mán 22.apr 2019 09:30
Fótbolti.net
Komnir/Farnir í Inkasso-deildinni
watermark Albert Brynjar Ingson gekk til liđs viđ Fjölni.
Albert Brynjar Ingson gekk til liđs viđ Fjölni.
Mynd: Fjölnir
watermark Keflavík fékk framherjann Elton Barros frá Haukum.
Keflavík fékk framherjann Elton Barros frá Haukum.
Mynd: Knattspyrnudeild Keflavíkur
watermark Hilmar Freyr Bjartţórsson fór í Fram frá Leikni F.
Hilmar Freyr Bjartţórsson fór í Fram frá Leikni F.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Nacho Heras fór í Leikni R. frá Víkingi Ólafsvík.
Nacho Heras fór í Leikni R. frá Víkingi Ólafsvík.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark Nkumu fór í Ţrótt frá KA.
Nkumu fór í Ţrótt frá KA.
Mynd: Fótbolti.net - Sćvar Geir Sigurjónsson
watermark Sean Da Silva gekk í rađir Hauka.
Sean Da Silva gekk í rađir Hauka.
Mynd: Fótbolti.net - Hulda Margrét
watermark Jón Gísli Ström fór í Fjölni.
Jón Gísli Ström fór í Fjölni.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
watermark  Ásgeir Örn Arnţórsson kom til Aftureldingar frá Fylki.
Ásgeir Örn Arnţórsson kom til Aftureldingar frá Fylki.
Mynd: Afturelding
watermark Axel Sigurđarson gekk til liđs viđ Gróttu.
Axel Sigurđarson gekk til liđs viđ Gróttu.
Mynd: Fótbolti.net - Hafliđi Breiđfjörđ
Félög í Inkasso-deild karla eru ađ mynda leikmannahópa sína fyrir átökin nćsta sumar. Hér er listi yfir félagaskiptin frá ţví síđasta tímabili lauk.

Ef ţú hefur athugasemdir viđ listann eđa veist um breytingar ţá biđjum viđ ţig ađ hafa samband viđ okkur á netfangiđ [email protected]


Fjölnir

Komnir:
Albert Brynjar Ingason frá Fylki
Atli Gunnar Guđmundsson frá Fram
Jón Gísli Ström frá ÍR
Steinar Örn Gunnarsson frá ÍR
Rasmus Christiansen frá Val (á láni)
Einar Örn Harđarson frá FH (á láni)

Farnir:
Almarr Ormarsson í KA
Birnir Snćr Ingason í Val
Igor Jugovic
Mario Tadjevic til Króatíu
Valmir Berisha í Álasund (var á láni)
Torfi Tímoteus Gunnarsson í KA (Á láni)
Ţórđur Ingason í Víking R.
Ţórir Guđjónsson í Breiđablik
Ćgir Jarl Jónasson í KR

Keflavík

Komnir:
Dagur Ingi Valsson frá Leikni F.
Elton Renato Livramento Barros frá Haukum
Jóhann Arnarsson frá FH
Kristófer Páll Viđarsson frá Selfossi
Magnús Ţór Magnússon frá Njarđvík
Adolf Bitegeko frá KR (á láni)

Farnir:
Aron Freyr Róbertsson í Hauka
Aron Kári Ađalsteinsson í Breiđablik (var á láni)
Atli Geir Gunnarsson í Njarđvík
Ágúst Leó Björnsson í ÍBV (var á láni)
Dagur Dan Ţórhallsson í Mjřndalen (á láni)
Einar Orri Einarsson í Kórdrengi
Helgi Ţór Jónsson í Víđi
Hólmar Örn Rúnarsson í Víđi
Ivan Aleksic í KR (var á láni)
Jeppe Hansen
Jonathan Faerber
Juraj Grizelj til Króatíu
Lasse Rise
Leonard Sigurđsson í Fylki
Marko Nikolic
Sigurbergur Elísson í Reyni S.

Ţór

Komnir:
Dino Gavric frá Fram
Sigurđur Marinó Kristjánsson frá Magna

Farnir:
Óskar Elías Zoega Óskarsson í ÍBV

Víkingur Ó.

Komnir:
Franko Lalic frá Bosníu/Hersegóvínu
Grétar Snćr Gunnarsson frá FH
Harley Willard frá Kambodíu
Sallieu Tarawallie frá Sierra Leone
Martin Kuittinen frá Portúgal
Kristófer Reyes frá Fram
Jacob Andersen frá Egersund

Farnir:
Ástbjörn Ţórđarson í KR (var á láni)
Francisco Marmolejo Mancilla
Gonzalo Zamorano í ÍA
Guyon Philips
Ingibergur Kort Sigurđsson í Fjölni (var á láni)
Jesus Alvarez Marin til Spánar
Nacho Heras
Kwame Quee í Breiđablik
Sasha Litwin Romero til Spánar
Francisco Marmolejo Mancilla í Víking R.

