banner
sun 23. j˙nÝ 2019 06:30
Hafli­i Brei­fj÷r­
Myndaveisla: Brei­ablik ß toppinn eftir sigur ß ═BV
Brei­ablik fˇr Ý gŠr ß toppinn Ý Pepsi Max-deild karla eftir 3-1 sigur ß ═BV ß heimavelli sÝnum. HÚr a­ ne­an er fj÷ldi mynda ˙r leiknum.
Athugasemdir
Nřjustu frÚttirnar
banner
banner
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | ■ri 12. maÝ 11:30
Elvar Geir Magn˙sson
Elvar Geir Magn˙sson | mi­ 06. maÝ 18:44
١rir Hßkonarson
١rir Hßkonarson | mßn 04. maÝ 09:15
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | lau 25. aprÝl 12:15
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson
Gu­mundur A­alsteinn ┴sgeirsson | f÷s 24. aprÝl 22:30
Bj÷rn Mßr Ëlafsson
Bj÷rn Mßr Ëlafsson | mi­ 22. aprÝl 16:15
A­sendir pistlar
A­sendir pistlar | mi­ 22. aprÝl 08:00
sunnudagur 24. maÝ
Ůřskaland - Bundesliga
16:00 Koln - Fortuna Dusseldorf
Spßnn - La Liga
18:00 Espanyol - Celta
18:00 Sevilla - Valencia
18:00 Villarreal - Eibar
18:00 Granada CF - Athletic
18:00 Leganes - Real Madrid
18:00 Levante - Getafe
18:00 Valladolid - Betis
18:00 Osasuna - Mallorca
18:00 Alaves - Barcelona
18:00 Atletico Madrid - Real Sociedad
■ri­judagur 26. maÝ
Ůřskaland - Bundesliga
16:30 Dortmund - Bayern
18:30 Leverkusen - Wolfsburg
18:30 Eintracht Frankfurt - Freiburg
18:30 Werder - Gladbach
mi­vikudagur 27. maÝ
Ůřskaland - Bundesliga
16:30 RB Leipzig - Hertha
18:30 Fortuna Dusseldorf - Schalke 04
18:30 Hoffenheim - Koln
18:30 Union Berlin - Mainz
18:30 Augsburg - Paderborn
f÷studagur 29. maÝ
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Leverkusen
laugardagur 30. maÝ
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Schalke 04 - Werder
13:30 Wolfsburg - Eintracht Frankfurt
13:30 Hertha - Augsburg
13:30 Mainz - Hoffenheim
16:30 Bayern - Fortuna Dusseldorf
sunnudagur 31. maÝ
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Gladbach - Union Berlin
16:00 Paderborn - Dortmund
mßnudagur 1. j˙nÝ
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Koln - RB Leipzig
mi­vikudagur 3. j˙nÝ
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Werder - Eintracht Frankfurt
f÷studagur 5. j˙nÝ
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Freiburg - Gladbach
laugardagur 6. j˙nÝ
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Fortuna Dusseldorf - Hoffenheim
13:30 RB Leipzig - Paderborn
13:30 Leverkusen - Bayern
13:30 Eintracht Frankfurt - Mainz
16:30 Dortmund - Hertha
sunnudagur 7. j˙nÝ
Ůřskaland - Bundesliga
11:30 Werder - Wolfsburg
13:30 Union Berlin - Schalke 04
16:00 Augsburg - Koln
f÷studagur 12. j˙nÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-KR
Origo v÷llurinn
Ůřskaland - Bundesliga
18:30 Hoffenheim - RB Leipzig
laugardagur 13. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-KR
Origo v÷llurinn
Pepsi-Max deild kvenna
13:00 Brei­ablik-FH
Kˇpavogsv÷llur
15:00 Fylkir-Selfoss
WŘrth v÷llurinn
17:00 ١r/KA-Stjarnan
١rsv÷llur
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Wolfsburg - Freiburg
13:30 Koln - Union Berlin
13:30 Paderborn - Werder
13:30 Hertha - Eintracht Frankfurt
13:30 Fortuna Dusseldorf - Dortmund
16:30 Bayern - Gladbach
sunnudagur 14. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
13:30 HK-FH
Kˇrinn
15:45 ═A-KA
Nor­urßlsv÷llurinn
18:00 VÝkingur R.-Fj÷lnir
VÝkingsv÷llur
20:15 Brei­ablik-Grˇtta
Kˇpavogsv÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 ═BV-Ůrˇttur R.
