fim 10. september 2020 11:10
Elvar Geir Magnússon
Rabbi spáir framlengingu í Kópavogi: Tvö af bestu liđum landsins mćtast
Breiđablik - KR klukkan 19:15
Óskar Örn Hauksson.
Óskar Örn Hauksson.
Mynd: Hulda Margrét
Rafn Markús Vilbergsson.
Rafn Markús Vilbergsson.
Mynd: Fótbolti.net - Hulda Margrét
8-liđa úrslitin í Mjólkurbikar karla klárast í dag međ ţremur leikjum. ÍBV er komiđ í undanúrslit en ţađ skýrist í dag hvađ liđ fylgja ţeim áfram.

Rafn Markús Vilbergsson, sérfrćđingur Fótbolti.net rýnir í leiki dagsins. Nú skođar hann stórleik Breiđabliks og KR.

Sjá einnig:
Rabbi rýnir í FH - Stjarnan

Fyrri viđureignir í bikar: Ţetta er 11. leikur félagana í bikarkeppni KSÍ. KR hefur unniđ sjö og Breiđablik tvo, einn endađi međ 1-1 jafntefli í leik sem ţurfti ađ endurtaka áriđ 1976. Breiđablik vann síđasta bikarleik félagana 1-0 áriđ 2018 í undanúrslitum á Kópavogsvelli međ marki frá Oliver Sigurjónssyni.

Viđ hverju má búast? Ţarna mćtast tvö af betri liđum landsins. Breiđablik hefur veriđ á mikilli siglingu í síđustu deildarleikjum og hafa unniđ síđustu fjóra leiki eftir slakt tímabil um miđjan júlí. Gengi KR hefur reyndar ekki veriđ eins gott ađ undanförnu en eftir erfiđan ágústmánuđ ţá náđi KR öruggum sigri gegn ÍA á lokadögum mánađarins. Bćđi liđ hafa á ađ skipa frábćrum leikmönnum sem geta unniđ leiki upp á sitt eindćmi. Hugmyndafrćđi ţjálfarana er ólík sem gerir leikinn enn skemmtilegri. KR mun klárlega sakna Pablo Punyed sem er í leikbanni sem gćti orđiđ dýrt fyrir KR.

Gaman ađ fylgjast međ? Ţađ er alltaf gaman ađ fylgjast međ Óskari Erni Haukssyni, frábćr leikmađur sem er stanslaus höfuđverkur fyrir varnarmenn. Óskar er mjög mikilvćgur fyrir gott gengi KR.

Hvernig fer leikurinn? Tvö af bestu liđum landsins mćtast. Ţrátt fyrir ađ Breiđablik sé ađ spila gegn Íslandsmeisturum KR ţá er pressan á Óskari Hrafni, ţar sem krafa er ađ liđiđ bjóđi bćđi upp á góđan fótbolta og nái á sama tíma árangri. Breiđablik er međ mjög skemmtilegt liđ, eitt mest spennandi liđ landsins, ţar sem hugmyndafrćđin er skýr og liđiđ er sókndjarft og skorađ mikiđ af mörkum i sumar. Danski framherjinn hefur komiđ ađ fjölda marka liđsins í sumar. Líklegt er ađ Breiđablik mun vera mikiđ međ boltann og lykilatriđi fyrir KR er ađ spila agađan vararleik, loka vel á hćttulegustu leikmenn Blika. Ţetta er stór­leik­ur ţar sem ég tel ađ dags­formiđ og heppni muni ráđa miklu hvernig fer. Spái 2-1 sigri Breiđablik í framlengdum leik.

Mjólkurbikar karla í dag: 8-liđa úrslit
16:30 FH - Stjarnan (Kaplakrikavöllur)
19:15 Breiđablik - KR (Kópavogsvöllur)
19:15 Valur - HK (Origo völlurinn)
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
KSÍ
KSÍ | fim 31. desember 08:15
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 14. desember 14:00
Hafliđi Breiđfjörđ
Hafliđi Breiđfjörđ | lau 12. desember 11:00
Siggi Ágústsson
Siggi Ágústsson | fim 26. nóvember 12:30
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 23. nóvember 11:30
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson
Guđmundur Ađalsteinn Ásgeirsson | ţri 17. nóvember 23:40
Ţórir Hákonarson
Ţórir Hákonarson | miđ 11. nóvember 11:15
föstudagur 22. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 1
18:30 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
19:40 Njarđvík-Víkingur Ó.
Reykjaneshöllin
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
18:00 Valur-KR
Origo völlurinn
Reykjavíkurmót kvenna - B-riđill
20:00 Fylkir-Ţróttur R.
