Íslenski boltinn er kominn á fullt sem þýðir að sumarið er komið.
Önnur umferð Lengjudeildar karla hófst í gær og í kvöld heldur hún áfram með fjórum leikjum. Það verður einnig spilað í 2. deild karla, 2. deild kvenna og 3. deild karla í kvöld.
Pepsi Max-deild kvenna fer skemmtilega af stað og erfitt að spá í það hvernig mótið þróast. Það verður heil umferð spiluð á morgun þar sem Valur og Breiðablik eiga erfiða leiki fyrir höndum.
Þá verður heil umferð spiluð í Pepsi Max-deild karla á sunnudag og mánudag þar sem Reykjavíkurstórveldin, Valur og KR, mætast á mánudagskvöld.
föstudagur 14. maí
Lengjudeild karla
18:00 ÍBV-Fram (Hásteinsvöllur)
19:15 Fjölnir-Grótta (Extra völlurinn)
19:15 Kórdrengir-Selfoss (Domusnovavöllurinn)
19:15 Víkingur Ó.-Afturelding (Ólafsvíkurvöllur)
2. deild karla
19:15 Kári-KV (Akraneshöllin)
2. deild kvenna
20:00 KM-Fjölnir (KR-völlur)
3. deild karla
20:00 Augnablik-Ægir (Kópavogsvöllur)
laugardagur 15. maí
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Tindastóll-ÍBV (Sauðárkróksvöllur)
14:00 Valur-Fylkir (Origo völlurinn)
14:00 Keflavík-Þróttur R. (HS Orku völlurinn)
16:00 Breiðablik-Þór/KA (Kópavogsvöllur)
16:00 Selfoss-Stjarnan (JÁVERK-völlurinn)
Lengjudeild karla
13:00 Þróttur R.-Vestri (Eimskipsvöllurinn)
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Haukar (Fjarðabyggðarhöllin)
14:00 Magni-Njarðvík (Boginn)
14:00 Þróttur V.-Fjarðabyggð (Vogaídýfuvöllur)
16:00 Völsungur-ÍR (Vodafonevöllurinn Húsavík)
16:00 Reynir S.-KF (BLUE-völlurinn)
3. deild karla
14:00 Einherji-KFG (Vopnafjarðarvöllur)
14:00 ÍH-Dalvík/Reynir (Skessan)
14:00 Víðir-KFS (Nesfisk-völlurinn)
16:00 Sindri-Elliði (Sindravellir)
4. deild karla - D-riðill
14:00 Léttir-Kormákur/Hvöt (Hertz völlurinn)
14:00 Vængir Júpiters-Úlfarnir (Fjölnisvöllur - Gervigras)
14:00 Hvíti riddarinn-Vatnaliljur (Fagverksvöllurinn Varmá)
16:00 Samherjar-KB (Hrafnagilsvöllur)
sunnudagur 16. maí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Leiknir R.-Fylkir (Domusnovavöllurinn)
19:15 Víkingur R.-Breiðablik (Víkingsvöllur)
4. deild karla - A-riðill
16:00 Árborg-Afríka (JÁVERK-völlurinn)
4. deild karla - C-riðill
14:00 KÁ-Reynir H (Ásvellir)
Mjólkurbikar kvenna
14:00 Afturelding-Grótta (Fagverksvöllurinn Varmá)
14:00 Sindri-Fjarðab/Höttur/Leiknir (Sindravellir)
14:00 KR-Augnablik (Meistaravellir)
mánudagur 17. maí
Pepsi Max-deild karla
18:30 Keflavík-KA (HS Orku völlurinn)
19:15 HK-FH (Kórinn)
19:15 KR-Valur (Meistaravellir)
19:15 ÍA-Stjarnan (Norðurálsvöllurinn)
4. deild karla - A-riðill
20:00 Berserkir-RB (Víkingsvöllur)
Mjólkurbikar kvenna
19:15 Hamrarnir-Völsungur (Boginn)
19:15 Álftanes-Grindavík (OnePlus völlurinn)
19:15 FH-Víkingur R. (Kaplakrikavöllur)
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Stöðutaflan
L | U | J | T | ms: | mf: | mun | Stig | ||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Athugasemdir