Ţróttur R.

Komnir:
Andri Jónasson frá ÍR
Ágúst Leó Björnsson frá ÍBV
Gunnar Gunnarsson frá Haukum
Lárus Björnsson frá Stjörnunni
Njörđur Ţórhallsson frá KV
Ţorsteinn Örn Bernharđsson frá KR (Á láni)
Sindri Scheving frá Víkingi (Á láni)
Archie Nkumu frá KA
Rafael Victor frá ARC Oleiros í Portúgal

Farnir:
Egill Darri Makan í FH (var á láni)
Emil Atlason í HK
Finnur Tómas Pálmason í KR (var á láni)
Kristófer Konráđsson í Stjörnuna (var á láni)
Logi Tómasson í Víking R. (var á láni)
Óskar Jónsson í Breiđablik (var á láni)
Teitur Magnússon í FH (var á láni)
Viktor Jónsson í ÍA

Njarđvík

Komnir:
Atli Geir Gunnarsson frá Keflavík
Alexander Helgason frá Haukum
Davíđ Guđlaugsson frá Víđi Garđi
Denis Hoda frá KH
Andri Gíslason frá Víđi G.
Guillermo González Lamarca frá Skallagrími

Farnir:
Luka Jagacic í Reyni S.
Magnús Ţór Magnússon í Keflavík
Neil Slooves til Skotlands
Robert Blakala til Póllands

Leiknir R.

Komnir:
Gyrđir Hrafn Guđbrandsson frá KR
Ingólfur Sigurđsson frá KH
Nacho Heras frá Víkingi Ó.
Natan Hjaltalín frá Fylkir
Stefán Árni Geirsson frá KR
Hjalti Sigurđsson frá KR
Viktor Marel Kjćrnested frá Aftureldingu

Farnir:
Miroslav Zhivkov Pushkarov til Búlgaríu
Ryota Nakamura
Tómas Óli Garđarsson
Trausti Sigurbjörnsson í Aftureldingu

Haukar

Komnir:
Aron Elí Sćvarsson frá Val á láni
Ásgeir Ţór Ingólfsson frá Hönefoss
Gunnar Geir Baldursson frá Breiđabliki
Hafţór Ţrastarson frá Selfossi
Sindri Ţór Sigţórsson frá Fjölni
Frans Sigurđsson frá ÍBV
Sean Da Silva frá Bandaríkjunum

Farnir:
Gunnar Gunnarsson í Ţrótt
Ísak Atli Kristjánsson í Fjölni (var á láni)
Aran Nganpanya í Ţrótt V.
Alexander Helgason í Njarđvík
Elton Renato Livramento Barros í Keflavík
Gylfi Steinn Guđmundsson í ÍR
Haukur Ásberg Hilmarsson í KH
Hilmar Rafn Emilsson í KÁ
Arnar Steinn Hansson í KFG
Ţórhallur Kári Knútsson í KFG

Fram

Komnir:
Hilmar Freyr Bjartţórsson frá Leikni F.
Krystian Szopa frá Póllandi
Marteinn Örn Halldórsson úr Úlfunum
Matthías Króknes Jóhannsson frá Vestra
Ólafur Íshólm Ólafsson frá Breiđabliki (á láni)a

Farnir:
Atli Gunnar Guđmundsson í Fjölni
Dino Gavric í Ţór
Guđmundur Magnússon í ÍBV
Kristófer Jacobson Reyes í Ratchaburi FC (Tćlandi)
Mihajlo Jakimoski til Makedóníu

Magni

Komnir:
Angantýr Máni Gautason frá KA
Frosti Brynjólfsson frá KA (Á láni)
Gauti Gautason frá Ţór
Ingólfur Birnir Ţórarinsson frá KA
Patrekur Hafliđi Búason frá KA
Tómas Veigar Eiríksson frá KA (Á láni)
Viktor Már Heiđarsson frá KA
Ţorsteinn Ágúst Jónsson frá KA
Aron Elí Gíslason frá KA (á láni)
Hjörvar Sigurgeirsson frá KA (á láni)

Farnir:
Bjarni Ađalsteinsson í KA (var á láni)
Brynjar Ingi Bjarnason í KA (var á láni)
Ívar Örn Árnason í KA (var á láni)
Jón Alfređ Sigurđsson í Stjörnuna (var á láni)
Ólafur Aron Pétursson í KA (var á láni)
Sigurđur Marinó Kristjánsson í Ţór
Ţorgeir Ingvarsson í Fjölni (var á láni)

Afturelding

Komnir:
Ásgeir Örn Arnţórsson frá Fylki
Djordje Panic frá KR
Georg Bjarnason frá Víkingi R.
Kári Steinn Hlífarson frá KFG
Ragnar Már Lárusson frá ÍA
Sigfús Kjalar Árnason frá Víkingi R.
Trausti Sigurbjörnsson frá Leikni R.