Hßsteinsv÷llur
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Mainz - Augsburg
16:00 Schalke 04 - Leverkusen
mßnudagur 15. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 Stjarnan-Fylkir
Samsung v÷llurinn
■ri­judagur 16. j˙nÝ
4. deild karla - C-ri­ill
19:15 Hamar-KM
Grřluv÷llur
20:00 Berserkir-KFB
VÝkingsv÷llur
20:00 SkallagrÝmur-Samherjar
SkallagrÝmsv÷llur
Ůřskaland - Bundesliga
16:30 Gladbach - Wolfsburg
18:30 Freiburg - Hertha
18:30 Werder - Bayern
18:30 Union Berlin - Paderborn
mi­vikudagur 17. j˙nÝ
Ůřskaland - Bundesliga
16:30 Eintracht Frankfurt - Schalke 04
18:30 Leverkusen - Koln
18:30 Dortmund - Mainz
18:30 Augsburg - Hoffenheim
18:30 RB Leipzig - Fortuna Dusseldorf
fimmtudagur 18. j˙nÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 KR-Fylkir
Meistaravellir
19:15 Ůrˇttur R.-Valur
Eimskipsv÷llurinn
19:15 Selfoss-Brei­ablik
J┴VERK-v÷llurinn
19:15 Stjarnan-FH
Samsung v÷llurinn
3. deild karla
20:00 ┴lftanes-Elli­i
Bessasta­av÷llur
20:00 Ăgir-VŠngir J˙piters
Ůorlßkshafnarv÷llur
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Tindastˇll
Fagverksv÷llurinn Varmß
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Ţmir-Uppsveitir
Versalav÷llur
20:00 LÚttir-═H
Hertz v÷llurinn
20:00 GG-AfrÝka
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 K┴-═sbj÷rninn
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KrÝa-MÝdas
Vivaldiv÷llurinn
20:00 KB-KH
Domusnovav÷llurinn
20:00 HvÝti riddarinn-Smßri
Tungubakkav÷llur
f÷studagur 19. j˙nÝ
1. deild karla
18:00 ١r-GrindavÝk
١rsv÷llur
19:15 KeflavÝk-Afturelding
Nettˇv÷llurinn
20:00 Ůrˇttur R.-Leiknir R.
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
19:15 Kßri-Selfoss
Akranesh÷llin
1. deild kvenna
19:15 VÝkingur R.-═A
VÝkingsv÷llur
20:00 Haukar-Augnablik
┴svellir
20:00 Grˇtta-Fj÷lnir
Vivaldiv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
18:00 KFS-Vatnaliljur
Třsv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 ┴lafoss-Stokkseyri
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 ┴rborg-H÷r­ur ═.
J┴VERK-v÷llurinn
laugardagur 20. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
13:30 KA-VÝkingur R.
Greifav÷llurinn
15:45 Grˇtta-Valur
Vivaldiv÷llurinn
18:00 KR-HK
Meistaravellir
20:15 FH-═A
Kaplakrikav÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
15:30 ١r/KA-═BV
١rsv÷llur
1. deild karla
13:00 Fram-Leiknir F.
Framv÷llur
14:00 VÝkingur Ë.-Vestri
ËlafsvÝkurv÷llur
14:00 ═BV-Magni
Hßsteinsv÷llur
2. deild karla
13:00 Haukar-Fjar­abygg­
┴svellir
13:00 DalvÝk/Reynir-Ůrˇttur V.
DalvÝkurv÷llur
14:00 VÝ­ir-Kˇrdrengir
Nesfisk-v÷llurinn
16:00 Njar­vÝk-V÷lsungur
Rafholtsv÷llurinn
16:00 ═R-KF
Hertz v÷llurinn
3. deild karla
12:00 KV-Reynir S.
