfisk-völlurinn
14:00 KFS-Augnablik
Týsvöllur
16:00 Sindri-Ćgir
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 GG-Snćfell
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
14:00 Smári-Uppsveitir
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
16:00 Vćngir Júpiters-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 13. júní
Pepsi Max-deild karla
17:00 ÍA-KA
Norđurálsvöllurinn
19:15 Keflavík-HK
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
16:00 Ţór-ÍBV
SaltPay-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
18:00 Afríka-Kría
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
13:00 Ýmir-Hörđur Í.
Versalavöllur
mánudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-KR
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-RB
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 15. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-Augnablik
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
19:15 HK-FH
Kórinn
19:15 Grindavík-ÍA
Grindavíkurvöllur
3. deild karla
20:00 ÍH-Einherji
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Berserkir
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-Gullfálkinn
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Reynir H
OnePlus völlurinn
miđvikudagur 16. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
Lengjudeild karla
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Elliđi-Höttur/Huginn
Würth völlurinn
20:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur - gervigras
20:00 Ćgir-Tindastóll
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-KFR
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Smári
Ţróttarvöllur
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
20:00 KFB-KH
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Björninn
KR-völlur
21:00 KÁ-Mídas
Ásvellir
fimmtudagur 17. júní
3. deild karla
12:00 Sindri-Víđir
Sindravellir
14:00 Dalvík/Reynir-KFS
Dalvíkurvöllur
föstudagur 18. júní
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fjölnir
Hásteinsvöllur
18:00 Ţór-Kórdrengir
SaltPay-völlurinn
19:15 Grindavík-Grótta
Grindavíkurvöllur
19:15 Afturelding-Selfoss
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 Haukar-Njarđvík
Ásvellir
2. deild kvenna
19:15 Fram-KM
Framvöllur
19:15 Hamar-Álftanes
Grýluvöllur
19:15 SR-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Ísbjörninn
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Ýmir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:15 Léttir-Vćngir Júpiters
Hertz völlurinn
laugardagur 19. júní
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Keflavík-Tindastóll
HS Orku völlurinn
Lengjudeild karla
12:00 Víkingur Ó.-Vestri
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Reynir S.-Magni
BLUE-völlurinn
16:00 Völsungur-Kári
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-KV
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Uppsveitir-Gullfálkinn
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álftanes
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vatnaliljur-KB
Fagrilundur - gervigras
14:00 Hvíti riddarinn-Kormákur/Hvöt
Fagverksvöllurinn Varmá
16:00 Samherjar-Úlfarnir
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 20. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Valur
Greifavöllurinn
17:00 Fylkir-ÍA
Würth völlurinn
17:00 Stjarnan-HK
Samsungvöllurinn
19:15 Keflavík-Leiknir R.
HS Orku völlurinn
19:15 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Völsungur-ÍR
Vodafonevöllurinn Húsavík
3. deild karla
14:00 Einherji-Ćgir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Tindastóll-Sindri
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFS-ÍH
Týsvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
15:00 KFG-Dalvík/Reynir
OnePlus völlurinn
mánudagur 21. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Valur-Ţór/KA
Origo völlurinn
18:00 Stjarnan-ÍBV
Samsungvöllurinn
19:15 Ţróttur R.-Fylkir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Breiđablik
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 Víđir-Elliđi
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 22. júní
Lengjudeild kvenna
19:15 KR-Afturelding
Meistaravellir
19:15 Grótta-HK
Vivaldivöllurinn
19:15 ÍA-Víkingur R.
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-Haukar
Kópavogsvöllur
19:15 FH-Grindavík
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 GG-Árborg
Grindavíkurvöllur
20:00 KFR-RB
SS-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
4. deild karla - B-riđill
19:15 Hamar-Skallagrímur
Grýluvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Reynir H-Álafoss
Ólafsvíkurvöllur
miđvikudagur 23. júní
2. deild kvenna
19:15 Fjölnir-Hamar
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Kría-Ísbjörninn
Vivaldivöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-KFB
Ţróttarvöllur
20:00 Smári-Gullfálkinn
Fagrilundur - gervigras
20:00 KH-Stokkseyri
Valsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Björninn-KÁ
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Ýmir-KM
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Léttir
Framvöllur
fimmtudagur 24. júní
Lengjudeild karla
19:15 Grótta-Fram
Vivaldivöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KM-SR
KR-völlur
3. deild karla
19:00 Dalvík/Reynir-Höttur/Huginn
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Mídas
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Domusnovavöllurinn
20:00 Kormákur/Hvöt-Samherjar
Blönduósvöllur
föstudagur 25. júní
Lengjudeild karla
18:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Afturelding
Eimskipsvöllurinn
19:15 Selfoss-Víkingur Ó.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kórdrengir-Grindavík
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
19:15 KV-Reynir S.