Farnir:
Alonso Sanchez Gonzalez til Spánar
Andri Hrafn Sigurđsson í Ţrótt V.
Andri Ţór Grétarsson í HK (var á láni)
Bjarki Ragnar Sturlaugsson í Fylki (var á láni)
Hafliđi Sigurđsson í Fylki (var á láni)
Jose Antonio Dominguez Borrego til Spánar
Jose Miguel Gonzalez Barranco til Spánar
Kristófer Örn Jónsson hćttur
Ómar Atli Sigurđsson í ÍR
Ólafur Frímann Kristjánsson hćttur
Viktor Marel Kjćrnested í Leiknir R.

Grótta

Komnir:
Axel Sigurđarson frá KR (á láni)
Bjarki Leósson frá KR (á láni)
Óliver Dagur Thorlacius frá KR

Farnir:
Ásgrímur Gunnarsson
Sindri Már Friđriksson
Athugasemdir
Nýjustu fréttirnar
banner
banner
banner
Haraldur Pálsson
Haraldur Pálsson | mán 13. maí 16:15
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | ţri 26. mars 08:00
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | sun 24. mars 10:12
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | mán 10. desember 16:30
Elvar Geir Magnússon
Elvar Geir Magnússon | miđ 28. nóvember 14:00
Gylfi Ţór Orrason
Gylfi Ţór Orrason | mán 19. nóvember 17:30
Heiđar Birnir Torleifsson
Heiđar Birnir Torleifsson | fös 16. nóvember 08:00
Ađsendir pistlar
Ađsendir pistlar | miđ 31. október 17:00
mánudagur 27. maí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
19:15 Valur-Selfoss
Origo völlurinn
19:15 Fylkir-HK/Víkingur
Würth völlurinn
ţriđjudagur 28. maí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Breiđablik-KR
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Berserkir
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Fenrir
Tungubakkavöllur
20:00 Hamar-Stokkseyri
Grýluvöllur
miđvikudagur 29. maí
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Hvíti riddarinn
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-Snćfell
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Kóngarnir
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFR-Kría
SS-völlurinn
fimmtudagur 30. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Haukar
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Selfoss
Boginn
3. deild karla
14:00 Álftanes-Höttur/Huginn
Bessastađavöllur
14:00 Einherji-Kórdrengir
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Reynir S.-Vćngir Júpiters
Europcarvöllurinn
20:00 Augnablik-KV
Fagrilundur - gervigras
20:00 Skallagrímur-KH
Skallagrímsvöllur
2. deild kvenna
16:00 Álftanes-Leiknir R.
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
14:00 Ýmir-SR
Kórinn
16:00 Björninn-Vatnaliljur
Fjölnisvöllur - Gervigras
16:00 Samherjar-Árborg
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
14:00 ÍH-Afríka
Leiknisvöllur
16:00 Kormákur/Hvöt-KM
Blönduósvöllur
föstudagur 31. maí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:00 Leiknir R.-Víkingur Ó.
Leiknisvöllur
19:15 Keflavík-Grótta
Nettóvöllurinn
19:15 Fram-Afturelding
Framvöllur
2. deild karla
19:15 ÍR-Kári
Hertz völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Völsungur-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Ísbjörninn
Víkingsvöllur
laugardagur 1. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grindavík-Víkingur R.
Mustad völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Fjölnir-Njarđvík
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Vestri
Norđfjarđarvöllur
16:00 KFG-Tindastóll
Samsung völlurinn
3. deild karla
15:00 KF-Sindri
Ólafsfjarđarvöllur
sunnudagur 2. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 KR-KA
Meistaravellir
16:00 ÍBV-ÍA
Hásteinsvöllur
17:00 Breiđablik-FH
Kópavogsvöllur
19:15 HK-Fylkir
Kórinn
19:15 Stjarnan-Valur
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţór-Ţróttur R.
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Leiknir F.-Ţróttur V.
Fjarđabyggđarhöllin
16:00 Víđir-Völsungur
Nesfisk-völlurinn
ţriđjudagur 4. júní
2. deild kvenna
19:15 Leiknir R.-Grótta
Leiknisvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KB
Varmárvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Fenrir
Grindavíkurvöllur
20:00 Stokkseyri-Álafoss
Stokkseyrarvöllur
20:00 Berserkir-Hamar
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 KFS-KFR
Týsvöllur
miđvikudagur 5. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Selfoss-Ţór/KA
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Álftanes
Framvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Úlfarnir
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:30 KÁ-Elliđi
Ásvellir
20:30 Kría-Ćgir