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
20:00 Ţór/KA 2-Völsungur
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
19:00 KA 3-Samherjar
KA-völlur
England - Championship
19:45 Stoke City - Watford
Ítalía - Serie A
19:45 Benevento - Torino
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Gladbach - Dortmund
Spánn - La Liga
20:00 Levante - Valladolid
laugardagur 23. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 1
11:30 HK-Grótta
Kórinn
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 2
11:00 FH-Grindavík
Skessan
12:00 Keflavík-Breiđablik
Reykjaneshöllin
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 1
19:00 Ţróttur V.-Vestri
Akraneshöllin
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
13:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
12:30 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
15:00 Víkingur R.-ÍR
Víkingsvöllur
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 1
15:00 KA-KF
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 2
17:00 Völsungur-Magni
Boginn
England - Úrvalsdeildin
20:00 Aston Villa - Newcastle
England - Championship
15:00 QPR - Derby County
15:00 Luton - Rotherham
15:00 Coventry - Nott. Forest
Ítalía - Serie A
14:00 Roma - Spezia
17:00 Milan - Atalanta
17:00 Udinese - Inter
19:45 Fiorentina - Crotone
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Augsburg - Union Berlin
14:30 Leverkusen - Wolfsburg
14:30 Freiburg - Stuttgart
14:30 Mainz - RB Leipzig
14:30 Arminia Bielefeld - Eintracht Frankfurt
17:30 Hertha - Werder
Spánn - La Liga
13:00 Huesca - Villarreal
15:15 Sevilla - Cadiz
17:30 Real Sociedad - Betis
20:00 Alaves - Real Madrid
sunnudagur 24. janúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
15:00 Tindastóll-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
England - Championship
12:30 Preston NE - Reading
15:00 Middlesbrough - Blackburn
Ítalía - Serie A
11:30 Juventus - Bologna
14:00 Genoa - Cagliari
14:00 Verona - Napoli
17:00 Lazio - Sassuolo
19:45 Parma - Sampdoria
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Bayern
17:00 Hoffenheim - Köln
Spánn - La Liga
13:00 Osasuna - Granada CF
15:15 Elche - Barcelona
17:30 Celta - Eibar
20:00 Atletico Madrid - Valencia
mánudagur 25. janúar
Spánn - La Liga
20:00 Athletic - Getafe
ţriđjudagur 26. janúar
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
19:00 Víkingur R.-Leiknir R.
Víkingsvöllur
20:00 ÍR-Valur
Hertz völlurinn
Reykjavíkurmót karla - B-riđill
19:00 Fylkir-KR
Würth völlurinn
20:00 Fram-Fjölnir
Egilshöll
England - Úrvalsdeildin
18:00 Crystal Palace - West Ham
18:00 Newcastle - Leeds
20:15 Southampton - Arsenal
20:15 West Brom - Man City
England - Championship
19:00 Bristol City - Huddersfield
19:00 Millwall - Watford
miđvikudagur 27. janúar
Reykjavíkurmót kvenna - B-riđill
20:00 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 2
18:00 Völsungur-Ţór
Boginn
England - Úrvalsdeildin
18:00 Chelsea - Wolves
18:00 Burnley - Aston Villa
19:30 Brighton - Fulham
20:15 Man Utd - Sheffield Utd
20:15 Everton - Leicester
England - Championship
19:00 Swansea - Brentford
19:00 Barnsley - Cardiff City
19:00 Coventry - Sheff Wed
19:00 Middlesbrough - Rotherham
fimmtudagur 28. janúar
Reykjavíkurmót kvenna - A-riđill
19:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
England - Úrvalsdeildin
20:00 Tottenham - Liverpool
föstudagur 29. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 1
18:30 Afturelding-Ţróttur V.
Fagverksvöllurinn Varmá
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
19:40 Njarđvík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
20:00 Ţór/KA-Völsungur
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 1
18:00 Ţór 2-KA
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
19:00 Samherjar-Nökkvi
KA-völlur
England - Championship
20:00 Reading - Bournemouth
Ítalía - Serie A
19:45 Torino - Fiorentina
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Stuttgart - Mainz
laugardagur 30. janúar
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 1
12:00 ÍA-HK
Akraneshöllin
Fótbolta.net mótiđ - A-deild, riđill 2
12:00 Keflavík-Grindavík
Reykjaneshöllin
13:30 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 1
15:00 Haukar-Vestri
Ásvellir
Reykjavíkurmót karla - B-riđill
11:00 KR-Fram
KR-völlur
17:00 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 1
18:30 KF-Dalvík/Reynir
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
11:00 KA 3-Ţór 3
KA-völlur
England - Úrvalsdeildin
12:30 Everton - Newcastle
15:00 West Brom - Fulham
15:00 Man City - Sheffield Utd
15:00 Crystal Palace - Wolves
15:00 Chelsea - Burnley
17:30 Arsenal - Man Utd
20:00 Southampton - Aston Villa
England - Championship
12:30 Norwich - Middlesbrough
15:00 Watford - QPR
15:00 Sheff Wed - Preston NE
15:00 Rotherham - Swansea
15:00 Nott. Forest - Barnsley
15:00 Huddersfield - Stoke City
15:00 Derby County - Bristol City
15:00 Cardiff City - Millwall
15:00 Blackburn - Luton
15:00 Brentford - Wycombe
15:00 Birmingham - Coventry
Ítalía - Serie A
14:00 Bologna - Milan
17:00 Sampdoria - Juventus
19:45 Inter - Benevento
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Werder - Schalke 04
14:30 Union Berlin - Gladbach
14:30 Dortmund - Augsburg
14:30 Bayern - Hoffenheim
14:30 Eintracht Frankfurt - Hertha
17:30 RB Leipzig - Leverkusen
Spánn - La Liga
23:00 Betis - Osasuna
23:00 Eibar - Sevilla
23:00 Getafe - Alaves
23:00 Cadiz - Atletico Madrid
23:00 Granada CF - Celta
23:00 Real Madrid - Levante
23:00 Valencia - Elche
23:00 Valladolid - Huesca
23:00 Villarreal - Real Sociedad
23:00 Barcelona - Athletic
sunnudagur 31. janúar
Fótbolta.net mótiđ - B-deild, riđill 2
17:00 Víkingur Ó.-Selfoss
Akraneshöllin
Reykjavíkurmót karla - A-riđill
12:00 Valur-Leiknir R.