KR-v÷llur
14:00 Augnablik-Einherji
Fagrilundur
16:00 Tindastˇll-H÷ttur/Huginn
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:00 Sindri-KFG
Sindravellir
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 Bj÷rninn-SnŠfell
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Koln - Eintracht Frankfurt
13:30 Hoffenheim - Union Berlin
13:30 Schalke 04 - Wolfsburg
13:30 Paderborn - Gladbach
13:30 Hertha - Leverkusen
13:30 Mainz - Werder
13:30 Bayern - Freiburg
13:30 Fortuna Dusseldorf - Augsburg
13:30 RB Leipzig - Dortmund
sunnudagur 21. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
16:45 Fj÷lnir-Stjarnan
Extra v÷llurinn
19:15 Fylkir-Brei­ablik
WŘrth v÷llurinn
1. deild kvenna
14:00 V÷lsungur-KeflavÝk
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
2. deild kvenna
13:30 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Fram
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 ═R-Sindri
Hertz v÷llurinn
14:00 HK-Hamar
Kˇrinn
16:00 Hamrarnir-GrindavÝk
Boginn
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 KFR-Kormßkur/Hv÷t
SS-v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 ═sbj÷rninn-Samherjar
Kˇrinn - Gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
13:00 MÝdas-H÷r­ur ═.
VÝkingsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
10:00 Kr. Sovetov - Akhmat Groznyi
10:00 Ufa - Tambov
10:00 Ural - Rubin
12:30 Arsenal T - Spartak
12:30 CSKA - Zenit
15:00 FK Krasnodar - Dinamo
15:00 Lokomotiv - Orenburg
15:30 Sochi - Rostov
■ri­judagur 23. j˙nÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Brei­ablik-KR
Kˇpavogsv÷llur
19:15 FH-Selfoss
Kaplakrikav÷llur
19:15 Fylkir-Ůrˇttur R.
WŘrth v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 K┴-Berserkir
┴svellir
20:00 KFB-Hamar
Bessasta­av÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KH-┴rborg
Valsv÷llur
mi­vikudagur 24. j˙nÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ═BV-Stjarnan
Hßsteinsv÷llur
18:00 Valur-١r/KA
Origo v÷llurinn
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 Smßri-KB
Fagrilundur - gervigras
20:00 KrÝa-HvÝti riddarinn
Vivaldiv÷llurinn
fimmtudagur 25. j˙nÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 ═H-GG
Skessan
20:00 Uppsveitir-Vatnaliljur
Fl˙­av÷llur
20:00 Ţmir-LÚttir
Versalav÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 Stokkseyri-Kormßkur/Hv÷t
Stokkseyrarv÷llur
20:00 ┴lafoss-Bj÷rninn
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KM-SkallagrÝmur
KR-v÷llur
f÷studagur 26. j˙nÝ
1. deild kvenna
19:15 ═A-Grˇtta
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Afturelding-VÝkingur R.
Fagverksv÷llurinn Varmß
19:15 Augnablik-V÷lsungur
Kˇpavogsv÷llur
19:15 Tindastˇll-KeflavÝk
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 Fj÷lnir-Haukar
Extra v÷llurinn
2. deild kvenna
19:15 Fram-═R
Framv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SnŠfell-SR
Stykkishˇlmsv÷llur
laugardagur 27. j˙nÝ
2. deild karla
14:00 Selfoss-Njar­vÝk
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 KF-VÝ­ir
Ëlafsfjar­arv÷llur
14:00 Fjar­abygg­-═R
Eskjuv÷llur
14:00 Ůrˇttur V.-Kßri
VogaÝdřfuv÷llur
16:00 V÷lsungur-Haukar
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
16:00 Kˇrdrengir-DalvÝk/Reynir
Framv÷llur
3. deild karla
14:00 Elli­i-Einherji
Fylkisv÷llur
14:00 Reynir S.-Augnablik
BLUE-v÷llurinn
14:00 ┴lftanes-Sindri
Bessasta­av÷llur
14:00 H÷ttur/Huginn-KV
Vilhjßlmsv÷llur
16:00 KFG-Ăgir
Samsung v÷llurinn
2. deild kvenna
14:00 GrindavÝk-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
GrindavÝkurv÷llur
16:00 HK-Hamrarnir
Kˇrinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 AfrÝka-KFS
Leikv. ˇßkve­inn
4. deild karla - D-ri­ill
13:00 H÷r­ur ═.-KH
OlÝsv÷llurinn
Ůřskaland - Bundesliga
13:30 Union Berlin - Fortuna Dusseldorf
13:30 Augsburg - RB Leipzig
13:30 Werder - Koln
13:30 Freiburg - Schalke 04
13:30 Dortmund - Hoffenheim
13:30 Wolfsburg - Bayern
13:30 Gladbach - Hertha
13:30 Leverkusen - Mainz
13:30 Eintracht Frankfurt - Paderborn
sunnudagur 28. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
17:00 Stjarnan-KA
Samsung v÷llurinn
19:15 HK-Valur
Kˇrinn
19:15 ═A-KR
Nor­urßlsv÷llurinn
1. deild karla
14:00 GrindavÝk-Ůrˇttur R.