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 6. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
19:15 KR-Keflavík
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Fram
Rafholtsvöllurinn
2. deild karla
19:15 Völsungur-Dalvík/Reynir
Húsavíkurvöllur
3. deild karla
20:00 KH-Reynir S.
Valsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-ÍA
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
19:15 Haukar-Afturelding
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Augnablik
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Vatnaliljur-Árborg
Fagrilundur - gervigras
20:00 SR-Mídas
Ţróttarvöllur
20:00 Björninn-Ýmir
Fjölnisvöllur - Gervigras
föstudagur 7. júní
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 HK/Víkingur-ÍBV
Kórinn
19:15 Valur-Fylkir
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Haukar-Ţór
Ásvellir
19:15 Víkingur Ó.-Keflavík
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Afturelding-Magni
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Ţróttur R.-Leiknir R.
Eimskipsvöllurinn
19:15 Grótta-Fjölnir
Vivaldivöllurinn
2. deild karla
19:15 Kári-Víđir
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Fjölnir
Sauđárkróksvöllur
U21 - Vináttuleikir 2019
15:00 Danmörk-Ísland
CASA Arena Horsens
laugardagur 8. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
13:00 Ísland-Albanía
Laugardalsvöllur
16:00 Moldóva-Andorra
18:45 Tyrkland-Frakkland
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
17:00 Ísbjörninn-Samherjar
Kórinn - Gervigras
sunnudagur 9. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Snćfell-Kormákur/Hvöt
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:00 Hörđur Í.-Léttir
Olísvöllurinn
mánudagur 10. júní
2. deild karla
14:00 Ţróttur V.-Fjarđabyggđ
Vogaídýfuvöllur
16:00 Tindastóll-Leiknir F.
Sauđárkróksvöllur
17:00 Vestri-ÍR
Olísvöllurinn
19:15 Selfoss-KFG
JÁVERK-völlurinn
3. deild karla
13:00 Vćngir Júpiters-Einherji
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Höttur/Huginn-Augnablik
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Skallagrímur
Sindravellir
16:00 KV-KF
KR-völlur
2. deild kvenna
14:00 Völsungur-Álftanes
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
17:00 Fenrir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 11. júní
A-landsliđ karla - EM 2022
18:45 Andorra-Frakkland
18:45 Ísland-Tyrkland
Laugardalsvöllur
18:45 Albanía-Moldóva
miđvikudagur 12. júní
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Afríka
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KB-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-GG
Hertz völlurinn
20:00 Álafoss-Berserkir
Tungubakkavöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 Ćgir-KFS
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 KFR-KÁ
SS-völlurinn
20:00 Kóngarnir-Kría
Ţróttarvöllur
fimmtudagur 13. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Grótta
Framvöllur
19:15 Keflavík-Ţróttur R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Haukar
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Fjölnir-Víkingur Ó.
Extra völlurinn
A-landsliđ kvenna - Vináttuleikir 2019
15:30 Finnland-Ísland
Veritas Stadium
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Vatnaliljur
Versalavöllur
20:00 Mídas-Björninn
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-Ísbjörninn
JÁVERK-völlurinn
föstudagur 14. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Fylkir-Breiđablik
Würth völlurinn
19:15 Víkingur R.-HK
Víkingsvöllur
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikavöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-KV
Skallagrímsvöllur
20:00 Álftanes-Vćngir Júpiters
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Kormákur/Hvöt-Hvíti riddarinn
Blönduósvöllur
20:00 KM-Snćfell
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Hörđur Í.
Grýluvöllur
laugardagur 15. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍA-KR
Norđurálsvöllurinn
16:00 Valur-ÍBV
Origo völlurinn
17:00 KA-Grindavík
Greifavöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Leiknir R.-Ţór
Leiknisvöllur
2. deild karla
14:00 Víđir-Vestri
Nesfisk-völlurinn
14:00 Leiknir F.-Selfoss
Fjarđabyggđarhöllin
14:00 ÍR-Fjarđabyggđ
Hertz völlurinn
14:00 Tindastóll-Ţróttur V.
Sauđárkróksvöllur
14:00 KFG-Völsungur
Samsung völlurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Augnablik-Kórdrengir
Fagrilundur - gervigras
16:00 KF-Höttur/Huginn
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Völsungur