Origo völlurinn
19:00 Ţróttur R.-ÍR
Eimskipsvöllurinn
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 2
17:00 Ţór-Magni
Boginn
England - Úrvalsdeildin
14:00 Leicester - Leeds
14:00 Brighton - Tottenham
16:30 West Ham - Liverpool
Ítalía - Serie A
11:30 Spezia - Udinese
14:00 Crotone - Genoa
14:00 Atalanta - Lazio
14:00 Cagliari - Sassuolo
17:00 Napoli - Parma
19:45 Roma - Verona
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Köln - Arminia Bielefeld
17:00 Wolfsburg - Freiburg
ţriđjudagur 2. febrúar
England - Úrvalsdeildin
19:45 Wolves - Arsenal
19:45 Sheffield Utd - West Brom
19:45 Leeds - Everton
19:45 Fulham - Leicester
19:45 Burnley - Man City
19:45 Aston Villa - West Ham
20:00 Newcastle - Crystal Palace
20:00 Man Utd - Southampton
England - Championship
19:00 Wycombe - Birmingham
19:00 Millwall - Norwich
19:00 Bournemouth - Sheff Wed
miđvikudagur 3. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
21:00 Ţór/KA 2-Ţór/KA
KA-völlur
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 2
20:30 KA 2-Völsungur
Boginn
England - Úrvalsdeildin
19:45 Tottenham - Chelsea
20:00 Liverpool - Brighton
fimmtudagur 4. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
20:00 Völsungur-Hamrarnir
KA-völlur
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 1
20:00 Dalvík/Reynir-KA
Boginn
föstudagur 5. febrúar
Ítalía - Serie A
19:45 Milan - Crotone
19:45 Fiorentina - Inter
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Hertha - Bayern
laugardagur 6. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
16:00 Samherjar-Ţór 3
KA-völlur
19:00 Nökkvi-KA 3
Boginn
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Leicester
15:00 Tottenham - West Brom
15:00 Sheffield Utd - Chelsea
15:00 Newcastle - Southampton
15:00 Man Utd - Everton
15:00 Liverpool - Man City
15:00 Leeds - Crystal Palace
15:00 Fulham - West Ham
15:00 Burnley - Brighton
15:00 Aston Villa - Arsenal
England - Championship
15:00 Bournemouth - Birmingham
15:00 Wycombe - Nott. Forest
15:00 Swansea - Norwich
15:00 Stoke City - Reading
15:00 QPR - Blackburn
15:00 Preston NE - Rotherham
15:00 Millwall - Sheff Wed
15:00 Middlesbrough - Brentford
15:00 Luton - Huddersfield
15:00 Coventry - Watford
15:00 Bristol City - Cardiff City
15:00 Barnsley - Derby County
Ítalía - Serie A
14:00 Sassuolo - Spezia
14:00 Atalanta - Torino
17:00 Juventus - Roma
19:45 Genoa - Napoli
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Freiburg - Dortmund
14:30 Mainz - Union Berlin
14:30 Augsburg - Wolfsburg
14:30 Schalke 04 - RB Leipzig
14:30 Leverkusen - Stuttgart
17:30 Gladbach - Köln
Spánn - La Liga
23:00 Alaves - Valladolid
23:00 Athletic - Valencia
23:00 Atletico Madrid - Celta
23:00 Betis - Barcelona
23:00 Huesca - Real Madrid
23:00 Levante - Granada CF
23:00 Osasuna - Eibar
23:00 Real Sociedad - Cadiz
23:00 Sevilla - Getafe
23:00 Elche - Villarreal
sunnudagur 7. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
15:00 Hamrarnir-Ţór/KA 2
Boginn
17:00 Völsungur-Tindastóll
Boginn
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 1
13:00 Dalvík/Reynir-Ţór 2
Boginn
Ítalía - Serie A
11:30 Benevento - Sampdoria
14:00 Udinese - Verona
17:00 Parma - Bologna
19:45 Lazio - Cagliari
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Hoffenheim - Eintracht Frankfurt
17:00 Arminia Bielefeld - Werder
ţriđjudagur 9. febrúar
England - Championship
19:00 Rotherham - Cardiff City
miđvikudagur 10. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - A-deild, riđill 2
20:30 Magni-KA 2
KA-völlur
England - Championship
19:00 Reading - Brentford
föstudagur 12. febrúar
Ítalía - Serie A
19:45 Bologna - Benevento
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 RB Leipzig - Augsburg
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-Víkingur Ó.
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-KR
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:00 Breiđablik-Leiknir R.
Kópavogsvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
20:00 Fylkir-FH
Egilshöll
laugardagur 13. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - B-deild
21:00 Ţór 3-Nökkvi
Boginn
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Ham - Sheffield Utd
15:00 West Brom - Man Utd
15:00 Southampton - Wolves
15:00 Man City - Tottenham
15:00 Leicester - Liverpool
15:00 Everton - Fulham
15:00 Crystal Palace - Burnley
15:00 Chelsea - Newcastle
15:00 Brighton - Aston Villa
15:00 Arsenal - Leeds
England - Championship
15:00 Brentford - Barnsley
15:00 Blackburn - Preston NE
15:00 Birmingham - Luton
15:00 Watford - Bristol City
15:00 Sheff Wed - Swansea
15:00 Rotherham - QPR
15:00 Reading - Millwall
15:00 Nott. Forest - Bournemouth
15:00 Norwich - Stoke City
15:00 Huddersfield - Wycombe
15:00 Derby County - Middlesbrough
15:00 Cardiff City - Coventry
Ítalía - Serie A
14:00 Torino - Genoa
17:00 Napoli - Juventus
19:45 Spezia - Milan
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Mainz
14:30 Stuttgart - Hertha
14:30 Werder - Freiburg
14:30 Dortmund - Hoffenheim
17:30 Union Berlin - Schalke 04
Spánn - La Liga
23:00 Barcelona - Alaves
23:00 Celta - Elche
23:00 Eibar - Valladolid
23:00 Getafe - Real Sociedad
23:00 Cadiz - Athletic
23:00 Granada CF - Atletico Madrid
23:00 Levante - Osasuna
23:00 Real Madrid - Valencia
23:00 Sevilla - Huesca
23:00 Villarreal - Betis
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
11:30 HK-Grindavík
Kórinn
15:00 KA-Valur
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
11:00 FH-Kórdrengir
Skessan
17:15 Fram-Ţór
Egilshöll
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Stjarnan-Vestri
Samsungvöllurinn
12:00 ÍA-Selfoss
Akraneshöllin
14:00 Grótta-Keflavík
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:30 Fylkir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
12:00 Keflavík-Selfoss
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
10:30 Breiđablik-Stjarnan
Fífan
sunnudagur 14. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
17:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Völsungur
Boginn
Ítalía - Serie A
11:30 Roma - Udinese
14:00 Cagliari - Atalanta
14:00 Sampdoria - Fiorentina
17:00 Crotone - Sassuolo
19:45 Inter - Lazio
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Eintracht Frankfurt - Köln
17:00 Wolfsburg - Gladbach
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 KR-Ţróttur R.
KR-völlur
14:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Tindastóll
Boginn
mánudagur 15. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
19:00 Hamrarnir-Tindastóll
Boginn
Ítalía - Serie A
19:45 Verona - Parma
Ţýskaland - Bundesliga
19:30 Bayern - Arminia Bielefeld
ţriđjudagur 16. febrúar
England - Championship
15:00 Stoke City - Sheff Wed
15:00 Wycombe - Derby County
15:00 Preston NE - Watford
15:00 Middlesbrough - Huddersfield
15:00 Luton - Cardiff City
15:00 Bristol City - Reading
Spánn - La Liga
18:00 Levante - Atletico Madrid
miđvikudagur 17. febrúar
England - Championship
15:00 Millwall - Birmingham
15:00 Coventry - Norwich
15:00 Barnsley - Blackburn
15:00 Bournemouth - Rotherham
15:00 Swansea - Nott. Forest
15:00 QPR - Brentford
Spánn - La Liga
18:00 Real Madrid - Getafe
föstudagur 19. febrúar
Ítalía - Serie A
17:30 Fiorentina - Spezia
19:45 Cagliari - Torino
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
18:00 Ţróttur R.-Breiđablik
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
20:00 KV-Ćgir
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:30 Haukar-Reynir S.
Ásvellir
laugardagur 20. febrúar
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Ham - Tottenham
15:00 Southampton - Chelsea
15:00 Man Utd - Newcastle
15:00 Liverpool - Everton
15:00 Fulham - Sheffield Utd
15:00 Burnley - West Brom
15:00 Brighton - Crystal Palace
15:00 Aston Villa - Leicester
15:00 Arsenal - Man City
15:00 Wolves - Leeds
England - Championship
15:00 QPR - Bournemouth
15:00 Nott. Forest - Blackburn
15:00 Norwich - Rotherham
15:00 Millwall - Wycombe
15:00 Huddersfield - Swansea
15:00 Coventry - Brentford
15:00 Cardiff City - Preston NE
15:00 Bristol City - Barnsley
15:00 Stoke City - Luton
15:00 Watford - Derby County
15:00 Sheff Wed - Birmingham
15:00 Reading - Middlesbrough
Ítalía - Serie A
14:00 Lazio - Sampdoria
17:00 Genoa - Verona
19:45 Sassuolo - Bologna
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Köln - Stuttgart
14:30 Gladbach - Mainz
14:30 Arminia Bielefeld - Wolfsburg
14:30 Hertha - RB Leipzig
14:30 Schalke 04 - Dortmund
14:30 Eintracht Frankfurt - Bayern
14:30 Augsburg - Leverkusen
14:30 Hoffenheim - Werder
14:30 Freiburg - Union Berlin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
11:30 HK-Afturelding
Kórinn
16:00 Víkingur Ó.-KA
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
11:00 FH-Víkingur R.
Skessan
15:00 KR-Fram
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Keflavík-Vestri
Reykjaneshöllin
14:00 Selfoss-Grótta
JÁVERK-völlurinn
14:00 Stjarnan-ÍA
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Elliđi-Ţróttur V.