GrindavÝkurv÷llur
14:00 Leiknir R.-Vestri
Domusnovav÷llurinn
16:00 VÝkingur Ë.-KeflavÝk
ËlafsvÝkurv÷llur
16:00 Leiknir F.-١r
Fjar­abygg­arh÷llin
16:00 Afturelding-═BV
Fagverksv÷llurinn Varmß
16:00 Magni-Fram
GrenivÝkurv÷llur
3. deild karla
14:00 VŠngir J˙piters-Tindastˇll
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
2. deild kvenna
14:00 Hamar-Hamrarnir
Grřluv÷llur
16:00 Sindri-┴lftanes
Sindravellir
4. deild karla - C-ri­ill
15:00 Samherjar-KM
Hrafnagilsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
08:30 Ural - Tambov
11:00 Spartak - Ufa
11:00 Zenit - Kr. Sovetov
11:00 Akhmat Groznyi - Sochi
13:30 Rubin - Lokomotiv
13:30 Orenburg - FK Krasnodar
16:00 Rostov - Arsenal T
16:00 Dinamo - CSKA
mßnudagur 29. j˙nÝ
Pepsi Max-deild karla
19:15 VÝkingur R.-FH
VÝkingsv÷llur
19:15 Fylkir-Grˇtta
WŘrth v÷llurinn
19:15 Brei­ablik-Fj÷lnir
Kˇpavogsv÷llur
■ri­judagur 30. j˙nÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ═BV-Valur
Hßsteinsv÷llur
18:00 ١r/KA-Fylkir
١rsv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Brei­ablik
Eimskipsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 GG-Ţmir
GrindavÝkurv÷llur
20:00 LÚttir-Uppsveitir
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:15 Hamar-K┴
Grřluv÷llur
20:00 SkallagrÝmur-KFB
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 Berserkir-═sbj÷rninn
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-KrÝa
Domusnovav÷llurinn
20:00 HvÝti riddarinn-MÝdas
Tungubakkav÷llur
mi­vikudagur 1. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Stjarnan-Selfoss
Samsung v÷llurinn
19:15 KR-FH
Meistaravellir
4. deild karla - A-ri­ill
19:00 KFS-═H
Třsv÷llur
20:00 Vatnaliljur-AfrÝka
Fagrilundur - gervigras
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 ┴rborg-Smßri
J┴VERK-v÷llurinn
R˙ssland - Efsta deild
08:30 Orenburg - Ural
11:00 Sochi - Dinamo
11:00 Tambov - Zenit
13:30 Rostov - FK Krasnodar
13:30 Arsenal T - Akhmat Groznyi
14:30 Ufa - Rubin
16:00 Lokomotiv - Kr. Sovetov
16:30 CSKA - Spartak
fimmtudagur 2. j˙lÝ
2. deild karla
19:15 Kˇrdrengir-Njar­vÝk
Framv÷llur
19:15 KF-Kßri
Ëlafsfjar­arv÷llur
1. deild kvenna
19:15 Grˇtta-Afturelding
Vivaldiv÷llurinn
19:15 KeflavÝk-Augnablik
Nettˇv÷llurinn
19:15 Haukar-═A
┴svellir
2. deild kvenna
19:15 ┴lftanes-Fram
Bessasta­av÷llur
19:15 ═R-GrindavÝk
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 KFR-SnŠfell
SS-v÷llurinn
20:00 SR-┴lafoss
Ůrˇttarv÷llur
20:00 Bj÷rninn-Stokkseyri
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
f÷studagur 3. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
20:00 Valur-═A
Origo v÷llurinn
1. deild karla
18:00 ═BV-VÝkingur Ë.
Hßsteinsv÷llur
19:15 KeflavÝk-Leiknir R.
Nettˇv÷llurinn
19:15 Magni-Leiknir F.