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Leiknir R.
Sindravellir
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-SR
Hrafnagilsvöllur
sunnudagur 16. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Magni-Njarđvík
Grenivíkurvöllur
2. deild karla
16:00 Dalvík/Reynir-Kári
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
15:00 Sindri-KH
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Leiknir R.
Eskjuvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
13:00 Fenrir-Hörđur Í.
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Kóngarnir
Týsvöllur
mánudagur 17. júní
A-landsliđ kvenna - Vináttuleikir 2019
15:30 Finnland-Ísland
Tapiola Sports Park
ţriđjudagur 18. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Breiđablik
Samsung völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 GG-Stokkseyri
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 19. júní
Pepsi Max-deild karla
19:15 KR-Valur
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍA-Haukar
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-KM
Varmárvöllur
20:00 Úlfarnir-KB
Framvöllur - Úlfarsárdal
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Léttir-Hamar
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Elliđi-KFR
Fylkisvöllur
20:00 KÁ-Ćgir
Ásvellir
fimmtudagur 20. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Afturelding
Rafholtsvöllurinn
19:15 Haukar-Leiknir R.
Ásvellir
2. deild karla
19:15 Ţróttur V.-ÍR
Vogaídýfuvöllur
19:15 Selfoss-Tindastóll
JÁVERK-völlurinn
19:15 Kári-KFG
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Mídas
Versalavöllur
20:00 SR-Árborg
Ţróttarvöllur
20:00 Vatnaliljur-Ísbjörninn
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Fenrir
Víkingsvöllur
föstudagur 21. júní
3. deild karla
20:00 KH-Einherji
Valsvöllur
20:00 Reynir S.-Álftanes
Europcarvöllurinn
20:00 Vćngir Júpiters-Augnablik
Fjölnisvöllur - Gervigras
Inkasso deild kvenna
18:00 Augnablik-Tindastóll
Kópavogsvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-ÍR
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Grindavík
Extra völlurinn
2. deild kvenna
19:15 Álftanes-Grótta
Bessastađavöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Afríka-Snćfell
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Kormákur/Hvöt
Leikv. óákveđinn
laugardagur 22. júní
Pepsi Max-deild karla
14:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
17:00 ÍA-HK
Norđurálsvöllurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Víkingur Ó.-Fram
Ólafsvíkurvöllur
16:00 Grótta-Magni
Vivaldivöllurinn
16:00 Ţór-Keflavík
Ţórsvöllur
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-Víđir
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Leiknir F.
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Dalvík/Reynir
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-Skallagrímur
Vilhjálmsvöllur
14:00 KV-Sindri
KR-völlur
15:00 Kórdrengir-KF
Framvöllur
2. deild kvenna
16:00 Leiknir R.-Hamrarnir
Leiknisvöllur
16:30 Völsungur-Sindri
Húsavíkurvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Björninn-Samherjar
Fjölnisvöllur - Gervigras
sunnudagur 23. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 Valur-Grindavík
Origo völlurinn
16:00 Stjarnan-Fylkir
Samsung völlurinn
17:00 KA-Víkingur R.
Greifavöllurinn
19:15 FH-KR
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
14:00 Ţór/KA-KR
Ţórsvöllur
17:00 ÍBV-Valur
Hásteinsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
14:00 Hörđur Í.-Álafoss
Olísvöllurinn
mánudagur 24. júní
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Fylkir-Selfoss
Würth völlurinn
19:15 Keflavík-Stjarnan
Nettóvöllurinn
19:15 Breiđablik-HK/Víkingur
Kópavogsvöllur
ţriđjudagur 25. júní
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-FH
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-ÍA
Eimskipsvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Mídas-Vatnaliljur
Víkingsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Berserkir
Stokkseyrarvöllur
20:00 Hamar-GG
Grýluvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-KÁ
Ţróttarvöllur
miđvikudagur 26. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Haukar
Rafholtsvöllurinn
19:15 Fram-Ţróttur R.
Framvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-Reynir S.
Fagrilundur - gervigras
Inkasso deild kvenna
19:15 ÍR-Fjölnir
Hertz völlurinn
19:15 Augnablik-Afturelding
Kópavogsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-Hvíti riddarinn