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:00 KFG-Víđir
Samsungvöllurinn
16:15 ÍR-Sindri
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Tindastóll-Magni
Sauđárkróksvöllur
14:00 Kári-ÍH
Akraneshöllin
16:00 Augnablik-KF
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Dalvík/Reynir-Völsungur
Dalvíkurvöllur
14:00 Leiknir F.-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 21. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
18:00 Ţór/KA 2-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
Ítalía - Serie A
11:30 Parma - Udinese
14:00 Milan - Inter
17:00 Atalanta - Napoli
19:45 Benevento - Roma
Spánn - La Liga
19:00 Valladolid - Real Madrid
19:00 Elche - Eibar
19:00 Athletic - Villarreal
19:00 Atletico Madrid - Levante
19:00 Barcelona - Cadiz
19:00 Betis - Getafe
19:00 Huesca - Granada CF
19:00 Osasuna - Sevilla
19:00 Real Sociedad - Alaves
19:00 Valencia - Celta
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
17:00 Ţór-Kórdrengir
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
15:00 Leiknir R.-ÍBV
Egilshöll
17:30 Fjölnir-Fylkir
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Njarđvík-KFS
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Höttur/Huginn-Fjarđabyggđ
Fellavöllur
mánudagur 22. febrúar
Kjarnafćđismótiđ - Kvenna
20:00 Hamrarnir-Ţór/KA
Boginn
Ítalía - Serie A
19:45 Juventus - Crotone
ţriđjudagur 23. febrúar
England - Championship
15:00 Wycombe - Reading
15:00 Rotherham - Nott. Forest
15:00 Middlesbrough - Bristol City
15:00 Luton - Millwall
15:00 Derby County - Huddersfield
15:00 Birmingham - Norwich
miđvikudagur 24. febrúar
England - Championship
15:00 Brentford - Sheff Wed
15:00 Blackburn - Watford
15:00 Barnsley - Stoke City
15:00 Bournemouth - Cardiff City
15:00 Swansea - Coventry
15:00 Preston NE - QPR
Spánn - La Liga
18:00 Barcelona - Elche
fimmtudagur 25. febrúar
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-Afturelding
Víkingsvöllur
20:00 HK-Grótta
Kórinn
föstudagur 26. febrúar
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
19:00 Afturelding-Grindavík
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-FH
Framvöllur
19:00 Víkingur R.-Kórdrengir
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-KV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
20:00 KFG-Reynir S.
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Grindavík
Akraneshöllin
20:15 Augnablik-Haukar
Fífan
laugardagur 27. febrúar
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Brom - Brighton
15:00 Tottenham - Burnley
15:00 Sheffield Utd - Liverpool
15:00 Newcastle - Wolves
15:00 Man City - West Ham
15:00 Leicester - Arsenal
15:00 Leeds - Aston Villa
15:00 Everton - Southampton
15:00 Crystal Palace - Fulham
15:00 Chelsea - Man Utd
England - Championship
15:00 Barnsley - Millwall
15:00 Bournemouth - Watford
15:00 Birmingham - QPR
15:00 Wycombe - Norwich
15:00 Swansea - Bristol City
15:00 Rotherham - Reading
15:00 Preston NE - Huddersfield
15:00 Middlesbrough - Cardiff City
15:00 Luton - Sheff Wed
15:00 Derby County - Nott. Forest
15:00 Brentford - Stoke City
15:00 Blackburn - Coventry
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Union Berlin - Hoffenheim
14:30 RB Leipzig - Gladbach
14:30 Wolfsburg - Hertha
14:30 Bayern - Köln
14:30 Dortmund - Arminia Bielefeld
14:30 Werder - Eintracht Frankfurt
14:30 Stuttgart - Schalke 04
14:30 Mainz - Augsburg
14:30 Leverkusen - Freiburg
Rússland - Efsta deild
23:00 Sochi - Arsenal T
23:00 Tambov - Rotor
23:00 Lokomotiv - CSKA
23:00 Akhmat Groznyi - Dinamo
23:00 FK Krasnodar - Ural
23:00 Spartak - Rubin
23:00 Zenit - Rostov
23:00 Khimki - Ufa
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
18:00 KA-HK
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Keflavík-Selfoss
Reykjaneshöllin
14:00 Grótta-Stjarnan
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 KFS-Ţróttur V.
Domusnovavöllurinn
14:00 Elliđi-Ćgir
Fylkisvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Víđir
Domusnovavöllurinn
14:00 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Augnablik-Tindastóll
Fagrilundur - gervigras
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
14:00 Fjarđabyggđ-Dalvík/Reynir
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
10:30 Breiđablik-Fylkir
Fífan
14:00 Stjarnan-Tindastóll
Samsungvöllurinn
15:00 FH-Ţór/KA
Skessan
sunnudagur 28. febrúar
Ítalía - Serie A
14:00 Udinese - Fiorentina
14:00 Inter - Genoa
14:00 Verona - Juventus
14:00 Bologna - Lazio
14:00 Roma - Milan
14:00 Spezia - Parma
14:00 Torino - Sassuolo
14:00 Sampdoria - Atalanta
14:00 Napoli - Benevento
14:00 Crotone - Cagliari
Spánn - La Liga
19:00 Alaves - Osasuna
19:00 Celta - Valladolid
19:00 Eibar - Huesca
19:00 Getafe - Valencia
19:00 Cadiz - Betis
19:00 Granada CF - Elche
19:00 Levante - Athletic
19:00 Real Madrid - Real Sociedad
19:00 Sevilla - Barcelona
19:00 Villarreal - Atletico Madrid
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
13:00 Valur-Víkingur Ó.