GrenivÝkurv÷llur
19:15 Fram-Afturelding
Framv÷llur
2. deild karla
19:15 Ůrˇttur V.-Haukar
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 ═R-DalvÝk/Reynir
Hertz v÷llurinn
3. deild karla
20:00 KV-VŠngir J˙piters
KR-v÷llur
20:00 Ăgir-┴lftanes
Ůorlßkshafnarv÷llur
1. deild kvenna
19:15 VÝkingur R.-Tindastˇll
VÝkingsv÷llur
laugardagur 4. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
14:00 Grˇtta-HK
Vivaldiv÷llurinn
14:00 Fj÷lnir-Fylkir
Extra v÷llurinn
17:00 KR-VÝkingur R.
Meistaravellir
1. deild karla
14:00 Vestri-GrindavÝk
OlÝsv÷llurinn
16:00 Ůrˇttur R.-١r
Eimskipsv÷llurinn
2. deild karla
13:00 Fjar­abygg­-VÝ­ir
Eskjuv÷llur
14:00 Selfoss-V÷lsungur
J┴VERK-v÷llurinn
3. deild karla
14:00 Einherji-Reynir S.
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 Augnablik-H÷ttur/Huginn
Fagrilundur
16:00 Tindastˇll-KFG
Sau­ßrkrˇksv÷llur
16:00 Sindri-Elli­i
Sindravellir
1. deild kvenna
16:00 V÷lsungur-Fj÷lnir
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 ═sbj÷rninn-KM
Kˇrinn - Gervigras
sunnudagur 5. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 KA-Brei­ablik
Greifav÷llurinn
19:15 FH-Stjarnan
Kaplakrikav÷llur
2. deild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-HK
Vilhjßlmsv÷llur
4. deild karla - A-ri­ill
16:00 Uppsveitir-AfrÝka
Fl˙­av÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
19:00 ┴lafoss-KFR
Tungubakkav÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
14:00 Berserkir-Hamar
VÝkingsv÷llur
14:00 K┴-SkallagrÝmur
┴svellir
14:00 KFB-Samherjar
Bessasta­av÷llur
R˙ssland - Efsta deild
08:30 Ufa - Ural
11:00 Kr. Sovetov - Rostov
11:00 Rubin - Orenburg
13:30 FK Krasnodar - Zenit
13:30 Akhmat Groznyi - CSKA
16:00 Dinamo - Arsenal T
16:00 Spartak - Tambov
16:30 Lokomotiv - Sochi
mßnudagur 6. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 Brei­ablik-١r/KA
Kˇpavogsv÷llur
18:00 Fylkir-═BV
WŘrth v÷llurinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo v÷llurinn
19:15 FH-Ůrˇttur R.
Kaplakrikav÷llur
19:15 Selfoss-KR
J┴VERK-v÷llurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-Haukar
Fagverksv÷llurinn Varmß
4. deild karla - A-ri­ill
18:00 Ţmir-KFS
Versalav÷llur
20:00 ═H-Vatnaliljur
Skessan
20:00 LÚttir-GG
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Bj÷rninn-SR
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
20:00 SnŠfell-Kormßkur/Hv÷t
Stykkishˇlmsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 MÝdas-KH
VÝkingsv÷llur
20:00 KrÝa-┴rborg
Vivaldiv÷llurinn
20:00 HvÝti riddarinn-KB
Tungubakkav÷llur
■ri­judagur 7. j˙lÝ
1. deild karla
18:00 Afturelding-Magni
Fagverksv÷llurinn Varmß
18:00 Leiknir R.-═BV
Domusnovav÷llurinn
19:15 VÝkingur Ë.-Fram
ËlafsvÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 Njar­vÝk-Ůrˇttur V.
Rafholtsv÷llurinn
19:15 DalvÝk/Reynir-KF
DalvÝkurv÷llur
19:15 Haukar-Selfoss
┴svellir
19:15 VÝ­ir-═R
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 V÷lsungur-Fjar­abygg­
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
20:00 Kßri-Kˇrdrengir
Akranesh÷llin
3. deild karla
20:00 VŠngir J˙piters-Augnablik
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
1. deild kvenna
18:00 ═A-V÷lsungur
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Fj÷lnir-KeflavÝk
Extra v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-Grˇtta
VÝkingsv÷llur
19:15 Tindastˇll-Augnablik
Sau­ßrkrˇksv÷llur
mi­vikudagur 8. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 VÝkingur R.-Valur
VÝkingsv÷llur
19:15 ═A-HK
Nor­urßlsv÷llurinn
19:15 Fj÷lnir-Grˇtta
Extra v÷llurinn
20:15 Brei­ablik-FH
Kˇpavogsv÷llur
1. deild karla
18:00 ١r-Vestri
١rsv÷llur
19:15 GrindavÝk-KeflavÝk
GrindavÝkurv÷llur
21:00 Leiknir F.-Ůrˇttur R.