KR-völlur
19:15 Magni-Leiknir F.
Grenivíkurvöllur
3. deild karla
18:00 Tindastóll-Víđir
Sauđárkróksvöllur
20:00 Augnablik-Elliđi
Fagrilundur - gervigras
20:00 ÍH-KFG
Skessan
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vćngir Júpiters-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
laugardagur 26. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
14:00 Fjarđabyggđ-Haukar
Eskjuvöllur
14:00 Kári-ÍR
Akraneshöllin
16:00 Njarđvík-KF
Rafholtsvöllurinn
2. deild kvenna
14:00 Einherji-Fram
Vopnafjarđarvöllur
16:00 ÍR-Hamrarnir
Hertz völlurinn
3. deild karla
14:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
14:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill
14:00 Árborg-Snćfell
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
14:00 Skallagrímur-Uppsveitir
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
sunnudagur 27. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 FH-KA
Kaplakrikavöllur
17:00 ÍA-Keflavík
Norđurálsvöllurinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
19:15 HK-Breiđablik
Kórinn
Lengjudeild karla
16:00 Vestri-ÍBV
Olísvöllurinn
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Völsungur
OnePlus völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-GG
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
14:00 KM-Reynir H
KR-völlur
mánudagur 28. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Leiknir R.-Víkingur R.
Domusnovavöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Stokkseyri-SR
Stokkseyrarvöllur
ţriđjudagur 29. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Fylkir
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Ţróttur R.
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-Berserkir
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Kría
Reykjaneshöllin
miđvikudagur 30. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Tindastóll-Selfoss
Sauđárkróksvöllur
19:15 Breiđablik-Stjarnan
Kópavogsvöllur
Lengjudeild kvenna
19:15 Afturelding-ÍA
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
17:00 Leiknir F.-KV
Fjarđabyggđarhöllin
18:00 KF-Fjarđabyggđ
Ólafsfjarđarvöllur
19:15 Ţróttur V.-Kári
Vogaídýfuvöllur
19:15 Haukar-ÍR
Ásvellir
19:15 Reynir S.-Njarđvík
BLUE-völlurinn
19:15 Völsungur-Magni
Vodafonevöllurinn Húsavík
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-KFR
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 KFB-Smári
OnePlus völlurinn
20:00 Gullfálkinn-Hamar
Ţróttarvöllur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vćngir Júpiters
Framvöllur - Úlfarsárdal
fimmtudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Valur-FH
Origo völlurinn
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Vestri
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Fjölnir-Kórdrengir
Extra völlurinn
19:15 Fram-Grindavík
Framvöllur
19:15 Afturelding-Grótta
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjudeild kvenna
19:15 Haukar-KR
Ásvellir
3. deild karla
20:00 Augnablik-Víđir
Fagrilundur - gervigras
20:00 KFG-Ćgir
Samsungvöllurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-Álftanes
Tungubakkavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
föstudagur 2. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
19:15 Víkingur R.-FH
Víkingsvöllur
19:15 HK-Grindavík
Kórinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Stokkseyri
X-Mist völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 KÁ-Ýmir
Ásvellir
4. deild karla - D-riđill
20:00 Vatnaliljur-Hvíti riddarinn
Fagrilundur - gervigras
laugardagur 3. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
14:00 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Fjölnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 Sindri-Einherji
Sindravellir
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-ÍH
Vilhjálmsvöllur
14:00 Elliđi-Dalvík/Reynir
Würth völlurinn
14:00 KFS-Sindri
Týsvöllur
16:00 Einherji-Tindastóll
Vopnafjarđarvöllur
4. deild karla - A-riđill
14:00 Snćfell-Afríka
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 KM-Hörđur Í.
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
14:00 Kormákur/Hvöt-Léttir
Blönduósvöllur
16:00 KB-Samherjar
Domusnovavöllurinn
sunnudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-HK
Würth völlurinn
Lengjudeild karla
14:00 Vestri-Fjölnir
Olísvöllurinn
2. deild karla
13:00 Magni-Ţróttur V.
Grenivíkurvöllur
14:00 Njarđvík-Leiknir F.
Rafholtsvöllurinn
16:00 ÍR-KF
Hertz völlurinn
16:00 KV-Völsungur
KR-völlur
16:30 Fjarđabyggđ-Reynir S.