Origo völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
16:30 Ţór-KR
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Fylkir-Ţróttur R.
Würth völlurinn
14:00 Leiknir R.-Fjölnir
Domusnovavöllurinn
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Höttur/Huginn
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Vatnaliljur-Mídas
Fagrilundur - gervigras
16:00 Álafoss-GG
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
14:00 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
mánudagur 1. mars
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 Valur-Keflavík
Origo völlurinn
ţriđjudagur 2. mars
England - Championship
15:00 Nott. Forest - Luton
15:00 Millwall - Preston NE
15:00 Huddersfield - Birmingham
15:00 Coventry - Middlesbrough
15:00 Cardiff City - Derby County
15:00 Reading - Blackburn
miđvikudagur 3. mars
England - Championship
15:00 Watford - Wycombe
15:00 Sheff Wed - Rotherham
15:00 QPR - Barnsley
15:00 Norwich - Brentford
15:00 Bristol City - Bournemouth
15:00 Stoke City - Swansea
Ítalía - Serie A
14:00 Cagliari - Bologna
14:00 Atalanta - Crotone
14:00 Parma - Inter
14:00 Sassuolo - Napoli
14:00 Fiorentina - Roma
14:00 Genoa - Sampdoria
14:00 Juventus - Spezia
14:00 Lazio - Torino
14:00 Milan - Udinese
14:00 Benevento - Verona
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-KM
Ásvellir
fimmtudagur 4. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
20:00 HK-Valur
Kórinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Stokkseyri
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 Kría-SR
Vivaldivöllurinn
föstudagur 5. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Víkingur R.-Fram
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
19:00 Stjarnan-Keflavík
Samsungvöllurinn
20:00 ÍA-Vestri
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
20:00 Fjölnir-Breiđablik
Egilshöll
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Vćngir Júpiters-Afríka
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
19:00 Hvíti riddarinn-Hamar
Fagverksvöllurinn Varmá
20:00 Ýmir-Björninn
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:00 KR-Valur
KR-völlur
19:00 Ţróttur R.-Selfoss
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Fylkir-Stjarnan
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:15 Augnablik-Grindavík
Fífan
laugardagur 6. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 West Ham - Leeds
15:00 West Brom - Newcastle
15:00 Tottenham - Crystal Palace
15:00 Sheffield Utd - Southampton
15:00 Man City - Man Utd
15:00 Liverpool - Fulham
15:00 Chelsea - Everton
15:00 Burnley - Arsenal
15:00 Brighton - Leicester
15:00 Aston Villa - Wolves
England - Championship
15:00 Coventry - Derby County
15:00 Bristol City - QPR
15:00 Brentford - Rotherham
15:00 Barnsley - Birmingham
15:00 Watford - Nott. Forest
15:00 Swansea - Middlesbrough
15:00 Stoke City - Wycombe
15:00 Reading - Sheff Wed
15:00 Preston NE - Bournemouth
15:00 Norwich - Luton
15:00 Millwall - Blackburn
15:00 Huddersfield - Cardiff City
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Mainz
14:30 Eintracht Frankfurt - Stuttgart
14:30 Hoffenheim - Wolfsburg
14:30 Hertha - Augsburg
14:30 Köln - Werder
14:30 Freiburg - RB Leipzig
14:30 Gladbach - Leverkusen
14:30 Bayern - Dortmund
14:30 Arminia Bielefeld - Union Berlin
Rússland - Efsta deild
23:00 CSKA - Akhmat Groznyi
23:00 Rostov - Sochi
23:00 Spartak - FK Krasnodar
23:00 Ural - Ufa
23:00 Rotor - Khimki
23:00 Arsenal T - Lokomotiv
23:00 Rubin - Zenit
23:00 Dinamo - Tambov
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
15:00 Afturelding-KA
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
14:00 KR-Kórdrengir
KR-völlur
15:00 FH-Ţór
Skessan
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
14:00 Fylkir-Leiknir R.
Würth völlurinn
14:00 Ţróttur R.-ÍBV
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 ÍR-Reynir S.
Hertz völlurinn
12:00 KFG-Sindri
Samsungvöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Kári-Augnablik
Akraneshöllin
17:00 ÍH-Magni
Skessan
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
16:00 KFR-Samherjar
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Léttir-Snćfell
Hertz völlurinn
14:00 KB-Kormákur/Hvöt
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
12:00 Keflavík-ÍBV
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Tindastóll-FH
Sauđárkróksvöllur
sunnudagur 7. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Napoli - Bologna
14:00 Sampdoria - Cagliari
14:00 Roma - Genoa
14:00 Juventus - Lazio
14:00 Verona - Milan
14:00 Fiorentina - Parma
14:00 Udinese - Sassuolo
14:00 Crotone - Torino
14:00 Inter - Atalanta
14:00 Spezia - Benevento
Spánn - La Liga
19:00 Athletic - Granada CF
19:00 Atletico Madrid - Real Madrid
19:00 Betis - Alaves
19:00 Cadiz - Eibar
19:00 Huesca - Celta
19:00 Osasuna - Barcelona
19:00 Real Sociedad - Levante
19:00 Valencia - Villarreal
19:00 Valladolid - Getafe
19:00 Elche - Sevilla
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Grindavík-Víkingur Ó.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
11:00 Selfoss-Vestri
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
16:30 Haukar-Víđir
Ásvellir
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Tindastóll-KF
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KH-Smári
Valsvöllur
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór/KA-Breiđablik
Boginn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
16:15 Fjölnir-Álftanes
Egilshöll
18:45 Fram-ÍR
Egilshöll
mánudagur 8. mars
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:00 Grótta-ÍA
Vivaldivöllurinn
20:00 Afturelding-Haukar
Fagverksvöllurinn Varmá
ţriđjudagur 9. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
20:00 ÍA-Grótta
Akraneshöllin
fimmtudagur 11. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Árborg-Vćngir Júpiters
JÁVERK-völlurinn
20:00 Berserkir-Afríka
Víkingsvöllur
föstudagur 12. mars
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
19:00 Fram-Kórdrengir
Framvöllur
19:00 KR-FH
KR-völlur
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
19:00 Leiknir R.-Ţróttur R.