Fjar­abygg­arh÷llin
3. deild karla
19:00 ┴lftanes-Tindastˇll
Bessasta­av÷llur
19:00 Sindri-Ăgir
Sindravellir
19:00 H÷ttur/Huginn-Einherji
Vilhjßlmsv÷llur
20:00 KFG-KV
Samsung v÷llurinn
20:00 Elli­i-Reynir S.
Fylkisv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
08:30 Orenburg - CSKA
11:00 Ural - Dinamo
11:00 Arsenal T - Kr. Sovetov
11:00 Rostov - Ufa
13:30 Spartak - Lokomotiv
13:30 Tambov - Akhmat Groznyi
16:00 Rubin - FK Krasnodar
16:00 Zenit - Sochi
fimmtudagur 9. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 Fylkir-KA
WŘrth v÷llurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung v÷llurinn
2. deild kvenna
19:00 Hamrarnir-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Boginn
19:15 Hamar-Sindri
Grřluv÷llur
19:15 HK-═R
Kˇrinn
19:15 GrindavÝk-┴lftanes
GrindavÝkurv÷llur
f÷studagur 10. j˙lÝ
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 AfrÝka-═H
Leikv. ˇßkve­inn
20:00 Vatnaliljur-Ţmir
Fagrilundur - gervigras
20:00 GG-Uppsveitir
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 SR-Stokkseyri
Ůrˇttarv÷llur
20:00 KFR-Bj÷rninn
SS-v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:15 Hamar-═sbj÷rninn
Grřluv÷llur
20:00 KM-KFB
KR-v÷llur
20:00 SkallagrÝmur-Berserkir
SkallagrÝmsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KH-Smßri
Valsv÷llur
20:00 KB-MÝdas
Domusnovav÷llurinn
20:00 ┴rborg-HvÝti riddarinn
J┴VERK-v÷llurinn
laugardagur 11. j˙lÝ
1. deild karla
14:00 Fram-Leiknir R.
Framv÷llur
16:00 Magni-VÝkingur Ë.
GrenivÝkurv÷llur
2. deild karla
14:00 V÷lsungur-Ůrˇttur V.
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
14:00 Haukar-Kˇrdrengir
┴svellir
14:00 Selfoss-Fjar­abygg­
J┴VERK-v÷llurinn
14:00 Kßri-═R
Akranesh÷llin
14:00 DalvÝk/Reynir-VÝ­ir
DalvÝkurv÷llur
16:00 Njar­vÝk-KF
Rafholtsv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 KFS-LÚttir
Třsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
16:00 Samherjar-K┴
Hrafnagilsv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
14:00 H÷r­ur ═.-KrÝa
OlÝsv÷llurinn
sunnudagur 12. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
17:00 Grˇtta-═A
Vivaldiv÷llurinn
19:15 HK-VÝkingur R.
Kˇrinn
19:15 Valur-Stjarnan
Origo v÷llurinn
1. deild karla
12:15 Afturelding-Leiknir F.
Fagverksv÷llurinn Varmß
14:00 Vestri-Ůrˇttur R.