Stykkishólmsvöllur
20:00 KM-ÍH
KR-völlur
20:00 KB-Afríka
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-Elliđi
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 27. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Leiknir R.
Nettóvöllurinn
19:15 Afturelding-Grótta
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
19:15 Tindastóll-Völsungur
Sauđárkróksvöllur
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-Kórdrengir
Skallagrímsvöllur
20:00 Sindri-Höttur/Huginn
Sindravellir
20:00 KV-KH
KR-völlur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-SR
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Björninn
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Léttir
Tungubakkavöllur
föstudagur 28. júní
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-Fjarđabyggđ
Dalvíkurvöllur
19:15 Selfoss-Ţróttur V.
JÁVERK-völlurinn
19:15 Víđir-ÍR
Nesfisk-völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Tindastóll-Grindavík
Sauđárkróksvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Kormákur/Hvöt-Úlfarnir
Blönduósvöllur
laugardagur 29. júní
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Magni-Víkingur Ó.
Grenivíkurvöllur
16:00 Fjölnir-Ţór
Extra völlurinn
2. deild karla
14:00 KFG-Vestri
Samsung völlurinn
14:00 Leiknir F.-Kári
Fjarđabyggđarhöllin
3. deild karla
14:00 Álftanes-Einherji
Bessastađavöllur
16:00 KF-Vćngir Júpiters
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
14:00 Grótta-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Vivaldivöllurinn
16:00 Sindri-Hamrarnir
Sindravellir
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
15:00 Hörđur Í.-Stokkseyri
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
16:30 Kría-KFS
Vivaldivöllurinn
sunnudagur 30. júní
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-Stjarnan
Hásteinsvöllur
17:00 Fylkir-KA
Würth völlurinn
19:15 Grindavík-FH
Mustad völlurinn
19:15 HK-Valur
Kórinn
2. deild kvenna
13:00 Leiknir R.-Fjarđab/Höttur/Leiknir
Leiknisvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Ýmir
Hrafnagilsvöllur
mánudagur 1. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-ÍA
Víkingsvöllur
19:15 KR-Breiđablik
Meistaravellir
ţriđjudagur 2. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Hamar
Tungubakkavöllur
20:00 GG-Berserkir
Grindavíkurvöllur
miđvikudagur 3. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Stjarnan-Ţór/KA
Samsung völlurinn
19:15 Selfoss-KR
JÁVERK-völlurinn
19:15 Valur-Breiđablik
Origo völlurinn
19:15 HK/Víkingur-Keflavík
Víkingsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Grindavík-ÍR
Mustad völlurinn
19:15 ÍA-Augnablik
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KM-Úlfarnir
KR-völlur
20:00 Afríka-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Fenrir-Léttir
Hertz völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Ćgir-KFR
Ţorlákshafnarvöllur
20:00 Kóngarnir-Elliđi
Ţróttarvöllur
21:00 Kría-KÁ
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 4. júlí
Pepsi Max-deild karla
18:00 Valur-KA
Origo völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Keflavík-Haukar
Nettóvöllurinn
19:15 Leiknir R.-Fjölnir
Leiknisvöllur
2. deild karla
17:30 ÍR-Dalvík/Reynir
Hertz völlurinn
19:15 Víđir-Ţróttur V.
Nesfisk-völlurinn
19:15 Kári-Tindastóll
Akraneshöllin
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Björninn
Kórinn - Gervigras
20:00 Árborg-Ýmir
JÁVERK-völlurinn
20:00 Vatnaliljur-SR
Fagrilundur - gervigras
föstudagur 5. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Grindavík
Samsung völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Ţór-Fram
Ţórsvöllur
19:15 Grótta-Njarđvík
Vivaldivöllurinn
20:00 Víkingur Ó.-Afturelding
Ólafsvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Vćngir Júpiters-Skallagrímur
Fjölnisvöllur - Gervigras
20:00 Álftanes-KH
Bessastađavöllur
Inkasso deild kvenna
18:00 Afturelding-Tindastóll
Varmárvöllur - gervigras
19:15 FH-Ţróttur R.
Kaplakrikavöllur
19:15 Fjölnir-Haukar
Extra völlurinn
2. deild kvenna
17:00 Sindri-Álftanes
Sindravellir
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-ÍH
Stykkishólmsvöllur
laugardagur 6. júlí
Pepsi Max-deild karla
14:00 ÍA-Fylkir
Norđurálsvöllurinn
16:00 ÍBV-KR
Hásteinsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
16:00 Ţróttur R.-Magni
Eimskipsvöllurinn
2. deild karla
14:00 Fjarđabyggđ-KFG
Eskjuvöllur
14:00 Völsungur-Selfoss
Húsavíkurvöllur
14:00 Vestri-Leiknir F.