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Björninn-Hvíti riddarinn
Fjölnisvöllur - Gervigras
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
20:00 Fjölnir-Hamar
Egilshöll
laugardagur 13. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Wolves - Liverpool
15:00 Southampton - Brighton
15:00 Newcastle - Aston Villa
15:00 Man Utd - West Ham
15:00 Leicester - Sheffield Utd
15:00 Leeds - Chelsea
15:00 Fulham - Man City
15:00 Everton - Burnley
15:00 Arsenal - Tottenham
15:00 Crystal Palace - West Brom
England - Championship
15:00 Luton - Swansea
15:00 Wycombe - Preston NE
15:00 Rotherham - Coventry
15:00 QPR - Huddersfield
15:00 Nott. Forest - Reading
15:00 Middlesbrough - Stoke City
15:00 Derby County - Millwall
15:00 Cardiff City - Watford
15:00 Blackburn - Brentford
15:00 Birmingham - Bristol City
15:00 Bournemouth - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Norwich
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Leverkusen - Arminia Bielefeld
14:30 RB Leipzig - Eintracht Frankfurt
14:30 Dortmund - Hertha
14:30 Stuttgart - Hoffenheim
14:30 Werder - Bayern
14:30 Augsburg - Gladbach
14:30 Mainz - Freiburg
14:30 Union Berlin - Köln
14:30 Wolfsburg - Schalke 04
Rússland - Efsta deild
23:00 Ural - Rotor
23:00 Khimki - Rostov
23:00 Arsenal T - CSKA
23:00 Tambov - FK Krasnodar
23:00 Zenit - Akhmat Groznyi
23:00 Lokomotiv - Sochi
23:00 Dinamo - Spartak
23:00 Ufa - Rubin
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Afturelding
Origo völlurinn
15:00 Víkingur Ó.-HK
Ólafsvíkurvöllur
15:00 KA-Grindavík
Boginn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 3
12:00 Keflavík-ÍA
Reykjaneshöllin
12:00 Grótta-Vestri
Vivaldivöllurinn
14:00 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 4
13:00 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
15:00 Fjölnir-ÍBV
Egilshöll
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
14:00 Elliđi-Njarđvík
Fylkisvöllur
14:00 KV-KFS
KR-völlur
16:00 Ţróttur V.-Ćgir
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 Magni-Kári
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Höttur/Huginn-Einherji
Fellavöllur
14:00 Dalvík/Reynir-Leiknir F.
Dalvíkurvöllur
14:00 Völsungur-Fjarđabyggđ
Vodafonevöllurinn Húsavík
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
12:00 Álftanes-Álafoss
Bessastađavöllur
19:00 Skallagrímur-Vatnaliljur
Akraneshöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
16:00 Ýmir-Uppsveitir
Kórinn - Gervigras
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 Kría-KM
Vivaldivöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
14:00 Ísbjörninn-Léttir
Kórinn - Gervigras
14:00 KB-Snćfell
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 1
16:00 Álftanes-Fram
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Sindri
Fjarđabyggđarhöllin
sunnudagur 14. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Atalanta - Spezia
14:00 Genoa - Udinese
14:00 Sassuolo - Verona
14:00 Lazio - Crotone
14:00 Benevento - Fiorentina
14:00 Torino - Inter
14:00 Cagliari - Juventus
14:00 Milan - Napoli
14:00 Parma - Roma
14:00 Bologna - Sampdoria
Spánn - La Liga
19:00 Barcelona - Huesca
19:00 Celta - Athletic
19:00 Eibar - Villarreal
19:00 Getafe - Atletico Madrid
19:00 Granada CF - Real Sociedad
19:00 Levante - Valencia
19:00 Osasuna - Valladolid
19:00 Real Madrid - Elche
19:00 Sevilla - Betis
19:00 Alaves - Cadiz
Lengjubikar karla - A-deild, riđill 2
15:00 Ţór-Víkingur R.