Eskjuvöllur
mánudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-KR
Greifavöllurinn
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
Lengjudeild karla
18:00 Selfoss-Ţór
JÁVERK-völlurinn
18:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Haukar-Kári
Ásvellir
4. deild karla - A-riđill
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 Smári-Hamar
Fagrilundur - gervigras
ţriđjudagur 6. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Keflavík-Ţór/KA
HS Orku völlurinn
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
18:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Valur
JÁVERK-völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Ísbjörninn-GG
Fagrilundur - gervigras
20:00 RB-Berserkir
Reykjaneshöllin
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Reynir H
Víkingsvöllur
miđvikudagur 7. júlí
2. deild kvenna
19:15 KH-KM
Valsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Skallagrímur-SR
Skallagrímsvöllur
20:00 Stokkseyri-KFB
Stokkseyrarvöllur
20:00 Gullfálkinn-KH
Ţróttarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 KM-Álftanes
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill
19:00 Úlfarnir-Vatnaliljur
Framvöllur
fimmtudagur 8. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
19:15 Augnablik-HK
Kópavogsvöllur
19:15 KR-Grótta
Meistaravellir
19:15 Grindavík-Víkingur R.
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Afríka-Árborg
OnePlus völlurinn
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álafoss-KÁ
Tungubakkavöllur
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
4. deild karla - D-riđill
20:00 Léttir-KB
Hertz völlurinn
föstudagur 9. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Ţór-Ţróttur R.
SaltPay-völlurinn
18:00 ÍBV-Grótta
Hásteinsvöllur
19:15 Afturelding-Fram
Fagverksvöllurinn Varmá
19:15 Fjölnir-Selfoss
Extra völlurinn
19:15 Víkingur Ó.-Grindavík
Ólafsvíkurvöllur
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-KV
Vogaídýfuvöllur
19:15 Reynir S.-ÍR
BLUE-völlurinn
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
20:00 ÍH-Elliđi
Skessan
4. deild karla - A-riđill
20:00 Snćfell-Kría
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 Uppsveitir-Hamar
X-Mist völlurinn
laugardagur 10. júlí
Lengjudeild karla
14:00 Kórdrengir-Vestri
Domusnovavöllurinn
2. deild karla
16:00 Kári-Magni
Akraneshöllin
16:00 Völsungur-Njarđvík
Vodafonevöllurinn Húsavík
16:00 KF-Haukar
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 SR-Einherji
Ţróttarvöllur
14:00 Fram-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Framvöllur
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
3. deild karla
12:00 Tindastóll-KFS
Sauđárkróksvöllur
14:00 Víđir-Einherji
Nesfisk-völlurinn
14:00 Ćgir-Höttur/Huginn
Ţorlákshafnarvöllur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
16:00 Dalvík/Reynir-Augnablik
Dalvíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill
16:00 Hörđur Í.-Mídas
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill
14:00 Vćngir Júpiters-Kormákur/Hvöt
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Hvíti riddarinn
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 11. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-ÍBV
SaltPay-völlurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-ÍR
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill
14:00 Reynir H-KÁ
Ólafsvíkurvöllur
mánudagur 12. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-ÍA
Domusnovavöllurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
ţriđjudagur 13. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţróttur R.-Tindastóll
Eimskipsvöllurinn
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsungvöllurinn
19:15 Selfoss-Keflavík
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill
20:00 Berserkir-Kría
Víkingsvöllur
20:00 GG-RB
Grindavíkurvöllur
4. deild karla - B-riđill
20:00 KH-Hamar
Valsvöllur
miđvikudagur 14. júlí
Lengjudeild kvenna
19:15 HK-Víkingur R.
Kórinn
19:15 Grindavík-Afturelding
Grindavíkurvöllur
19:15 KR-Augnablik
Meistaravellir
19:15 ÍA-Grótta
Norđurálsvöllurinn
19:15 FH-Haukar
Kaplakrikavöllur
4. deild karla - A-riđill
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill
20:00 SR-Gullfálkinn
Ţróttarvöllur
20:00 KFB-Skallagrímur
OnePlus völlurinn
20:00 Stokkseyri-Smári
Stokkseyrarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Mídas-Ýmir
Víkingsvöllur
fimmtudagur 15. júlí
Lengjudeild karla
18:00 Fram-ÍBV
Framvöllur
19:15 Selfoss-Kórdrengir
JÁVERK-völlurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
19:15 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
2. deild karla
19:15 KV-Kári
KR-völlur
3. deild karla
20:00 Ćgir-Augnablik
Ţorlákshafnarvöllur
4. deild karla - C-riđill
20:00 Álftanes-Björninn
OnePlus völlurinn
4. deild karla - D-riđill
20:00 KB-Vćngir Júpiters
Domusnovavöllurinn