OlÝsv÷llurinn
16:00 ═BV-GrindavÝk
Hßsteinsv÷llur
16:00 KeflavÝk-١r
Nettˇv÷llurinn
3. deild karla
14:00 Tindastˇll-Sindri
Sau­ßrkrˇksv÷llur
14:00 Augnablik-KFG
Fagrilundur
14:00 Einherji-VŠngir J˙piters
Vopnafjar­arv÷llur
14:00 KV-┴lftanes
KR-v÷llur
14:00 Reynir S.-H÷ttur/Huginn
BLUE-v÷llurinn
14:00 Ăgir-Elli­i
Ůorlßkshafnarv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
16:00 Kormßkur/Hv÷t-┴lafoss
Bl÷nduˇsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Orenburg - Rostov
11:00 Akhmat Groznyi - Zenit
13:30 Lokomotiv - Ufa
13:30 FK Krasnodar - Ural
13:30 Dinamo - Kr. Sovetov
16:00 CSKA - Rubin
16:00 Arsenal T - Tambov
16:00 Sochi - Spartak
mßnudagur 13. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 KA-Fj÷lnir
Greifav÷llurinn
19:15 FH-Fylkir
Kaplakrikav÷llur
19:15 KR-Brei­ablik
Meistaravellir
2. deild kvenna
19:15 HK-Fram
Kˇrinn
■ri­judagur 14. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 ═BV-Brei­ablik
Hßsteinsv÷llur
18:00 ١r/KA-FH
١rsv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Selfoss
Eimskipsv÷llurinn
19:15 Stjarnan-KR
Samsung v÷llurinn
2. deild kvenna
19:00 Sindri-Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir
Sindravellir
mi­vikudagur 15. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Valur-Fylkir
Origo v÷llurinn
4. deild karla - C-ri­ill
19:00 ═sbj÷rninn-KFB
Kˇrinn - Gervigras
19:15 Hamar-SkallagrÝmur
Grřluv÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 MÝdas-Smßri
VÝkingsv÷llur
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Ufa - Dinamo
11:00 Rubin - Rostov
13:30 Kr. Sovetov - FK Krasnodar
14:30 Tambov - Sochi
14:30 Ural - Arsenal T
16:00 Lokomotiv - CSKA
16:30 Zenit - Orenburg
16:30 Spartak - Akhmat Groznyi
fimmtudagur 16. j˙lÝ
1. deild kvenna
19:15 Haukar-VÝkingur R.
┴svellir
19:15 Grˇtta-Tindastˇll
Vivaldiv÷llurinn
19:15 Augnablik-Fj÷lnir
Kˇpavogsv÷llur
19:15 KeflavÝk-═A
Nettˇv÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
20:00 Uppsveitir-═H
Fl˙­av÷llur
20:00 LÚttir-Vatnaliljur
Hertz v÷llurinn
20:00 Ţmir-AfrÝka
Versalav÷llur
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 KB-┴rborg
Domusnovav÷llurinn
f÷studagur 17. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
20:00 Stjarnan-HK
Samsung v÷llurinn
1. deild karla
19:15 VÝkingur Ë.-Afturelding
ËlafsvÝkurv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-KeflavÝk
Eimskipsv÷llurinn
19:15 GrindavÝk-Fram
GrindavÝkurv÷llur
2. deild karla
19:15 VÝ­ir-Kßri
Nesfisk-v÷llurinn
19:15 Fjar­abygg­-DalvÝk/Reynir
Eskjuv÷llur
19:15 Ůrˇttur V.-Selfoss
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 ═R-Njar­vÝk
Hertz v÷llurinn
19:15 KF-Haukar
Ëlafsfjar­arv÷llur
3. deild karla
20:00 VŠngir J˙piters-Reynir S.
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
20:00 ┴lftanes-Augnablik
Bessasta­av÷llur
1. deild kvenna
19:15 V÷lsungur-Afturelding
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
4. deild karla - B-ri­ill
20:00 Stokkseyri-SnŠfell
Stokkseyrarv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 K┴-KM
┴svellir
4. deild karla - D-ri­ill
20:00 HvÝti riddarinn-H÷r­ur ═.