Olísvöllurinn
3. deild karla
14:00 Höttur/Huginn-KV
Vilhjálmsvöllur
14:00 Einherji-Augnablik
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Kórdrengir-Sindri
Framvöllur
16:00 Reynir S.-KF
Europcarvöllurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Mídas
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-KB
Blönduósvöllur
sunnudagur 7. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Breiđablik-HK
Kópavogsvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Álftanes
Vilhjálmsvöllur
mánudagur 8. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 FH-Víkingur R.
Kaplakrikavöllur
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Valur
Nettóvöllurinn
2. deild kvenna
19:15 Hamrarnir-Völsungur
Boginn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-GG
Tungubakkavöllur
20:00 Léttir-Stokkseyri
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 9. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Selfoss
Hásteinsvöllur
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
19:15 Breiđablik-Fylkir
Kópavogsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Fenrir
Grýluvöllur
miđvikudagur 10. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-HK/Víkingur
Ţórsvöllur
3. deild karla
19:00 Sindri-Vćngir Júpiters
Sindravellir
19:00 KF-Einherji
Ólafsfjarđarvöllur
20:00 KH-Höttur/Huginn
Valsvöllur
20:00 Skallagrímur-Reynir S.
Skallagrímsvöllur
20:00 Augnablik-Álftanes
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Kórdrengir
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
19:15 Augnablik-FH
Kópavogsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Björninn-SR
Fjölnisvöllur - Gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
19:00 Hvíti riddarinn-Úlfarnir
Varmárvöllur
20:00 Afríka-ÍH
Leiknisvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 KFR-Kóngarnir
SS-völlurinn
20:00 Elliđi-Kría
Fylkisvöllur
fimmtudagur 11. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Magni-Ţór
Grenivíkurvöllur
19:15 Afturelding-Ţróttur R.
Varmárvöllur - gervigras
19:15 Njarđvík-Víkingur Ó.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Fjölnir-Keflavík
Extra völlurinn
19:15 Haukar-Grótta
Ásvellir
19:15 Fram-Leiknir R.
Framvöllur
2. deild karla
19:15 Leiknir F.-Fjarđabyggđ
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 Selfoss-Kári
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Ísbjörninn
Versalavöllur
20:30 Mídas-Árborg
Víkingsvöllur
föstudagur 12. júlí
2. deild karla
19:15 KFG-ÍR
Samsung völlurinn
Inkasso deild kvenna
19:15 Haukar-Grindavík
Ásvellir
19:15 Ţróttur R.-Fjölnir
Eimskipsvöllurinn
19:15 Tindastóll-ÍR
Sauđárkróksvöllur
19:15 Afturelding-ÍA
Varmárvöllur - gervigras
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Snćfell-KB
Stykkishólmsvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Álafoss-Stokkseyri
Tungubakkavöllur
laugardagur 13. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 ÍBV-FH
Hásteinsvöllur
2. deild karla
14:00 Tindastóll-Vestri
Sauđárkróksvöllur
14:00 Ţróttur V.-Völsungur
Vogaídýfuvöllur
15:00 Dalvík/Reynir-Víđir
Dalvíkurvöllur
2. deild kvenna
14:00 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Hamrarnir
Eskjuvöllur
14:00 Álftanes-Sindri
Bessastađavöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Samherjar-Vatnaliljur
Hrafnagilsvöllur
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 KM-Kormákur/Hvöt
KR-völlur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
16:15 Hörđur Í.-Berserkir
Olísvöllurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KÁ-KFS
Ásvellir
sunnudagur 14. júlí
Pepsi Max-deild karla
17:00 HK-KA
Kórinn
3. deild karla
14:00 Álftanes-Skallagrímur
Bessastađavöllur
14:00 Kórdrengir-KH
Framvöllur
14:00 Vćngir Júpiters-Höttur/Huginn
Fjölnisvöllur - Gervigras
14:00 Reynir S.-KV
Europcarvöllurinn
16:00 KF-Augnablik
Ólafsfjarđarvöllur
16:00 Einherji-Sindri
Vopnafjarđarvöllur
mánudagur 15. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 Víkingur R.-Fylkir
Víkingsvöllur
19:15 Grindavík-ÍA
Mustad völlurinn
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Ţór/KA-Valur
Ţórsvöllur
ţriđjudagur 16. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Breiđablik-ÍBV
Kópavogsvöllur
19:15 KR-HK/Víkingur
Meistaravellir
19:15 Selfoss-Stjarnan
JÁVERK-völlurinn
Inkasso deildin - 1. deild karla
18:00 Keflavík-Magni
Nettóvöllurinn
18:00 Ţór-Njarđvík
Ţórsvöllur
19:15 Fjölnir-Fram
Extra völlurinn
19:15 Ţróttur R.-Grótta
Eimskipsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Haukar
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Leiknir R.-Afturelding
Leiknisvöllur
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Stokkseyri-Hamar
Stokkseyrarvöllur
20:00 Fenrir-Álafoss
Hertz völlurinn
miđvikudagur 17. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Keflavík-Fylkir
Nettóvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-KM
Leiknisvöllur
20:00 ÍH-Hvíti riddarinn
Leikv. óákveđinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Berserkir-Léttir
Víkingsvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Kóngarnir-Ćgir
Ţróttarvöllur
20:30 Kría-KFR
Vivaldivöllurinn
fimmtudagur 18. júlí
2. deild karla
19:15 Kári-Ţróttur V.
Akraneshöllin
Inkasso deild kvenna
19:15 FH-Afturelding
Kaplakrikavöllur
19:15 ÍR-Haukar
Hertz völlurinn
19:15 Grindavík-Ţróttur R.
Mustad völlurinn
19:15 Fjölnir-Augnablik
Extra völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
19:00 Ísbjörninn-Mídas
Kórinn - Gervigras
20:00 Vatnaliljur-Björninn
Fagrilundur - gervigras
20:00 SR-Ýmir
Ţróttarvöllur
föstudagur 19. júlí
2. deild karla
19:15 Dalvík/Reynir-KFG
Dalvíkurvöllur
3. deild karla
20:00 Augnablik-KH
Fagrilundur - gervigras
20:00 KV-Vćngir Júpiters
KR-völlur
Inkasso deild kvenna
18:00 ÍA-Tindastóll
Norđurálsvöllurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 Úlfarnir-Snćfell
Framvöllur - Úlfarsárdal
laugardagur 20. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 Víkingur R.-Valur
Víkingsvöllur
Inkasso deildin - 1. deild karla
14:00 Njarđvík-Ţróttur R.
Rafholtsvöllurinn
14:00 Grótta-Víkingur Ó.
Vivaldivöllurinn
14:00 Haukar-Fjölnir
Ásvellir
16:00 Magni-Leiknir R.
Grenivíkurvöllur
16:00 Afturelding-Ţór
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
13:30 Víđir-Leiknir F.
Nesfisk-völlurinn
14:00 ÍR-Tindastóll
Hertz völlurinn
14:00 Vestri-Völsungur
Olísvöllurinn
14:00 Fjarđabyggđ-Selfoss
Eskjuvöllur
3. deild karla
14:00 Einherji-Skallagrímur
Vopnafjarđarvöllur
14:00 Höttur/Huginn-Kórdrengir
Vilhjálmsvöllur
16:00 Sindri-Reynir S.
Sindravellir
16:00 KF-Álftanes
Ólafsfjarđarvöllur
2. deild kvenna
16:00 Hamrarnir-Álftanes
Boginn
16:30 Fjarđab/Höttur/Leiknir-Grótta
Vilhjálmsvöllur
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
16:00 Árborg-Samherjar
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
16:00 Kormákur/Hvöt-Afríka
Blönduósvöllur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
14:00 KFS-Elliđi
Týsvöllur
sunnudagur 21. júlí
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-ÍA
Greifavöllurinn
16:00 Breiđablik-Grindavík
Kópavogsvöllur
16:00 Fylkir-ÍBV
Würth völlurinn
19:15 KR-Stjarnan
Meistaravellir
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Fram-Keflavík
Framvöllur
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Grótta
Sindravellir
mánudagur 22. júlí
Pepsi Max-deild karla
19:15 HK-FH
Kórinn
4. deild karla - C-riđill - 4. deild karla
20:00 Hamar-Berserkir
Grýluvöllur
20:00 Fenrir-GG
Hertz völlurinn
ţriđjudagur 23. júlí
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ÍBV-Keflavík
Hásteinsvöllur
18:00 Fylkir-Ţór/KA
Würth völlurinn
19:15 Breiđablik-Selfoss
Kópavogsvöllur
19:15 HK/Víkingur-Stjarnan
Víkingsvöllur
19:15 Valur-KR
Origo völlurinn
miđvikudagur 24. júlí
3. deild karla
20:00 Kórdrengir-Vćngir Júpiters
Framvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 Fjölnir-Afturelding
Extra völlurinn
19:15 ÍR-Ţróttur R.
Hertz völlurinn
4. deild karla - A-riđill - 4. deild karla
20:00 Ýmir-Björninn
Versalavöllur
20:00 Mídas-SR
Víkingsvöllur
20:00 Árborg-Vatnaliljur
JÁVERK-völlurinn
4. deild karla - B-riđill - 4. deild karla
20:00 KB-Hvíti riddarinn
Leiknisvöllur
20:00 Úlfarnir-ÍH
Framvöllur - Úlfarsárdal
20:00 KM-Afríka
KR-völlur
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
20:00 Elliđi-KÁ
Fylkisvöllur
20:00 Ćgir-Kría
Ţorlákshafnarvöllur
fimmtudagur 25. júlí
Inkasso deildin - 1. deild karla
19:15 Njarđvík-Leiknir R.
Rafholtsvöllurinn
19:15 Víkingur Ó.-Ţróttur R.
Ólafsvíkurvöllur
19:15 Haukar-Fram
Ásvellir
19:15 Afturelding-Keflavík
Varmárvöllur - gervigras
2. deild karla
17:30 Leiknir F.-ÍR
Fjarđabyggđarhöllin
19:15 KFG-Víđir
Samsung völlurinn
3. deild karla
20:00 Skallagrímur-Augnablik
Skallagrímsvöllur
Inkasso deild kvenna
19:15 FH-ÍA
Kaplakrikavöllur
19:15 Grindavík-Augnablik
Mustad völlurinn
4. deild karla - D-riđill - 4. deild karla
18:00 KFR-KFS
SS-völlurinn