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
17:00 KF-ÍH
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Mídas-GG
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 Smári-KFR
Fagrilundur - gervigras
14:00 KFB-KH
Bessastađavöllur
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Hamrarnir
Vodafonevöllurinn Húsavík
ţriđjudagur 16. mars
England - Championship
15:00 Bournemouth - Swansea
15:00 Rotherham - Watford
15:00 Middlesbrough - Preston NE
15:00 Luton - Coventry
15:00 Derby County - Brentford
15:00 Cardiff City - Stoke City
miđvikudagur 17. mars
England - Championship
15:00 Wycombe - Barnsley
15:00 Sheff Wed - Huddersfield
15:00 QPR - Millwall
15:00 Blackburn - Bristol City
15:00 Nott. Forest - Norwich
15:00 Birmingham - Reading
Spánn - La Liga
18:00 Sevilla - Elche
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
19:20 Keflavík-KR
Reykjaneshöllin
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Haukar-Grindavík
Ásvellir
fimmtudagur 18. mars
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
20:00 Berserkir-Árborg
Víkingsvöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
20:00 KB-Ísbjörninn
Domusnovavöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
19:00 Grótta-Augnablik
Vivaldivöllurinn
20:00 HK-Afturelding
Kórinn
föstudagur 19. mars
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
19:40 Njarđvík-Ţróttur V.
Reykjaneshöllin
20:00 KV-Elliđi
KR-völlur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
18:00 Haukar-KFG
Ásvellir
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
20:00 Hamar-Björninn
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
20:00 KÁ-Hörđur Í.
Ásvellir
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
19:00 Stjarnan-FH
Samsungvöllurinn
Lengjubikar kvenna - B-deild
20:00 ÍA-Víkingur R.
Akraneshöllin
laugardagur 20. mars
England - Úrvalsdeildin
15:00 Burnley - Leicester
15:00 Brighton - Newcastle
15:00 West Ham - Arsenal
15:00 West Brom - Everton
15:00 Tottenham - Southampton
15:00 Sheffield Utd - Aston Villa
15:00 Man City - Wolves
15:00 Liverpool - Chelsea
15:00 Fulham - Leeds
15:00 Crystal Palace - Man Utd
England - Championship
15:00 Norwich - Blackburn
15:00 Millwall - Middlesbrough
15:00 Coventry - Wycombe
15:00 Bristol City - Rotherham
15:00 Brentford - Nott. Forest
15:00 Barnsley - Sheff Wed
15:00 Huddersfield - Bournemouth
15:00 Watford - Birmingham
15:00 Swansea - Cardiff City
15:00 Stoke City - Derby County
15:00 Reading - QPR
15:00 Preston NE - Luton
Ţýskaland - Bundesliga
14:30 Schalke 04 - Gladbach
14:30 Eintracht Frankfurt - Union Berlin
14:30 Freiburg - Augsburg
14:30 Hoffenheim - Mainz
14:30 Bayern - Stuttgart
14:30 Werder - Wolfsburg
14:30 Köln - Dortmund
14:30 Hertha - Leverkusen
14:30 Arminia Bielefeld - RB Leipzig
Rússland - Efsta deild
23:00 Akhmat Groznyi - Arsenal T
23:00 FK Krasnodar - Dinamo
23:00 Sochi - Tambov
23:00 Spartak - Ural
23:00 Ufa - Lokomotiv
23:00 Rotor - Rostov
23:00 Rubin - Khimki
23:00 CSKA - Zenit
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 1
12:00 KFS-Ćgir
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
14:00 ÍR-Víđir
Hertz völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
14:00 Augnablik-ÍH
Fagrilundur - gervigras
14:00 Tindastóll-Kári
Sauđárkróksvöllur
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
14:00 Fjarđabyggđ-Einherji
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 Höttur/Huginn-Dalvík/Reynir
Fellavöllur
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 3
14:00 Hvíti riddarinn-Uppsveitir
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
14:00 SR-KM
Eimskipsvöllurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 6
18:00 Kormákur/Hvöt-Snćfell
Akraneshöllin
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 1
14:00 Valur-Ţróttur R.
Origo völlurinn
14:00 Selfoss-ÍBV
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar kvenna - A-deild, riđill 2
14:00 Breiđablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
14:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
Lengjubikar kvenna - C-deild, riđill 2
14:00 Völsungur-Einherji
Vodafonevöllurinn Húsavík
15:00 Hamrarnir-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Boginn
sunnudagur 21. mars
Ítalía - Serie A
14:00 Verona - Atalanta
14:00 Juventus - Benevento
14:00 Crotone - Bologna
14:00 Spezia - Cagliari
14:00 Parma - Genoa
14:00 Udinese - Lazio
14:00 Fiorentina - Milan
14:00 Roma - Napoli
14:00 Inter - Sassuolo
14:00 Sampdoria - Torino
Spánn - La Liga
19:00 Villarreal - Cadiz
19:00 Athletic - Eibar
19:00 Atletico Madrid - Alaves
19:00 Betis - Levante
19:00 Celta - Real Madrid
19:00 Getafe - Elche
19:00 Huesca - Osasuna
19:00 Real Sociedad - Barcelona
19:00 Valencia - Granada CF
19:00 Valladolid - Sevilla
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 2
12:00 Sindri-Reynir S.
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 3
18:00 KF-Magni
Boginn
Lengjubikar karla - B-deild, riđill 4
13:00 Leiknir F.-Völsungur
Fjarđabyggđarhöllin
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 1
14:00 Vatnaliljur-GG
Fagrilundur - gervigras
14:00 Mídas-Álftanes
Víkingsvöllur
14:00 Álafoss-Skallagrímur
Fagverksvöllurinn Varmá
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 2
16:00 Stokkseyri-Afríka
JÁVERK-völlurinn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 4
14:00 KFR-KFB
JÁVERK-völlurinn
16:00 Samherjar-Smári
Boginn
Lengjubikar karla - C-deild, riđill 5
12:00 Kría-Hörđur Í.
Vivaldivöllurinn