Tungubakkav÷llur
20:00 KrÝa-KH
Vivaldiv÷llurinn
laugardagur 18. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fj÷lnir-FH
Extra v÷llurinn
16:00 KA-Grˇtta
Greifav÷llurinn
1. deild karla
14:00 Leiknir F.-Vestri
Fjar­abygg­arh÷llin
14:00 ١r-═BV
١rsv÷llur
16:00 Leiknir R.-Magni
Domusnovav÷llurinn
2. deild karla
16:00 Kˇrdrengir-V÷lsungur
Framv÷llur
3. deild karla
13:00 Elli­i-H÷ttur/Huginn
Fylkisv÷llur
14:00 KFG-Einherji
Samsung v÷llurinn
16:00 Ăgir-Tindastˇll
Ůorlßkshafnarv÷llur
16:00 Sindri-KV
Sindravellir
2. deild kvenna
14:00 Fjar­ab/H÷ttur/Leiknir-Hamar
Vilhjßlmsv÷llur
14:00 ┴lftanes-HK
Bessasta­av÷llur
16:00 ═R-Hamrarnir
Hertz v÷llurinn
4. deild karla - A-ri­ill
14:00 GG-KFS
GrindavÝkurv÷llur
4. deild karla - B-ri­ill
14:00 SR-KFR
Ůrˇttarv÷llur
17:00 Bj÷rninn-Kormßkur/Hv÷t
Fj÷lnisv÷llur - Gervigras
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 Berserkir-Samherjar
VÝkingsv÷llur
sunnudagur 19. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
16:00 Fylkir-KR
WŘrth v÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-═A
VÝkingsv÷llur
19:15 Brei­ablik-Valur
Kˇpavogsv÷llur
Pepsi-Max deild kvenna
16:00 Selfoss-١r/KA
J┴VERK-v÷llurinn
2. deild kvenna
16:00 Sindri-Fram
Sindravellir
4. deild karla - D-ri­ill
13:00 Smßri-H÷r­ur ═.
Fagrilundur - gervigras
mßnudagur 20. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
18:00 FH-═BV
Kaplakrikav÷llur
19:15 KR-Ůrˇttur R.
Meistaravellir
19:15 Fylkir-Stjarnan
WŘrth v÷llurinn
1. deild kvenna
19:15 ═A-Augnablik
Nor­urßlsv÷llurinn
■ri­judagur 21. j˙lÝ
Pepsi-Max deild kvenna
19:15 Brei­ablik-Valur
Kˇpavogsv÷llur
1. deild karla
19:15 GrindavÝk-Afturelding
GrindavÝkurv÷llur
19:15 Ůrˇttur R.-Fram
Eimskipsv÷llurinn
1. deild kvenna
19:15 Tindastˇll-Fj÷lnir
Sau­ßrkrˇksv÷llur
19:15 Grˇtta-Haukar
Vivaldiv÷llurinn
19:15 VÝkingur R.-V÷lsungur
VÝkingsv÷llur
4. deild karla - C-ri­ill
20:00 KFB-K┴
Bessasta­av÷llur
20:00 SkallagrÝmur-═sbj÷rninn
SkallagrÝmsv÷llur
20:00 KM-Berserkir
KR-v÷llur
mi­vikudagur 22. j˙lÝ
Pepsi Max-deild karla
18:00 FH-KA
Kaplakrikav÷llur
20:15 KR-Fj÷lnir
Meistaravellir
1. deild karla
18:00 Vestri-═BV
OlÝsv÷llurinn
19:15 Leiknir R.-VÝkingur Ë.
Domusnovav÷llurinn
19:15 ١r-Magni
١rsv÷llur
21:00 Leiknir F.-KeflavÝk
Fjar­abygg­arh÷llin
2. deild karla
18:00 Kßri-DalvÝk/Reynir
Akranesh÷llin
19:15 V÷lsungur-KF
Vodafonev÷llurinn H˙savÝk
19:15 Ůrˇttur V.-Fjar­abygg­
VogaÝdřfuv÷llur
19:15 Haukar-═R
┴svellir
19:15 Njar­vÝk-VÝ­ir
Rafholtsv÷llurinn
19:15 Selfoss-Kˇrdrengir
J┴VERK-v÷llurinn
3. deild karla
17:00 H÷ttur/Huginn-VŠngir J˙piters
Vilhjßlmsv÷llur
19:00 Augnablik-Sindri
Fagrilundur
19:00 Einherji-┴lftanes
Vopnafjar­arv÷llur
19:00 Tindastˇll-Elli­i
Sau­ßrkrˇksv÷llur
20:00 Reynir S.-KFG
BLUE-v÷llurinn
1. deild kvenna
19:15 Afturelding-KeflavÝk
Fagverksv÷llurinn Varmß
R˙ssland - Efsta deild
11:00 Rostov - Zenit
11:00 FK Krasnodar - Akhmat Groznyi
13:00 Ural - Lokomotiv
13:00 Ufa - Arsenal T
13:00 Dinamo - Orenburg
13:00 CSKA - Tambov
13:00 Rubin - Spartak
13:00 Kr. Sovetov - Sochi